| Tên thương hiệu: | Helor PC |
| Số mô hình: | X26G J1900 |
| MOQ: | 1 mảnh |
| Giá: | Có thể thương lượng |
| Thời gian giao hàng: | 15 ngày làm việc |
| Điều khoản thanh toán: | T/T |
PC mini công nghiệp không quạt này sử dụng bộ xử lý Celeron J1900 được lập trình để đáp ứng nhu cầu của nhiều ngành công nghiệp điều khiển, tiêu thụ điện năng thấp và hiệu suất cao, hiệu suất mạnh mẽ.
PC công nghiệp được trang bị 7 cổng COM RS232 và 2 cổng Gigabit LAN, rất phù hợp cho các địa điểm công nghiệp, ứng dụng thương mại hoặc tất cả các loại ứng dụng công nghiệp. Nó cũng được trang bị 1 RAM DDR3L 1.35V, lên đến 8GB; 1 ổ cứng SATA3.0 2.5 inch và 1 SSD mSATA tích hợp.
Máy tính mini không quạt công nghiệp di động này sử dụng vỏ nhôm chống bụi. Dựa trên thiết kế tản nhiệt không quạt và các cánh tản nhiệt tinh xảo, máy tính để bàn có thể tản nhiệt nhanh chóng, không gây tiếng ồn trong quá trình hoạt động, có thể được sử dụng rộng rãi trong biển báo kỹ thuật số, an ninh mạng, giám sát an ninh, giao thông vận tải và các lĩnh vực khác.
| CPU | Intel Celeron J1900 2.00GHz |
| GPU | Intel HD Graphics cho dòng bộ xử lý Intel Atom Z3700 |
| Bộ nhớ | 1*DDR3L, RAM 1333/1600, 1.35V, lên đến 8GB |
| Ổ cứng | 1*HDD / SSD SATA3.0 2.5 inch, 1*SSD mSATA |
| Ethernet | 2*LAN Realtek RTL8111E; 1*MINI PCIE, hỗ trợ mạng không dây và mô-đun 3G (4G) |
| Giao diện hiển thị | 1*HDMI, 1*VGA |
| Giao diện I/O | 7*USB2.0; 1*USB3.0; 7*COM RS232 (COM1/2/3 hỗ trợ 5V/12V); 1*Audio Out; 1*Audio In; 2*Indicator; 1*HDMI; 1*VGA; 1*DC; 1*Nút nguồn; 2*LAN |
| Hệ điều hành | Windows 7, Windows 8, Windows 10, Linux, v.v. |
| Nguồn điện | 1*DC, 12V3A |
| Hệ thống làm mát | Làm mát thụ động không quạt |
| Lắp đặt | Gắn VESA |
| Chất liệu | Hợp kim nhôm (có màu bạc) |
| Kích thước | 178 x 111 x 53mm |
| Trọng lượng | Khoảng 0.87kg |
| Môi trường làm việc | Nhiệt độ hoạt động: 0°C~50°C, Nhiệt độ lưu trữ: -20°C~80°C, Độ ẩm tương đối: 10%~90% (không ngưng tụ) |
PC mini công nghiệp không quạt này được trang bị 1 RAM DDR3L 1.35V, lên đến 8GB; 1 ổ cứng SATA3.0 2.5 inch và 1 SSD mSATA tích hợp.
![]()
PC không quạt công nghiệp đi kèm với 1 giao diện HD HDMI và 1 giao diện video VGA, có thể hỗ trợ xuất hiển thị kép đồng bộ hoặc không đồng bộ.
![]()
Thiết kế dẫn nhiệt bằng kim loại có cánh tản nhiệt cho phép nhiệt nhanh chóng thoát ra ngoài, không chỉ loại bỏ tiếng ồn của quạt mà còn ngăn bụi và độ ẩm, bảo vệ các thành phần bên trong.
![]()
Nó có phạm vi nhiệt độ hoạt động rộng từ 0°C đến +50°C để hoạt động ổn định trong môi trường khắc nghiệt. Hiệu suất hoạt động ở dải nhiệt độ rộng đáng tin cậy làm cho nó phù hợp với nhiều ứng dụng công nghiệp, đảm bảo hoạt động và kiểm soát hiệu quả liên tục.
![]()
PC không quạt với 7 cổng COM RS232 và 2 cổng LAN, rất phù hợp cho các địa điểm công nghiệp, ứng dụng thương mại hoặc tất cả các loại ứng dụng công nghiệp,có thể được sử dụng rộng rãi trong biển báo kỹ thuật số, an ninh mạng, giám sát an ninh, giao thông vận tải và các lĩnh vực khác.
