|
|
| Tên thương hiệu: | Helor PC |
| Số mô hình: | X82 |
| MOQ: | 1 mảnh |
| Giá: | Có thể thương lượng |
| Thời gian giao hàng: | 15 ngày làm việc |
| Điều khoản thanh toán: | T/T |
Mini PC này là một máy tính để bàn nhỏ với bộ xử lý Intel Pentium và bộ nhớ DDR4. Với hiệu suất mạnh mẽ và khả năng đa nhiệm hiệu quả, nó phù hợp cho các tác vụ như công việc văn phòng hàng ngày, giải trí và chơi game nhẹ. Mini PC có thiết kế nhỏ gọn, kích thước nhỏ, dễ dàng đặt và mang theo, có nhiều giao diện, bao gồm USB, HDMI, VGA, Ethernet, v.v., để đáp ứng nhu cầu kết nối của nhiều thiết bị ngoại vi và màn hình khác nhau.
Ngoài ra, nó hỗ trợ kết nối mạng không dây để bạn có thể dễ dàng lướt web và giao tiếp không dây với các thiết bị khác. Máy tính mini Intel Pentium DDR4 cũng được trang bị dung lượng lưu trữ lớn để chứa một lượng lớn tệp, nội dung đa phương tiện và ứng dụng. Đồng thời, nó cũng hỗ trợ khởi động nhanh và phản hồi nhanh, mang lại trải nghiệm người dùng mượt mà.
Tóm lại, mini PC không quạt là một máy tính để bàn nhỏ mạnh mẽ và ổn định, phù hợp cho cá nhân và văn phòng. Thiết kế nhỏ gọn và nhiều giao diện giúp dễ dàng mang theo và kết nối với các thiết bị khác. Cho dù là công việc văn phòng hay giải trí đa phương tiện, nó đều có thể đáp ứng nhu cầu của bạn.
| CPU | Intel Pentium Gold 5405U, lõi kép, bốn luồng, 2.3GHz |
| Bộ nhớ | 2*DDR4 SODIMM, Hỗ trợ tối đa 64GB |
| Ổ cứng | 1*M2 2280 NVME, 1*SATA3.0 HDD / SSD |
| Ethernet | 1*10 / 100 / 1000 Mbps Realtek 811H LAN, Hỗ trợ wake-on-LAN và PXE boot |
| Hệ điều hành | Win10 / Win 11, Linux |
| Đầu ra Video | 1*HDMI2.0, 1*DP1.2, Hỗ trợ xuất màn hình kép |
| Cổng I/O | 2*USB3.0, 4*USB2.0, 1*HDMI2.0, 1*DP1.2, 1*LAN, 1*TYPE-C, 1*Audio, 1*Nút nguồn |
| Khe cắm mở rộng | 1*Khe cắm M.2, Hỗ trợ WIFI / Bluetooth (Mặc định giao hàng 3165NGW/WIFI) |
| Hệ thống làm mát | Hệ thống làm mát thân máy không quạt |
| Nguồn điện | DC 19V 2.1A |
| Kích thước | 135mm*126mm*43mm, trọng lượng: khoảng 1.0kg |
| Chất liệu | Hợp kim nhôm |
| Lắp đặt | Để bàn và treo tường |
| Dịch vụ bảo hành | Bảo hành 3 năm |
Được trang bị một cổng HDMI 2.0 và một cổng DP 1.2, mini PC này hỗ trợ hiển thị màn hình kép Ultra HD cho chất lượng hình ảnh siêu nét.
![]()
Máy tính mini này được làm bằng vỏ kim loại hợp kim nhôm kín hoàn toàn, có thể tản nhiệt nhanh, chống bụi và chống mài mòn. Hệ thống làm mát không quạt, không gây tiếng ồn, hoạt động êm ái và ổn định.
