| Tên thương hiệu: | Helor PC |
| Số mô hình: | X31 LAN đơn 8USB |
| MOQ: | 1 mảnh |
| Giá: | Có thể thương lượng |
| Thời gian giao hàng: | 15 ngày làm việc |
| Điều khoản thanh toán: | T/T |
Trải nghiệm đỉnh cao sức mạnh tính toán nhỏ gọn với Mini PC của chúng tôi, trang bị Bộ xử lý Intel Core i3, i5 và i7 Series. Máy trạm mini tiên tiến này được thiết kế tỉ mỉ để đáp ứng nhiều nhu cầu tính toán, từ các tác vụ chuyên nghiệp, dự án sáng tạo đến các hoạt động giải trí. Thiết bị được trang bị một cổng LAN duy nhất hỗ trợ tốc độ lên đến 10/100/1000 Mbps, được cung cấp bởi chipset Realtek 8111F đáng tin cậy, đảm bảo kết nối mạng liền mạch và tốc độ cao. Hơn nữa, nó hỗ trợ chức năng Wake-on-LAN, cho phép khả năng bật nguồn từ xa giúp nâng cao cả hiệu quả và tiết kiệm năng lượng.
| CPU | Bộ xử lý Intel Core i3-4010Y/4005U/5005U; i5-4200Y/4200U/5200U; i7-4500Y/4500U/5500U (Tùy chọn) |
| Mở rộng | 1* Khe cắm mini PCIe nửa chiều cao |
| Âm thanh | Chip điều khiển âm thanh Realtek ALC662, hỗ trợ kênh đôi, âm thanh nổi, Line out |
| Hệ điều hành | Windows 7/8/10, Linux, Ubuntu, CentOS, v.v. |
| Nguồn | 12V 5A, Bộ chuyển đổi nguồn: DC 12V 3A/36W (AC sang DC, 100~240V) |
| Kích thước/Trọng lượng | 133*125*40MM/ Khoảng 0.65kg |
| Giao diện I/O | 4*USB3.0, 4*USB2.0, 1*LAN, 1*HDMI, 1*VGA, 1*AUD, 1*DC, 1*Công tắc nguồn |
| Lắp đặt | VESA/Treo tường/Giá đỡ/Để bàn |
| Chất liệu | Vỏ hợp kim nhôm |
| Nhiệt độ |
Nhiệt độ hoạt động: -20℃ ~ +65℃, Nhiệt độ lưu trữ: -20℃ ~ +75℃, Độ ẩm hoạt động: 5% ~ 95% độ ẩm tương đối (không ngưng tụ)
|
Đối với những người tìm kiếm sự cân bằng giữa hiệu suất và hiệu quả năng lượng, bộ xử lý Intel Core i3 như 4010Y, 4005U và 5005U là lý tưởng. Chúng xử lý các tác vụ hàng ngày như duyệt web, chỉnh sửa tài liệu và phát phương tiện trong khi tiêu thụ ít năng lượng, làm cho chúng tiết kiệm chi phí cho việc sử dụng lâu dài.
Để đa nhiệm tốt hơn và chạy các ứng dụng phức tạp hơn, hãy xem xét dòng i5, bao gồm các mẫu như 4200Y, 4200U và 5200U. Các bộ xử lý này quản lý mượt mà nhiều tab trình duyệt, hội nghị truyền hình và chỉnh sửa ảnh hoặc video nhẹ, đảm bảo trải nghiệm máy tính phản hồi.
Người dùng chuyên nghiệp yêu cầu hiệu suất hàng đầu cho các tác vụ đòi hỏi tài nguyên cao như mô hình 3D, chơi game cao cấp hoặc máy ảo nên chọn dòng i7, chẳng hạn như 4500Y, 4500U và 5500U. Với kiến trúc tiên tiến và tốc độ xung nhịp cao, chúng xử lý các khối lượng công việc đòi hỏi khắt khe một cách dễ dàng.
![]()
Nó có 1* khe cắm RAM SODIMM DDR3L. Bạn có thể chọn các mô-đun 1066MHz hoặc 1333MHz, có thể nâng cấp lên 8GB. Điều này phục vụ cả người dùng thông thường và người dùng đa nhiệm, đảm bảo hiệu suất mượt mà cho nhiều tác vụ khác nhau.
Về lưu trữ, có 1* khe cắm SATA 2.5" cho HDD (lưu trữ dung lượng lớn) hoặc SSD (tốc độ cao). Ngoài ra, 1* khe cắm SSD mSATA cho phép lưu trữ hiệu quả không gian, tốc độ cao, chẳng hạn như cho hệ điều hành và các ứng dụng được sử dụng thường xuyên. Mini PC của chúng tôi có thể thích ứng với nhu cầu kỹ thuật số của bạn.
![]()
Với các cổng 1*VGA và 1*HDMI, nó cho phép thiết lập màn hình kép. Đối với những người làm kinh doanh hoặc giáo dục, hiển thị đồng bộ là một lợi ích. Phản chiếu nội dung của bạn trên hai màn hình cho các bài thuyết trình, đảm bảo mọi người đều có cái nhìn rõ ràng.
Nếu bạn là người đa nhiệm, hiển thị không đồng bộ là đồng minh của bạn. Mở rộng màn hình máy tính của bạn trên hai màn hình. Có các ứng dụng công việc của bạn trên một màn hình và các công cụ giao tiếp trên màn hình khác, tăng năng suất.
