|
|
| Tên thương hiệu: | Helor PC |
| Số mô hình: | X74 |
| MOQ: | 1 mảnh |
| Giá: | Có thể thương lượng |
| Thời gian giao hàng: | 15 ngày làm việc |
| Điều khoản thanh toán: | T/T |
Mini PC Intel Core là một máy tính để bàn mini hiệu năng cao. Nóhỗ trợ tùy chọnbộ xử lý Intel Core i5-1240P/i7-1260P/i9-12900H với bộ nhớ DDR4, mang lại sức mạnh tính toán và khả năng đa nhiệm tuyệt vời.
Mini PC cũng hỗ trợ phát video độ nét cao và trải nghiệm đa phương tiện mượt mà. Được trang bị card đồ họa tích hợp mạnh mẽ và bộ giải mã âm thanh, nó có khả năng xử lý các tệp video và âm thanh độ nét cao, cho phép bạn tận hưởng trải nghiệm giải trí chân thực và ấn tượng hơn.
Ngoài ra, mini PC có mức tiêu thụ điện năng thấp và thiết kế yên tĩnh giúp tiết kiệm năng lượng và duy trì hoạt động êm ái. Nó sử dụng hệ thống làm mát tiên tiến để đảm bảo nhiệt độ ổn định trong quá trình hoạt động tải cao.
| CPU | Bộ xử lý Intel Core i5-1240P, 12 lõi 16 luồng |
| GPU | Intel Iris Xe Graphics đủ điều kiện, 1.30 GHz |
| Bộ nhớ | 2*DDR4 SODIMM, Tối đa 64GB |
| Ổ cứng | 2*M.2 2280 SSD, 1*2.5 inch HDD/SSD |
| Ethernet | 2*GbE RJ45 Intel i225/i226 2.5G LAN, hỗ trợ wake-on LAN, PXE boot. |
| Mở rộng | 1*Khe cắm M.2 2230 (hỗ trợ Wifi 802.11B/G/N/AC/AX, Bluetooth 4.0, AT200NGW-WIFI6), Bo mạch chủ có thể mở rộng 2*RS232 (COM1 tùy chọn RS485), 2*chân cắm USB2.0 |
| Hệ điều hành | Windows 10, Windows 11, Linux, v.v. |
| Cổng I/O | 4*USB 3.0, 2*USB 2.0, 2*LAN, 2*HDMI, 1*Đầu vào/Đầu ra âm thanh, 1*TYPE-C (Hỗ trợ Thunderbolt 4), 1*Nút nguồn, 1*DP, 1*DC |
| Nguồn điện | 1*DC, Hỗ trợ 12-19V, Đầu vào nguồn 60W-90W |
| Kích thước | 175mm*128mm*45mm |
| Trọng lượng | Khoảng 0.5kg |
| Chất liệu | PVC |
| Lắp đặt | Để bàn và treo tường |
| Nhiệt độ hoạt động | -20°C đến +60°C |
| Nhiệt độ lưu trữ | -30°C đến +70°C |
| Độ ẩm lưu trữ | 10%~90% @30°C (không ngưng tụ) |
Mini PC Intel đi kèm với CPU Intel Core I9-12900H thế hệ thứ 12 với 12 lõi và 16 luồng, tần số turbo lên đến 4.40GHz. Nó mạnh mẽ với hiệu suất cao trong đa nhiệm.
![]()
Mini PC này có 2* SODIMM DDR4 RAM, tối đa 64GB, 1* M.2 NVME 2280/NGFF 2280 SSD, 1* M.2 NVME 2280 SSD và 1* ổ cứng SATA 2.5".
![]()
Nó được trang bị card đồ họa Intel Iris Xe hiệu năng cao, giúp làm việc và học tập hiệu quả, phát huy tối đa tiềm năng.
![]()
Máy tính mini được trang bị 2* cổng HDMI 2.0 và 1* cổng DP 1.4, có thể hỗ trợ hiển thị 4K HD trên ba màn hình. Với chất lượng hình ảnh siêu nét, tái hiện hình ảnh chân thực.
![]()
Mini PC Intel Core này được trang bị bộ tản nhiệt bằng đồng nguyên chất và quạt cỡ lớn, độ ồn thấp, có khả năng tản nhiệt êm ái, nhanh chóng và ổn định để giữ cho thân máy ở nhiệt độ bình thường.
