| Tên thương hiệu: | Helor PC |
| Số mô hình: | X73-T616 |
| MOQ: | 1 miếng |
| Giá: | $153.00 ~ $149.00 / Piece/Pieces |
| Thời gian giao hàng: | 15 ngày làm việc |
| Điều khoản thanh toán: | T/T |
Máy tính bảng cảm ứng này cũng được trang bị màn hình điện dung cường lực, chống mài mòn và chống trầy xước, đồng thời cho phép chạm nhạy hơn, hình ảnh rõ nét hơn và thao tác mượt mà hơn.
Là một Ngoài ra,
màn hình cảm ứngCPU
![]()
| Cảm biến | GPS, Cảm biến trọng lực hỗ trợ nhận biết khoảng cách/ánh sáng |
| RAM | 8GB |
| ROM | 128GB |
| Màn hình | Màn hình HD 10,1 inch, Độ phân giải 1200*1920 |
| Camera | Camera trước: 5MP, Camera sau: 13MP |
| Hệ điều hành | Android 12 |
| Âm thanh | 2*Loa BOX, micro tích hợp |
| Mạng | Mạng di động: 4G+3G+2G LAN, |
| Mạng không dây: 820.11b/n/ac, 2.4G/5G+BT5.0 |
Pin 10000 mAh, Thời gian sử dụng: 8-10 giờ |
| Đầu vào | 5V2A (Giao thức PD 9V2A) |
| Giao diện I/O | 1*Type-C, 2*Nano Sim hoặc Nano Sim + thẻ TF |
| Kích thước | 251.2*170*15.6mm, Cân nặng: 911g |
| Màu sắc | Đen, Đỏ, Cam |
| Màn hình cảm ứng hiệu suất cao 10,1 inch này được trang bị bộ xử lý CPU Spreadtrum T616 2.0GHz, màn hình siêu nét, cùng với cảm biến trọng lực GPS hỗ trợ cảm biến khoảng cách và ánh sáng. | Máy tính bảng này có thể có camera trước lên đến 5 megapixel và camera sau lên đến 13 megapixel, đồng thời được trang bị màn hình 10,1 inch, độ nét cao với độ phân giải 1.200*1.920, mang lại chất lượng hình ảnh siêu sắc nét, khôi phục hình ảnh thực và mang đến trải nghiệm tốt hơn cho bạn. |
![]()
Máy tính bảng cảm ứng này cũng được trang bị màn hình điện dung cường lực, chống mài mòn và chống trầy xước, đồng thời cho phép chạm nhạy hơn, hình ảnh rõ nét hơn và thao tác mượt mà hơn.
![]()
Nó có khả năng chống nước và chống bụi sâu cấp IP68, thiết kế cấu trúc chính xác có thể chống nước và chống bụi, và thân máy cũng sử dụng vật liệu có độ đàn hồi cao, độ linh hoạt cao, hỗ trợ chống rơi toàn diện, hiệu suất chống rơi tuyệt vời, bảo vệ hiệu quả các thành phần bên trong, để đảm bảo hoạt động trơn tru của thiết bị.
![]()
![]()
Màn hình cảm ứng
![]()
này được trang bị pin lớn 10000 mAh, hỗ trợ thời lượng pin siêu dài, thời gian sử dụng lên đến 8-14 giờ, hỗ trợ sạc nhanh PD, có thể sạc nhanh để đáp ứng nhu cầu hàng ngày.
![]()
![]()
![]()
| Tên thương hiệu: | Helor PC |
| Số mô hình: | X73-T616 |
| MOQ: | 1 miếng |
| Giá: | $153.00 ~ $149.00 / Piece/Pieces |
| Chi tiết đóng gói: | hộp carton |
| Điều khoản thanh toán: | T/T |
Máy tính bảng cảm ứng này cũng được trang bị màn hình điện dung cường lực, chống mài mòn và chống trầy xước, đồng thời cho phép chạm nhạy hơn, hình ảnh rõ nét hơn và thao tác mượt mà hơn.
Là một Ngoài ra,
màn hình cảm ứngCPU
![]()
| Cảm biến | GPS, Cảm biến trọng lực hỗ trợ nhận biết khoảng cách/ánh sáng |
| RAM | 8GB |
| ROM | 128GB |
| Màn hình | Màn hình HD 10,1 inch, Độ phân giải 1200*1920 |
| Camera | Camera trước: 5MP, Camera sau: 13MP |
| Hệ điều hành | Android 12 |
| Âm thanh | 2*Loa BOX, micro tích hợp |
| Mạng | Mạng di động: 4G+3G+2G LAN, |
| Mạng không dây: 820.11b/n/ac, 2.4G/5G+BT5.0 |
Pin 10000 mAh, Thời gian sử dụng: 8-10 giờ |
| Đầu vào | 5V2A (Giao thức PD 9V2A) |
| Giao diện I/O | 1*Type-C, 2*Nano Sim hoặc Nano Sim + thẻ TF |
| Kích thước | 251.2*170*15.6mm, Cân nặng: 911g |
| Màu sắc | Đen, Đỏ, Cam |
| Màn hình cảm ứng hiệu suất cao 10,1 inch này được trang bị bộ xử lý CPU Spreadtrum T616 2.0GHz, màn hình siêu nét, cùng với cảm biến trọng lực GPS hỗ trợ cảm biến khoảng cách và ánh sáng. | Máy tính bảng này có thể có camera trước lên đến 5 megapixel và camera sau lên đến 13 megapixel, đồng thời được trang bị màn hình 10,1 inch, độ nét cao với độ phân giải 1.200*1.920, mang lại chất lượng hình ảnh siêu sắc nét, khôi phục hình ảnh thực và mang đến trải nghiệm tốt hơn cho bạn. |
![]()
Máy tính bảng cảm ứng này cũng được trang bị màn hình điện dung cường lực, chống mài mòn và chống trầy xước, đồng thời cho phép chạm nhạy hơn, hình ảnh rõ nét hơn và thao tác mượt mà hơn.
![]()
Nó có khả năng chống nước và chống bụi sâu cấp IP68, thiết kế cấu trúc chính xác có thể chống nước và chống bụi, và thân máy cũng sử dụng vật liệu có độ đàn hồi cao, độ linh hoạt cao, hỗ trợ chống rơi toàn diện, hiệu suất chống rơi tuyệt vời, bảo vệ hiệu quả các thành phần bên trong, để đảm bảo hoạt động trơn tru của thiết bị.
![]()
![]()
Màn hình cảm ứng
![]()
này được trang bị pin lớn 10000 mAh, hỗ trợ thời lượng pin siêu dài, thời gian sử dụng lên đến 8-14 giờ, hỗ trợ sạc nhanh PD, có thể sạc nhanh để đáp ứng nhu cầu hàng ngày.
![]()
![]()
![]()