|
|
| Tên thương hiệu: | Helor PC |
| Số mô hình: | X74 |
| MOQ: | 1 mảnh |
| Giá: | Có thể thương lượng |
| Thời gian giao hàng: | 15 ngày làm việc |
| Điều khoản thanh toán: | T/T |
Bộ xử lý 14 lõi mạnh mẽ Intel thế hệ thứ 12, xử lý đa nhiệm tốt, hỗ trợ CPU Intel Core i5/i7/i9 thế hệ thứ 12 tùy chọn. Với hai cổng Ethernet và ba màn hình, máy tính mini này sẵn sàng đáp ứng mọi nhu cầu của bạn, từ thiết kế văn phòng, chỉnh sửa âm thanh/video, kết xuất, đến hoạt động ổn định của trò chơi hoặc văn phòng tại nhà, đáp ứng nhu cầu hàng ngày và giải trí công việc của bạn.
Máy tính mini có kích thước nhỏ gọn, phù hợp với bàn làm việc có không gian hạn chế, khu vực giải trí hoặc rạp hát tại gia. Mặc dù có kích thước nhỏ, nó cung cấp nhiều tùy chọn kết nối, bao gồm nhiều cổng USB, cổng HDMI và DisplayPort, cổng Ethernet và giắc cắm âm thanh để đáp ứng nhu cầu kết nối của nhiều thiết bị ngoại vi khác nhau.
Kích thước nhỏ gọn của máy tính mini di động này cho phép bạn chơi game mọi lúc, mọi nơi. Tiêu thụ điện năng thấp và hoạt động không tiếng ồn giúp máy thân thiện với môi trường hơn, phù hợp với các khái niệm sống xanh hiện đại. Đây cũng là máy tính mini quạt cổ điển của chúng tôi.
| CPU | Intel Core I9-12900H 14 lõi và 20 luồng |
| GPU | Đồ họa Intel® Iris® Xe đủ điều kiện |
| Bộ nhớ | 2*DDR4 SODIMM, Tối đa 64G |
| Ổ cứng | 2*M.2 2280 SSD, 1*2.5 inch HDD/SSD |
| Ethernet | 2*GbE RJ45 Intel i225/i226 2.5G LAN |
| Khe cắm mở rộng |
1*M.2 2230 Slot (AT200NGW-WIFI6), Bo mạch chủ có thể mở rộng 2*RS232 (COM1 tùy chọn RS485), 2*chân cắm USB2.0 |
| USB | 4*USB 3.0, 2*USB 2.0 |
| HDMI | 2*HDMI 2.0 |
| Cổng I/O | 4*USB 3.0, 2*USB 2.0, 2*LAN, 2*HDMI, 1*Đầu vào/Đầu ra âm thanh, 1*TYPE-C, 1*Nút nguồn, 1*DP, 1*DC |
| Nguồn | 1*DC, Hỗ trợ 12-19V, Đầu vào nguồn 60W-90W |
| Hệ điều hành | Windows 10, Windows 11, Linux, v.v. |
| Kích thước/Trọng lượng | 175mm*128mm*45mm / Khoảng 0.5kg |
| Chất liệu | PVC |
| Dịch vụ bảo hành | Bảo hành 3 năm |
Máy tính mini cao cấp đi kèm với CPU Intel Core I9-12900H thế hệ thứ 12, 14 lõi và 20 luồng, tần số turbo lên đến 5.0GHz. Nó mạnh mẽ với hiệu suất cao trong đa nhiệm.
![]()
Máy tính mini này có 2* SODIMM DDR4 RAM, tối đa 64GB, 1* M.2 NVME 2280/NGFF 2280 SSD, 1* M.2 NVME 2280 SSD và 1* ổ cứng 2.5".
![]()
Máy tính mini được trang bị 2*HDMI 2.0 và 1*DP 1.4, có thể hỗ trợ hiển thị 4K HD ba màn hình. Với chất lượng hình ảnh siêu nét, tái tạo hình ảnh chân thực.
![]()
Máy tính mini Intel Core này được trang bị bộ tản nhiệt bằng đồng nguyên chất và quạt lớn độ ồn thấp, có khả năng tản nhiệt êm ái, nhanh chóng và ổn định để giữ cho thân máy ở nhiệt độ bình thường.
![]()
Mặc dù có kích thước nhỏ, nó cung cấp nhiều tùy chọn kết nối, bao gồm nhiều cổng 6*USB, 2*HDMI và cổng DP, 2*cổng Ethernet, giắc cắm âm thanh, v.v., để đáp ứng nhu cầu kết nối của nhiều thiết bị ngoại vi khác nhau.
