| Tên thương hiệu: | Helor PC |
| Số mô hình: | X34 LAN SINGLE 2HDMI |
| MOQ: | 1 mảnh |
| Giá: | Có thể thương lượng |
| Thời gian giao hàng: | 7-15 ngày làm việc |
| Điều khoản thanh toán: | T/T |
PC mini này được trang bị khe cắm SODIMM kênh đơn hỗ trợ RAM DDR3L 8GB và hỗ trợ chạy đồng thời, ổn định nhiều chương trình. Tích hợp 1 SSD mSATA đầy đủ chiều cao, tốc độ đọc ghi dữ liệu nhanh, giúp khởi động hệ thống, tải phần mềm hoàn tất trong tích tắc.
Về hiển thị, máy có hai cổng HDMI, có thể xuất hiển thị kép, hỗ trợ làm việc hiệu quả khi xử lý tài liệu và tra cứu dữ liệu, đồng thời có thể xem các video khác nhau. Một giao diện Mini PCIE nửa chiều cao mang đến khả năng mở rộng thiết bị vô hạn, bạn có thể thêm card mạng không dây, module 4G, v.v. theo nhu cầu, dễ dàng mở rộng chức năng thiết bị.
Chỉ cần một bộ nguồn DC 12V 3A, tiết kiệm năng lượng và hiệu quả. Hơn nữa, máy tương thích cao với Windows7, Windows8, Windows10 và Linux cùng các hệ điều hành khác. Máy tính mini này, mặc dù có kích thước nhỏ, nhưng có các đặc điểm hiệu suất cao, tiêu thụ điện năng thấp, hoạt động ổn định trong thời gian dài, v.v., có thể mang lại sự tiện lợi lớn cho cuộc sống của chúng ta.
| CPU |
Bộ xử lý Intel Celeron N2807 2 nhân 2 luồng, Tần số cơ bản 1.58GHz, Bộ nhớ đệm 1MB, TDP 4.3W, quy trình 22nm; Bộ xử lý Intel Celeron N2808 2 nhân 2 luồng, Tần số cơ bản 1.58GHz, Bộ nhớ đệm L2 1MB, TDP 4.3W, quy trình 22nm; |
| GPU | Intel® HD Graphics cho dòng bộ xử lý Intel Atom® Z3700 |
| Bộ nhớ | Khe cắm SODIMM kênh đơn hỗ trợ RAM DDR3L 8GB |
| Ổ cứng | 1*SSD mSATA đầy đủ chiều cao |
| Hiển thị | HDMI*2 Hỗ trợ xuất hiển thị kép |
| Mở rộng | 1*Mini PCIE nửa chiều cao |
| Nguồn | 1*DC 12V 3A |
| Hệ điều hành | Windows7, Windows8, Windows10, Linux, v.v. |
| Giao diện I/O | 4*USB2.0, 2*USB3.0, 2*HDMI, 1*LAN, 1*SPK, 1*MIC, 1*DC-IN, 1*Công tắc nguồn |
| Kích thước | 175mm*151mm*37mm |
| Trọng lượng | Khoảng 1.0kg |
| Chất liệu | Hợp kim nhôm Lắp đặt |
| VESA/ Treo tường/Để bàn | Bộ xử lý máy tính mini Intel Celeron: |
Tích hợp Intel® HD Graphics, hỗ trợ chất lượng hình ảnh siêu nét 4K và phát video mượt mà, đồng thời có thể hỗ trợ xử lý đồ họa nhẹ và giáo dục trực tuyến.
Hiển thị HD máy tính mini Intel Celeron:
![]()
Phương pháp làm mát không quạt của máy tính mini Intel Celeron:
![]()
Ứng dụng máy tính mini Intel Celeron:
![]()
![]()
| Tên thương hiệu: | Helor PC |
| Số mô hình: | X34 LAN SINGLE 2HDMI |
| MOQ: | 1 mảnh |
| Giá: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết đóng gói: | hộp carton |
| Điều khoản thanh toán: | T/T |
PC mini này được trang bị khe cắm SODIMM kênh đơn hỗ trợ RAM DDR3L 8GB và hỗ trợ chạy đồng thời, ổn định nhiều chương trình. Tích hợp 1 SSD mSATA đầy đủ chiều cao, tốc độ đọc ghi dữ liệu nhanh, giúp khởi động hệ thống, tải phần mềm hoàn tất trong tích tắc.
Về hiển thị, máy có hai cổng HDMI, có thể xuất hiển thị kép, hỗ trợ làm việc hiệu quả khi xử lý tài liệu và tra cứu dữ liệu, đồng thời có thể xem các video khác nhau. Một giao diện Mini PCIE nửa chiều cao mang đến khả năng mở rộng thiết bị vô hạn, bạn có thể thêm card mạng không dây, module 4G, v.v. theo nhu cầu, dễ dàng mở rộng chức năng thiết bị.
Chỉ cần một bộ nguồn DC 12V 3A, tiết kiệm năng lượng và hiệu quả. Hơn nữa, máy tương thích cao với Windows7, Windows8, Windows10 và Linux cùng các hệ điều hành khác. Máy tính mini này, mặc dù có kích thước nhỏ, nhưng có các đặc điểm hiệu suất cao, tiêu thụ điện năng thấp, hoạt động ổn định trong thời gian dài, v.v., có thể mang lại sự tiện lợi lớn cho cuộc sống của chúng ta.
| CPU |
Bộ xử lý Intel Celeron N2807 2 nhân 2 luồng, Tần số cơ bản 1.58GHz, Bộ nhớ đệm 1MB, TDP 4.3W, quy trình 22nm; Bộ xử lý Intel Celeron N2808 2 nhân 2 luồng, Tần số cơ bản 1.58GHz, Bộ nhớ đệm L2 1MB, TDP 4.3W, quy trình 22nm; |
| GPU | Intel® HD Graphics cho dòng bộ xử lý Intel Atom® Z3700 |
| Bộ nhớ | Khe cắm SODIMM kênh đơn hỗ trợ RAM DDR3L 8GB |
| Ổ cứng | 1*SSD mSATA đầy đủ chiều cao |
| Hiển thị | HDMI*2 Hỗ trợ xuất hiển thị kép |
| Mở rộng | 1*Mini PCIE nửa chiều cao |
| Nguồn | 1*DC 12V 3A |
| Hệ điều hành | Windows7, Windows8, Windows10, Linux, v.v. |
| Giao diện I/O | 4*USB2.0, 2*USB3.0, 2*HDMI, 1*LAN, 1*SPK, 1*MIC, 1*DC-IN, 1*Công tắc nguồn |
| Kích thước | 175mm*151mm*37mm |
| Trọng lượng | Khoảng 1.0kg |
| Chất liệu | Hợp kim nhôm Lắp đặt |
| VESA/ Treo tường/Để bàn | Bộ xử lý máy tính mini Intel Celeron: |
Tích hợp Intel® HD Graphics, hỗ trợ chất lượng hình ảnh siêu nét 4K và phát video mượt mà, đồng thời có thể hỗ trợ xử lý đồ họa nhẹ và giáo dục trực tuyến.
Hiển thị HD máy tính mini Intel Celeron:
![]()
Phương pháp làm mát không quạt của máy tính mini Intel Celeron:
![]()
Ứng dụng máy tính mini Intel Celeron:
![]()
![]()