![]()
| Tên thương hiệu: | Helor PC |
| Số mô hình: | X31 LAN đơn 8USB |
| MOQ: | 1 mảnh |
| Giá: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết đóng gói: | hộp carton |
| Điều khoản thanh toán: | T/T |
Trải nghiệm đỉnh cao sức mạnh tính toán nhỏ gọn với Mini PC của chúng tôi, trang bị Bộ xử lý Intel Core i3, i5 và i7 Series. Máy trạm mini tiên tiến này được thiết kế tỉ mỉ để đáp ứng nhiều nhu cầu tính toán, từ các tác vụ chuyên nghiệp, dự án sáng tạo đến các hoạt động giải trí. Thiết bị được trang bị một cổng LAN duy nhất hỗ trợ tốc độ lên đến 10/100/1000 Mbps, được cung cấp bởi chipset Realtek 8111F đáng tin cậy, đảm bảo kết nối mạng liền mạch và tốc độ cao. Hơn nữa, nó hỗ trợ chức năng Wake-on-LAN, cho phép khả năng bật nguồn từ xa giúp nâng cao cả hiệu quả và tiết kiệm năng lượng.
| CPU | Bộ xử lý Intel Core i3-4010Y/4005U/5005U; i5-4200Y/4200U/5200U; i7-4500Y/4500U/5500U (Tùy chọn) |
| Mở rộng | 1* Khe cắm mini PCIe nửa chiều cao |
| Âm thanh | Chip điều khiển âm thanh Realtek ALC662, hỗ trợ kênh đôi, âm thanh nổi, Line out |
| Hệ điều hành | Windows 7/8/10, Linux, Ubuntu, CentOS, v.v. |
| Nguồn | 12V 5A, Bộ chuyển đổi nguồn: DC 12V 3A/36W (AC sang DC, 100~240V) |
| Kích thước/Trọng lượng | 133*125*40MM/ Khoảng 0.65kg |
| Giao diện I/O | 4*USB3.0, 4*USB2.0, 1*LAN, 1*HDMI, 1*VGA, 1*AUD, 1*DC, 1*Công tắc nguồn |
| Lắp đặt | VESA/Treo tường/Giá đỡ/Để bàn |
| Chất liệu | Vỏ hợp kim nhôm |
| Nhiệt độ |
Nhiệt độ hoạt động: -20℃ ~ +65℃, Nhiệt độ lưu trữ: -20℃ ~ +75℃, Độ ẩm hoạt động: 5% ~ 95% độ ẩm tương đối (không ngưng tụ)
|
Đối với những người tìm kiếm sự cân bằng giữa hiệu suất và hiệu quả năng lượng, bộ xử lý Intel Core i3 như 4010Y, 4005U và 5005U là lý tưởng. Chúng xử lý các tác vụ hàng ngày như duyệt web, chỉnh sửa tài liệu và phát phương tiện trong khi tiêu thụ ít năng lượng, làm cho chúng tiết kiệm chi phí cho việc sử dụng lâu dài.
Để đa nhiệm tốt hơn và chạy các ứng dụng phức tạp hơn, hãy xem xét dòng i5, bao gồm các mẫu như 4200Y, 4200U và 5200U. Các bộ xử lý này quản lý mượt mà nhiều tab trình duyệt, hội nghị truyền hình và chỉnh sửa ảnh hoặc video nhẹ, đảm bảo trải nghiệm máy tính phản hồi.
Người dùng chuyên nghiệp yêu cầu hiệu suất hàng đầu cho các tác vụ đòi hỏi tài nguyên cao như mô hình 3D, chơi game cao cấp hoặc máy ảo nên chọn dòng i7, chẳng hạn như 4500Y, 4500U và 5500U. Với kiến trúc tiên tiến và tốc độ xung nhịp cao, chúng xử lý các khối lượng công việc đòi hỏi khắt khe một cách dễ dàng.
![]()
Nó có 1* khe cắm RAM SODIMM DDR3L. Bạn có thể chọn các mô-đun 1066MHz hoặc 1333MHz, có thể nâng cấp lên 8GB. Điều này phục vụ cả người dùng thông thường và người dùng đa nhiệm, đảm bảo hiệu suất mượt mà cho nhiều tác vụ khác nhau.
Về lưu trữ, có 1* khe cắm SATA 2.5" cho HDD (lưu trữ dung lượng lớn) hoặc SSD (tốc độ cao). Ngoài ra, 1* khe cắm SSD mSATA cho phép lưu trữ hiệu quả không gian, tốc độ cao, chẳng hạn như cho hệ điều hành và các ứng dụng được sử dụng thường xuyên. Mini PC của chúng tôi có thể thích ứng với nhu cầu kỹ thuật số của bạn.
![]()
Với các cổng 1*VGA và 1*HDMI, nó cho phép thiết lập màn hình kép. Đối với những người làm kinh doanh hoặc giáo dục, hiển thị đồng bộ là một lợi ích. Phản chiếu nội dung của bạn trên hai màn hình cho các bài thuyết trình, đảm bảo mọi người đều có cái nhìn rõ ràng.
Nếu bạn là người đa nhiệm, hiển thị không đồng bộ là đồng minh của bạn. Mở rộng màn hình máy tính của bạn trên hai màn hình. Có các ứng dụng công việc của bạn trên một màn hình và các công cụ giao tiếp trên màn hình khác, tăng năng suất.
![]()