|
|
| Tên thương hiệu: | Helor PC |
| Số mô hình: | X87 N100 Mạng LAN đơn |
| MOQ: | 1 mảnh |
| Giá: | Có thể thương lượng |
| Thời gian giao hàng: | 15 ngày làm việc |
| Điều khoản thanh toán: | T/T |
Máy tính mini này sử dụng CPU Intel N100, có mức tiêu thụ điện năng thấp và phù hợp với máy tính mini di động hoặc các ứng dụng yêu cầu tiết kiệm năng lượng. Nó phù hợp cho các tác vụ cơ bản như duyệt web, ứng dụng văn phòng và phát đa phương tiện.
Máy tính mini di động có kích thước nhỏ, dễ mang theo, không chiếm nhiều không gian, hỗ trợ kết nối mạng đơn và xuất hai màn hình độ nét cao, có thể kết nối hai màn hình cùng lúc, cung cấp chất lượng hình ảnh rõ nét và tinh tế, phù hợp để xem video độ nét cao, thiết kế đồ họa, v.v., mang lại tầm nhìn rộng hơn và trải nghiệm người dùng thoải mái hơn.
Máy tính mini trang bị SSD M.2 NVMe giúp tăng tốc độ đáng kể, vượt trội so với SSD SATA truyền thống. Điều này áp dụng cho việc khởi động hệ thống, mở chương trình và tải trò chơi, tiết kiệm thời gian quý báu và giảm thời gian chờ đợi. Và card mạng Intel AT201 tích hợp, hỗ trợ WiFi 6 và BT5.2. Truyền dẫn không dây ở khoảng cách xa mang lại tín hiệu mượt mà hơn, tải trang web nhanh hơn và cải thiện việc phát trực tuyến phim truyền hình. So với máy tính để bàn mini truyền thống, máy tính mini thường có giá kinh tế hơn và hiệu suất chi phí cao hơn.
| CPU | Intel N100 / N200 / N300 / N305 |
| GPU | Intel UHD Graphics, lên đến 750MHz (Tùy thuộc vào CPU) |
| Bộ nhớ | 1*12G LPDDR5 RAM, Tối đa 16GB (Tích hợp sẵn, không hỗ trợ tự thay thế) |
| Ổ cứng | 1*M.2 NVMe 2280 SSD |
| Ethernet | 1*8111H Gigabit Ethernet |
| Kết nối không dây | Hỗ trợ truyền dẫn không dây WiFi 6 / Bluetooth5.2, Mô-đun AX201 WIFI6 phân phối tiêu chuẩn (Tích hợp sẵn, không hỗ trợ tự thay thế) |
| Giao diện I/O | 3*USB3.2, 2*HDMI (4K), 1*Gigabit LAN, 1*Type-C (nguồn vào), 1*Audio, 1*Nút nguồn, 1*DC |
| Hệ điều hành | Windows 11, v.v. |
| Hệ thống làm mát | Quạt điều khiển nhiệt độ thông minh |
| Nguồn | 1*DC 12V-2.5A |
| Lắp đặt | VESA / Treo tường / Giá đỡ / Để bàn |
| Kích thước | 145mm×62mm×20mm, trọng lượng: khoảng 150g |
| Chất liệu | Vỏ PVC |
Nhỏ gọn như điện thoại thông minh, chỉ dày 2CM. Nó có thể dễ dàng kết nối với nhiều thiết bị như màn hình, TV phòng khách, máy chiếu và máy in mà không chiếm nhiều không gian.
![]()
Máy tính mini di động có kích thước nhỏ, dễ mang theo, không chiếm nhiều không gian, hỗ trợ kết nối mạng đơn và xuất hai màn hình độ nét cao, có thể kết nối hai màn hình cùng lúc, cung cấp chất lượng hình ảnh rõ nét và tinh tế, phù hợp để xem video độ nét cao, thiết kế đồ họa, v.v., mang lại tầm nhìn rộng hơn và trải nghiệm người dùng thoải mái hơn.
![]()
Máy tính mini N100 có hệ thống làm mát tiếng ồn thấp, tản nhiệt hiệu quả và duy trì nhiệt độ hoạt động ở mức bình thường.
![]()
Cho dù là công việc và gia đình, giải trí và chơi game, tiêu thụ phương tiện truyền thông, giáo dục và đào tạo, hay thuyết trình và giảng dạy, máy tính mini đều có thể đáp ứng nhu cầu của bạn.
