|
|
| Tên thương hiệu: | Helor PC |
| Số mô hình: | X99 |
| MOQ: | 1 mảnh |
| Giá: | Có thể thương lượng |
| Thời gian giao hàng: | 15 ngày làm việc |
| Điều khoản thanh toán: | T/T |
Mini PC văn phòng gia đình này được trang bị bộ xử lý Intel N200 với bộ nhớ đệm 6M và tốc độ lên đến 3.70 GHz. Nó cũng đi kèm với RAM DDR5 SODIMM hoàn toàn mới, tốc độ tối đa 4800 MHz và SSD M.2 cho hiệu suất và tốc độ hoạt động siêu cao.
Ngoài ra, mini PC này còn có nhiều giao diện. Có hai cổng Ethernet Gigabit RJ45 2.5G, hỗ trợ mô-đun WIFI 6 và Bluetooth 5.2 (AX201); có giao diện hiển thị HDMI 2.1, DP1.4 và giao diện Type-C, hỗ trợ xuất hiển thị độ nét cao 4K ba màn hình, mang đến cho bạn trải nghiệm chất lượng hình ảnh siêu rõ nét; cũng có nhiều giao diện USB để đáp ứng nhu cầu làm việc tại nhà.
Mini PC này nhỏ gọn và mạnh mẽ như một hộp giải mã tín hiệu truyền hình. Nó có kích thước bằng 1/40 kích thước máy tính để bàn thông thường và yêu cầu rất ít không gian lưu trữ, mang lại khả năng tính toán, hình ảnh và âm thanh đáng tin cậy cho các tác vụ đa dạng như công việc văn phòng hoặc giải trí.
| CPU | Bộ xử lý Intel N200, 4 lõi, 4 luồng, lên đến 3.70 GHz |
| GPU | Đồ họa Intel UHD (32EUS) |
| Bộ nhớ | 1*DDR5 4800MHz, tối đa 32GB |
| Ổ cứng | 1*M.2 2280 (PCIE3.0*4 / NVMe / SATA) SSD |
| Ethernet | 2*RJ45 2.5G Gigabit Ethernet, hỗ trợ WiFi 6 và Bluetooth 5.2 (AX201) |
| Giao diện I/O | 2*USB3.2, 2*USB2.0, 2*RJ45 LAN, 1*Giắc cắm âm thanh, 1*HDMI2.1, 1*DP, 1*TYPE-C |
| Tản nhiệt | Tản nhiệt đồng nguyên khối, Quạt |
| Video Hỗ trợ |
1*HDMI2.1 (4K 60Hz/8K 30Hz), 1*DP (4K 144Hz), 1*TYPE-C (4K 60Hz) |
| Hệ điều hành | Windows10, Windows11, Ubuntu, Linux, v.v. |
| Nguồn | AC 100~240V, 50 / 60Hz,12V / 3A / PD30W |
| Kích thước | 124x113x40mm, Trọng lượng: khoảng 322g |
| Chất liệu |
Vỏ nhựa |
Mini PC này đi kèm với RAM DDR5 SODIMM hoàn toàn mới, tốc độ tối đa 4800 MHz và SSD M.2 cho hiệu suất và tốc độ hoạt động siêu cao.
![]()
Mini PC được trang bị công nghệ WiFi6 và cổng có dây RJ45 2.5G kép để giải quyết tình trạng tắc nghẽn ethernet gigabit. Tín hiệu mượt mà hơn, tải trang trong vài giây.
![]()
Nó được trang bị giao diện HDMI2.1 tiêu chuẩn, một giao diện DP và một giao diện TYPE-C, hỗ trợ tốc độ làm mới 4K / 60Hz (DP hỗ trợ 144Hz), bạn có thể dễ dàng thực hiện hiển thị ba màn hình 4K.
![]()
Mini PC được thiết kế với nhiều lỗ thông hơi và quạt tản nhiệt cánh đồng nguyên khối. Mô-đun làm mát được cải tiến tăng lỗ thông hơi ở cả hai bên bề mặt quạt mini pc để tản nhiệt hiệu quả hơn. Cho phép giải phóng hiệu suất CPU lớn hơn thông qua mảng cánh đồng nguyên khối và công nghệ tiếp xúc trực tiếp ống đồng kép.
![]()
Do kích thước nhỏ, tiết kiệm năng lượng và bảo vệ môi trường, việc sử dụng mini pc trong gia đình và văn phòng có thể tiết kiệm nhiều không gian, đồng thời đáp ứng nhu cầu hàng ngày của gia đình và văn phòng.
