| Tên thương hiệu: | Helor PC |
| Số mô hình: | X30A LAN đơn |
| MOQ: | 1 mảnh |
| Giá: | Có thể thương lượng |
| Thời gian giao hàng: | 7-15 ngày làm việc |
| Điều khoản thanh toán: | T/T |
Khám phá máy tính mini mạnh mẽ với Bộ xử lý Intel Celeron J1800/J1900/N2830/N2840/N2930. Với các lõi hiệu suất hiệu quả, chúng đảm bảo đa nhiệm mượt mà không gặp trục trặc.
Bổ sung cho các bộ xử lý đáng chú ý này là Đồ họa Intel HD cho Bộ xử lý Intel Atom Dòng Z3700. Tận hưởng màu sắc sống động và chi tiết sắc nét khi bạn phát trực tuyến các video độ nét cao yêu thích, hoặc tham gia các phiên chơi game nhẹ. Đồ họa Intel HD nâng cao chất lượng tổng thể của các ứng dụng đòi hỏi đồ họa.
Thiết kế không quạt là một lợi thế lớn khác của máy tính công nghiệp này. Nó không chỉ giảm ô nhiễm tiếng ồn mà còn cải thiện độ ổn định và độ tin cậy của thiết bị.
Ngoài ra, nó có đặc tính chống nhiệt độ cao và thấp. Cho dù ở các khu vực sa mạc nóng bức hay môi trường cực bắc lạnh giá, nó vẫn có thể hoạt động bình thường. Với phạm vi nhiệt độ thích ứng rộng, nó có thể cung cấp cho bạn dịch vụ liên tục và đáng tin cậy trong các điều kiện khí hậu khắc nghiệt khác nhau.
|
CPU |
Bộ xử lý Intel Celeron J1800 2 Lõi 2 Luồng , Tần số cơ bản 2.41GHz, Bộ nhớ đệm L2 1MB, TDP 10W; Celeron Bộ xử lý J1900 4 Lõi 4 Luồng, Tần số cơ bản 2.00GHz, Bộ nhớ đệm L2 2MB, TDP 10W; Celeron Bộ xử lý N2830 2 Lõi 2 Luồng, Tần số cơ bản 2.16GHz, Bộ nhớ đệm 1MB, TDP 7.5W; Celeron Bộ xử lý N2840 2 Lõi 2 Luồng, Tần số cơ bản 2.16GHz, Bộ nhớ đệm L2 1MB, TDP 7.5W; Celeron Bộ xử lý N2930 4 Lõi 4 Luồng, Tần số cơ bản 1.83GHz, Bộ nhớ đệm 2MB, TDP 7.5W |
| GPU | Đồ họa Intel® HD cho Bộ xử lý Intel Atom® Dòng Z3700 |
| Màn hình | 1*VGA (2650×1600@60Hz), 1*HDMI (1920×1200@60Hz), hỗ trợ hiển thị kép đồng bộ/ không đồng bộ |
| Ethernet | 1*LAN 10/100/1000/ Mbps Realtek 8111F LAN, hỗ trợ wake-up on LAN |
| Mở rộng | 1* Khe cắm Mini PCIE nửa chiều cao |
| Bộ nhớ | Khe cắm SODIMM kênh đơn hỗ trợ DDR3L 1066/1333/1600MHz, tối đa 8GB |
| Ổ cứng | 1* SSD mSATA toàn chiều cao, 1* SSD/ HDD SATA 2.5'' |
| Âm thanh | Chip điều khiển âm thanh Realtek ALC662, hỗ trợ kênh đôi, âm thanh nổi, Line out |
| Nguồn | 1*DC 12V 3A/36W (AC TO DC,100~240V) |
| Hệ điều hành | Windows 7, Windows 8, Windows10, Ubuntu, Linux, CentOS, v.v. |
| Chất liệu | Vỏ hợp kim nhôm |
| Lắp đặt | VESA/ Treo tường/ Để bàn |
| Kích thước/Trọng lượng | 136mm * 126mm * 37mm/ Khoảng 0.65KG |
| Màu sắc | Đen |
| Nhiệt độ | Nhiệt độ hoạt động: -20℃ ~ +65℃, Nhiệt độ lưu trữ: -20℃ ~ +75℃, Độ ẩm hoạt động: 5% ~ 95% độ ẩm tương đối (không ngưng tụ) |
Mini PC này được trang bị mô-đun bộ nhớ SODIMM DDR3L kênh đơn, hỗ trợ tần số 1066/1333/1600 MHz và có thể mở rộng lên đến 8GB. Cấu hình này đảm bảo xử lý dữ liệu nhanh chóng và hiệu suất hệ thống mượt mà, mang lại sức mạnh tính toán hiệu quả cho các ứng dụng như giám sát thời gian thực, phân tích dữ liệu và điều khiển công nghiệp. Ngoài ra, thiết bị có một SSD mSATA toàn chiều cao và một ổ SSD/HDD SATA 2.5 inch. SSD mSATA cung cấp khả năng đọc/ghi tốc độ cao và độ tin cậy được cải thiện, tạo điều kiện cho thời gian khởi động hệ thống và tải ứng dụng nhanh chóng. SSD hoặc HDD SATA 2.5 inch cung cấp dung lượng lưu trữ đáng kể để đáp ứng các yêu cầu lưu trữ dữ liệu đa dạng.
