|
|
| Tên thương hiệu: | Helor PC |
| Số mô hình: | X40G IPC 2LAN 2COM |
| MOQ: | 1 mảnh |
| Giá: | Có thể thương lượng |
| Thời gian giao hàng: | 15 ngày làm việc |
| Điều khoản thanh toán: | T/T |
Máy tính công nghiệp nhúng kết hợp hiệu suất cao với mức tiêu thụ điện năng thấp. Máy tính mini công nghiệp không quạt, được thiết kế để tính toán dữ liệu, giám sát từ xa và tích hợp phần cứng - phần mềm, hoàn hảo cho những không gian chật hẹp do kích thước nhỏ và nhiều I/O. Dòng sản phẩm của chúng tôi không quạt (giảm bảo trì và thời gian ngừng hoạt động), kín (chống bụi, v.v.), không ồn ào (sử dụng làm mát thụ động) và có thiết kế mô-đun, có cấu trúc bus để chống nhiễu - che chắn tốt hơn và vận hành ổn định.
| CPU | Bộ xử lý Intel Core i5-7200U/7300U/8250U/8350U, Core i7-7500U/8550U/8650U |
| GPU | Intel UHD Graphics 620 (tùy thuộc vào kiểu CPU) |
| Ký ức | 2*DDR4 2133/2400/2666 MHz, tùy chọn 2G/4G/8G/16G DDR4 |
| Đĩa cứng | SSD 1*mSATA, SSD /HDD 2*2.5" SATA, SSD 32G/64G/128G/256G/512G/1T tùy chọn |
| Ethernet | 2*10/100/1000Mbps Inte i211AT Gigabit Ethernet |
| Mở rộng | PCI-E nhỏ, 802.11b/g/n, 300Mbps |
| Cổng nối tiếp | 2*RS232/RS422/RS485 |
| Hệ thống làm mát | Làm mát thụ động không quạt |
| Trưng bày | 1*VGA, 1*HD, Hỗ trợ hiển thị đồng bộ hoặc không đồng bộ |
| Quyền lực | Đầu vào: AC 100-240V 50-60Hz, Đầu ra: DC 12V 5A/ 60W |
| Hệ điều hành | Win 7, Win 8, Win 10, Linux, Ubuntu, Centos, v.v. |
| Đặc trưng | Hỗ trợ Wi-Fi, 3G/4G Hỗ trợ Wake UP trên mạng LAN, Cài đặt đánh thức S5 RTC (Bật nguồn vào thời điểm đã đặt), Khởi động PXE, Khôi phục khi mất nguồn AC (Tự động bật nguồn) |
| Kích thước | 248*150*82MM |
| Giao diện vào/ra | 4*USB2.0, 4*USB3.0, 1*Khe cắm thẻ SM, 1*SPK, 1*MIC, 2*COM, 2*LAN, 1*HDMI, 1*VGA, 16*GPIO (Đầu vào 8*, Đầu ra 8*), 1*DC, 1*Công tắc nguồn |
| Cài đặt | VESA/ Giá treo tường/ Máy tính để bàn |
| Môi trường làm việc | Nhiệt độ hoạt động: -20oC~ 65oC, Nhiệt độ bảo quản: -20oC- 85oC (Khuyến nghị 15oC - 35oC), Độ ẩm tương đối: 10% ~ 90% (Độ ẩm tương đối, Không ngưng tụ) |
PC công nghiệp nhúng này sử dụng thiết kế bo mạch hai lớp. Cách bố trí của bo mạch chủ bên trong được chuẩn hóa và có trật tự. Không có cáp bên trong. Và các phần cứng khác nhau được tích hợp trên bo mạch để tránh tiếp xúc kém do rung, sau đó máy tính công nghiệp hoạt động ổn định hơn.
Và chiếc PC công nghiệp mini này hỗ trợ hai thẻ nhớ, một ổ cứng thể rắn mSATA, hai ổ cứng 2,5 inch và 3G hoặc 4G Lte với thẻ SIM. Nó thuận tiện hơn với giao tiếp không dây từ xa mà không gặp sự cố về dây điện.
