| Tên thương hiệu: | Helor PC |
| Số mô hình: | Bảng điều khiển cảm ứng |
| MOQ: | 1 mảnh |
| Giá: | Có thể thương lượng |
| Thời gian giao hàng: | 15 ngày làm việc |
| Điều khoản thanh toán: | T/T |
Màn hình cảm ứng đặc biệt này được thiết kế độc đáo để tương thích với bộ xử lý Intel Core i5-8260U lõi tứ, tám luồng, đảm bảo hiệu suất và độ ổn định tối ưu.
Màn hình cảm ứng sử dụng vỏ kim loại hợp kim nhôm kín và bo mạch chủ cấp công nghiệp. Với khả năng chống bụi, chống ăn mòn, chống áp lực, chịu nhiệt độ cao và thấp tốt hơn, hỗ trợ môi trường nhiệt độ rộng -20°C ~ 60°C, ngay cả trong môi trường khắc nghiệt cũng không sợ hãi. Cũng như có khả năng hoạt động ổn định 7*24 giờ, tỷ lệ lỗi thấp, phù hợp để sử dụng trong nhiều loại thiết bị hỗ trợ thông minh công nghiệp và thương mại tại các địa điểm công nghiệp.
| CPU | Bộ xử lý Intel Core i5-8260U 4 Lõi 8 Luồng |
| GPU | Intel® UHD Graphics 620 |
| Ethernet | 2*2.5G RJ45 Intel i225V LAN |
| Bộ nhớ | 2*DDR4 SODIMM, Tối đa 64G |
| Ổ cứng | 1*M.2 2242 / 2260 / 2280 SATA SSD, 1*M.2 2280 NVMe SSD, 1*2.5'' SATA HDD / SSD |
| Khe cắm mở rộng | 1*Khe cắm M.2 3042 / 3052, Hỗ trợ Module 3G / 4G / 5G, 1*Khe cắm M.2 2230, Hỗ trợ WiFi / Bluetooth |
| Thông số màn hình |
Loại màn hình: Màn hình điều khiển công nghiệp cảm ứng toàn mặt phẳng; Loại đèn nền: LED; |
| Thông số cảm ứng |
Loại cảm ứng: Màn hình điện dung / Màn hình điện trở tùy chọn; Độ truyền sáng: Điện trở 78%, Điện dung > 85% |
| Hệ điều hành | Windows 10, Windows 11, WES 10, Linux, v.v. |
| Watchdog | 1 ~ 65535 giây, cài đặt có thể lập trình |
| Giao diện I/O | 2*USB 2.0, 4*USB 3.0, 2*DB-9 COM (RS-232 / 422 / 485), 1*Audio Line-out, 1*IO mở rộng (Tích hợp 4*COM 3 dây, 10*GPIO, Công tắc từ xa*1), 1*Công tắc DIP AT/ATX, 1*HDMI, 2*2.5G 2500M LAN, 1*Ổ cắm nguồn hàng không 4P, 1*Công tắc nguồn |
| Nguồn điện | 1*DC 19V4.7A, 1*Phích cắm hàng không 4 chân |
| Kích thước |
Màn hình điện dung: 15.6" (402.76mm*252.19mm), 21.5" (533.60mm*327.12mm); Màn hình điện trở: 12" (318.8mm*245mm), 15" (376.13mm*285.34mm), 17" (400.66mm*329.76mm), 19" (437.27mm*361.27mm) |
| Chất liệu | Nhôm |
| Phương pháp lắp đặt | Lắp đặt trên bảng VESA 75/100 |
| Nhiệt độ phù hợp | Nhiệt độ hoạt động: -20°C đến +60°C; Nhiệt độ lưu trữ: -30°C đến +70°C; Độ ẩm lưu trữ: 10% - 90%@30°C (Không ngưng tụ) |
Màn hình cảm ứng Intel Core tuyệt vời này có thể được trang bị bộ xử lý Intel Core i5-8260U lõi tứ, tám luồng với khả năng tương thích tốt và độ ổn định cao.
![]()
Màn hình cảm ứng sử dụng bảng điều khiển phía trước IP65 và màn hình LCD đèn nền LED, có khả năng phản hồi nhanh và tuổi thọ cao hơn, đồng thời có thể chống bụi, chống nước và chống dầu hiệu quả, có thể thích ứng với môi trường có độ ẩm và ô nhiễm dầu.
![]()
Thiết kế tản nhiệt thân kim loại không quạt là giải pháp tản nhiệt tốt hơn cho các hệ thống nhúng, không gây tiếng ồn của quạt, tránh hiệu quả bụi lọt vào thiết bị.
![]()
Nó được trang bị các giao diện phong phú, với khả năng chống sốc và chống nhiễu mạnh mẽ, có thể hỗ trợ hoạt động ổn định và hiệu quả của nhiều thiết bị khác nhau, và được sử dụng rộng rãi trong các lĩnh vực khác nhau của cuộc sống.
