|
|
| Tên thương hiệu: | Helor PC |
| Số mô hình: | X61 N95 |
| MOQ: | 1 mảnh |
| Giá: | Có thể thương lượng |
| Thời gian giao hàng: | 15 ngày làm việc |
| Điều khoản thanh toán: | T/T |
PC mini được trang bị bộ xử lý Intel AlderLake N95 lõi tứ, 4 luồng, hiệu năng cao, tiêu thụ điện năng thấp, tốc độ lên đến 3.4GHz. Nó được trang bị RAM LPDDR5 tiêu chuẩn, tối đa 12GB, tần số cao nhất: 4800MHz, tốc độ khởi động nhanh không bị cản trở, có thể chạy nhiều phần mềm cùng lúc, hiệu suất ổn định và mượt mà.
Là một PC mini, nó có 2*HDMI 2.0 (4K 60HZ) và 1*DP1.4 (4K 60HZ), hỗ trợ xuất màn hình 4K HD đơn hoặc ba màn hình, trong khi làm việc và giải trí, nó có thể mang lại cho bạn không gian sử dụng rộng hơn. Nó cũng được trang bị 1*PCIE3.0 NVME SSD, 2*RJ45 gigabit ethernet hỗ trợ card mạng không dây wifi5 và bluetooth4.2, cùng 3*giao diện USB 3.2, giúp tăng tốc độ truyền dữ liệu đáng kể.
Ngoài ra, PC mini hỗ trợ chế độ sạc nhanh PD 30W và gắn VESA phía sau, hiệu năng cao, tiêu thụ điện năng thấp và kích thước nhỏ gọn có thể được sử dụng rộng rãi trong văn phòng tại nhà và các lĩnh vực khác, mang lại sự tiện lợi lớn cho cuộc sống của mọi người.
| CPU | Bộ xử lý Intel AlderLake N95, 4 lõi 4 luồng, lên đến 3.4GHz |
| GPU | Intel UHD Graphics 1.2GHz |
| Bộ nhớ | LPDDR5, tối đa 4800MHz 12GB |
| Ổ cứng | 1*PCIE3.0 NVME SSD, 1*SATA/NGFF HDD/SSD |
| Ethernet | 2*RJ45 Gigabit LAN, hỗ trợ card mạng không dây Wi-Fi5 và bluetooth 4.2 |
| Hỗ trợ hiển thị | 2*HDMI2.0 (4K 60HZ), 1*DP1.4 (4K 60HZ) |
| Giao diện I/O | 3*USB3.2, 2*RJ45 LAN, 1*DP1.4, 1*Type-C, 2*HDMI2.0, 1*Jack Audio 3.5mm |
| Nguồn điện | AC 100~240V, 50/60Hz, 12V/3A/PD30W |
| Hệ điều hành | Windows10, Windows10 pro, Windows11, Ubuntu, Linux, v.v. |
| Kích thước | 87mm×87mm×39mm |
| Trọng lượng | Khoảng 240g |
PC mini được trang bị bộ xử lý Intel AlderLake N95 lõi tứ, 4 luồng, hiệu năng cao, tiêu thụ điện năng thấp, tốc độ lên đến 3.4GHz.
![]()
PC mini văn phòng này được trang bị 1*PCIE3.0 NVME SSD, 2*RJ45 gigabit ethernet hỗ trợ card mạng không dây wifi5 và bluetooth4.2, cùng 3*giao diện USB 3.2, giúp tăng tốc độ truyền dữ liệu đáng kể.
![]()
PC mini này được trang bị RAM LPDDR5 tiêu chuẩn, tần số cao nhất: 4800MHz, tốc độ khởi động nhanh không bị cản trở, có thể chạy nhiều phần mềm cùng lúc, hiệu suất ổn định và mượt mà.
![]()
PC mini này hỗ trợ xuất màn hình 4K HD đơn hoặc ba màn hình, trong khi làm việc và giải trí, nó có thể mang lại cho bạn không gian sử dụng rộng hơn.
![]()
Máy tính mini văn phòng này hỗ trợ gắn khung VESA, và có thể treo phía sau màn hình hoặc TV theo nhu cầu để tiết kiệm không gian bàn làm việc.
