|
|
| Tên thương hiệu: | Helor PC |
| Số mô hình: | X101 N100 N200 |
| MOQ: | 1 miếng |
| Giá: | $156.00 ~ $247.00 / Piece/Pieces |
| Thời gian giao hàng: | 15 ngày làm việc |
| Điều khoản thanh toán: | T/T |
Máy tính Mini PC để bàn Intel N100/N200 LPDDR5 16G RAM Windows 10/11 Linux có quạt cho văn phòng gia đình và chơi game
Máy tính Mini PC này được trang bị bộ xử lý Intel N100/N200 và hỗ trợ các hệ điều hành windows10, windows11, linux, ubuntu và các hệ điều hành khác.
Là một máy tính Mini PC cho văn phòng gia đình và chơi game, nó được trang bị RAM LPDDR5, hai ổ cứng SSD M.2 2280, một cổng LAN Ethernet Gigabit RJ45 và tiêu thụ điện năng thấp, giúp nó phù hợp cho máy chủ mini dữ liệu, video và âm thanh tại nhà.
Máy tính để bàn mini này không chỉ có thể được sử dụng làm máy chủ âm thanh và video nhỏ tại nhà mà còn có thể thay thế PC thông thường như một máy tính để bàn mini cho các ứng dụng như giải trí chơi game.
| CPU | Intel Processor N100/N200, 3.4GHz/3.7GHz, bốn nhân bốn luồng |
| GPU |
Intel N100: Intel UHD Graphics 24 EUs (Alder Lake); Intel N200: Intel UHD Graphics 32 EUs (Alder Lake) |
| Bộ nhớ | RAM LPDDR5 4800MHz, Tối đa 16GB |
| Ổ cứng | 2*M.2 2280 NVMe SSD PCle3.0 (PCle3.0*1+SATA*1), Tối đa 4TB*2 (Hỗ trợ tốc độ PCle3.0*2) |
| Ethernet | WiFi6 băng tần kép/Bluetooth 5.2 (intel AX201) Cổng LAN Gigabit 2.5G (intel i225), hỗ trợ Wake-on-LAN và PXE boot |
| Cổng giao tiếp | Mạng LAN không dây/Bluetooth; Intel AX201/2.4G/5G/, Intel wifi6/BT5.2 |
| Cổng I/O | 3*USB3.2, 1*LAN, 1*HDMI2.0, 1*TYPE-C 4K 60HZ(hỗ trợ DP/USB), 1*Giắc cắm âm thanh, 1*SSD M.2 2280(PCIE3.0/NVMe), 1*SSD M.2 2280(SATA/NGFF), 1*Nút nguồn |
| Hỗ trợ đầu ra | Màn hình kép HDMI2.0+Type-C 4K/60Hz |
| Hệ điều hành | Windows10, windows10 pro, Windows11, ubuntu, Linux |
| Hệ thống làm mát | Quạt lớn + Tản nhiệt đồng nguyên chất |
| Nguồn | AC 100~240V, 50/60Hz, 12V/3A/PD36W |
| Kích thước | 155*80*19mm, trọng lượng: khoảng 196g |
![]()
Máy tính Mini PC này được trang bị Core Intel AlderLake N100 hoặc N200 Quad-Core Quad-Threading, lên đến 3.4GHz, quy trình intel7. Nó có mức tiêu thụ điện năng thấp và thiết kế yên tĩnh, với khả năng xử lý máy tính, hình ảnh và âm thanh ổn định, có thể dễ dàng xử lý giải trí tại nhà văn phòng và các tác vụ khác.
![]()
Máy tính Mini PC văn phòng gia đình này hỗ trợ xuất hình ảnh độ phân giải 4K 60FPS đơn hoặc kép với cổng HDMI2.0 và TYPE-C, có thể được sử dụng rộng rãi cho giải trí âm thanh/video tại nhà, và chất lượng hình ảnh độ nét cao của nó phục hồi tuyệt vời màu sắc gốc của video, đồng thời cũng hỗ trợ chơi game và giải trí cùng lúc.
![]()
Là một Máy tính Mini, nó có cổng LAN có dây Gigabit 2.5G tích hợp, được trang bị WIFI6 băng tần kép 2.4G/5G và Bluetooth 5.2 cho nhu cầu Internet hàng ngày.
![]()
Máy tính Mini PC chơi game này được thiết kế với bộ tản nhiệt bằng đồng nguyên chất, lỗ thông hơi dạng tổ ong và quạt làm mát lớn hơn để tản nhiệt nhanh chóng ngay cả ở tốc độ cao và duy trì hiệu suất cao và hoạt động ổn định của máy tính.
![]()
Máy tính Mini tại nhà này có kích thước nhỏ gọn và dễ dàng mang theo, nó có thể được sử dụng để kết nối với màn hình hàng ngày, TV, máy in, máy chiếu và các thiết bị khác của bạn, mọi lúc mọi nơi, chỉ cần kết nối và sử dụng.
![]()
Nó có thể nhanh chóng chạy tất cả các loại phần mềm văn phòng, âm thanh và video độ nét cao và giải trí trò chơi. Nó đáp ứng nhu cầu văn phòng hàng ngày, thiết kế, giải trí và lưu trữ và mang lại sự tiện lợi lớn cho cuộc sống.