![]()
![]()
|
| Tên thương hiệu: | Helor PC |
| Số mô hình: | X87 N100 Mạng LAN đơn |
| MOQ: | 1 mảnh |
| Giá: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết đóng gói: | hộp carton |
| Điều khoản thanh toán: | T/T |
Máy tính mini này sử dụng CPU Intel N100, có mức tiêu thụ điện năng thấp và phù hợp với máy tính mini di động hoặc các ứng dụng yêu cầu tiết kiệm năng lượng. Nó phù hợp cho các tác vụ cơ bản như duyệt web, ứng dụng văn phòng và phát đa phương tiện.
Máy tính mini di động có kích thước nhỏ, dễ mang theo, không chiếm nhiều không gian, hỗ trợ kết nối mạng đơn và xuất hai màn hình độ nét cao, có thể kết nối hai màn hình cùng lúc, cung cấp chất lượng hình ảnh rõ nét và tinh tế, phù hợp để xem video độ nét cao, thiết kế đồ họa, v.v., mang lại tầm nhìn rộng hơn và trải nghiệm người dùng thoải mái hơn.
Máy tính mini trang bị SSD M.2 NVMe giúp tăng tốc độ đáng kể, vượt trội so với SSD SATA truyền thống. Điều này áp dụng cho việc khởi động hệ thống, mở chương trình và tải trò chơi, tiết kiệm thời gian quý báu và giảm thời gian chờ đợi. Và card mạng Intel AT201 tích hợp, hỗ trợ WiFi 6 và BT5.2. Truyền dẫn không dây ở khoảng cách xa mang lại tín hiệu mượt mà hơn, tải trang web nhanh hơn và cải thiện việc phát trực tuyến phim truyền hình. So với máy tính để bàn mini truyền thống, máy tính mini thường có giá kinh tế hơn và hiệu suất chi phí cao hơn.
| CPU | Intel N100 / N200 / N300 / N305 |
| GPU | Intel UHD Graphics, lên đến 750MHz (Tùy thuộc vào CPU) |
| Bộ nhớ | 1*12G LPDDR5 RAM, Tối đa 16GB (Tích hợp sẵn, không hỗ trợ tự thay thế) |
| Ổ cứng | 1*M.2 NVMe 2280 SSD |
| Ethernet | 1*8111H Gigabit Ethernet |
| Kết nối không dây | Hỗ trợ truyền dẫn không dây WiFi 6 / Bluetooth5.2, Mô-đun AX201 WIFI6 phân phối tiêu chuẩn (Tích hợp sẵn, không hỗ trợ tự thay thế) |
| Giao diện I/O | 3*USB3.2, 2*HDMI (4K), 1*Gigabit LAN, 1*Type-C (nguồn vào), 1*Audio, 1*Nút nguồn, 1*DC |
| Hệ điều hành | Windows 11, v.v. |
| Hệ thống làm mát | Quạt điều khiển nhiệt độ thông minh |
| Nguồn | 1*DC 12V-2.5A |
| Lắp đặt | VESA / Treo tường / Giá đỡ / Để bàn |
| Kích thước | 145mm×62mm×20mm, trọng lượng: khoảng 150g |
| Chất liệu | Vỏ PVC |
Nhỏ gọn như điện thoại thông minh, chỉ dày 2CM. Nó có thể dễ dàng kết nối với nhiều thiết bị như màn hình, TV phòng khách, máy chiếu và máy in mà không chiếm nhiều không gian.
![]()
Máy tính mini di động có kích thước nhỏ, dễ mang theo, không chiếm nhiều không gian, hỗ trợ kết nối mạng đơn và xuất hai màn hình độ nét cao, có thể kết nối hai màn hình cùng lúc, cung cấp chất lượng hình ảnh rõ nét và tinh tế, phù hợp để xem video độ nét cao, thiết kế đồ họa, v.v., mang lại tầm nhìn rộng hơn và trải nghiệm người dùng thoải mái hơn.
![]()
Máy tính mini N100 có hệ thống làm mát tiếng ồn thấp, tản nhiệt hiệu quả và duy trì nhiệt độ hoạt động ở mức bình thường.
![]()
Cho dù là công việc và gia đình, giải trí và chơi game, tiêu thụ phương tiện truyền thông, giáo dục và đào tạo, hay thuyết trình và giảng dạy, máy tính mini đều có thể đáp ứng nhu cầu của bạn.
![]()
![]()