![]()
![]()
| Tên thương hiệu: | Helor PC |
| Số mô hình: | X26G J1900 |
| MOQ: | 1 mảnh |
| Giá: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết đóng gói: | hộp carton |
| Điều khoản thanh toán: | T/T |
PC mini công nghiệp không quạt này sử dụng bộ xử lý Celeron J1900 được lập trình để đáp ứng nhu cầu của nhiều ngành công nghiệp điều khiển, tiêu thụ điện năng thấp và hiệu suất cao, hiệu suất mạnh mẽ.
PC công nghiệp được trang bị 7 cổng COM RS232 và 2 cổng Gigabit LAN, rất phù hợp cho các địa điểm công nghiệp, ứng dụng thương mại hoặc tất cả các loại ứng dụng công nghiệp. Nó cũng được trang bị 1 RAM DDR3L 1.35V, lên đến 8GB; 1 ổ cứng SATA3.0 2.5 inch và 1 SSD mSATA tích hợp.
Máy tính mini không quạt công nghiệp di động này sử dụng vỏ nhôm chống bụi. Dựa trên thiết kế tản nhiệt không quạt và các cánh tản nhiệt tinh xảo, máy tính để bàn có thể tản nhiệt nhanh chóng, không gây tiếng ồn trong quá trình hoạt động, có thể được sử dụng rộng rãi trong biển báo kỹ thuật số, an ninh mạng, giám sát an ninh, giao thông vận tải và các lĩnh vực khác.
| CPU | Intel Celeron J1900 2.00GHz |
| GPU | Intel HD Graphics cho dòng bộ xử lý Intel Atom Z3700 |
| Bộ nhớ | 1*DDR3L, RAM 1333/1600, 1.35V, lên đến 8GB |
| Ổ cứng | 1*HDD / SSD SATA3.0 2.5 inch, 1*SSD mSATA |
| Ethernet | 2*LAN Realtek RTL8111E; 1*MINI PCIE, hỗ trợ mạng không dây và mô-đun 3G (4G) |
| Giao diện hiển thị | 1*HDMI, 1*VGA |
| Giao diện I/O | 7*USB2.0; 1*USB3.0; 7*COM RS232 (COM1/2/3 hỗ trợ 5V/12V); 1*Audio Out; 1*Audio In; 2*Indicator; 1*HDMI; 1*VGA; 1*DC; 1*Nút nguồn; 2*LAN |
| Hệ điều hành | Windows 7, Windows 8, Windows 10, Linux, v.v. |
| Nguồn điện | 1*DC, 12V3A |
| Hệ thống làm mát | Làm mát thụ động không quạt |
| Lắp đặt | Gắn VESA |
| Chất liệu | Hợp kim nhôm (có màu bạc) |
| Kích thước | 178 x 111 x 53mm |
| Trọng lượng | Khoảng 0.87kg |
| Môi trường làm việc | Nhiệt độ hoạt động: 0°C~50°C, Nhiệt độ lưu trữ: -20°C~80°C, Độ ẩm tương đối: 10%~90% (không ngưng tụ) |
PC mini công nghiệp không quạt này được trang bị 1 RAM DDR3L 1.35V, lên đến 8GB; 1 ổ cứng SATA3.0 2.5 inch và 1 SSD mSATA tích hợp.
![]()
PC không quạt công nghiệp đi kèm với 1 giao diện HD HDMI và 1 giao diện video VGA, có thể hỗ trợ xuất hiển thị kép đồng bộ hoặc không đồng bộ.
![]()
Thiết kế dẫn nhiệt bằng kim loại có cánh tản nhiệt cho phép nhiệt nhanh chóng thoát ra ngoài, không chỉ loại bỏ tiếng ồn của quạt mà còn ngăn bụi và độ ẩm, bảo vệ các thành phần bên trong.
![]()
Nó có phạm vi nhiệt độ hoạt động rộng từ 0°C đến +50°C để hoạt động ổn định trong môi trường khắc nghiệt. Hiệu suất hoạt động ở dải nhiệt độ rộng đáng tin cậy làm cho nó phù hợp với nhiều ứng dụng công nghiệp, đảm bảo hoạt động và kiểm soát hiệu quả liên tục.
![]()
PC không quạt với 7 cổng COM RS232 và 2 cổng LAN, rất phù hợp cho các địa điểm công nghiệp, ứng dụng thương mại hoặc tất cả các loại ứng dụng công nghiệp,có thể được sử dụng rộng rãi trong biển báo kỹ thuật số, an ninh mạng, giám sát an ninh, giao thông vận tải và các lĩnh vực khác.
![]()
![]()