|
|
| Tên thương hiệu: | Helor PC |
| Số mô hình: | X100 |
| MOQ: | 1 mảnh |
| Giá: | Có thể thương lượng |
| Thời gian giao hàng: | 15 ngày làm việc |
| Điều khoản thanh toán: | T/T |
Mini PC này được trang bị bộ xử lý Intel Core i7, mang đến tốc độ xử lý cực nhanh và khả năng đa nhiệm mượt mà. Cho dù bạn đang làm việc với các dự án phức tạp, chạy nhiều ứng dụng cùng lúc hay tận hưởng trải nghiệm chơi game sống động, chiếc mini PC này đều đáp ứng được.
Với hai RAM DDR5 và hai ổ SSD M.2 2280, bạn có thể tận hưởng không gian lưu trữ rộng rãi và tốc độ truyền dữ liệu cực nhanh. Ngoài ra, hai cổng Ethernet Gigabit RJ45 kép đảm bảo kết nối mạng ổn định và tốc độ cao, lý tưởng cho mục đích kinh doanh, chơi game trực tuyến và xem phim. Thiết kế nhỏ gọn giúp bạn dễ dàng mang theo và đặt ở bất cứ đâu.
| CPU | Bộ xử lý Intel Core i7-13700H |
| GPU | Đồ họa Intel Iris Xe 96 (Alder Lake) |
| Ethernet | 2*2.5G Gigabit Ethernet RJ45 (intel i225), hỗ trợ mạng LAN không dây / Bluetooth, WIFI6E AX211 / 2.4G / 5G / 6G / BT5.2, và khởi động PXE |
| Ba Màn Hình | 1*HDMI2.0, 1*DP1.4, 1*Type-C (Ba màn hình xuất 4K) |
| Cổng I/O | 3*USB2.0, 3*USB3.2, 2*RJ45 LAN, 1*HDMI2.0, 1*TYPE-C (hỗ trợ DP/PE), 1*DP1.4, 1*Giắc cắm âm thanh 3.5mm, 1*Nút nguồn |
| Lưu trữ | 2*M.2 2280 PCIE (PCIE4.0*4 + PCIE3.0*4) + 1*2.5” SATA HDD / SSD |
| Bộ nhớ | 2*DDR5 SO-DIMM, lên đến 64GB |
| Hệ điều hành | Window10, Window11, Linux, Ubuntu, v.v. |
| Nguồn | AC 100 ~ 240V, 19V / 6.32A / 9A / 5.5 - 2.5mm |
| Kích thước | 149mm * 145mm * 50mm |
| Trọng lượng | Khoảng 1000g |
Thiết kế nhỏ gọn của mini PC giúp bạn dễ dàng mang theo và đặt ở bất cứ đâu. Cho dù bạn cần một chiếc máy tính mạnh mẽ cho văn phòng tại nhà, một bộ máy chơi game trong phòng khách hay một máy trạm di động để sử dụng khi di chuyển, chiếc mini PC này là giải pháp hoàn hảo.
![]()
Máy tính văn phòng mini này được trang bị bộ nhớ kênh đôi tốc độ cao DDR5 lên đến 64G 5200MHz, cũng như khả năng hỗ trợ 4 ổ NVMe M.2 2280 PCIE4.0 và 4 ổ NVMe M.2 2280 PCIE3.0, bạn có thể khởi động nhanh chóng mà không cần chờ đợi.
![]()
Mini PC văn phòng tại nhà DDR5 được trang bị hai RAM DDR5 và hai ổ SSD M.2 2280, bạn có thể tận hưởng không gian lưu trữ rộng rãi và tốc độ truyền dữ liệu cực nhanh.
![]()
Nó hỗ trợ ba màn hình và được thiết kế cho các chuyên gia hiệu quả để dễ dàng thực hiện 3 màn hình chỉ với 1 cổng HDMI 2.0, 1 cổng DP 1.4 và 1 cổng Type-C xuất ra.
![]()
Máy tính để bàn mini này cũng có các cổng HDMI và DP1.4, hỗ trợ hiển thị 4K HD ba màn hình với chất lượng hình ảnh siêu rõ nét và hình ảnh chân thực, và có thể được sử dụng không chỉ như một máy chủ âm thanh và video gia đình mini, mà còn như một máy tính để bàn mini thay thế cho PC thông thường cho các ứng dụng văn phòng và chơi game.
![]()
Mini PC này đi kèm với hai cổng LAN 2.5G, nó cũng hỗ trợ băng tần 6G nhanh hơn và ổn định hơn, cùng với Bluetooth 5.2 để dễ dàng kết nối với nhiều thiết bị hơn.
