|
|
| Tên thương hiệu: | Helor PC |
| Số mô hình: | X56 N100 4LAN Dual-COM |
| MOQ: | 1 mảnh |
| Giá: | $123.00 ~ $162.00 / Piece/Pieces |
| Thời gian giao hàng: | 15 ngày làm việc |
| Điều khoản thanh toán: | T/T |
Được cung cấp bởi bộ xử lý Intel N100 và trang bị bộ giao diện phong phú, bao gồm bốn cổng Gigabit Ethernet và hai cổng COM, máy tính mini này được thiết kế để đáp ứng nhu cầu của thiết bị công nghiệp. Nó cũng bao gồm một cổng HDMI HD 4K và một cổng hiển thị video DP1.4 cho bộ định tuyến, máy ảo, máy chủ đám mây và điều khiển công nghiệp. Với bốn cổng Ethernet, máy tính mini công nghiệp N100 này hỗ trợ nhiều thiết bị kết nối đồng thời, đảm bảo truyền dữ liệu và kết nối hiệu quả. Việc bao gồm các đầu ra HDMI và DP cho phép hiển thị đồng bộ hoặc độc lập hai đường.
Nó cũng đi kèm với RAM DDR4 lên đến 16GB và hai ổ cứng cho mức tiêu thụ điện năng thấp, hiệu suất cao và tốc độ hoạt động cao. Nó cũng có vỏ kim loại hợp kim nhôm, có khả năng chống nhiệt độ cao và thấp, bụi, độ ẩm và ăn mòn, bảo vệ hiệu quả các thành phần bên trong; và nó có thể tản nhiệt nhanh chóng, để thiết bị hoạt động ổn định suốt ngày đêm.
| CPU | Intel Processor N100 bốn nhân, bốn luồng |
| Bộ nhớ | 1*DDR4 SODIMM, lên đến 16GB |
| Ổ cứng | 1*MSATA SSD, 1*2.5-inch SATA3.0 HDD/SSD |
| Ethernet | 4*2.5G LAN (INTEI-I225V/I226V), hỗ trợ wake-on LAN, PXE boot |
| Khe cắm mở rộng | 1*M2 slot, hỗ trợ module WiFi/Bluetooth |
| Hệ điều hành | Windows10, Windows 11, Linux |
| Chất liệu | Hợp kim nhôm |
| Nguồn | DC 12V5A |
| Kích thước | 235*126*58mm, trọng lượng: 1.5kg |
| Nhiệt độ hoạt động | -10℃ đến +60℃ |
| Nhiệt độ lưu trữ | -30℃ đến +70℃ |
| Lắp đặt | Để bàn và treo tường |
| Cổng I/O | 2*USB3.0, 4*USB2.0, 1*HDMI2.0, 1*DP1.4, 1*COM1-4P Phoenix terminal RS485, 1*COM2/ DB9/ RS232, 1*POWER BUTTON, 1*DC12V |
Nó đi kèm với 1*giao diện hiển thị độ nét cao HDMI và 1*giao diện hiển thị video DP1.4 với chất lượng hình ảnh siêu nét, đồng thời hỗ trợ đầu ra hiển thị hai màn hình đồng bộ và không đồng bộ, khôi phục chất lượng hình ảnh thực, cải thiện hiệu quả hoạt động và hỗ trợ công việc văn phòng cũng như giải trí cùng lúc.
![]()
Máy tính mini này được trang bị bốn cổng Gigabit Ethernet để kết nối với nhiều mạng, giúp tăng cường đáng kể tốc độ hoạt động và truyền tải mạng cho việc truyền dữ liệu không nén theo thời gian thực nhanh chóng.
![]()
Máy tính mini công nghiệp này có khả năng chịu được nhiệt độ cao và thấp và có thể hoạt động ổn định trong môi trường khắc nghiệt, với nhiệt độ hoạt động lên tới 60 độ C và thấp tới -10 độ C. Ngoài ra, nó còn hỗ trợ hoạt động 7*24 giờ suốt ngày đêm, để đáp ứng nhu cầu chờ lâu và hoạt động ổn định của thiết bị điều khiển công nghiệp.
![]()
Máy tính mini này có thể được sử dụng làm máy tính tiếp tân tại quầy lễ tân của khách sạn hoặc nhà nghỉ, cho máy ATM tự phục vụ ngân hàng, cho hệ thống giám sát, cho các địa điểm công nghiệp, cho bộ định tuyến, cho máy ảo, cho máy chủ đám mây, cho điều khiển công nghiệp, v.v. Nó có kích thước nhỏ nhưng hiệu suất mạnh mẽ và có thể đáp ứng nhu cầu của các lĩnh vực công nghiệp khác nhau.
