|
|
| Tên thương hiệu: | Helor PC |
| Số mô hình: | X60 |
| MOQ: | 1 mảnh |
| Giá: | Có thể thương lượng |
| Thời gian giao hàng: | 15 ngày làm việc |
| Điều khoản thanh toán: | T/T |
Máy tính mini x60 là một máy tính công nghiệp nhúng có quạt, được trang bị bộ xử lý Intel Core i5 1135G7 4 nhân 8 luồng để đáp ứng nhiều nhu cầu trong môi trường khắc nghiệt. Dựa trên thiết kế quạt, các ứng dụng đầu cuối khách hàng, đa phương tiện và các ứng dụng công nghiệp khác, hoạt động ổn định và đáng tin cậy hơn.
Ngoài ra, các giao diện 2*Gigabit LAN, 2*USB 3.0, 4*USB 2.0 và 1*Type Murc có thể dễ dàng thực hiện kết nối giữa các thiết bị, có thể nhanh chóng chạy tất cả các loại phần mềm văn phòng WPS, CAD, PS, phần mềm đầu cơ để tiết kiệm năng lượng, dễ dàng đa nhiệm, hoạt động mượt mà. Không chỉ cho học tập văn phòng, mà còn cho chơi game, chơi nhiều trò chơi phổ biến như LOL, DNF, CF, v.v.
| CPU | Intel Core i5 1135G7, 4 nhân 8 luồng |
| GPU | Đồ họa Intel Iris Xe |
| Màn hình | 1*HDMI, 1*Mini DP |
| Ethernet | 2*10/100/1000/2.5GMbps LAN, hỗ trợ wake-up on LAN |
| Bộ nhớ | 1*Dual-channel DDR4, tối đa 64GB |
| Ổ cứng | 1*SSD M.2 2242 NVME/SATA |
| Cổng I/O | 2*USB 3.0, 2*USB 2.0, 1*Audio, 2*LAN, 1*Type-C (USB4), 1*DC, 1*Mini DP, 1*HDMI, 1*Nút nguồn |
| Khe cắm mở rộng | 1*Mini PCIE full height với module WiFi/4G, ăng-ten tích hợp 1*ổ cứng SATA 2.5 inch, 1*COM chân cắm RS232 tích hợp |
| Hệ điều hành | Windows10, Windows11, Ubuntu, Linux, Centos |
| Hệ thống làm mát | Làm mát bằng quạt ống đồng |
| Chất liệu | Hợp kim nhôm + ABS |
| Kích thước | 114.5mm*114.5mm* 52.8mm |
| Trọng lượng | Khoảng 0.5kg |
| Nguồn | DC 12V 5A/60W(AC TO DC,100~240V) |
| Nhiệt độ hoạt động | -20℃ đến +60℃ |
| Độ ẩm lưu trữ | 10%~90% @30℃ (không ngưng tụ) |
Máy tính mini này được trang bị các khe cắm bộ nhớ DDR4 kênh đôi có thể mở rộng lên đến 64GB để truyền dữ liệu nhanh hơn, và SSD M.2 NVMe 2242 loại bỏ độ trễ và truyền dữ liệu tốc độ cao.
![]()
Máy tính mini thế hệ thứ 11 đi kèm với các giao diện 1*HDMI 2.0 và 1*mini DP, hỗ trợ xuất màn hình kép đồng bộ hoặc không đồng bộ 4K HD, chỉ cần kết nối màn hình và tận hưởng bữa tiệc hình ảnh hấp dẫn hơn bất cứ lúc nào.
![]()
Nó có thể nhanh chóng chạy tất cả các loại phần mềm văn phòng WPS, CAD, PS, phần mềm đầu cơ để tiết kiệm năng lượng, dễ dàng đa nhiệm, hoạt động mượt mà. Không chỉ cho học tập văn phòng, mà còn cho chơi game, chơi nhiều trò chơi phổ biến như LOL, DNF, CF, v.v.