![]()
|
| Tên thương hiệu: | Helor PC |
| Số mô hình: | X74 |
| MOQ: | 1 mảnh |
| Giá: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết đóng gói: | hộp carton |
| Điều khoản thanh toán: | T/T |
Bộ xử lý 14 lõi mạnh mẽ Intel thế hệ thứ 12, xử lý đa nhiệm tốt, hỗ trợ CPU Intel Core i5/i7/i9 thế hệ thứ 12 tùy chọn. Với hai cổng Ethernet và ba màn hình, máy tính mini này sẵn sàng đáp ứng mọi nhu cầu của bạn, từ thiết kế văn phòng, chỉnh sửa âm thanh/video, kết xuất, đến hoạt động ổn định của trò chơi hoặc văn phòng tại nhà, đáp ứng nhu cầu hàng ngày và giải trí công việc của bạn.
Máy tính mini có kích thước nhỏ gọn, phù hợp với bàn làm việc có không gian hạn chế, khu vực giải trí hoặc rạp hát tại gia. Mặc dù có kích thước nhỏ, nó cung cấp nhiều tùy chọn kết nối, bao gồm nhiều cổng USB, cổng HDMI và DisplayPort, cổng Ethernet và giắc cắm âm thanh để đáp ứng nhu cầu kết nối của nhiều thiết bị ngoại vi khác nhau.
Kích thước nhỏ gọn của máy tính mini di động này cho phép bạn chơi game mọi lúc, mọi nơi. Tiêu thụ điện năng thấp và hoạt động không tiếng ồn giúp máy thân thiện với môi trường hơn, phù hợp với các khái niệm sống xanh hiện đại. Đây cũng là máy tính mini quạt cổ điển của chúng tôi.
| CPU | Intel Core I9-12900H 14 lõi và 20 luồng |
| GPU | Đồ họa Intel® Iris® Xe đủ điều kiện |
| Bộ nhớ | 2*DDR4 SODIMM, Tối đa 64G |
| Ổ cứng | 2*M.2 2280 SSD, 1*2.5 inch HDD/SSD |
| Ethernet | 2*GbE RJ45 Intel i225/i226 2.5G LAN |
| Khe cắm mở rộng |
1*M.2 2230 Slot (AT200NGW-WIFI6), Bo mạch chủ có thể mở rộng 2*RS232 (COM1 tùy chọn RS485), 2*chân cắm USB2.0 |
| USB | 4*USB 3.0, 2*USB 2.0 |
| HDMI | 2*HDMI 2.0 |
| Cổng I/O | 4*USB 3.0, 2*USB 2.0, 2*LAN, 2*HDMI, 1*Đầu vào/Đầu ra âm thanh, 1*TYPE-C, 1*Nút nguồn, 1*DP, 1*DC |
| Nguồn | 1*DC, Hỗ trợ 12-19V, Đầu vào nguồn 60W-90W |
| Hệ điều hành | Windows 10, Windows 11, Linux, v.v. |
| Kích thước/Trọng lượng | 175mm*128mm*45mm / Khoảng 0.5kg |
| Chất liệu | PVC |
| Dịch vụ bảo hành | Bảo hành 3 năm |
Máy tính mini cao cấp đi kèm với CPU Intel Core I9-12900H thế hệ thứ 12, 14 lõi và 20 luồng, tần số turbo lên đến 5.0GHz. Nó mạnh mẽ với hiệu suất cao trong đa nhiệm.
![]()
Máy tính mini này có 2* SODIMM DDR4 RAM, tối đa 64GB, 1* M.2 NVME 2280/NGFF 2280 SSD, 1* M.2 NVME 2280 SSD và 1* ổ cứng 2.5".
![]()
Máy tính mini được trang bị 2*HDMI 2.0 và 1*DP 1.4, có thể hỗ trợ hiển thị 4K HD ba màn hình. Với chất lượng hình ảnh siêu nét, tái tạo hình ảnh chân thực.
![]()
Máy tính mini Intel Core này được trang bị bộ tản nhiệt bằng đồng nguyên chất và quạt lớn độ ồn thấp, có khả năng tản nhiệt êm ái, nhanh chóng và ổn định để giữ cho thân máy ở nhiệt độ bình thường.
![]()
Mặc dù có kích thước nhỏ, nó cung cấp nhiều tùy chọn kết nối, bao gồm nhiều cổng 6*USB, 2*HDMI và cổng DP, 2*cổng Ethernet, giắc cắm âm thanh, v.v., để đáp ứng nhu cầu kết nối của nhiều thiết bị ngoại vi khác nhau.
![]()