![]()
| Tên thương hiệu: | Helor PC |
| Số mô hình: | Bảng điều khiển cảm ứng |
| MOQ: | 1 mảnh |
| Giá: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết đóng gói: | hộp carton |
| Điều khoản thanh toán: | T/T |
Màn hình cảm ứng đặc biệt này được thiết kế độc đáo để tương thích với bộ xử lý Intel Core i5-8260U lõi tứ, tám luồng, đảm bảo hiệu suất và độ ổn định tối ưu.
Màn hình cảm ứng sử dụng vỏ kim loại hợp kim nhôm kín và bo mạch chủ cấp công nghiệp. Với khả năng chống bụi, chống ăn mòn, chống áp lực, chịu nhiệt độ cao và thấp tốt hơn, hỗ trợ môi trường nhiệt độ rộng -20°C ~ 60°C, ngay cả trong môi trường khắc nghiệt cũng không sợ hãi. Cũng như có khả năng hoạt động ổn định 7*24 giờ, tỷ lệ lỗi thấp, phù hợp để sử dụng trong nhiều loại thiết bị hỗ trợ thông minh công nghiệp và thương mại tại các địa điểm công nghiệp.
| CPU | Bộ xử lý Intel Core i5-8260U 4 Lõi 8 Luồng |
| GPU | Intel® UHD Graphics 620 |
| Ethernet | 2*2.5G RJ45 Intel i225V LAN |
| Bộ nhớ | 2*DDR4 SODIMM, Tối đa 64G |
| Ổ cứng | 1*M.2 2242 / 2260 / 2280 SATA SSD, 1*M.2 2280 NVMe SSD, 1*2.5'' SATA HDD / SSD |
| Khe cắm mở rộng | 1*Khe cắm M.2 3042 / 3052, Hỗ trợ Module 3G / 4G / 5G, 1*Khe cắm M.2 2230, Hỗ trợ WiFi / Bluetooth |
| Thông số màn hình |
Loại màn hình: Màn hình điều khiển công nghiệp cảm ứng toàn mặt phẳng; Loại đèn nền: LED; |
| Thông số cảm ứng |
Loại cảm ứng: Màn hình điện dung / Màn hình điện trở tùy chọn; Độ truyền sáng: Điện trở 78%, Điện dung > 85% |
| Hệ điều hành | Windows 10, Windows 11, WES 10, Linux, v.v. |
| Watchdog | 1 ~ 65535 giây, cài đặt có thể lập trình |
| Giao diện I/O | 2*USB 2.0, 4*USB 3.0, 2*DB-9 COM (RS-232 / 422 / 485), 1*Audio Line-out, 1*IO mở rộng (Tích hợp 4*COM 3 dây, 10*GPIO, Công tắc từ xa*1), 1*Công tắc DIP AT/ATX, 1*HDMI, 2*2.5G 2500M LAN, 1*Ổ cắm nguồn hàng không 4P, 1*Công tắc nguồn |
| Nguồn điện | 1*DC 19V4.7A, 1*Phích cắm hàng không 4 chân |
| Kích thước |
Màn hình điện dung: 15.6" (402.76mm*252.19mm), 21.5" (533.60mm*327.12mm); Màn hình điện trở: 12" (318.8mm*245mm), 15" (376.13mm*285.34mm), 17" (400.66mm*329.76mm), 19" (437.27mm*361.27mm) |
| Chất liệu | Nhôm |
| Phương pháp lắp đặt | Lắp đặt trên bảng VESA 75/100 |
| Nhiệt độ phù hợp | Nhiệt độ hoạt động: -20°C đến +60°C; Nhiệt độ lưu trữ: -30°C đến +70°C; Độ ẩm lưu trữ: 10% - 90%@30°C (Không ngưng tụ) |
Màn hình cảm ứng Intel Core tuyệt vời này có thể được trang bị bộ xử lý Intel Core i5-8260U lõi tứ, tám luồng với khả năng tương thích tốt và độ ổn định cao.
![]()
Màn hình cảm ứng sử dụng bảng điều khiển phía trước IP65 và màn hình LCD đèn nền LED, có khả năng phản hồi nhanh và tuổi thọ cao hơn, đồng thời có thể chống bụi, chống nước và chống dầu hiệu quả, có thể thích ứng với môi trường có độ ẩm và ô nhiễm dầu.
![]()
Thiết kế tản nhiệt thân kim loại không quạt là giải pháp tản nhiệt tốt hơn cho các hệ thống nhúng, không gây tiếng ồn của quạt, tránh hiệu quả bụi lọt vào thiết bị.
![]()
Nó được trang bị các giao diện phong phú, với khả năng chống sốc và chống nhiễu mạnh mẽ, có thể hỗ trợ hoạt động ổn định và hiệu quả của nhiều thiết bị khác nhau, và được sử dụng rộng rãi trong các lĩnh vực khác nhau của cuộc sống.
![]()