![]()
Thiết bị này hỗ trợ các chức năng bật nguồn và Wake-on-LAN (WoL). Tính năng bật nguồn cho phép thiết bị tự động khởi động khi kết nối với nguồn điện mà không cần kích hoạt thủ công, do đó nâng cao hiệu quả hoạt động. Khả năng WoL cho phép kích hoạt từ xa một thiết bị đang ngủ thông qua mạng, tạo điều kiện cho việc kiểm soát và quản lý mọi lúc, mọi nơi.
![]()
Tính linh hoạt của mini PC còn được tăng cường nhờ các giao diện VGA và HDMI. Với những giao diện này, bạn có thể dễ dàng thiết lập cấu hình đa màn hình. Tính năng này cho phép bạn tùy chỉnh không gian làm việc của mình theo nhu cầu cụ thể, giúp tăng đáng kể năng suất trong môi trường văn phòng tại nhà hoặc chuyên nghiệp. Nó đơn giản hóa quá trình đa nhiệm, cho phép bạn xem và quản lý nhiều nguồn dữ liệu mà không cần liên tục chuyển đổi giữa các cửa sổ trên một màn hình duy nhất.
![]()
Nó có chức năng chống ăn mòn. Trong một số môi trường công nghiệp đặc biệt, có thể có các chất ăn mòn, máy tính công nghiệp của chúng tôi được xử lý đặc biệt để chống lại sự ăn mòn và kéo dài tuổi thọ của thiết bị.
![]()
| Tên thương hiệu: | Helor PC |
| Số mô hình: | X30A LAN đơn |
| MOQ: | 1 mảnh |
| Giá: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết đóng gói: | hộp carton |
| Điều khoản thanh toán: | T/T |
Khám phá máy tính mini mạnh mẽ với Bộ xử lý Intel Celeron J1800/J1900/N2830/N2840/N2930. Với các lõi hiệu suất hiệu quả, chúng đảm bảo đa nhiệm mượt mà không gặp trục trặc.
Bổ sung cho các bộ xử lý đáng chú ý này là Đồ họa Intel HD cho Bộ xử lý Intel Atom Dòng Z3700. Tận hưởng màu sắc sống động và chi tiết sắc nét khi bạn phát trực tuyến các video độ nét cao yêu thích, hoặc tham gia các phiên chơi game nhẹ. Đồ họa Intel HD nâng cao chất lượng tổng thể của các ứng dụng đòi hỏi đồ họa.
Thiết kế không quạt là một lợi thế lớn khác của máy tính công nghiệp này. Nó không chỉ giảm ô nhiễm tiếng ồn mà còn cải thiện độ ổn định và độ tin cậy của thiết bị.
Ngoài ra, nó có đặc tính chống nhiệt độ cao và thấp. Cho dù ở các khu vực sa mạc nóng bức hay môi trường cực bắc lạnh giá, nó vẫn có thể hoạt động bình thường. Với phạm vi nhiệt độ thích ứng rộng, nó có thể cung cấp cho bạn dịch vụ liên tục và đáng tin cậy trong các điều kiện khí hậu khắc nghiệt khác nhau.