![]()
![]()
|
| Tên thương hiệu: | Helor PC |
| Số mô hình: | X100 |
| MOQ: | 1 mảnh |
| Giá: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết đóng gói: | hộp carton |
| Điều khoản thanh toán: | T/T |
Mini PC này được trang bị bộ xử lý Intel Core i7, mang đến tốc độ xử lý cực nhanh và khả năng đa nhiệm mượt mà. Cho dù bạn đang làm việc với các dự án phức tạp, chạy nhiều ứng dụng cùng lúc hay tận hưởng trải nghiệm chơi game sống động, chiếc mini PC này đều đáp ứng được.
Với hai RAM DDR5 và hai ổ SSD M.2 2280, bạn có thể tận hưởng không gian lưu trữ rộng rãi và tốc độ truyền dữ liệu cực nhanh. Ngoài ra, hai cổng Ethernet Gigabit RJ45 kép đảm bảo kết nối mạng ổn định và tốc độ cao, lý tưởng cho mục đích kinh doanh, chơi game trực tuyến và xem phim. Thiết kế nhỏ gọn giúp bạn dễ dàng mang theo và đặt ở bất cứ đâu.
| CPU | Bộ xử lý Intel Core i7-13700H |
| GPU | Đồ họa Intel Iris Xe 96 (Alder Lake) |
| Ethernet | 2*2.5G Gigabit Ethernet RJ45 (intel i225), hỗ trợ mạng LAN không dây / Bluetooth, WIFI6E AX211 / 2.4G / 5G / 6G / BT5.2, và khởi động PXE |
| Ba Màn Hình | 1*HDMI2.0, 1*DP1.4, 1*Type-C (Ba màn hình xuất 4K) |
| Cổng I/O | 3*USB2.0, 3*USB3.2, 2*RJ45 LAN, 1*HDMI2.0, 1*TYPE-C (hỗ trợ DP/PE), 1*DP1.4, 1*Giắc cắm âm thanh 3.5mm, 1*Nút nguồn |
| Lưu trữ | 2*M.2 2280 PCIE (PCIE4.0*4 + PCIE3.0*4) + 1*2.5” SATA HDD / SSD |
| Bộ nhớ | 2*DDR5 SO-DIMM, lên đến 64GB |
| Hệ điều hành | Window10, Window11, Linux, Ubuntu, v.v. |
| Nguồn | AC 100 ~ 240V, 19V / 6.32A / 9A / 5.5 - 2.5mm |
| Kích thước | 149mm * 145mm * 50mm |
| Trọng lượng | Khoảng 1000g |
Thiết kế nhỏ gọn của mini PC giúp bạn dễ dàng mang theo và đặt ở bất cứ đâu. Cho dù bạn cần một chiếc máy tính mạnh mẽ cho văn phòng tại nhà, một bộ máy chơi game trong phòng khách hay một máy trạm di động để sử dụng khi di chuyển, chiếc mini PC này là giải pháp hoàn hảo.
![]()
Máy tính văn phòng mini này được trang bị bộ nhớ kênh đôi tốc độ cao DDR5 lên đến 64G 5200MHz, cũng như khả năng hỗ trợ 4 ổ NVMe M.2 2280 PCIE4.0 và 4 ổ NVMe M.2 2280 PCIE3.0, bạn có thể khởi động nhanh chóng mà không cần chờ đợi.
![]()
Mini PC văn phòng tại nhà DDR5 được trang bị hai RAM DDR5 và hai ổ SSD M.2 2280, bạn có thể tận hưởng không gian lưu trữ rộng rãi và tốc độ truyền dữ liệu cực nhanh.
![]()
Nó hỗ trợ ba màn hình và được thiết kế cho các chuyên gia hiệu quả để dễ dàng thực hiện 3 màn hình chỉ với 1 cổng HDMI 2.0, 1 cổng DP 1.4 và 1 cổng Type-C xuất ra.
![]()
Máy tính để bàn mini này cũng có các cổng HDMI và DP1.4, hỗ trợ hiển thị 4K HD ba màn hình với chất lượng hình ảnh siêu rõ nét và hình ảnh chân thực, và có thể được sử dụng không chỉ như một máy chủ âm thanh và video gia đình mini, mà còn như một máy tính để bàn mini thay thế cho PC thông thường cho các ứng dụng văn phòng và chơi game.
![]()
Mini PC này đi kèm với hai cổng LAN 2.5G, nó cũng hỗ trợ băng tần 6G nhanh hơn và ổn định hơn, cùng với Bluetooth 5.2 để dễ dàng kết nối với nhiều thiết bị hơn.
![]()
![]()