| Tên thương hiệu: | Helor PC |
| Số mô hình: | X26G J1900 |
| MOQ: | 1 mảnh |
| Giá: | Có thể thương lượng |
| Thời gian giao hàng: | 15 ngày làm việc |
| Điều khoản thanh toán: | T/T |
Máy tính mini công nghiệp không quạt này được trang bị bộ xử lý Intel Celeron bộ xử lý bốn nhân bốn luồng processor J1900 với tần số cơ bản lên đến 2.00 GHz, tần số tăng cường lên đến 2.42 GHz với Bộ nhớ đệm L2 2 MB và TDP 10W, có mức tiêu thụ điện năng thấp và hiệu suất mạnh mẽ để đáp ứng nhu cầu của nhiều lĩnh vực điều khiển công nghiệp.
PC không quạt với các giao diện phong phú, chẳng hạn như 3*RS232 COM, 2*LAN, 1*HDMI, 1*VGA và 8*cổng USB, rất phù hợp cho các địa điểm công nghiệp, ứng dụng thương mại hoặc tất cả các loại ứng dụng công nghiệp, có thể được sử dụng rộng rãi trong biển quảng cáo kỹ thuật số, bảo mật mạng, giám sát an ninh, giao thông vận tải và các lĩnh vực khác.
| CPU | Bộ xử lý Intel Celeron J1900 4 nhân 4 luồng, tần số cơ bản 2.00 GHz, bộ nhớ đệm L2 2 MB, TDP 10W |
| GPU | Đồ họa Intel® HD cho dòng bộ xử lý Intel Atom® Z3700 |
| Ethernet | 2*Realtek RTL8111E LAN; 1*MINI PCIE, hỗ trợ mạng không dây và mô-đun 3G/4G |
| Ổ cứng | 1*2.5 inch SATA3.0 HDD / SSD, 1*mSATA SSD |
| Bộ nhớ | 1*DDR3L, RAM 1333/1600, 1.35V, lên đến 8GB |
| Giao diện I/O | 7*USB2.0; 1*USB3.0; 3*RS232 COM (hỗ trợ 5V/12V); 1*Audio Out; 1*Audio In; 2*Indicator; 1*HDMI; 1*VGA; 1*DC; 1*Nút nguồn; 2*LAN |
| Giao diện hiển thị | 1*HDMI, 1*VGA, hỗ trợ xuất màn hình kép đồng bộ hoặc không đồng bộ |
| Hệ điều hành | Windows 7, Windows 8, Windows 10, Linux, v.v. |
| Nguồn điện | 1*DC, 12V3A |
| Môi trường làm việc | Nhiệt độ hoạt động: 0°C~50°C, Nhiệt độ lưu trữ: -20°C~80°C, Độ ẩm tương đối: 10%~90% (không ngưng tụ) |
PC không quạt được trang bị quy trình xử lý vật liệu hợp kim nhôm nguyên khối, ổn định hơn máy tính thông thường và có khả năng thích ứng với môi trường mạnh mẽ hơn. Cho dù đó là môi trường rung động cao, môi trường bụi bẩn, môi trường nhiệt độ cao và thấp, nó cũng có thể thích ứng tốt và hoạt động 24/7 suốt ngày đêm.
![]()
PC công nghiệp không quạt với bộ nhớ 1*DDR3L tần số cao, 1.35V, lên đến 8GB và ổ cứng thể rắn tốc độ cao 1*2.5 inch SATA3.0, 1*mSATA SSD, tất cả các khía cạnh của máy tính đều cải thiện tốc độ phản hồi và tốc độ xử lý, để đáp ứng nhu cầu của ngành công nghiệp và các môi trường khác.
![]()
PC không quạt Celeron đi kèm với giao diện HD 1*HDMI và giao diện video 1*VGA, có thể hỗ trợ xuất màn hình kép đồng bộ hoặc không đồng bộ.
![]()
PC không quạt được trang bị quy trình xử lý vật liệu hợp kim nhôm nguyên khối và thiết kế tản nhiệt bằng tấm kim loại không quạt, hỗ trợ hoạt động ổn định với tiếng ồn thấp.