![]()
![]()
|
| Tên thương hiệu: | Helor PC |
| Số mô hình: | X61 N95 |
| MOQ: | 1 mảnh |
| Giá: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết đóng gói: | hộp carton |
| Điều khoản thanh toán: | T/T |
PC mini được trang bị bộ xử lý Intel AlderLake N95 lõi tứ, 4 luồng, hiệu năng cao, tiêu thụ điện năng thấp, tốc độ lên đến 3.4GHz. Nó được trang bị RAM LPDDR5 tiêu chuẩn, tối đa 12GB, tần số cao nhất: 4800MHz, tốc độ khởi động nhanh không bị cản trở, có thể chạy nhiều phần mềm cùng lúc, hiệu suất ổn định và mượt mà.
Là một PC mini, nó có 2*HDMI 2.0 (4K 60HZ) và 1*DP1.4 (4K 60HZ), hỗ trợ xuất màn hình 4K HD đơn hoặc ba màn hình, trong khi làm việc và giải trí, nó có thể mang lại cho bạn không gian sử dụng rộng hơn. Nó cũng được trang bị 1*PCIE3.0 NVME SSD, 2*RJ45 gigabit ethernet hỗ trợ card mạng không dây wifi5 và bluetooth4.2, cùng 3*giao diện USB 3.2, giúp tăng tốc độ truyền dữ liệu đáng kể.
Ngoài ra, PC mini hỗ trợ chế độ sạc nhanh PD 30W và gắn VESA phía sau, hiệu năng cao, tiêu thụ điện năng thấp và kích thước nhỏ gọn có thể được sử dụng rộng rãi trong văn phòng tại nhà và các lĩnh vực khác, mang lại sự tiện lợi lớn cho cuộc sống của mọi người.
| CPU | Bộ xử lý Intel AlderLake N95, 4 lõi 4 luồng, lên đến 3.4GHz |
| GPU | Intel UHD Graphics 1.2GHz |
| Bộ nhớ | LPDDR5, tối đa 4800MHz 12GB |
| Ổ cứng | 1*PCIE3.0 NVME SSD, 1*SATA/NGFF HDD/SSD |
| Ethernet | 2*RJ45 Gigabit LAN, hỗ trợ card mạng không dây Wi-Fi5 và bluetooth 4.2 |
| Hỗ trợ hiển thị | 2*HDMI2.0 (4K 60HZ), 1*DP1.4 (4K 60HZ) |
| Giao diện I/O | 3*USB3.2, 2*RJ45 LAN, 1*DP1.4, 1*Type-C, 2*HDMI2.0, 1*Jack Audio 3.5mm |
| Nguồn điện | AC 100~240V, 50/60Hz, 12V/3A/PD30W |
| Hệ điều hành | Windows10, Windows10 pro, Windows11, Ubuntu, Linux, v.v. |
| Kích thước | 87mm×87mm×39mm |
| Trọng lượng | Khoảng 240g |
PC mini được trang bị bộ xử lý Intel AlderLake N95 lõi tứ, 4 luồng, hiệu năng cao, tiêu thụ điện năng thấp, tốc độ lên đến 3.4GHz.
![]()
PC mini văn phòng này được trang bị 1*PCIE3.0 NVME SSD, 2*RJ45 gigabit ethernet hỗ trợ card mạng không dây wifi5 và bluetooth4.2, cùng 3*giao diện USB 3.2, giúp tăng tốc độ truyền dữ liệu đáng kể.
![]()
PC mini này được trang bị RAM LPDDR5 tiêu chuẩn, tần số cao nhất: 4800MHz, tốc độ khởi động nhanh không bị cản trở, có thể chạy nhiều phần mềm cùng lúc, hiệu suất ổn định và mượt mà.
![]()
PC mini này hỗ trợ xuất màn hình 4K HD đơn hoặc ba màn hình, trong khi làm việc và giải trí, nó có thể mang lại cho bạn không gian sử dụng rộng hơn.
![]()
Máy tính mini văn phòng này hỗ trợ gắn khung VESA, và có thể treo phía sau màn hình hoặc TV theo nhu cầu để tiết kiệm không gian bàn làm việc.
![]()
![]()