![]()
![]()
|
| Tên thương hiệu: | Helor PC |
| Số mô hình: | X101 N100 N200 |
| MOQ: | 1 miếng |
| Giá: | $156.00 ~ $247.00 / Piece/Pieces |
| Chi tiết đóng gói: | hộp carton |
| Điều khoản thanh toán: | T/T |
Máy tính Mini PC để bàn Intel N100/N200 LPDDR5 16G RAM Windows 10/11 Linux có quạt cho văn phòng gia đình và chơi game
Máy tính Mini PC này được trang bị bộ xử lý Intel N100/N200 và hỗ trợ các hệ điều hành windows10, windows11, linux, ubuntu và các hệ điều hành khác.
Là một máy tính Mini PC cho văn phòng gia đình và chơi game, nó được trang bị RAM LPDDR5, hai ổ cứng SSD M.2 2280, một cổng LAN Ethernet Gigabit RJ45 và tiêu thụ điện năng thấp, giúp nó phù hợp cho máy chủ mini dữ liệu, video và âm thanh tại nhà.
Máy tính để bàn mini này không chỉ có thể được sử dụng làm máy chủ âm thanh và video nhỏ tại nhà mà còn có thể thay thế PC thông thường như một máy tính để bàn mini cho các ứng dụng như giải trí chơi game.
| CPU | Intel Processor N100/N200, 3.4GHz/3.7GHz, bốn nhân bốn luồng |
| GPU |
Intel N100: Intel UHD Graphics 24 EUs (Alder Lake); Intel N200: Intel UHD Graphics 32 EUs (Alder Lake) |
| Bộ nhớ | RAM LPDDR5 4800MHz, Tối đa 16GB |
| Ổ cứng | 2*M.2 2280 NVMe SSD PCle3.0 (PCle3.0*1+SATA*1), Tối đa 4TB*2 (Hỗ trợ tốc độ PCle3.0*2) |
| Ethernet | WiFi6 băng tần kép/Bluetooth 5.2 (intel AX201) Cổng LAN Gigabit 2.5G (intel i225), hỗ trợ Wake-on-LAN và PXE boot |
| Cổng giao tiếp | Mạng LAN không dây/Bluetooth; Intel AX201/2.4G/5G/, Intel wifi6/BT5.2 |
| Cổng I/O | 3*USB3.2, 1*LAN, 1*HDMI2.0, 1*TYPE-C 4K 60HZ(hỗ trợ DP/USB), 1*Giắc cắm âm thanh, 1*SSD M.2 2280(PCIE3.0/NVMe), 1*SSD M.2 2280(SATA/NGFF), 1*Nút nguồn |
| Hỗ trợ đầu ra | Màn hình kép HDMI2.0+Type-C 4K/60Hz |
| Hệ điều hành | Windows10, windows10 pro, Windows11, ubuntu, Linux |
| Hệ thống làm mát | Quạt lớn + Tản nhiệt đồng nguyên chất |
| Nguồn | AC 100~240V, 50/60Hz, 12V/3A/PD36W |
| Kích thước | 155*80*19mm, trọng lượng: khoảng 196g |
![]()
Máy tính Mini PC này được trang bị Core Intel AlderLake N100 hoặc N200 Quad-Core Quad-Threading, lên đến 3.4GHz, quy trình intel7. Nó có mức tiêu thụ điện năng thấp và thiết kế yên tĩnh, với khả năng xử lý máy tính, hình ảnh và âm thanh ổn định, có thể dễ dàng xử lý giải trí tại nhà văn phòng và các tác vụ khác.
![]()
Máy tính Mini PC văn phòng gia đình này hỗ trợ xuất hình ảnh độ phân giải 4K 60FPS đơn hoặc kép với cổng HDMI2.0 và TYPE-C, có thể được sử dụng rộng rãi cho giải trí âm thanh/video tại nhà, và chất lượng hình ảnh độ nét cao của nó phục hồi tuyệt vời màu sắc gốc của video, đồng thời cũng hỗ trợ chơi game và giải trí cùng lúc.
![]()
Là một Máy tính Mini, nó có cổng LAN có dây Gigabit 2.5G tích hợp, được trang bị WIFI6 băng tần kép 2.4G/5G và Bluetooth 5.2 cho nhu cầu Internet hàng ngày.
![]()
Máy tính Mini PC chơi game này được thiết kế với bộ tản nhiệt bằng đồng nguyên chất, lỗ thông hơi dạng tổ ong và quạt làm mát lớn hơn để tản nhiệt nhanh chóng ngay cả ở tốc độ cao và duy trì hiệu suất cao và hoạt động ổn định của máy tính.
![]()
Máy tính Mini tại nhà này có kích thước nhỏ gọn và dễ dàng mang theo, nó có thể được sử dụng để kết nối với màn hình hàng ngày, TV, máy in, máy chiếu và các thiết bị khác của bạn, mọi lúc mọi nơi, chỉ cần kết nối và sử dụng.
![]()
Nó có thể nhanh chóng chạy tất cả các loại phần mềm văn phòng, âm thanh và video độ nét cao và giải trí trò chơi. Nó đáp ứng nhu cầu văn phòng hàng ngày, thiết kế, giải trí và lưu trữ và mang lại sự tiện lợi lớn cho cuộc sống.
![]()
![]()