|
|
| Tên thương hiệu: | Helor PC |
| Số mô hình: | X30 N100 4LAN Dual-COM |
| MOQ: | 1 mảnh |
| Giá: | $115.00 ~ $198.00 / Piece/Pieces |
| Thời gian giao hàng: | 15 ngày làm việc |
| Điều khoản thanh toán: | T/T |
Máy tính mini công nghiệp không quạt RAM DDR4 Intel thế hệ 12 N100 4LAN Dual COM
Máy tính công nghiệp Intel N100 là thiết bị máy tính hiệu suất cao, đáng tin cậy và ổn định. Nó sử dụng bộ xử lý Intel với sức mạnh xử lý và tốc độ tính toán tuyệt vời để dễ dàng xử lý nhiều ứng dụng công nghiệp phức tạp. PC mini công nghiệp sử dụng công nghệ bộ nhớ DDR4 để cung cấp tốc độ truyền dữ liệu cao hơn và dung lượng lưu trữ lớn hơn để đảm bảo hoạt động hệ thống mượt mà và hiệu quả.
Nó cũng mang lại độ tin cậy và ổn định tuyệt vời, sử dụng thiết kế và vật liệu cấp công nghiệp để hoạt động ổn định lâu dài trong môi trường khắc nghiệt. Cho dù trong môi trường nhiệt độ cao, nhiệt độ thấp, độ ẩm cao hoặc từ trường mạnh và các môi trường công nghiệp phức tạp khác, nó vẫn có thể duy trì hoạt động ổn định.
Ngoài ra, máy tính mini công nghiệp không quạt còn có nhiều giao diện và chức năng mở rộng để đáp ứng nhu cầu của các ứng dụng công nghiệp khác nhau. Nó được trang bị 2*USB3.0, 4*USB2.0, 2*COM, 4*Gigabit Ethernet LAN, v.v. để dễ dàng kết nối với nhiều thiết bị ngoại vi và mạng khác nhau, cũng như hỗ trợ nhiều hệ điều hành, chẳng hạn như Windows và Linux, mang lại cho người dùng sự linh hoạt và tiện lợi hơn.
![]()
| CPU | Intel Processor N100 lõi tứ, bốn luồng |
| Bộ nhớ | 1*DDR4 SODIMM, tối đa 16GB |
| Ổ cứng | 1*MSATA SSD, 1*2.5-inch SATA3.0 HDD/SSD |
| Ethernet | 4*INTEI-I225V/I226V2.5G LAN, hỗ trợ wake-on LAN, PXE boot |
| Khe cắm mở rộng | 1*M2 slot, hỗ trợ module WiFi/Bluetooth |
| Hệ điều hành | Windows10, Windows 11, Linux |
| Cổng I/O | 2*USB3.0, 4*USB2.0, 1*HDMI2.0, 1*DP1.4, 1*COM1-4P Phoenix terminal RS485, 1*COM2/DB9/RS232, 1*POWER BUTTON, 1*DC12V |
| Chất liệu | Hợp kim nhôm |
| Nguồn | DC 12V5A |
| Kích thước | 136*126*40mm, trọng lượng: 0.65kg |
| Nhiệt độ hoạt động | -10℃ đến +60℃ |
| Nhiệt độ lưu trữ | -30℃ đến +70℃ |
| Lắp đặt | Để bàn và treo tường |
![]()
Nhỏ gọn và linh hoạt, dễ dàng triển khai trong nhiều môi trường khác nhau. Thể hiện các tính năng điều khiển và giám sát mạnh mẽ, nó tối đa hóa hiệu quả và sự tiện lợi trong tự động hóa công nghiệp. Lý tưởng cho khách hàng đang tìm kiếm một giải pháp nhỏ gọn nhưng mạnh mẽ.
![]()
Nó có thân kim loại có cánh tản nhiệt để dẫn nhiệt dễ dàng, đảm bảo hoạt động không quạt, im lặng và bảo vệ các bộ phận bên trong khỏi bụi và độ ẩm. Trải nghiệm một cỗ máy hiệu suất cao, bền bỉ và đáng tin cậy.
![]()
PC mini công nghiệp có cổng HD-MI và cổng DP, hỗ trợ hiển thị đồng bộ/không đồng bộ.
![]()
Nó đi kèm với bốn cổng mạng 2.5G, có thể được kết nối với nhiều camera mạng để truyền dữ liệu không nén theo thời gian thực với tốc độ cao.
![]()
Có dải nhiệt độ hoạt động rộng từ -10°C đến +60°C để hoạt động ổn định trong môi trường khắc nghiệt. Có thể được sử dụng trong nhiều ứng dụng công nghiệp để đảm bảo hoạt động và kiểm soát liên tục và hiệu quả.
![]()
Máy tính công nghiệp nhỏ không quạt này có thể được sử dụng rộng rãi trong tất cả các loại ứng dụng, chẳng hạn như biển quảng cáo kỹ thuật số, kiểm soát truy cập cổng, máy tự kiểm tra, máy bán hàng tự động, robot, tủ khóa giao hàng, tự động hóa công nghiệp, v.v.