![]()
|
| Tên thương hiệu: | Helor PC |
| Số mô hình: | X56 N100 4LAN Dual-COM |
| MOQ: | 1 mảnh |
| Giá: | $123.00 ~ $162.00 / Piece/Pieces |
| Chi tiết đóng gói: | hộp carton |
| Điều khoản thanh toán: | T/T |
Được cung cấp bởi bộ xử lý Intel N100 và trang bị bộ giao diện phong phú, bao gồm bốn cổng Gigabit Ethernet và hai cổng COM, máy tính mini này được thiết kế để đáp ứng nhu cầu của thiết bị công nghiệp. Nó cũng bao gồm một cổng HDMI HD 4K và một cổng hiển thị video DP1.4 cho bộ định tuyến, máy ảo, máy chủ đám mây và điều khiển công nghiệp. Với bốn cổng Ethernet, máy tính mini công nghiệp N100 này hỗ trợ nhiều thiết bị kết nối đồng thời, đảm bảo truyền dữ liệu và kết nối hiệu quả. Việc bao gồm các đầu ra HDMI và DP cho phép hiển thị đồng bộ hoặc độc lập hai đường.
Nó cũng đi kèm với RAM DDR4 lên đến 16GB và hai ổ cứng cho mức tiêu thụ điện năng thấp, hiệu suất cao và tốc độ hoạt động cao. Nó cũng có vỏ kim loại hợp kim nhôm, có khả năng chống nhiệt độ cao và thấp, bụi, độ ẩm và ăn mòn, bảo vệ hiệu quả các thành phần bên trong; và nó có thể tản nhiệt nhanh chóng, để thiết bị hoạt động ổn định suốt ngày đêm.
| CPU | Intel Processor N100 bốn nhân, bốn luồng |
| Bộ nhớ | 1*DDR4 SODIMM, lên đến 16GB |
| Ổ cứng | 1*MSATA SSD, 1*2.5-inch SATA3.0 HDD/SSD |
| Ethernet | 4*2.5G LAN (INTEI-I225V/I226V), hỗ trợ wake-on LAN, PXE boot |
| Khe cắm mở rộng | 1*M2 slot, hỗ trợ module WiFi/Bluetooth |
| Hệ điều hành | Windows10, Windows 11, Linux |
| Chất liệu | Hợp kim nhôm |
| Nguồn | DC 12V5A |
| Kích thước | 235*126*58mm, trọng lượng: 1.5kg |
| Nhiệt độ hoạt động | -10℃ đến +60℃ |
| Nhiệt độ lưu trữ | -30℃ đến +70℃ |
| Lắp đặt | Để bàn và treo tường |
| Cổng I/O | 2*USB3.0, 4*USB2.0, 1*HDMI2.0, 1*DP1.4, 1*COM1-4P Phoenix terminal RS485, 1*COM2/ DB9/ RS232, 1*POWER BUTTON, 1*DC12V |
Nó đi kèm với 1*giao diện hiển thị độ nét cao HDMI và 1*giao diện hiển thị video DP1.4 với chất lượng hình ảnh siêu nét, đồng thời hỗ trợ đầu ra hiển thị hai màn hình đồng bộ và không đồng bộ, khôi phục chất lượng hình ảnh thực, cải thiện hiệu quả hoạt động và hỗ trợ công việc văn phòng cũng như giải trí cùng lúc.
![]()
Máy tính mini này được trang bị bốn cổng Gigabit Ethernet để kết nối với nhiều mạng, giúp tăng cường đáng kể tốc độ hoạt động và truyền tải mạng cho việc truyền dữ liệu không nén theo thời gian thực nhanh chóng.
![]()
Máy tính mini công nghiệp này có khả năng chịu được nhiệt độ cao và thấp và có thể hoạt động ổn định trong môi trường khắc nghiệt, với nhiệt độ hoạt động lên tới 60 độ C và thấp tới -10 độ C. Ngoài ra, nó còn hỗ trợ hoạt động 7*24 giờ suốt ngày đêm, để đáp ứng nhu cầu chờ lâu và hoạt động ổn định của thiết bị điều khiển công nghiệp.
![]()
Máy tính mini này có thể được sử dụng làm máy tính tiếp tân tại quầy lễ tân của khách sạn hoặc nhà nghỉ, cho máy ATM tự phục vụ ngân hàng, cho hệ thống giám sát, cho các địa điểm công nghiệp, cho bộ định tuyến, cho máy ảo, cho máy chủ đám mây, cho điều khiển công nghiệp, v.v. Nó có kích thước nhỏ nhưng hiệu suất mạnh mẽ và có thể đáp ứng nhu cầu của các lĩnh vực công nghiệp khác nhau.
![]()