|
|
| Tên thương hiệu: | Helor PC |
| Số mô hình: | X102 N100 |
| MOQ: | 1 miếng |
| Giá: | $148.00 ~ $195.00 / Piece/Pieces |
| Thời gian giao hàng: | 15 ngày làm việc |
| Điều khoản thanh toán: | T/T |
Chiếc mini PC này sử dụng bộ xử lý Intel N100 và hỗ trợ Windows 10, Windows 11, Linux, Ubuntu, CentOS, v.v. Là một máy tính mini, nó được trang bị bộ nhớ LPDDR5 tích hợp, ổ cứng M.2 với SSD, hai cổng Ethernet Gigabit RJ45, một giao diện Type-C đa chức năng và bộ sạc GaN 35W, với mức tiêu thụ điện năng thấp phù hợp cho máy chủ nhỏ dữ liệu gia đình, video và âm thanh. Nó không chỉ có thể được sử dụng cho máy chủ nhỏ âm thanh và video gia đình, mà còn có thể được sử dụng như một máy tính để bàn mini thay thế cho máy tính thông thường cho thương mại điện tử xuyên biên giới, giáo dục, y tế và các máy chủ khác, cũng như các thiết bị đầu cuối đám mây và các lĩnh vực ứng dụng khác.
| CPU | Intel N100 (4 nhân 4 luồng, Tần số Turbo: 3.40GHz, Bộ nhớ đệm L3: 6MB) |
| GPU | Intel UHD Graphics 24 EUs (Alder Lake), 750 MHz |
| Ethernet | 2*Gigabit Ethernet RJ45 |
| WIFI | WIFI5 |
| Lưu trữ | 1*M.2 2242(NGFF) SSD |
| Bộ nhớ | LPDDR5, Tối đa 12GB |
| Hệ điều hành | Windows 10, Windows 11, Linux, v.v. |
| Ba màn hình | HDMI*1, TYPE-C*1, Audio*1 |
| Tính năng | Type-C đa chức năng, Dual-LAN, Bộ chuyển đổi GaN, Kích thước nhỏ. |
| Mở rộng | Wifi/Bluetooth băng tần kép, Dual-GIGE LAN |
| Bo mạch chủ: | Bo mạch chủ Mini tùy chỉnh |
| USB | 2*USB3.2, 2*USB2.0 |
| Kích thước | 7.3*7.3*4.3CM/0.2KG |
| Nguồn | Bộ chuyển đổi GaN 35W |
![]()
Chiếc mini PC văn phòng này nhỏ hơn, bạn có thể mang nó đi bất cứ đâu và không chiếm diện tích. Chiếc máy tính mini này cũng được trang bị bộ xử lý Intel n100 bốn nhân bốn luồng, bộ nhớ đệm thông minh 6MB, tần số turbo 3.4Ghz, cổng Ethernet Gigabit kép và bộ nhớ LPDDR5 12GB thế hệ mới theo tiêu chuẩn và cũng hỗ trợ SSD M.2 2242 NVME/SATA, có thể được cấu hình với dung lượng lưu trữ 2TB, với hiệu suất cực cao, có thể đáp ứng nhu cầu văn phòng và có phạm vi ứng dụng rộng rãi.
![]()
Chiếc máy tính mini này hỗ trợ mạng LAN Gigabit kép (card mạng có dây), Wifi băng tần kép (hỗ trợ card mạng không dây 2.4GHz và 5GHz), giúp tăng tốc độ truyền tải và làm cho việc truyền mạng nhanh hơn. Chiếc mini PC văn phòng gia đình này còn có cổng Type-C đa chức năng (hỗ trợ N-ISDN), có thể hỗ trợ hiển thị hai màn hình (4k 60Hz) và giao diện HDMI để đáp ứng nhu cầu âm thanh và video gia đình cũng như văn phòng.
![]()
Chiếc máy tính mini này sử dụng bộ tản nhiệt ống đồng D6 và cánh quạt tuabin, có hiệu suất cao và có thể tản nhiệt nhanh chóng và yên tĩnh, hiệu quả tản nhiệt tốt.
![]()
Chiếc máy tính mini này được trang bị giao diện Type-C đa chức năng, tương thích với các giao thức DC và PD, và bộ nguồn GaN 35W tiêu chuẩn, so với các bộ nguồn cũ thông thường, tốc độ sạc ổn định và được cải thiện đáng kể.