![]()
Máy tính công nghiệp được trang bị một bộ giao diện hiển thị linh hoạt, cụ thể là VGA, HDMI và LVDS. Thông qua việc kết nối các giao diện này, bạn có thể dễ dàng đạt được chức năng xuất ra ba màn hình ấn tượng. Nó hỗ trợ cả chế độ hiển thị đồng bộ và không đồng bộ.
Tính linh hoạt trong các tùy chọn hiển thị này giúp máy tính công nghiệp phù hợp với nhiều ứng dụng, từ cài đặt thương mại như bảng hiệu kỹ thuật số và phòng điều khiển đến môi trường làm việc chuyên nghiệp đòi hỏi năng suất nhiều màn hình.
![]()
Nó có thể hoạt động ổn định 24 giờ một ngày, 7 ngày một tuần mà không bị lag hay treo, mang lại sự đảm bảo đáng tin cậy hơn cho hoạt động của phần mềm cấu hình công nghiệp.Hiệu suất mạnh mẽ như vậy đóng vai trò là biện pháp bảo vệ quan trọng, cung cấp cho phần mềm cấu hình công nghiệp độ tin cậy nâng cao và chức năng liền mạch.
![]()
Với giao diện GPIO 8 chiều, thiết bị này mang đến sự linh hoạt tuyệt vời trong việc mở rộng khả năng điều khiển. Nó cho phép tích hợp và quản lý liền mạch rất nhiều thiết bị và mạch bên ngoài đơn giản. Khả năng thích ứng này mở rộng đáng kể phạm vi ứng dụng tiềm năng, cho phép nó được sử dụng trong nhiều ngành và tình huống khác nhau.
![]()
Máy được trang bị 2 cổng Intel 211AT Gigabit Ethernet, hỗ trợ chức năng Wake - on - LAN (WoL) và power - on - after - power - failed. Hơn nữa, nó có thể được trang bị module giao tiếp 3G/4G hoặc kết nối Wi-Fi. Ngoài ra, một khe cắm thẻ SIM bên ngoài được cung cấp, giúp việc liên lạc không dây từ xa thuận tiện hơn.
![]()
|
| Tên thương hiệu: | Helor PC |
| Số mô hình: | X40G IPC 2LAN 2COM |
| MOQ: | 1 mảnh |
| Giá: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết đóng gói: | hộp carton |
| Điều khoản thanh toán: | T/T |
Máy tính công nghiệp nhúng kết hợp hiệu suất cao với mức tiêu thụ điện năng thấp. Máy tính mini công nghiệp không quạt, được thiết kế để tính toán dữ liệu, giám sát từ xa và tích hợp phần cứng - phần mềm, hoàn hảo cho những không gian chật hẹp do kích thước nhỏ và nhiều I/O. Dòng sản phẩm của chúng tôi không quạt (giảm bảo trì và thời gian ngừng hoạt động), kín (chống bụi, v.v.), không ồn ào (sử dụng làm mát thụ động) và có thiết kế mô-đun, có cấu trúc bus để chống nhiễu - che chắn tốt hơn và vận hành ổn định.