![]()
![]()
![]()
| Tên thương hiệu: | Helor PC |
| Số mô hình: | X26G J1900 |
| MOQ: | 1 mảnh |
| Giá: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết đóng gói: | hộp carton |
| Điều khoản thanh toán: | T/T |
Máy tính mini công nghiệp không quạt này được trang bị bộ xử lý Intel Celeron bộ xử lý bốn nhân bốn luồng processor J1900 với tần số cơ bản lên đến 2.00 GHz, tần số tăng cường lên đến 2.42 GHz với Bộ nhớ đệm L2 2 MB và TDP 10W, có mức tiêu thụ điện năng thấp và hiệu suất mạnh mẽ để đáp ứng nhu cầu của nhiều lĩnh vực điều khiển công nghiệp.
PC không quạt với các giao diện phong phú, chẳng hạn như 3*RS232 COM, 2*LAN, 1*HDMI, 1*VGA và 8*cổng USB, rất phù hợp cho các địa điểm công nghiệp, ứng dụng thương mại hoặc tất cả các loại ứng dụng công nghiệp, có thể được sử dụng rộng rãi trong biển quảng cáo kỹ thuật số, bảo mật mạng, giám sát an ninh, giao thông vận tải và các lĩnh vực khác.
| CPU | Bộ xử lý Intel Celeron J1900 4 nhân 4 luồng, tần số cơ bản 2.00 GHz, bộ nhớ đệm L2 2 MB, TDP 10W |
| GPU | Đồ họa Intel® HD cho dòng bộ xử lý Intel Atom® Z3700 |
| Ethernet | 2*Realtek RTL8111E LAN; 1*MINI PCIE, hỗ trợ mạng không dây và mô-đun 3G/4G |
| Ổ cứng | 1*2.5 inch SATA3.0 HDD / SSD, 1*mSATA SSD |
| Bộ nhớ | 1*DDR3L, RAM 1333/1600, 1.35V, lên đến 8GB |
| Giao diện I/O | 7*USB2.0; 1*USB3.0; 3*RS232 COM (hỗ trợ 5V/12V); 1*Audio Out; 1*Audio In; 2*Indicator; 1*HDMI; 1*VGA; 1*DC; 1*Nút nguồn; 2*LAN |
| Giao diện hiển thị | 1*HDMI, 1*VGA, hỗ trợ xuất màn hình kép đồng bộ hoặc không đồng bộ |
| Hệ điều hành | Windows 7, Windows 8, Windows 10, Linux, v.v. |
| Nguồn điện | 1*DC, 12V3A |
| Môi trường làm việc | Nhiệt độ hoạt động: 0°C~50°C, Nhiệt độ lưu trữ: -20°C~80°C, Độ ẩm tương đối: 10%~90% (không ngưng tụ) |
PC không quạt được trang bị quy trình xử lý vật liệu hợp kim nhôm nguyên khối, ổn định hơn máy tính thông thường và có khả năng thích ứng với môi trường mạnh mẽ hơn. Cho dù đó là môi trường rung động cao, môi trường bụi bẩn, môi trường nhiệt độ cao và thấp, nó cũng có thể thích ứng tốt và hoạt động 24/7 suốt ngày đêm.
![]()
PC công nghiệp không quạt với bộ nhớ 1*DDR3L tần số cao, 1.35V, lên đến 8GB và ổ cứng thể rắn tốc độ cao 1*2.5 inch SATA3.0, 1*mSATA SSD, tất cả các khía cạnh của máy tính đều cải thiện tốc độ phản hồi và tốc độ xử lý, để đáp ứng nhu cầu của ngành công nghiệp và các môi trường khác.
![]()
PC không quạt Celeron đi kèm với giao diện HD 1*HDMI và giao diện video 1*VGA, có thể hỗ trợ xuất màn hình kép đồng bộ hoặc không đồng bộ.
![]()
PC không quạt được trang bị quy trình xử lý vật liệu hợp kim nhôm nguyên khối và thiết kế tản nhiệt bằng tấm kim loại không quạt, hỗ trợ hoạt động ổn định với tiếng ồn thấp.
![]()
![]()
![]()