| Tên thương hiệu: | Helor PC |
| Số mô hình: | X34 LAN SINGLE 2HDMI |
| MOQ: | 1 mảnh |
| Giá: | Có thể thương lượng |
| Thời gian giao hàng: | 7-15 ngày làm việc |
| Điều khoản thanh toán: | T/T |
Máy tính mini Intel Pentium có thể được trang bị bộ xử lý 3805U 2 lõi 2 luồng, có đặc điểm hiệu suất cao và tiêu thụ điện năng thấp. Nó được kết hợp với thiết kế tản nhiệt không quạt, hoạt động êm ái và hiệu suất cao. Nó được nhiều khách hàng và bạn bè yêu thích, giúp cải thiện đáng kể hiệu quả và sự thoải mái khi sử dụng văn phòng hoặc tại nhà.
Là một máy tính mini để bàn, nó còn có khe cắm Mini PCIe nửa chiều cao, hỗ trợ các bản mở rộng như card mạng không dây/module Bluetooth/module truyền thông 4G. Nó cũng có thể được kết nối với card mạng cáp quang Gigabit, đây là yêu cầu cơ bản cho việc truyền dữ liệu mạng và giảm độ trễ mạng.
Máy tính mini này cũng có thể hỗ trợ cài đặt sẵn hệ điều hành Windows/Linux và các hệ điều hành khác để đáp ứng nhu cầu khác nhau của bạn và tạo điều kiện thuận lợi cho cuộc sống của chúng ta.
| CPU | Bộ xử lý Intel Pentium 3805U 2 lõi 2 luồng, Tần số cơ bản 1.90GHz, Bộ nhớ đệm 2MB, TDP 15W, Công nghệ sản xuất 14nm; |
| GPU | Intel® HD Graphics cho bộ xử lý Intel® thế hệ thứ 5 |
| Ethernet | 1*LAN, 10/100/1000/ Mbps Realtek 8111F, hỗ trợ Wake-on-LAN |
| Mở rộng | 1*Mini PCIE nửa chiều cao |
| Bộ nhớ | Khe cắm SODIMM kênh đơn hỗ trợ RAM DDR3L 8GB |
| Ổ cứng | 1*SSD mSATA đầy đủ chiều cao |
| Âm thanh | Chip điều khiển âm thanh Realtek ALC662, hỗ trợ kênh đôi, âm thanh nổi, Line out |
| Nguồn | 1*DC 12V 3A |
| Kích thước | 175mm*151mm*37mm |
| Trọng lượng | Khoảng 1.0kg |
| Giao diện I/O | 4*USB2.0, 2*USB3.0, 2*HDMI, 1*LAN, 1*SPK, 1*MIC, 1*DC-IN, 1*Công tắc nguồn |
| Lắp đặt | VESA/ Treo tường/Để bàn |
| Nhiệt độ hoạt động | -20°C ~ +65°C |
| Nhiệt độ lưu trữ | -20°C~+75°C |
| Độ ẩm hoạt động | Độ ẩm tương đối 5%-95%, không ngưng tụ |
Máy tính mini được trang bị bộ xử lý lõi kép Intel Pentium 3805U 14nm, tần số cơ bản 1.90GHz và thiết kế TDP siêu thấp 15W, có thể giảm đáng kể mức tiêu thụ năng lượng và lượng nhiệt tỏa ra. Bộ nhớ đệm thông minh 2MB có thể tăng tốc độ đọc dữ liệu và cải thiện tốc độ phản hồi.
![]()
Máy tính mini Pentium này được trang bị 1 cổng LAN, có thể sử dụng với card mạng Gigabit Realtek 8111F để hỗ trợ kết nối nhanh cho truyền video 4K và tải xuống tệp lớn. Chức năng Wake-on-LAN độc đáo cũng hỗ trợ khởi động từ xa.
Ngoài ra, có thể lựa chọn module Wi-Fi6/Bluetooth 5.2 và công nghệ ghép nối thông minh Bluetooth. Thiết kế băng tần kép không dây có tín hiệu tốt và có thể kết nối nhiều thiết bị cùng lúc.
![]()
Máy tính mini để bàn Pentium này sử dụng công nghệ làm mát không quạt, có thể đạt được hiệu quả làm mát im lặng thông qua diện tích lớn của thân máy bằng kim loại. So với máy tính truyền thống có quạt, nó giảm đáng kể sự can thiệp của tiếng ồn, đồng thời tránh bụi lọt vào qua cấu trúc kín, kéo dài tuổi thọ phần cứng và do đó tiết kiệm hiệu quả chi phí thay thế.
![]()
Máy tính mini không quạt Pentium này được trang bị hai cổng xuất HDMI, có thể hỗ trợ hiển thị hình ảnh độ nét cao 4K, cũng có thể hỗ trợ đa màn hình, có thể kết nối với màn hình, máy chiếu hoặc TV thông minh. Nó đã cải thiện đáng kể sự thoải mái và tiện lợi trong cuộc sống hàng ngày của chúng ta.