![]()
|
| Tên thương hiệu: | Helor PC |
| Số mô hình: | X30 N100 4LAN Dual-COM |
| MOQ: | 1 mảnh |
| Giá: | $115.00 ~ $198.00 / Piece/Pieces |
| Chi tiết đóng gói: | hộp carton |
| Điều khoản thanh toán: | T/T |
Máy tính mini công nghiệp không quạt RAM DDR4 Intel thế hệ 12 N100 4LAN Dual COM
Máy tính công nghiệp Intel N100 là thiết bị máy tính hiệu suất cao, đáng tin cậy và ổn định. Nó sử dụng bộ xử lý Intel với sức mạnh xử lý và tốc độ tính toán tuyệt vời để dễ dàng xử lý nhiều ứng dụng công nghiệp phức tạp. PC mini công nghiệp sử dụng công nghệ bộ nhớ DDR4 để cung cấp tốc độ truyền dữ liệu cao hơn và dung lượng lưu trữ lớn hơn để đảm bảo hoạt động hệ thống mượt mà và hiệu quả.
Nó cũng mang lại độ tin cậy và ổn định tuyệt vời, sử dụng thiết kế và vật liệu cấp công nghiệp để hoạt động ổn định lâu dài trong môi trường khắc nghiệt. Cho dù trong môi trường nhiệt độ cao, nhiệt độ thấp, độ ẩm cao hoặc từ trường mạnh và các môi trường công nghiệp phức tạp khác, nó vẫn có thể duy trì hoạt động ổn định.
Ngoài ra, máy tính mini công nghiệp không quạt còn có nhiều giao diện và chức năng mở rộng để đáp ứng nhu cầu của các ứng dụng công nghiệp khác nhau. Nó được trang bị 2*USB3.0, 4*USB2.0, 2*COM, 4*Gigabit Ethernet LAN, v.v. để dễ dàng kết nối với nhiều thiết bị ngoại vi và mạng khác nhau, cũng như hỗ trợ nhiều hệ điều hành, chẳng hạn như Windows và Linux, mang lại cho người dùng sự linh hoạt và tiện lợi hơn.
![]()
| CPU | Intel Processor N100 lõi tứ, bốn luồng |
| Bộ nhớ | 1*DDR4 SODIMM, tối đa 16GB |
| Ổ cứng | 1*MSATA SSD, 1*2.5-inch SATA3.0 HDD/SSD |
| Ethernet | 4*INTEI-I225V/I226V2.5G LAN, hỗ trợ wake-on LAN, PXE boot |
| Khe cắm mở rộng | 1*M2 slot, hỗ trợ module WiFi/Bluetooth |
| Hệ điều hành | Windows10, Windows 11, Linux |
| Cổng I/O | 2*USB3.0, 4*USB2.0, 1*HDMI2.0, 1*DP1.4, 1*COM1-4P Phoenix terminal RS485, 1*COM2/DB9/RS232, 1*POWER BUTTON, 1*DC12V |
| Chất liệu | Hợp kim nhôm |
| Nguồn | DC 12V5A |
| Kích thước | 136*126*40mm, trọng lượng: 0.65kg |
| Nhiệt độ hoạt động | -10℃ đến +60℃ |
| Nhiệt độ lưu trữ | -30℃ đến +70℃ |
| Lắp đặt | Để bàn và treo tường |
![]()
Nhỏ gọn và linh hoạt, dễ dàng triển khai trong nhiều môi trường khác nhau. Thể hiện các tính năng điều khiển và giám sát mạnh mẽ, nó tối đa hóa hiệu quả và sự tiện lợi trong tự động hóa công nghiệp. Lý tưởng cho khách hàng đang tìm kiếm một giải pháp nhỏ gọn nhưng mạnh mẽ.
![]()
Nó có thân kim loại có cánh tản nhiệt để dẫn nhiệt dễ dàng, đảm bảo hoạt động không quạt, im lặng và bảo vệ các bộ phận bên trong khỏi bụi và độ ẩm. Trải nghiệm một cỗ máy hiệu suất cao, bền bỉ và đáng tin cậy.
![]()
PC mini công nghiệp có cổng HD-MI và cổng DP, hỗ trợ hiển thị đồng bộ/không đồng bộ.
![]()
Nó đi kèm với bốn cổng mạng 2.5G, có thể được kết nối với nhiều camera mạng để truyền dữ liệu không nén theo thời gian thực với tốc độ cao.
![]()
Có dải nhiệt độ hoạt động rộng từ -10°C đến +60°C để hoạt động ổn định trong môi trường khắc nghiệt. Có thể được sử dụng trong nhiều ứng dụng công nghiệp để đảm bảo hoạt động và kiểm soát liên tục và hiệu quả.
![]()
Máy tính công nghiệp nhỏ không quạt này có thể được sử dụng rộng rãi trong tất cả các loại ứng dụng, chẳng hạn như biển quảng cáo kỹ thuật số, kiểm soát truy cập cổng, máy tự kiểm tra, máy bán hàng tự động, robot, tủ khóa giao hàng, tự động hóa công nghiệp, v.v.
![]()