| Tên thương hiệu: | Helor PC |
| Số mô hình: | X30G |
| MOQ: | 1 mảnh |
| Giá: | Có thể thương lượng |
| Thời gian giao hàng: | 15 ngày làm việc |
| Điều khoản thanh toán: | T/T |
Đây là một PC công nghiệp thu nhỏ có thể hỗ trợ các bộ xử lý Intel Celeron J4125, J6412, J1900 và N2840 tùy chỉnh. Nó đi kèm với cổng LAN kép (2* RJ45) và COM kép (2* RS232/RS485). PC công nghiệp J6412 không quạt này có 1* SSD M.2 2280 PCIE / SATA và 1* ổ cứng SATA 3.0 6Gbps 7 chân, cho phép bạn tạo giải pháp lưu trữ tùy chỉnh của riêng mình với sự cân bằng giữa tốc độ và dung lượng để phù hợp với nhu cầu của bạn. Và nó được trang bị bộ nhớ DDR4 2400MHz nhanh hơn 1,5 lần và tiết kiệm năng lượng hơn 20% so với bộ nhớ DDR3 1600MHz, mang lại hiệu suất tuyệt vời cho các tác vụ máy tính hàng ngày.
Ngoài ra, PC mini công nghiệp không quạt này còn có 1* giao diện VGA, 1* giao diện hiển thị HDMI 4K 30Hz hỗ trợ hiển thị hai màn hình đồng bộ hoặc không đồng bộ và hỗ trợ cài đặt Windows 7, Windows 10, Linux, Ubuntu, Centos, v.v.
| Bộ xử lý | Intel Celeron J6412, 4 lõi 4 luồng, Tốc độ lên đến 2.60GHz |
| Đồ họa Bộ xử lý | Đồ họa Intel® UHD cho Bộ xử lý Intel® Thế hệ thứ 10 |
| Màn hình | 1* giao diện VGA và 1* giao diện hiển thị HDMI 4K 30Hz, hỗ trợ hiển thị hai màn hình đồng bộ hoặc không đồng bộ |
| Ethernet | 2* Gigabit Ethernet Realtek RTL8111H (tùy chọn 1 mạng) với Wake-on-LAN và khởi động PXE |
| Bộ nhớ | 1* SODIMM DDR4 2133 / 2400MHz, Tối đa 16G |
| Lưu trữ | 1* SSD M.2 2280 PCIE / SATA, 1* Ổ cứng / SSD SATA 3.0 6Gbps 7 chân |
| Khe cắm mở rộng | 1* khe cắm Mini-PCIe (hỗ trợ cả card nửa và card dài), hỗ trợ module WIFI/4G |
| Giao diện I/O | 4*USB 3.0, 2*USB 2.0, 2*COM, 2*LAN, 1*HDMI, 1*VGA, 1*AUDIO, 1*DC, 1*Nút nguồn |
| Hệ điều hành | Windows 10, Windows 11, Linux, v.v. |
| BIOS | ROM Flash 128Mb |
| Watchdog | Hỗ trợ chức năng đặt lại phần cứng (256 cấp độ, 0 ~ 255 giây) |
| Nguồn | DC-IN 5.5*2.5 DC 12V-3A/ 36W (AC sang DC, 100~ 240V) |
| Nhiệt độ phù hợp |
Nhiệt độ hoạt động: -10℃ đến +60℃, Nhiệt độ lưu trữ: -20℃ đến +70℃, Độ ẩm lưu trữ: 5%~95% (độ ẩm tương đối, không ngưng tụ) |
PC công nghiệp J6412 không quạt này có 1* SSD M.2 2280 PCIE / SATA và 1* ổ cứng SATA 3.0 6Gbps 7 chân, cho phép bạn tạo giải pháp lưu trữ tùy chỉnh của riêng mình với sự cân bằng giữa tốc độ và dung lượng để phù hợp với nhu cầu của bạn.
![]()
Nó được trang bị bộ nhớ DDR4 2400MHz nhanh hơn 1,5 lần và tiết kiệm năng lượng hơn 20% so với bộ nhớ DDR3 1600MHz, Mini PC X30G mang lại hiệu suất tuyệt vời cho các tác vụ máy tính hàng ngày.Khả năng mở rộng bên trong PC Công nghiệp không quạt:PC mini X30G với 1 khe cắm mini PCIE hỗ trợ module WiFi/4G LTE. Ngoài 6 cổng USB ngoài, 3 cổng USB có thể được mở rộng từ bo mạch chủ bên trong.