![]()
|
| Tên thương hiệu: | Helor PC |
| Số mô hình: | X102 N100 |
| MOQ: | 1 miếng |
| Giá: | $148.00 ~ $195.00 / Piece/Pieces |
| Chi tiết đóng gói: | hộp carton |
| Điều khoản thanh toán: | T/T |
Chiếc mini PC này sử dụng bộ xử lý Intel N100 và hỗ trợ Windows 10, Windows 11, Linux, Ubuntu, CentOS, v.v. Là một máy tính mini, nó được trang bị bộ nhớ LPDDR5 tích hợp, ổ cứng M.2 với SSD, hai cổng Ethernet Gigabit RJ45, một giao diện Type-C đa chức năng và bộ sạc GaN 35W, với mức tiêu thụ điện năng thấp phù hợp cho máy chủ nhỏ dữ liệu gia đình, video và âm thanh. Nó không chỉ có thể được sử dụng cho máy chủ nhỏ âm thanh và video gia đình, mà còn có thể được sử dụng như một máy tính để bàn mini thay thế cho máy tính thông thường cho thương mại điện tử xuyên biên giới, giáo dục, y tế và các máy chủ khác, cũng như các thiết bị đầu cuối đám mây và các lĩnh vực ứng dụng khác.
| CPU | Intel N100 (4 nhân 4 luồng, Tần số Turbo: 3.40GHz, Bộ nhớ đệm L3: 6MB) |
| GPU | Intel UHD Graphics 24 EUs (Alder Lake), 750 MHz |
| Ethernet | 2*Gigabit Ethernet RJ45 |
| WIFI | WIFI5 |
| Lưu trữ | 1*M.2 2242(NGFF) SSD |
| Bộ nhớ | LPDDR5, Tối đa 12GB |
| Hệ điều hành | Windows 10, Windows 11, Linux, v.v. |
| Ba màn hình | HDMI*1, TYPE-C*1, Audio*1 |
| Tính năng | Type-C đa chức năng, Dual-LAN, Bộ chuyển đổi GaN, Kích thước nhỏ. |
| Mở rộng | Wifi/Bluetooth băng tần kép, Dual-GIGE LAN |
| Bo mạch chủ: | Bo mạch chủ Mini tùy chỉnh |
| USB | 2*USB3.2, 2*USB2.0 |
| Kích thước | 7.3*7.3*4.3CM/0.2KG |
| Nguồn | Bộ chuyển đổi GaN 35W |
![]()
Chiếc mini PC văn phòng này nhỏ hơn, bạn có thể mang nó đi bất cứ đâu và không chiếm diện tích. Chiếc máy tính mini này cũng được trang bị bộ xử lý Intel n100 bốn nhân bốn luồng, bộ nhớ đệm thông minh 6MB, tần số turbo 3.4Ghz, cổng Ethernet Gigabit kép và bộ nhớ LPDDR5 12GB thế hệ mới theo tiêu chuẩn và cũng hỗ trợ SSD M.2 2242 NVME/SATA, có thể được cấu hình với dung lượng lưu trữ 2TB, với hiệu suất cực cao, có thể đáp ứng nhu cầu văn phòng và có phạm vi ứng dụng rộng rãi.
![]()
Chiếc máy tính mini này hỗ trợ mạng LAN Gigabit kép (card mạng có dây), Wifi băng tần kép (hỗ trợ card mạng không dây 2.4GHz và 5GHz), giúp tăng tốc độ truyền tải và làm cho việc truyền mạng nhanh hơn. Chiếc mini PC văn phòng gia đình này còn có cổng Type-C đa chức năng (hỗ trợ N-ISDN), có thể hỗ trợ hiển thị hai màn hình (4k 60Hz) và giao diện HDMI để đáp ứng nhu cầu âm thanh và video gia đình cũng như văn phòng.
![]()
Chiếc máy tính mini này sử dụng bộ tản nhiệt ống đồng D6 và cánh quạt tuabin, có hiệu suất cao và có thể tản nhiệt nhanh chóng và yên tĩnh, hiệu quả tản nhiệt tốt.
![]()
Chiếc máy tính mini này được trang bị giao diện Type-C đa chức năng, tương thích với các giao thức DC và PD, và bộ nguồn GaN 35W tiêu chuẩn, so với các bộ nguồn cũ thông thường, tốc độ sạc ổn định và được cải thiện đáng kể.
![]()