| CPU | Bộ xử lý Intel Core i5-7200U/7300U/8250U/8350U, Core i7-7500U/8550U/8650U |
| GPU | Intel UHD Graphics 620 (tùy thuộc vào kiểu CPU) |
| Ký ức | 2*DDR4 2133/2400/2666 MHz, tùy chọn 2G/4G/8G/16G DDR4 |
| Đĩa cứng | SSD 1*mSATA, SSD /HDD 2*2.5" SATA, SSD 32G/64G/128G/256G/512G/1T tùy chọn |
| Ethernet | 2*10/100/1000Mbps Inte i211AT Gigabit Ethernet |
| Mở rộng | PCI-E nhỏ, 802.11b/g/n, 300Mbps |
| Cổng nối tiếp | 2*RS232/RS422/RS485 |
| Hệ thống làm mát | Làm mát thụ động không quạt |
| Trưng bày | 1*VGA, 1*HD, Hỗ trợ hiển thị đồng bộ hoặc không đồng bộ |
| Quyền lực | Đầu vào: AC 100-240V 50-60Hz, Đầu ra: DC 12V 5A/ 60W |
| Hệ điều hành | Win 7, Win 8, Win 10, Linux, Ubuntu, Centos, v.v. |
| Đặc trưng | Hỗ trợ Wi-Fi, 3G/4G Hỗ trợ Wake UP trên mạng LAN, Cài đặt đánh thức S5 RTC (Bật nguồn vào thời điểm đã đặt), Khởi động PXE, Khôi phục khi mất nguồn AC (Tự động bật nguồn) |
| Kích thước | 248*150*82MM |
| Giao diện vào/ra | 4*USB2.0, 4*USB3.0, 1*Khe cắm thẻ SM, 1*SPK, 1*MIC, 2*COM, 2*LAN, 1*HDMI, 1*VGA, 16*GPIO (Đầu vào 8*, Đầu ra 8*), 1*DC, 1*Công tắc nguồn |
| Cài đặt | VESA/ Giá treo tường/ Máy tính để bàn |
| Môi trường làm việc | Nhiệt độ hoạt động: -20oC~ 65oC, Nhiệt độ bảo quản: -20oC- 85oC (Khuyến nghị 15oC - 35oC), Độ ẩm tương đối: 10% ~ 90% (Độ ẩm tương đối, Không ngưng tụ) |
PC công nghiệp nhúng này sử dụng thiết kế bo mạch hai lớp. Cách bố trí của bo mạch chủ bên trong được chuẩn hóa và có trật tự. Không có cáp bên trong. Và các phần cứng khác nhau được tích hợp trên bo mạch để tránh tiếp xúc kém do rung, sau đó máy tính công nghiệp hoạt động ổn định hơn.
Và chiếc PC công nghiệp mini này hỗ trợ hai thẻ nhớ, một ổ cứng thể rắn mSATA, hai ổ cứng 2,5 inch và 3G hoặc 4G Lte với thẻ SIM. Nó thuận tiện hơn với giao tiếp không dây từ xa mà không gặp sự cố về dây điện.
![]()
Máy tính công nghiệp được trang bị một bộ giao diện hiển thị linh hoạt, cụ thể là VGA, HDMI và LVDS. Thông qua việc kết nối các giao diện này, bạn có thể dễ dàng đạt được chức năng xuất ra ba màn hình ấn tượng. Nó hỗ trợ cả chế độ hiển thị đồng bộ và không đồng bộ.
Tính linh hoạt trong các tùy chọn hiển thị này giúp máy tính công nghiệp phù hợp với nhiều ứng dụng, từ cài đặt thương mại như bảng hiệu kỹ thuật số và phòng điều khiển đến môi trường làm việc chuyên nghiệp đòi hỏi năng suất nhiều màn hình.
![]()
Nó có thể hoạt động ổn định 24 giờ một ngày, 7 ngày một tuần mà không bị lag hay treo, mang lại sự đảm bảo đáng tin cậy hơn cho hoạt động của phần mềm cấu hình công nghiệp.Hiệu suất mạnh mẽ như vậy đóng vai trò là biện pháp bảo vệ quan trọng, cung cấp cho phần mềm cấu hình công nghiệp độ tin cậy nâng cao và chức năng liền mạch.
![]()
Với giao diện GPIO 8 chiều, thiết bị này mang đến sự linh hoạt tuyệt vời trong việc mở rộng khả năng điều khiển. Nó cho phép tích hợp và quản lý liền mạch rất nhiều thiết bị và mạch bên ngoài đơn giản. Khả năng thích ứng này mở rộng đáng kể phạm vi ứng dụng tiềm năng, cho phép nó được sử dụng trong nhiều ngành và tình huống khác nhau.
![]()
Máy được trang bị 2 cổng Intel 211AT Gigabit Ethernet, hỗ trợ chức năng Wake - on - LAN (WoL) và power - on - after - power - failed. Hơn nữa, nó có thể được trang bị module giao tiếp 3G/4G hoặc kết nối Wi-Fi. Ngoài ra, một khe cắm thẻ SIM bên ngoài được cung cấp, giúp việc liên lạc không dây từ xa thuận tiện hơn.
![]()