![]()
![]()
|
| Tên thương hiệu: | Helor PC |
| Số mô hình: | X99 |
| MOQ: | 1 mảnh |
| Giá: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết đóng gói: | hộp carton |
| Điều khoản thanh toán: | T/T |
Mini PC văn phòng gia đình này được trang bị bộ xử lý Intel N200 với bộ nhớ đệm 6M và tốc độ lên đến 3.70 GHz. Nó cũng đi kèm với RAM DDR5 SODIMM hoàn toàn mới, tốc độ tối đa 4800 MHz và SSD M.2 cho hiệu suất và tốc độ hoạt động siêu cao.
Ngoài ra, mini PC này còn có nhiều giao diện. Có hai cổng Ethernet Gigabit RJ45 2.5G, hỗ trợ mô-đun WIFI 6 và Bluetooth 5.2 (AX201); có giao diện hiển thị HDMI 2.1, DP1.4 và giao diện Type-C, hỗ trợ xuất hiển thị độ nét cao 4K ba màn hình, mang đến cho bạn trải nghiệm chất lượng hình ảnh siêu rõ nét; cũng có nhiều giao diện USB để đáp ứng nhu cầu làm việc tại nhà.
Mini PC này nhỏ gọn và mạnh mẽ như một hộp giải mã tín hiệu truyền hình. Nó có kích thước bằng 1/40 kích thước máy tính để bàn thông thường và yêu cầu rất ít không gian lưu trữ, mang lại khả năng tính toán, hình ảnh và âm thanh đáng tin cậy cho các tác vụ đa dạng như công việc văn phòng hoặc giải trí.
| CPU | Bộ xử lý Intel N200, 4 lõi, 4 luồng, lên đến 3.70 GHz |
| GPU | Đồ họa Intel UHD (32EUS) |
| Bộ nhớ | 1*DDR5 4800MHz, tối đa 32GB |
| Ổ cứng | 1*M.2 2280 (PCIE3.0*4 / NVMe / SATA) SSD |
| Ethernet | 2*RJ45 2.5G Gigabit Ethernet, hỗ trợ WiFi 6 và Bluetooth 5.2 (AX201) |
| Giao diện I/O | 2*USB3.2, 2*USB2.0, 2*RJ45 LAN, 1*Giắc cắm âm thanh, 1*HDMI2.1, 1*DP, 1*TYPE-C |
| Tản nhiệt | Tản nhiệt đồng nguyên khối, Quạt |
| Video Hỗ trợ |
1*HDMI2.1 (4K 60Hz/8K 30Hz), 1*DP (4K 144Hz), 1*TYPE-C (4K 60Hz) |
| Hệ điều hành | Windows10, Windows11, Ubuntu, Linux, v.v. |
| Nguồn | AC 100~240V, 50 / 60Hz,12V / 3A / PD30W |
| Kích thước | 124x113x40mm, Trọng lượng: khoảng 322g |
| Chất liệu |
Vỏ nhựa |
Mini PC này đi kèm với RAM DDR5 SODIMM hoàn toàn mới, tốc độ tối đa 4800 MHz và SSD M.2 cho hiệu suất và tốc độ hoạt động siêu cao.
![]()
Mini PC được trang bị công nghệ WiFi6 và cổng có dây RJ45 2.5G kép để giải quyết tình trạng tắc nghẽn ethernet gigabit. Tín hiệu mượt mà hơn, tải trang trong vài giây.
![]()
Nó được trang bị giao diện HDMI2.1 tiêu chuẩn, một giao diện DP và một giao diện TYPE-C, hỗ trợ tốc độ làm mới 4K / 60Hz (DP hỗ trợ 144Hz), bạn có thể dễ dàng thực hiện hiển thị ba màn hình 4K.
![]()
Mini PC được thiết kế với nhiều lỗ thông hơi và quạt tản nhiệt cánh đồng nguyên khối. Mô-đun làm mát được cải tiến tăng lỗ thông hơi ở cả hai bên bề mặt quạt mini pc để tản nhiệt hiệu quả hơn. Cho phép giải phóng hiệu suất CPU lớn hơn thông qua mảng cánh đồng nguyên khối và công nghệ tiếp xúc trực tiếp ống đồng kép.
![]()
Do kích thước nhỏ, tiết kiệm năng lượng và bảo vệ môi trường, việc sử dụng mini pc trong gia đình và văn phòng có thể tiết kiệm nhiều không gian, đồng thời đáp ứng nhu cầu hàng ngày của gia đình và văn phòng.
![]()
![]()