![]()
| Tên thương hiệu: | Helor PC |
| Số mô hình: | X34 LAN SINGLE 2HDMI |
| MOQ: | 1 mảnh |
| Giá: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết đóng gói: | hộp carton |
| Điều khoản thanh toán: | T/T |
Máy tính mini Intel Pentium có thể được trang bị bộ xử lý 3805U 2 lõi 2 luồng, có đặc điểm hiệu suất cao và tiêu thụ điện năng thấp. Nó được kết hợp với thiết kế tản nhiệt không quạt, hoạt động êm ái và hiệu suất cao. Nó được nhiều khách hàng và bạn bè yêu thích, giúp cải thiện đáng kể hiệu quả và sự thoải mái khi sử dụng văn phòng hoặc tại nhà.
Là một máy tính mini để bàn, nó còn có khe cắm Mini PCIe nửa chiều cao, hỗ trợ các bản mở rộng như card mạng không dây/module Bluetooth/module truyền thông 4G. Nó cũng có thể được kết nối với card mạng cáp quang Gigabit, đây là yêu cầu cơ bản cho việc truyền dữ liệu mạng và giảm độ trễ mạng.
Máy tính mini này cũng có thể hỗ trợ cài đặt sẵn hệ điều hành Windows/Linux và các hệ điều hành khác để đáp ứng nhu cầu khác nhau của bạn và tạo điều kiện thuận lợi cho cuộc sống của chúng ta.
| CPU | Bộ xử lý Intel Pentium 3805U 2 lõi 2 luồng, Tần số cơ bản 1.90GHz, Bộ nhớ đệm 2MB, TDP 15W, Công nghệ sản xuất 14nm; |
| GPU | Intel® HD Graphics cho bộ xử lý Intel® thế hệ thứ 5 |
| Ethernet | 1*LAN, 10/100/1000/ Mbps Realtek 8111F, hỗ trợ Wake-on-LAN |
| Mở rộng | 1*Mini PCIE nửa chiều cao |
| Bộ nhớ | Khe cắm SODIMM kênh đơn hỗ trợ RAM DDR3L 8GB |
| Ổ cứng | 1*SSD mSATA đầy đủ chiều cao |
| Âm thanh | Chip điều khiển âm thanh Realtek ALC662, hỗ trợ kênh đôi, âm thanh nổi, Line out |
| Nguồn | 1*DC 12V 3A |
| Kích thước | 175mm*151mm*37mm |
| Trọng lượng | Khoảng 1.0kg |
| Giao diện I/O | 4*USB2.0, 2*USB3.0, 2*HDMI, 1*LAN, 1*SPK, 1*MIC, 1*DC-IN, 1*Công tắc nguồn |
| Lắp đặt | VESA/ Treo tường/Để bàn |
| Nhiệt độ hoạt động | -20°C ~ +65°C |
| Nhiệt độ lưu trữ | -20°C~+75°C |
| Độ ẩm hoạt động | Độ ẩm tương đối 5%-95%, không ngưng tụ |
Máy tính mini được trang bị bộ xử lý lõi kép Intel Pentium 3805U 14nm, tần số cơ bản 1.90GHz và thiết kế TDP siêu thấp 15W, có thể giảm đáng kể mức tiêu thụ năng lượng và lượng nhiệt tỏa ra. Bộ nhớ đệm thông minh 2MB có thể tăng tốc độ đọc dữ liệu và cải thiện tốc độ phản hồi.
![]()
Máy tính mini Pentium này được trang bị 1 cổng LAN, có thể sử dụng với card mạng Gigabit Realtek 8111F để hỗ trợ kết nối nhanh cho truyền video 4K và tải xuống tệp lớn. Chức năng Wake-on-LAN độc đáo cũng hỗ trợ khởi động từ xa.
Ngoài ra, có thể lựa chọn module Wi-Fi6/Bluetooth 5.2 và công nghệ ghép nối thông minh Bluetooth. Thiết kế băng tần kép không dây có tín hiệu tốt và có thể kết nối nhiều thiết bị cùng lúc.
![]()
Máy tính mini để bàn Pentium này sử dụng công nghệ làm mát không quạt, có thể đạt được hiệu quả làm mát im lặng thông qua diện tích lớn của thân máy bằng kim loại. So với máy tính truyền thống có quạt, nó giảm đáng kể sự can thiệp của tiếng ồn, đồng thời tránh bụi lọt vào qua cấu trúc kín, kéo dài tuổi thọ phần cứng và do đó tiết kiệm hiệu quả chi phí thay thế.
![]()
Máy tính mini không quạt Pentium này được trang bị hai cổng xuất HDMI, có thể hỗ trợ hiển thị hình ảnh độ nét cao 4K, cũng có thể hỗ trợ đa màn hình, có thể kết nối với màn hình, máy chiếu hoặc TV thông minh. Nó đã cải thiện đáng kể sự thoải mái và tiện lợi trong cuộc sống hàng ngày của chúng ta.
![]()