![]()
![]()
|
| Tên thương hiệu: | Helor PC |
| Số mô hình: | X60 |
| MOQ: | 1 mảnh |
| Giá: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết đóng gói: | hộp carton |
| Điều khoản thanh toán: | T/T |
Máy tính mini x60 là một máy tính công nghiệp nhúng có quạt, được trang bị bộ xử lý Intel Core i5 1135G7 4 nhân 8 luồng để đáp ứng nhiều nhu cầu trong môi trường khắc nghiệt. Dựa trên thiết kế quạt, các ứng dụng đầu cuối khách hàng, đa phương tiện và các ứng dụng công nghiệp khác, hoạt động ổn định và đáng tin cậy hơn.
Ngoài ra, các giao diện 2*Gigabit LAN, 2*USB 3.0, 4*USB 2.0 và 1*Type Murc có thể dễ dàng thực hiện kết nối giữa các thiết bị, có thể nhanh chóng chạy tất cả các loại phần mềm văn phòng WPS, CAD, PS, phần mềm đầu cơ để tiết kiệm năng lượng, dễ dàng đa nhiệm, hoạt động mượt mà. Không chỉ cho học tập văn phòng, mà còn cho chơi game, chơi nhiều trò chơi phổ biến như LOL, DNF, CF, v.v.
| CPU | Intel Core i5 1135G7, 4 nhân 8 luồng |
| GPU | Đồ họa Intel Iris Xe |
| Màn hình | 1*HDMI, 1*Mini DP |
| Ethernet | 2*10/100/1000/2.5GMbps LAN, hỗ trợ wake-up on LAN |
| Bộ nhớ | 1*Dual-channel DDR4, tối đa 64GB |
| Ổ cứng | 1*SSD M.2 2242 NVME/SATA |
| Cổng I/O | 2*USB 3.0, 2*USB 2.0, 1*Audio, 2*LAN, 1*Type-C (USB4), 1*DC, 1*Mini DP, 1*HDMI, 1*Nút nguồn |
| Khe cắm mở rộng | 1*Mini PCIE full height với module WiFi/4G, ăng-ten tích hợp 1*ổ cứng SATA 2.5 inch, 1*COM chân cắm RS232 tích hợp |
| Hệ điều hành | Windows10, Windows11, Ubuntu, Linux, Centos |
| Hệ thống làm mát | Làm mát bằng quạt ống đồng |
| Chất liệu | Hợp kim nhôm + ABS |
| Kích thước | 114.5mm*114.5mm* 52.8mm |
| Trọng lượng | Khoảng 0.5kg |
| Nguồn | DC 12V 5A/60W(AC TO DC,100~240V) |
| Nhiệt độ hoạt động | -20℃ đến +60℃ |
| Độ ẩm lưu trữ | 10%~90% @30℃ (không ngưng tụ) |
Máy tính mini này được trang bị các khe cắm bộ nhớ DDR4 kênh đôi có thể mở rộng lên đến 64GB để truyền dữ liệu nhanh hơn, và SSD M.2 NVMe 2242 loại bỏ độ trễ và truyền dữ liệu tốc độ cao.
![]()
Máy tính mini thế hệ thứ 11 đi kèm với các giao diện 1*HDMI 2.0 và 1*mini DP, hỗ trợ xuất màn hình kép đồng bộ hoặc không đồng bộ 4K HD, chỉ cần kết nối màn hình và tận hưởng bữa tiệc hình ảnh hấp dẫn hơn bất cứ lúc nào.
![]()
Nó có thể nhanh chóng chạy tất cả các loại phần mềm văn phòng WPS, CAD, PS, phần mềm đầu cơ để tiết kiệm năng lượng, dễ dàng đa nhiệm, hoạt động mượt mà. Không chỉ cho học tập văn phòng, mà còn cho chơi game, chơi nhiều trò chơi phổ biến như LOL, DNF, CF, v.v.
![]()
![]()