| Tên thương hiệu: | Helor PC |
| Số mô hình: | X34 N100 4LAN Dual-COM |
| MOQ: | 1 mảnh |
| Giá: | $115.00 ~ $162.00 / Piece/Pieces |
| Thời gian giao hàng: | 15 ngày làm việc |
| Điều khoản thanh toán: | T/T |
Máy tính mini công nghiệp này được trang bị bộ xử lý lõi tứ và bốn luồng Intel N100, cổng 2*COM, 4 cổng Gigabit Ethernet, 6 cổng USB cũng như cổng HDMI và DP. Đi kèm với 4 cổng mạng, có thể kết nối với nhiều mạng, có thể hỗ trợ truyền dữ liệu không nén theo thời gian thực nhanh, đáp ứng nhu cầu của nhiều khu vực công nghiệp, hỗ trợ đầu ra hiển thị màn hình kép không đồng bộ, với chất lượng hình ảnh độ phân giải cao, hỗ trợ hiển thị nhiều màn hình để nâng cao hiệu quả công việc.
Nó cũng đi kèm 1 RAM DDR4, hỗ trợ lên tới 16GB và 2 ổ cứng cho hiệu suất cực cao, tiêu thụ điện năng thấp và hoạt động nhanh hơn. Là một máy tính mini công nghiệp, thân máy được làm bằng hợp kim nhôm, thiết kế dẫn nhiệt thân kim loại hoàn thiện, giúp nhiệt thoát ra nhanh chóng từ bên trong, không những không gây nhiễu tiếng ồn của quạt mà còn có khả năng chống bụi, chống ẩm và bảo vệ hiệu quả các bộ phận bên trong.
Nó không chỉ có giao diện phong phú, kích thước nhỏ gọn, tốc độ hoạt động hiệu quả, tiêu thụ điện năng thấp, hiệu suất cao mà còn có khả năng thích ứng với nhiệt độ cao hơn hoặc thấp hơn, hỗ trợ hoạt động ở nhiệt độ rộng và hoạt động ổn định trong mọi thời tiết 7 * 24 giờ. Hiệu suất đáng tin cậy của nó làm cho nó phù hợp cho các ứng dụng công nghiệp khác nhau.
| CPU | Bộ xử lý Intel N100 lõi tứ, bốn luồng |
| Ký ức | 1*DDR4 SODIMM, tối đa 16GB |
| Đĩa cứng | SSD 1 *MSATA, ổ cứng/SSD 1*2,5 inch SATA3.0 |
| Ethernet | 4*INTEI-I225V/I226V2.5G LAN, hỗ trợ mạng LAN đánh thức, khởi động PXE |
| Khe cắm mở rộng | Khe cắm 1 * M2, hỗ trợ mô-đun WiFi/Bluetooth |
| hệ điều hành | Windows10, Windows 11, Linux |
| Vật liệu | Hợp kim nhôm |
| Quyền lực | DC 12V5A |
| Kích thước | 175*127*37mm, trọng lượng: 1kg |
| Nhiệt độ hoạt động | -10oC đến +60oC |
| Nhiệt độ bảo quản | -30oC đến +70oC |
| Cài đặt | Máy tính để bàn và treo tường |
| Cổng vào/ra | 2*USB3.0, 4*USB2.0, 1*HDMI2.0, 1*DP1.4, 1*COM1-4P Thiết bị đầu cuối Phoenix RS485, 1*COM2/ DB9/ RS232, 1*NÚT NGUỒN, 1*DC12V |
![]()
Máy tính mini công nghiệp này có 4 cổng mạng, có thể kết nối với nhiều mạng, có thể hỗ trợ truyền dữ liệu không nén theo thời gian thực nhanh chóng, đáp ứng nhu cầu của nhiều lĩnh vực công nghiệp.
![]()
Nó được trang bị cổng 1 * HDMI và 1 * DP1.4, hỗ trợ đầu ra hiển thị màn hình kép không đồng bộ, với chất lượng hình ảnh độ phân giải cao, hỗ trợ hiển thị nhiều màn hình để nâng cao hiệu quả công việc.
![]()
Máy tính mini cũng có thể thích ứng với nhiệt độ cao hơn hoặc thấp hơn, hỗ trợ hoạt động ở nhiệt độ rộng và hoạt động ổn định trong mọi thời tiết 7 * 24 giờ. Hiệu suất đáng tin cậy của nó làm cho nó phù hợp cho các ứng dụng công nghiệp khác nhau.
![]()
Là một máy tính mini công nghiệp, thân máy được làm bằng hợp kim nhôm, thiết kế dẫn nhiệt thân kim loại hoàn thiện, giúp nhiệt thoát ra nhanh chóng từ bên trong, không những không gây nhiễu tiếng ồn của quạt mà còn có khả năng chống bụi, chống ẩm và bảo vệ hiệu quả các bộ phận bên trong.
![]()
Hiệu suất đáng tin cậy của nó làm cho nó phù hợp với nhiều ứng dụng công nghiệp, mang lại sự tiện lợi lớn cho sản xuất và cuộc sống của con người.
