|
|
| Tên thương hiệu: | Helor PC |
| Số mô hình: | X78 |
| MOQ: | 1 mảnh |
| Giá: | Có thể thương lượng |
| Thời gian giao hàng: | 15 ngày làm việc |
| Điều khoản thanh toán: | T/T |
Được trang bị bộ xử lý Intel Core thế hệ 12 hoặc 13 trên chiếc mini PC không quạt này, nó cải thiện đáng kể khả năng đa nhiệm và giúp chạy nhiều chương trình đồng thời mượt mà hơn, mang lại hiệu suất ấn tượng.
Nó không chỉ có thể là một máy tính để bàn mini cho gia đình và văn phòng, mà còn là một máy tính công nghiệp cho các tình huống yêu cầu máy tính hiệu suất cao.
Có một cổng DP, hai cổng HDMI và một cổng Type-C trên mini computer, hỗ trợ xuất video 2*4K và 2* 8K, kết nối tối đa bốn màn hình HDR cùng lúc cho trải nghiệm xem mới lên đến 4K/8K 60Hz.
| CPU | Bộ xử lý Intel Core i3-1215U, i5-1235U, i7-1255U, i7-1355U |
| Bộ nhớ | 2* 260-pin SO-DIMM DDR4, Tối đa 64GB (2*32GB hoặc 1*64GB) |
| Lưu trữ | 1* M.2 NVME 2280 / NGFF 2280 SSD, 1* M.2 NVME 2280 SSD, 1* 2.5" SATA SSD / HDD |
| Bốn đầu ra video |
1x DP 1.4 độ phân giải tối đa (H-DMI 1.4): 4096 x 2304 @60Hz |
| Cổng I/O |
1x Bật/tắt nguồn, 4x USB 3.0, 1x SPK, 1x MIC, 1x DP 1.4, 2x H-DMI 2.0, 1x Type-C Thunderbolt 4, 2x USB 2.0, 2x 2.5GbE RJ45 LAN, 1x DC IN 12V |
| Hệ điều hành | Windows 11, Windows 10, Linux, Ubuntu, Centos, Openelec, v.v. |
| Có dây | 2* 2.5GbE RJ45 Intel i225V/i226V |
| Không dây | Hỗ trợ WiFi 6 & Bluetooth 5.0 |
| Mở rộng | 2* USB 2.0, 1*RS232 / RS485, 1*RS232 có thể mở rộng trên bo mạch chủ |
| Nguồn | DC-IN 5.5*2.5mm, DC 19V 3.42A/64.98W (AC sang DC, 100~240V) |
| Chất liệu | Hợp kim nhôm |
| Nhiệt độ hoạt động | -20~60℃ |
| Nhiệt độ lưu trữ | -30~70℃ |
| Độ ẩm tương đối |
10%-90% (không ngưng tụ) |
Mini PC được cung cấp bởi bộ xử lý Intel Core thế hệ thứ 12 mới với hỗ trợ bộ nhớ DDR4 kênh đôi, có thể mở rộng lên đến 64GB (32GB*2). Đồng thời, hỗ trợ hai ổ SSD M.2, giúp truyền tệp và tải phần mềm nhanh hơn.
![]()
Nó hỗ trợ xuất video 2*4K và 2* 8K, kết nối tối đa bốn màn hình HDR cùng lúc cho trải nghiệm xem mới lên đến 4K/8K 60Hz.
![]()
Máy tính cũng cung cấp nhiều tùy chọn kết nối, bao gồm nhiều cổng USB, cổng HDMI và DisplayPort, cũng như kết nối Ethernet và Wi-Fi. Điều này cho phép người dùng dễ dàng kết nối các thiết bị ngoại vi như màn hình, bàn phím, chuột và các thiết bị ngoại vi khác.
![]()
iPC Core mini này được trang bị thiết kế làm mát không quạt mới, có thân kim loại hợp kim nhôm được phủ bộ tản nhiệt ở trên cùng để tản nhiệt nhanh chóng và hiệu quả, giữ cho bên trong máy sạch sẽ và không chỉ tiết kiệm điện năng mà còn hỗ trợ hoạt động yên tĩnh.
![]()
Nó không chỉ có thể là một máy tính để bàn mini cho gia đình và văn phòng, mà còn là một máy tính công nghiệp cho các tình huống yêu cầu máy tính hiệu suất cao.
