|
|
| Tên thương hiệu: | Helor PC |
| Số mô hình: | X65 |
| MOQ: | 1 mảnh |
| Giá: | Có thể thương lượng |
| Thời gian giao hàng: | 15 ngày làm việc |
| Điều khoản thanh toán: | T/T |
Đây là một máy tính mini di động, toàn bộ chỉ nặng 300 gram và được trang bị bộ xử lý Intel thế hệ thứ 11 dòng Jasper Lake N5105 Quad-Core, Quad-Thread (10nm TDP10W). Nó có bộ nhớ LPDDR4X tích hợp lên đến 16GB và SSD M.2 M-Key 2242 (mặc định là NVMe PCIe3.0 x2, tùy chọn SATA3.0) cho hiệu suất cao và tiết kiệm chi phí.
PC Mini Intel này tuy nhỏ gọn nhưng hiệu năng không hề bị giảm sút. Nó có khả năng mở rộng tốt trong kích thước nhỏ; vỏ máy được thu nhỏ để đáp ứng nhu cầu lắp đặt trong không gian hẹp và có thể đáp ứng hầu hết các nhu cầu làm việc hàng ngày, xem video và âm thanh HD 4K, giải trí chơi game và học tập tại nhà.
| CPU | Intel Jasper Lake N5105 thế hệ thứ 11, tốc độ lên đến 2.9 GHz, 4 nhân 4 luồng, quy trình 10 nm, TDP: 10W. Bộ nhớ đệm L3 4MB. |
| GPU | Đồ họa Intel® UHD Core 800MHz |
| Bộ nhớ | 1*LPDDR4x, Tối đa 16GB |
| Ổ cứng | 1*SSD M.2 M-Key 2242, mặc định NVME PCIE3.0*2, tùy chọn SATA3.0 |
| Ethernet | 1*2.5GbE RJ45 LAN intel i225V |
| Khe cắm mở rộng | 1*M.2 E-Key (giao thức PCIe3.0 x1 + USB2.0), WIFI, v.v. |
| Cổng I/O | 4*USB 3.0, 1*LAN, 1*Nút nguồn, 2*HDMI 2.0 4K 60Hz, 1*Khe cắm thẻ TF, 1*Giắc cắm âm thanh 2 trong 1, 1*Type-C (Đầu vào nguồn) |
| Nguồn điện | DC 12V, 2.5A |
| Hệ điều hành | Windows 10, Windows 11, Linux, v.v. |
| Kích thước | 75mm x 75mm x 52mm |
| Trọng lượng | Khoảng 300g |
| Chất liệu | Thân kim loại với nắp trên bằng nhựa |
| Hệ thống làm mát | Quạt kiểm soát nhiệt độ thông minh + tản nhiệt đồng nguyên chất |
| Môi trường làm việc | Nhiệt độ lưu trữ: -40°C ~ +85°C, Nhiệt độ hoạt động: -20°C ~ +60°C, Độ ẩm lưu trữ: 5% ~ 90% (không ngưng tụ) |
Không ngờ một máy tính chủ lại có thể nhỏ gọn đến vậy, tối ưu hóa các thành phần thừa để mang đến trải nghiệm sống động, và giúp bạn dễ dàng mang theo trong các chuyến công tác đến văn phòng.
![]()
PC Mini được trang bị bộ xử lý Intel Celeron N5105 lõi tứ, luồng tứ với tốc độ lên đến 2.9GHz, quy trình 10nm, tiêu thụ điện năng thấp và thiết kế yên tĩnh, với khả năng xử lý tính toán, hình ảnh và âm thanh ổn định, có thể dễ dàng xử lý đa nhiệm.
![]()
Là một PC mini, nó hỗ trợ mang đi tiện lợi mọi lúc mọi nơi, máy tính mini nhẹ hơn vỏ máy tính thông thường, giúp bạn có thể về nhà mà không cần mang theo ba lô, chỉ cần bỏ vào túi và hỗ trợ làm việc tại nhà.
![]()
Các lĩnh vực ứng dụng chính: học tập tại nhà, văn phòng kinh doanh, trò chơi giải trí, máy chủ phòng khách, giáo dục và đào tạo, v.v.
![]()
Nó được trang bị 1*khe cắm thẻ TF, 2*HDMI, 4*giao diện USB 3.0, v.v., có thể kết nối với đế cắm, phục vụ cả mục đích truyền dữ liệu tốc độ cao và xuất video.