![]()
![]()
|
| Tên thương hiệu: | Helor PC |
| Số mô hình: | X74 |
| MOQ: | 1 mảnh |
| Giá: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết đóng gói: | hộp carton |
| Điều khoản thanh toán: | T/T |
Mini PC Intel Core là một máy tính để bàn mini hiệu năng cao. Nóhỗ trợ tùy chọnbộ xử lý Intel Core i5-1240P/i7-1260P/i9-12900H với bộ nhớ DDR4, mang lại sức mạnh tính toán và khả năng đa nhiệm tuyệt vời.
Mini PC cũng hỗ trợ phát video độ nét cao và trải nghiệm đa phương tiện mượt mà. Được trang bị card đồ họa tích hợp mạnh mẽ và bộ giải mã âm thanh, nó có khả năng xử lý các tệp video và âm thanh độ nét cao, cho phép bạn tận hưởng trải nghiệm giải trí chân thực và ấn tượng hơn.
Ngoài ra, mini PC có mức tiêu thụ điện năng thấp và thiết kế yên tĩnh giúp tiết kiệm năng lượng và duy trì hoạt động êm ái. Nó sử dụng hệ thống làm mát tiên tiến để đảm bảo nhiệt độ ổn định trong quá trình hoạt động tải cao.
| CPU | Bộ xử lý Intel Core i5-1240P, 12 lõi 16 luồng |
| GPU | Intel Iris Xe Graphics đủ điều kiện, 1.30 GHz |
| Bộ nhớ | 2*DDR4 SODIMM, Tối đa 64GB |
| Ổ cứng | 2*M.2 2280 SSD, 1*2.5 inch HDD/SSD |
| Ethernet | 2*GbE RJ45 Intel i225/i226 2.5G LAN, hỗ trợ wake-on LAN, PXE boot. |
| Mở rộng | 1*Khe cắm M.2 2230 (hỗ trợ Wifi 802.11B/G/N/AC/AX, Bluetooth 4.0, AT200NGW-WIFI6), Bo mạch chủ có thể mở rộng 2*RS232 (COM1 tùy chọn RS485), 2*chân cắm USB2.0 |
| Hệ điều hành | Windows 10, Windows 11, Linux, v.v. |
| Cổng I/O | 4*USB 3.0, 2*USB 2.0, 2*LAN, 2*HDMI, 1*Đầu vào/Đầu ra âm thanh, 1*TYPE-C (Hỗ trợ Thunderbolt 4), 1*Nút nguồn, 1*DP, 1*DC |
| Nguồn điện | 1*DC, Hỗ trợ 12-19V, Đầu vào nguồn 60W-90W |
| Kích thước | 175mm*128mm*45mm |
| Trọng lượng | Khoảng 0.5kg |
| Chất liệu | PVC |
| Lắp đặt | Để bàn và treo tường |
| Nhiệt độ hoạt động | -20°C đến +60°C |
| Nhiệt độ lưu trữ | -30°C đến +70°C |
| Độ ẩm lưu trữ | 10%~90% @30°C (không ngưng tụ) |
Mini PC Intel đi kèm với CPU Intel Core I9-12900H thế hệ thứ 12 với 12 lõi và 16 luồng, tần số turbo lên đến 4.40GHz. Nó mạnh mẽ với hiệu suất cao trong đa nhiệm.
![]()
Mini PC này có 2* SODIMM DDR4 RAM, tối đa 64GB, 1* M.2 NVME 2280/NGFF 2280 SSD, 1* M.2 NVME 2280 SSD và 1* ổ cứng SATA 2.5".
![]()
Nó được trang bị card đồ họa Intel Iris Xe hiệu năng cao, giúp làm việc và học tập hiệu quả, phát huy tối đa tiềm năng.
![]()
Máy tính mini được trang bị 2* cổng HDMI 2.0 và 1* cổng DP 1.4, có thể hỗ trợ hiển thị 4K HD trên ba màn hình. Với chất lượng hình ảnh siêu nét, tái hiện hình ảnh chân thực.
![]()
Mini PC Intel Core này được trang bị bộ tản nhiệt bằng đồng nguyên chất và quạt cỡ lớn, độ ồn thấp, có khả năng tản nhiệt êm ái, nhanh chóng và ổn định để giữ cho thân máy ở nhiệt độ bình thường.
![]()
![]()