|
CPU |
Bộ xử lý Intel Celeron J1800 2 Lõi 2 Luồng , Tần số cơ bản 2.41GHz, Bộ nhớ đệm L2 1MB, TDP 10W; Celeron Bộ xử lý J1900 4 Lõi 4 Luồng, Tần số cơ bản 2.00GHz, Bộ nhớ đệm L2 2MB, TDP 10W; Celeron Bộ xử lý N2830 2 Lõi 2 Luồng, Tần số cơ bản 2.16GHz, Bộ nhớ đệm 1MB, TDP 7.5W; Celeron Bộ xử lý N2840 2 Lõi 2 Luồng, Tần số cơ bản 2.16GHz, Bộ nhớ đệm L2 1MB, TDP 7.5W; Celeron Bộ xử lý N2930 4 Lõi 4 Luồng, Tần số cơ bản 1.83GHz, Bộ nhớ đệm 2MB, TDP 7.5W |
| GPU | Đồ họa Intel® HD cho Bộ xử lý Intel Atom® Dòng Z3700 |
| Màn hình | 1*VGA (2650×1600@60Hz), 1*HDMI (1920×1200@60Hz), hỗ trợ hiển thị kép đồng bộ/ không đồng bộ |
| Ethernet | 1*LAN 10/100/1000/ Mbps Realtek 8111F LAN, hỗ trợ wake-up on LAN |
| Mở rộng | 1* Khe cắm Mini PCIE nửa chiều cao |
| Bộ nhớ | Khe cắm SODIMM kênh đơn hỗ trợ DDR3L 1066/1333/1600MHz, tối đa 8GB |
| Ổ cứng | 1* SSD mSATA toàn chiều cao, 1* SSD/ HDD SATA 2.5'' |
| Âm thanh | Chip điều khiển âm thanh Realtek ALC662, hỗ trợ kênh đôi, âm thanh nổi, Line out |
| Nguồn | 1*DC 12V 3A/36W (AC TO DC,100~240V) |
| Hệ điều hành | Windows 7, Windows 8, Windows10, Ubuntu, Linux, CentOS, v.v. |
| Chất liệu | Vỏ hợp kim nhôm |
| Lắp đặt | VESA/ Treo tường/ Để bàn |
| Kích thước/Trọng lượng | 136mm * 126mm * 37mm/ Khoảng 0.65KG |
| Màu sắc | Đen |
| Nhiệt độ | Nhiệt độ hoạt động: -20℃ ~ +65℃, Nhiệt độ lưu trữ: -20℃ ~ +75℃, Độ ẩm hoạt động: 5% ~ 95% độ ẩm tương đối (không ngưng tụ) |
Mini PC này được trang bị mô-đun bộ nhớ SODIMM DDR3L kênh đơn, hỗ trợ tần số 1066/1333/1600 MHz và có thể mở rộng lên đến 8GB. Cấu hình này đảm bảo xử lý dữ liệu nhanh chóng và hiệu suất hệ thống mượt mà, mang lại sức mạnh tính toán hiệu quả cho các ứng dụng như giám sát thời gian thực, phân tích dữ liệu và điều khiển công nghiệp. Ngoài ra, thiết bị có một SSD mSATA toàn chiều cao và một ổ SSD/HDD SATA 2.5 inch. SSD mSATA cung cấp khả năng đọc/ghi tốc độ cao và độ tin cậy được cải thiện, tạo điều kiện cho thời gian khởi động hệ thống và tải ứng dụng nhanh chóng. SSD hoặc HDD SATA 2.5 inch cung cấp dung lượng lưu trữ đáng kể để đáp ứng các yêu cầu lưu trữ dữ liệu đa dạng.
![]()
Thiết bị này hỗ trợ các chức năng bật nguồn và Wake-on-LAN (WoL). Tính năng bật nguồn cho phép thiết bị tự động khởi động khi kết nối với nguồn điện mà không cần kích hoạt thủ công, do đó nâng cao hiệu quả hoạt động. Khả năng WoL cho phép kích hoạt từ xa một thiết bị đang ngủ thông qua mạng, tạo điều kiện cho việc kiểm soát và quản lý mọi lúc, mọi nơi.
![]()
Tính linh hoạt của mini PC còn được tăng cường nhờ các giao diện VGA và HDMI. Với những giao diện này, bạn có thể dễ dàng thiết lập cấu hình đa màn hình. Tính năng này cho phép bạn tùy chỉnh không gian làm việc của mình theo nhu cầu cụ thể, giúp tăng đáng kể năng suất trong môi trường văn phòng tại nhà hoặc chuyên nghiệp. Nó đơn giản hóa quá trình đa nhiệm, cho phép bạn xem và quản lý nhiều nguồn dữ liệu mà không cần liên tục chuyển đổi giữa các cửa sổ trên một màn hình duy nhất.
![]()
Nó có chức năng chống ăn mòn. Trong một số môi trường công nghiệp đặc biệt, có thể có các chất ăn mòn, máy tính công nghiệp của chúng tôi được xử lý đặc biệt để chống lại sự ăn mòn và kéo dài tuổi thọ của thiết bị.
![]()