![]()
| Tên thương hiệu: | Helor PC |
| Số mô hình: | X34 N100 4LAN Dual-COM |
| MOQ: | 1 mảnh |
| Giá: | $115.00 ~ $162.00 / Piece/Pieces |
| Chi tiết đóng gói: | hộp carton |
| Điều khoản thanh toán: | T/T |
Máy tính mini công nghiệp này được trang bị bộ xử lý lõi tứ và bốn luồng Intel N100, cổng 2*COM, 4 cổng Gigabit Ethernet, 6 cổng USB cũng như cổng HDMI và DP. Đi kèm với 4 cổng mạng, có thể kết nối với nhiều mạng, có thể hỗ trợ truyền dữ liệu không nén theo thời gian thực nhanh, đáp ứng nhu cầu của nhiều khu vực công nghiệp, hỗ trợ đầu ra hiển thị màn hình kép không đồng bộ, với chất lượng hình ảnh độ phân giải cao, hỗ trợ hiển thị nhiều màn hình để nâng cao hiệu quả công việc.
Nó cũng đi kèm 1 RAM DDR4, hỗ trợ lên tới 16GB và 2 ổ cứng cho hiệu suất cực cao, tiêu thụ điện năng thấp và hoạt động nhanh hơn. Là một máy tính mini công nghiệp, thân máy được làm bằng hợp kim nhôm, thiết kế dẫn nhiệt thân kim loại hoàn thiện, giúp nhiệt thoát ra nhanh chóng từ bên trong, không những không gây nhiễu tiếng ồn của quạt mà còn có khả năng chống bụi, chống ẩm và bảo vệ hiệu quả các bộ phận bên trong.
Nó không chỉ có giao diện phong phú, kích thước nhỏ gọn, tốc độ hoạt động hiệu quả, tiêu thụ điện năng thấp, hiệu suất cao mà còn có khả năng thích ứng với nhiệt độ cao hơn hoặc thấp hơn, hỗ trợ hoạt động ở nhiệt độ rộng và hoạt động ổn định trong mọi thời tiết 7 * 24 giờ. Hiệu suất đáng tin cậy của nó làm cho nó phù hợp cho các ứng dụng công nghiệp khác nhau.
| CPU | Bộ xử lý Intel N100 lõi tứ, bốn luồng |
| Ký ức | 1*DDR4 SODIMM, tối đa 16GB |
| Đĩa cứng | SSD 1 *MSATA, ổ cứng/SSD 1*2,5 inch SATA3.0 |
| Ethernet | 4*INTEI-I225V/I226V2.5G LAN, hỗ trợ mạng LAN đánh thức, khởi động PXE |
| Khe cắm mở rộng | Khe cắm 1 * M2, hỗ trợ mô-đun WiFi/Bluetooth |
| hệ điều hành | Windows10, Windows 11, Linux |
| Vật liệu | Hợp kim nhôm |
| Quyền lực | DC 12V5A |
| Kích thước | 175*127*37mm, trọng lượng: 1kg |
| Nhiệt độ hoạt động | -10oC đến +60oC |
| Nhiệt độ bảo quản | -30oC đến +70oC |
| Cài đặt | Máy tính để bàn và treo tường |
| Cổng vào/ra | 2*USB3.0, 4*USB2.0, 1*HDMI2.0, 1*DP1.4, 1*COM1-4P Thiết bị đầu cuối Phoenix RS485, 1*COM2/ DB9/ RS232, 1*NÚT NGUỒN, 1*DC12V |
![]()
Máy tính mini công nghiệp này có 4 cổng mạng, có thể kết nối với nhiều mạng, có thể hỗ trợ truyền dữ liệu không nén theo thời gian thực nhanh chóng, đáp ứng nhu cầu của nhiều lĩnh vực công nghiệp.
![]()
Nó được trang bị cổng 1 * HDMI và 1 * DP1.4, hỗ trợ đầu ra hiển thị màn hình kép không đồng bộ, với chất lượng hình ảnh độ phân giải cao, hỗ trợ hiển thị nhiều màn hình để nâng cao hiệu quả công việc.
![]()
Máy tính mini cũng có thể thích ứng với nhiệt độ cao hơn hoặc thấp hơn, hỗ trợ hoạt động ở nhiệt độ rộng và hoạt động ổn định trong mọi thời tiết 7 * 24 giờ. Hiệu suất đáng tin cậy của nó làm cho nó phù hợp cho các ứng dụng công nghiệp khác nhau.
![]()
Là một máy tính mini công nghiệp, thân máy được làm bằng hợp kim nhôm, thiết kế dẫn nhiệt thân kim loại hoàn thiện, giúp nhiệt thoát ra nhanh chóng từ bên trong, không những không gây nhiễu tiếng ồn của quạt mà còn có khả năng chống bụi, chống ẩm và bảo vệ hiệu quả các bộ phận bên trong.
![]()
Hiệu suất đáng tin cậy của nó làm cho nó phù hợp với nhiều ứng dụng công nghiệp, mang lại sự tiện lợi lớn cho sản xuất và cuộc sống của con người.
![]()