![]()
|
| Tên thương hiệu: | Helor PC |
| Số mô hình: | X65 |
| MOQ: | 1 mảnh |
| Giá: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết đóng gói: | hộp carton |
| Điều khoản thanh toán: | T/T |
Đây là một máy tính mini di động, toàn bộ chỉ nặng 300 gram và được trang bị bộ xử lý Intel thế hệ thứ 11 dòng Jasper Lake N5105 Quad-Core, Quad-Thread (10nm TDP10W). Nó có bộ nhớ LPDDR4X tích hợp lên đến 16GB và SSD M.2 M-Key 2242 (mặc định là NVMe PCIe3.0 x2, tùy chọn SATA3.0) cho hiệu suất cao và tiết kiệm chi phí.
PC Mini Intel này tuy nhỏ gọn nhưng hiệu năng không hề bị giảm sút. Nó có khả năng mở rộng tốt trong kích thước nhỏ; vỏ máy được thu nhỏ để đáp ứng nhu cầu lắp đặt trong không gian hẹp và có thể đáp ứng hầu hết các nhu cầu làm việc hàng ngày, xem video và âm thanh HD 4K, giải trí chơi game và học tập tại nhà.
| CPU | Intel Jasper Lake N5105 thế hệ thứ 11, tốc độ lên đến 2.9 GHz, 4 nhân 4 luồng, quy trình 10 nm, TDP: 10W. Bộ nhớ đệm L3 4MB. |
| GPU | Đồ họa Intel® UHD Core 800MHz |
| Bộ nhớ | 1*LPDDR4x, Tối đa 16GB |
| Ổ cứng | 1*SSD M.2 M-Key 2242, mặc định NVME PCIE3.0*2, tùy chọn SATA3.0 |
| Ethernet | 1*2.5GbE RJ45 LAN intel i225V |
| Khe cắm mở rộng | 1*M.2 E-Key (giao thức PCIe3.0 x1 + USB2.0), WIFI, v.v. |
| Cổng I/O | 4*USB 3.0, 1*LAN, 1*Nút nguồn, 2*HDMI 2.0 4K 60Hz, 1*Khe cắm thẻ TF, 1*Giắc cắm âm thanh 2 trong 1, 1*Type-C (Đầu vào nguồn) |
| Nguồn điện | DC 12V, 2.5A |
| Hệ điều hành | Windows 10, Windows 11, Linux, v.v. |
| Kích thước | 75mm x 75mm x 52mm |
| Trọng lượng | Khoảng 300g |
| Chất liệu | Thân kim loại với nắp trên bằng nhựa |
| Hệ thống làm mát | Quạt kiểm soát nhiệt độ thông minh + tản nhiệt đồng nguyên chất |
| Môi trường làm việc | Nhiệt độ lưu trữ: -40°C ~ +85°C, Nhiệt độ hoạt động: -20°C ~ +60°C, Độ ẩm lưu trữ: 5% ~ 90% (không ngưng tụ) |
Không ngờ một máy tính chủ lại có thể nhỏ gọn đến vậy, tối ưu hóa các thành phần thừa để mang đến trải nghiệm sống động, và giúp bạn dễ dàng mang theo trong các chuyến công tác đến văn phòng.
![]()
PC Mini được trang bị bộ xử lý Intel Celeron N5105 lõi tứ, luồng tứ với tốc độ lên đến 2.9GHz, quy trình 10nm, tiêu thụ điện năng thấp và thiết kế yên tĩnh, với khả năng xử lý tính toán, hình ảnh và âm thanh ổn định, có thể dễ dàng xử lý đa nhiệm.
![]()
Là một PC mini, nó hỗ trợ mang đi tiện lợi mọi lúc mọi nơi, máy tính mini nhẹ hơn vỏ máy tính thông thường, giúp bạn có thể về nhà mà không cần mang theo ba lô, chỉ cần bỏ vào túi và hỗ trợ làm việc tại nhà.
![]()
Các lĩnh vực ứng dụng chính: học tập tại nhà, văn phòng kinh doanh, trò chơi giải trí, máy chủ phòng khách, giáo dục và đào tạo, v.v.
![]()
Nó được trang bị 1*khe cắm thẻ TF, 2*HDMI, 4*giao diện USB 3.0, v.v., có thể kết nối với đế cắm, phục vụ cả mục đích truyền dữ liệu tốc độ cao và xuất video.
![]()