![]()
Mini PC không quạt này là một máy tính để bàn nhỏ mạnh mẽ và ổn định, phù hợp cho cá nhân và văn phòng. Thiết kế nhỏ gọn và nhiều giao diện giúp dễ dàng mang theo và kết nối với các thiết bị khác. Cho dù là công việc văn phòng hay giải trí đa phương tiện, nó đều có thể đáp ứng nhu cầu của bạn.![]()
![]()
|
| Tên thương hiệu: | Helor PC |
| Số mô hình: | X82 |
| MOQ: | 1 mảnh |
| Giá: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết đóng gói: | hộp carton |
| Điều khoản thanh toán: | T/T |
Mini PC này là một máy tính để bàn nhỏ với bộ xử lý Intel Pentium và bộ nhớ DDR4. Với hiệu suất mạnh mẽ và khả năng đa nhiệm hiệu quả, nó phù hợp cho các tác vụ như công việc văn phòng hàng ngày, giải trí và chơi game nhẹ. Mini PC có thiết kế nhỏ gọn, kích thước nhỏ, dễ dàng đặt và mang theo, có nhiều giao diện, bao gồm USB, HDMI, VGA, Ethernet, v.v., để đáp ứng nhu cầu kết nối của nhiều thiết bị ngoại vi và màn hình khác nhau.
Ngoài ra, nó hỗ trợ kết nối mạng không dây để bạn có thể dễ dàng lướt web và giao tiếp không dây với các thiết bị khác. Máy tính mini Intel Pentium DDR4 cũng được trang bị dung lượng lưu trữ lớn để chứa một lượng lớn tệp, nội dung đa phương tiện và ứng dụng. Đồng thời, nó cũng hỗ trợ khởi động nhanh và phản hồi nhanh, mang lại trải nghiệm người dùng mượt mà.
Tóm lại, mini PC không quạt là một máy tính để bàn nhỏ mạnh mẽ và ổn định, phù hợp cho cá nhân và văn phòng. Thiết kế nhỏ gọn và nhiều giao diện giúp dễ dàng mang theo và kết nối với các thiết bị khác. Cho dù là công việc văn phòng hay giải trí đa phương tiện, nó đều có thể đáp ứng nhu cầu của bạn.
| CPU | Intel Pentium Gold 5405U, lõi kép, bốn luồng, 2.3GHz |
| Bộ nhớ | 2*DDR4 SODIMM, Hỗ trợ tối đa 64GB |
| Ổ cứng | 1*M2 2280 NVME, 1*SATA3.0 HDD / SSD |
| Ethernet | 1*10 / 100 / 1000 Mbps Realtek 811H LAN, Hỗ trợ wake-on-LAN và PXE boot |
| Hệ điều hành | Win10 / Win 11, Linux |
| Đầu ra Video | 1*HDMI2.0, 1*DP1.2, Hỗ trợ xuất màn hình kép |
| Cổng I/O | 2*USB3.0, 4*USB2.0, 1*HDMI2.0, 1*DP1.2, 1*LAN, 1*TYPE-C, 1*Audio, 1*Nút nguồn |
| Khe cắm mở rộng | 1*Khe cắm M.2, Hỗ trợ WIFI / Bluetooth (Mặc định giao hàng 3165NGW/WIFI) |
| Hệ thống làm mát | Hệ thống làm mát thân máy không quạt |
| Nguồn điện | DC 19V 2.1A |
| Kích thước | 135mm*126mm*43mm, trọng lượng: khoảng 1.0kg |
| Chất liệu | Hợp kim nhôm |
| Lắp đặt | Để bàn và treo tường |
| Dịch vụ bảo hành | Bảo hành 3 năm |
Được trang bị một cổng HDMI 2.0 và một cổng DP 1.2, mini PC này hỗ trợ hiển thị màn hình kép Ultra HD cho chất lượng hình ảnh siêu nét.
![]()
Máy tính mini này được làm bằng vỏ kim loại hợp kim nhôm kín hoàn toàn, có thể tản nhiệt nhanh, chống bụi và chống mài mòn. Hệ thống làm mát không quạt, không gây tiếng ồn, hoạt động êm ái và ổn định.
![]()
Mini PC không quạt này là một máy tính để bàn nhỏ mạnh mẽ và ổn định, phù hợp cho cá nhân và văn phòng. Thiết kế nhỏ gọn và nhiều giao diện giúp dễ dàng mang theo và kết nối với các thiết bị khác. Cho dù là công việc văn phòng hay giải trí đa phương tiện, nó đều có thể đáp ứng nhu cầu của bạn.![]()
![]()