| Tên thương hiệu: | Helor PC |
| Số mô hình: | X73-T616 |
| MOQ: | 1 mảnh |
| Giá: | Có thể thương lượng |
| Thời gian giao hàng: | 15 ngày làm việc |
| Điều khoản thanh toán: | T/T |
Giới thiệu máy tính bảng PC tuyệt vời của chúng tôi — một thiết bị mạnh mẽ với màn hình cảm ứng, kết hợp tính di động và hiệu suất chưa từng có. Với thiết kế mỏng và nhỏ gọn, đây là một thiết bị siêu di động, chỉ dày 15,66 mm, giúp bạn dễ dàng mang theo mọi lúc mọi nơi.
Được cung cấp bởi bộ xử lý tám nhân, nó mang đến trải nghiệm nhanh như chớp và liền mạch. Cho dù bạn đang duyệt web, chạy nhiều ứng dụng hay chơi trò chơi, máy tính bảng PC này đều có thể xử lý tất cả một cách dễ dàng.
Được thiết kế để chống chọi với môi trường khắc nghiệt nhất, nó có khả năng chống nước, chống bụi và chống rơi. Với thiết kế và sản xuất cấp công nghiệp, bạn có thể tự tin sử dụng nó trong nhiều môi trường khác nhau, từ ngoài trời đến nơi làm việc công nghiệp. Camera HD trước và sau mang đến trải nghiệm hình ảnh rõ nét, cho phép bạn chụp ảnh và quay video tuyệt đẹp hoặc thực hiện các cuộc gọi video chất lượng cao.
Chạy trên Android 12, máy tính bảng PC này mang lại hiệu suất phần cứng tốt hơn, tiêu thụ điện năng thấp hơn và khả năng tương thích được tăng cường. Tận hưởng trải nghiệm người dùng mượt mà và hiệu quả với quyền truy cập vào nhiều loại ứng dụng và tính năng. Cho dù cho công việc, giải trí hay sử dụng khi di chuyển, máy tính bảng PC này là người bạn đồng hành hoàn hảo, kết hợp độ bền, hiệu suất và tính di động.
| CPU | Spreadtrum T616 8 nhân 2.0GHz (A75*2 + A55*6) |
| Cảm biến | GPS, Cảm biến trọng lực Hỗ trợ đo khoảng cách / Cảm biến ánh sáng |
| Bộ nhớ | 8GB |
| Lưu trữ | 128GB |
| Màn hình | Màn hình HD 10.1 inch, Độ phân giải 1200*1920 |
| Camera | Camera trước: 5MP, Camera sau: 13MP |
| Hệ điều hành | Android 12 |
| Âm thanh | 2*Loa BOX, micrô tích hợp |
| Mạng |
Mạng di động: 4G + 3G + 2G LAN; Mạng không dây: 820.11b / n / ac, 2.4G / 5G + Bluetooth 5.0 |
| Pin | 10000 mAh, Thời lượng sử dụng: 8-10 Giờ |
| Đầu vào nguồn | 5V 2A (PD Protocol 9V 2A) |
| Giao diện I/O | 1*Type-C, 2*Nano Sim hoặc Nano Sim + thẻ TF, 1*Tăng/giảm âm lượng, 1*Nút nguồn, 2*Loa, 1*Camera sau, 1*Camera trước, 1*Đèn flash |
| Kích thước/Trọng lượng | 251.2*170*15.6mm / Trọng lượng: 911g |
| Màu sắc | Đen, Đỏ, Cam |
Nó có khả năng chống trầy xước, đảm bảo thiết bị của bạn luôn trông nguyên vẹn ngay cả khi sử dụng thường xuyên. Bạn sẽ không phải lo lắng về những vết trầy xước khó coi làm hỏng màn hình. Bản chất cảm ứng của màn hình mang lại trải nghiệm người dùng trực quan và nhạy bén.
Mọi thao tác chạm đều được ghi nhận chính xác, giúp việc điều hướng và tương tác trở nên liền mạch. Với khả năng nâng cao, màn hình này mang lại hình ảnh rõ nét hơn.
![]()
Với tiêu chuẩn cấp bảo vệ IP68 cao, bao quanh bởi thiết kế góc mềm, chống nước, chống bụi, chống rơi, thiết kế và sản xuất cấp công nghiệp, để sử dụng trong các môi trường thương mại khác nhau, thoải mái hơn.
![]()
Màn hình cảm ứng Android 12 là một công cụ linh hoạt và mạnh mẽ có thể thay đổi nhiều ngành công nghiệp. Các tính năng nâng cao, độ tin cậy và khả năng tương thích của nó làm cho nó trở thành một thành phần thiết yếu cho tự động hóa công nghiệp, hệ thống chính phủ, hậu cần kho hàng và nhiều ứng dụng khác. Nâng cấp hoạt động của bạn với màn hình cảm ứng sáng tạo này và trải nghiệm năng suất và hiệu suất được cải thiện.
![]()
Nhiều giao diện: Cung cấp nhiều giao diện khác nhau, chẳng hạn như USB, cổng nối tiếp, cổng mạng, v.v., để kết nối các thiết bị công nghiệp và cảm biến khác nhau.