![]()
Trình diễn giao diện PC Công nghiệp không quạt:
![]()
![]()
![]()
| Tên thương hiệu: | Helor PC |
| Số mô hình: | X30G |
| MOQ: | 1 mảnh |
| Giá: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết đóng gói: | hộp carton |
| Điều khoản thanh toán: | T/T |
Đây là một PC công nghiệp thu nhỏ có thể hỗ trợ các bộ xử lý Intel Celeron J4125, J6412, J1900 và N2840 tùy chỉnh. Nó đi kèm với cổng LAN kép (2* RJ45) và COM kép (2* RS232/RS485). PC công nghiệp J6412 không quạt này có 1* SSD M.2 2280 PCIE / SATA và 1* ổ cứng SATA 3.0 6Gbps 7 chân, cho phép bạn tạo giải pháp lưu trữ tùy chỉnh của riêng mình với sự cân bằng giữa tốc độ và dung lượng để phù hợp với nhu cầu của bạn. Và nó được trang bị bộ nhớ DDR4 2400MHz nhanh hơn 1,5 lần và tiết kiệm năng lượng hơn 20% so với bộ nhớ DDR3 1600MHz, mang lại hiệu suất tuyệt vời cho các tác vụ máy tính hàng ngày.
Ngoài ra, PC mini công nghiệp không quạt này còn có 1* giao diện VGA, 1* giao diện hiển thị HDMI 4K 30Hz hỗ trợ hiển thị hai màn hình đồng bộ hoặc không đồng bộ và hỗ trợ cài đặt Windows 7, Windows 10, Linux, Ubuntu, Centos, v.v.
| Bộ xử lý | Intel Celeron J6412, 4 lõi 4 luồng, Tốc độ lên đến 2.60GHz |
| Đồ họa Bộ xử lý | Đồ họa Intel® UHD cho Bộ xử lý Intel® Thế hệ thứ 10 |
| Màn hình | 1* giao diện VGA và 1* giao diện hiển thị HDMI 4K 30Hz, hỗ trợ hiển thị hai màn hình đồng bộ hoặc không đồng bộ |
| Ethernet | 2* Gigabit Ethernet Realtek RTL8111H (tùy chọn 1 mạng) với Wake-on-LAN và khởi động PXE |
| Bộ nhớ | 1* SODIMM DDR4 2133 / 2400MHz, Tối đa 16G |
| Lưu trữ | 1* SSD M.2 2280 PCIE / SATA, 1* Ổ cứng / SSD SATA 3.0 6Gbps 7 chân |
| Khe cắm mở rộng | 1* khe cắm Mini-PCIe (hỗ trợ cả card nửa và card dài), hỗ trợ module WIFI/4G |
| Giao diện I/O | 4*USB 3.0, 2*USB 2.0, 2*COM, 2*LAN, 1*HDMI, 1*VGA, 1*AUDIO, 1*DC, 1*Nút nguồn |
| Hệ điều hành | Windows 10, Windows 11, Linux, v.v. |
| BIOS | ROM Flash 128Mb |
| Watchdog | Hỗ trợ chức năng đặt lại phần cứng (256 cấp độ, 0 ~ 255 giây) |
| Nguồn | DC-IN 5.5*2.5 DC 12V-3A/ 36W (AC sang DC, 100~ 240V) |
| Nhiệt độ phù hợp |
Nhiệt độ hoạt động: -10℃ đến +60℃, Nhiệt độ lưu trữ: -20℃ đến +70℃, Độ ẩm lưu trữ: 5%~95% (độ ẩm tương đối, không ngưng tụ) |
PC công nghiệp J6412 không quạt này có 1* SSD M.2 2280 PCIE / SATA và 1* ổ cứng SATA 3.0 6Gbps 7 chân, cho phép bạn tạo giải pháp lưu trữ tùy chỉnh của riêng mình với sự cân bằng giữa tốc độ và dung lượng để phù hợp với nhu cầu của bạn.
![]()
Nó được trang bị bộ nhớ DDR4 2400MHz nhanh hơn 1,5 lần và tiết kiệm năng lượng hơn 20% so với bộ nhớ DDR3 1600MHz, Mini PC X30G mang lại hiệu suất tuyệt vời cho các tác vụ máy tính hàng ngày.Khả năng mở rộng bên trong PC Công nghiệp không quạt:PC mini X30G với 1 khe cắm mini PCIE hỗ trợ module WiFi/4G LTE. Ngoài 6 cổng USB ngoài, 3 cổng USB có thể được mở rộng từ bo mạch chủ bên trong.
![]()
Trình diễn giao diện PC Công nghiệp không quạt:
![]()
![]()
![]()