![]()
![]()
|
| Tên thương hiệu: | Helor PC |
| Số mô hình: | X78 |
| MOQ: | 1 mảnh |
| Giá: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết đóng gói: | hộp carton |
| Điều khoản thanh toán: | T/T |
Được trang bị bộ xử lý Intel Core thế hệ 12 hoặc 13 trên chiếc mini PC không quạt này, nó cải thiện đáng kể khả năng đa nhiệm và giúp chạy nhiều chương trình đồng thời mượt mà hơn, mang lại hiệu suất ấn tượng.
Nó không chỉ có thể là một máy tính để bàn mini cho gia đình và văn phòng, mà còn là một máy tính công nghiệp cho các tình huống yêu cầu máy tính hiệu suất cao.
Có một cổng DP, hai cổng HDMI và một cổng Type-C trên mini computer, hỗ trợ xuất video 2*4K và 2* 8K, kết nối tối đa bốn màn hình HDR cùng lúc cho trải nghiệm xem mới lên đến 4K/8K 60Hz.
| CPU | Bộ xử lý Intel Core i3-1215U, i5-1235U, i7-1255U, i7-1355U |
| Bộ nhớ | 2* 260-pin SO-DIMM DDR4, Tối đa 64GB (2*32GB hoặc 1*64GB) |
| Lưu trữ | 1* M.2 NVME 2280 / NGFF 2280 SSD, 1* M.2 NVME 2280 SSD, 1* 2.5" SATA SSD / HDD |
| Bốn đầu ra video |
1x DP 1.4 độ phân giải tối đa (H-DMI 1.4): 4096 x 2304 @60Hz |
| Cổng I/O |
1x Bật/tắt nguồn, 4x USB 3.0, 1x SPK, 1x MIC, 1x DP 1.4, 2x H-DMI 2.0, 1x Type-C Thunderbolt 4, 2x USB 2.0, 2x 2.5GbE RJ45 LAN, 1x DC IN 12V |
| Hệ điều hành | Windows 11, Windows 10, Linux, Ubuntu, Centos, Openelec, v.v. |
| Có dây | 2* 2.5GbE RJ45 Intel i225V/i226V |
| Không dây | Hỗ trợ WiFi 6 & Bluetooth 5.0 |
| Mở rộng | 2* USB 2.0, 1*RS232 / RS485, 1*RS232 có thể mở rộng trên bo mạch chủ |
| Nguồn | DC-IN 5.5*2.5mm, DC 19V 3.42A/64.98W (AC sang DC, 100~240V) |
| Chất liệu | Hợp kim nhôm |
| Nhiệt độ hoạt động | -20~60℃ |
| Nhiệt độ lưu trữ | -30~70℃ |
| Độ ẩm tương đối |
10%-90% (không ngưng tụ) |
Mini PC được cung cấp bởi bộ xử lý Intel Core thế hệ thứ 12 mới với hỗ trợ bộ nhớ DDR4 kênh đôi, có thể mở rộng lên đến 64GB (32GB*2). Đồng thời, hỗ trợ hai ổ SSD M.2, giúp truyền tệp và tải phần mềm nhanh hơn.
![]()
Nó hỗ trợ xuất video 2*4K và 2* 8K, kết nối tối đa bốn màn hình HDR cùng lúc cho trải nghiệm xem mới lên đến 4K/8K 60Hz.
![]()
Máy tính cũng cung cấp nhiều tùy chọn kết nối, bao gồm nhiều cổng USB, cổng HDMI và DisplayPort, cũng như kết nối Ethernet và Wi-Fi. Điều này cho phép người dùng dễ dàng kết nối các thiết bị ngoại vi như màn hình, bàn phím, chuột và các thiết bị ngoại vi khác.
![]()
iPC Core mini này được trang bị thiết kế làm mát không quạt mới, có thân kim loại hợp kim nhôm được phủ bộ tản nhiệt ở trên cùng để tản nhiệt nhanh chóng và hiệu quả, giữ cho bên trong máy sạch sẽ và không chỉ tiết kiệm điện năng mà còn hỗ trợ hoạt động yên tĩnh.
![]()
Nó không chỉ có thể là một máy tính để bàn mini cho gia đình và văn phòng, mà còn là một máy tính công nghiệp cho các tình huống yêu cầu máy tính hiệu suất cao.
![]()
![]()