![]()
| Tên thương hiệu: | Helor PC |
| Số mô hình: | X73-T616 |
| MOQ: | 1 mảnh |
| Giá: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết đóng gói: | hộp carton |
| Điều khoản thanh toán: | T/T |
Giới thiệu máy tính bảng PC tuyệt vời của chúng tôi — một thiết bị mạnh mẽ với màn hình cảm ứng, kết hợp tính di động và hiệu suất chưa từng có. Với thiết kế mỏng và nhỏ gọn, đây là một thiết bị siêu di động, chỉ dày 15,66 mm, giúp bạn dễ dàng mang theo mọi lúc mọi nơi.
Được cung cấp bởi bộ xử lý tám nhân, nó mang đến trải nghiệm nhanh như chớp và liền mạch. Cho dù bạn đang duyệt web, chạy nhiều ứng dụng hay chơi trò chơi, máy tính bảng PC này đều có thể xử lý tất cả một cách dễ dàng.
Được thiết kế để chống chọi với môi trường khắc nghiệt nhất, nó có khả năng chống nước, chống bụi và chống rơi. Với thiết kế và sản xuất cấp công nghiệp, bạn có thể tự tin sử dụng nó trong nhiều môi trường khác nhau, từ ngoài trời đến nơi làm việc công nghiệp. Camera HD trước và sau mang đến trải nghiệm hình ảnh rõ nét, cho phép bạn chụp ảnh và quay video tuyệt đẹp hoặc thực hiện các cuộc gọi video chất lượng cao.
Chạy trên Android 12, máy tính bảng PC này mang lại hiệu suất phần cứng tốt hơn, tiêu thụ điện năng thấp hơn và khả năng tương thích được tăng cường. Tận hưởng trải nghiệm người dùng mượt mà và hiệu quả với quyền truy cập vào nhiều loại ứng dụng và tính năng. Cho dù cho công việc, giải trí hay sử dụng khi di chuyển, máy tính bảng PC này là người bạn đồng hành hoàn hảo, kết hợp độ bền, hiệu suất và tính di động.
| CPU | Spreadtrum T616 8 nhân 2.0GHz (A75*2 + A55*6) |
| Cảm biến | GPS, Cảm biến trọng lực Hỗ trợ đo khoảng cách / Cảm biến ánh sáng |
| Bộ nhớ | 8GB |
| Lưu trữ | 128GB |
| Màn hình | Màn hình HD 10.1 inch, Độ phân giải 1200*1920 |
| Camera | Camera trước: 5MP, Camera sau: 13MP |
| Hệ điều hành | Android 12 |
| Âm thanh | 2*Loa BOX, micrô tích hợp |
| Mạng |
Mạng di động: 4G + 3G + 2G LAN; Mạng không dây: 820.11b / n / ac, 2.4G / 5G + Bluetooth 5.0 |
| Pin | 10000 mAh, Thời lượng sử dụng: 8-10 Giờ |
| Đầu vào nguồn | 5V 2A (PD Protocol 9V 2A) |
| Giao diện I/O | 1*Type-C, 2*Nano Sim hoặc Nano Sim + thẻ TF, 1*Tăng/giảm âm lượng, 1*Nút nguồn, 2*Loa, 1*Camera sau, 1*Camera trước, 1*Đèn flash |
| Kích thước/Trọng lượng | 251.2*170*15.6mm / Trọng lượng: 911g |
| Màu sắc | Đen, Đỏ, Cam |
Nó có khả năng chống trầy xước, đảm bảo thiết bị của bạn luôn trông nguyên vẹn ngay cả khi sử dụng thường xuyên. Bạn sẽ không phải lo lắng về những vết trầy xước khó coi làm hỏng màn hình. Bản chất cảm ứng của màn hình mang lại trải nghiệm người dùng trực quan và nhạy bén.
Mọi thao tác chạm đều được ghi nhận chính xác, giúp việc điều hướng và tương tác trở nên liền mạch. Với khả năng nâng cao, màn hình này mang lại hình ảnh rõ nét hơn.
![]()
Với tiêu chuẩn cấp bảo vệ IP68 cao, bao quanh bởi thiết kế góc mềm, chống nước, chống bụi, chống rơi, thiết kế và sản xuất cấp công nghiệp, để sử dụng trong các môi trường thương mại khác nhau, thoải mái hơn.
![]()
Màn hình cảm ứng Android 12 là một công cụ linh hoạt và mạnh mẽ có thể thay đổi nhiều ngành công nghiệp. Các tính năng nâng cao, độ tin cậy và khả năng tương thích của nó làm cho nó trở thành một thành phần thiết yếu cho tự động hóa công nghiệp, hệ thống chính phủ, hậu cần kho hàng và nhiều ứng dụng khác. Nâng cấp hoạt động của bạn với màn hình cảm ứng sáng tạo này và trải nghiệm năng suất và hiệu suất được cải thiện.
![]()
Nhiều giao diện: Cung cấp nhiều giao diện khác nhau, chẳng hạn như USB, cổng nối tiếp, cổng mạng, v.v., để kết nối các thiết bị công nghiệp và cảm biến khác nhau.
![]()