| Tên thương hiệu: | Helor PC |
| Số mô hình: | X30G J4125 |
| MOQ: | 1 mảnh |
| Giá: | Có thể thương lượng |
| Thời gian giao hàng: | 15 ngày làm việc |
| Điều khoản thanh toán: | T/T |
PC công nghiệp này là loại hai mạng, hai độ nét cao, bốn cổng nối tiếp, với kết nối hai mạng, đầu ra hai độ nét cao và bốn cổng nối tiếp. Nó áp dụng cấu hình phần cứng tiên tiến để đảm bảo hiệu suất tính toán xuất sắc, có thể đáp ứng nhu cầu của nhà máy, kiểm soát sản xuất, giáo dục đa phương tiện, tủ nhận hàng tự phục vụ và nhiều nhu cầu khác.
Nó có thể cung cấp dịch vụ tùy chỉnh, cấu hình và tùy chỉnh theo nhu cầu cụ thể của người dùng, giúp máy chủ đáp ứng tốt hơn nhu cầu kinh doanh hoặc cá nhân cụ thể của người dùng.
| CPU | Bộ xử lý Intel Celeron J4125 |
| GPU | Đồ họa Intel UHD 600 |
| Ethernet | 2* Gigabit ethernet, RTL8111H/8111G |
| Cổng trước | 4*USB 3.2 Gen1, 2*COM, 1*MIC, 1*SPK, 1*Ghost, 1*Nút nguồn, 1*Nút Reset |
| Cổng sau | 3*USB 2.0, 1*USB 3.2 Gen1, 2*COM, 2*LAN, 2*HDMI, 1*DC |
| Bộ nhớ | 1* Kênh đơn SO-DIMM DDR4, Tối đa 8GB |
| Lưu trữ | 1* M.2 2280 SSD, 1* Ổ cứng/SSD SATA 2.5'' |
| Hệ điều hành | Windows 8, Windows 10, Linux, Ubuntu, Centos, v.v. |
| Màn hình | 2*HDMI, hỗ trợ hiển thị đồng bộ hoặc không đồng bộ ba màn hình |
| Khe cắm mở rộng | 1*Mini PCIE, hỗ trợ module Wifi, Bluetooth/4G |
| Kích thước | 136mm*126mm*46mm |
| Trọng lượng | ≈ 0.65KG |
| Môi trường làm việc | Nhiệt độ hoạt động: -20 - +60℃, Nhiệt độ lưu trữ: -30℃ - +70℃, Độ ẩm tương đối: 0% ~ 95% (không ngưng tụ) |
PC công nghiệp nàyhỗ trợ bộ xử lý Intel Celeron N4000 và J4125 tùy chỉnh. Intel Celeron J4125 là bộ xử lý 4 lõi 4 luồng với tần số cơ bản 2.7GHz và bộ nhớ đệm tốc độ cao 4.00 MB L3. Nhìn chung, Intel Celeron J4125 là bộ xử lý bốn lõi có hiệu suất mạnh hơn, trong khi Intel Celeron N4000 là bộ xử lý hai lõi tiết kiệm năng lượng hơn.
![]()
Cả hai CPU (bộ xử lý Intel Celeron N4000 và J4125) đều hỗ trợ các module bộ nhớ DDR4, và một khe cắm bộ nhớ SO-DIMM DDR4 2133/2400MHz trên bo mạch hỗ trợ tối đa 8GB bộ nhớ đơn.
![]()
PC công nghiệp hỗ trợ SSD tốc độ cao M.2 với tương tác dữ liệu nhanh hơn, loại bỏ các vấn đề như chậm trễ và truyền tải chậm, giảm độ trễ phản hồi của máy tính và mang lại trải nghiệm hoạt động nhanh như chớp.
![]()
Hỗ trợ hiển thị ba màn hình đồng bộ hoặc không đồng bộ (HDMI1, HDMI2, LVDS3 tích hợp), LVDS có thể hỗ trợ điều chỉnh hệ thống hoặc phần cứng, và phương pháp điều chỉnh có thể được chọn thông qua jumper (mặc định là hệ thống).
![]()
Và trong bốn cổng COM, để đáp ứng các mẫu cổng nối tiếp khác nhau, 4 * COM232 và COM1 hỗ trợ lựa chọn jumper RS232/485. Hình ảnh cung cấp các phương pháp và bước để thực hiện thay đổi, có thể được sửa đổi nếu cần, Tùy chỉnh máy tính cá nhân của riêng bạn.
![]()
![]()
| Tên thương hiệu: | Helor PC |
| Số mô hình: | X30G J4125 |
| MOQ: | 1 mảnh |
| Giá: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết đóng gói: | hộp carton |
| Điều khoản thanh toán: | T/T |
PC công nghiệp này là loại hai mạng, hai độ nét cao, bốn cổng nối tiếp, với kết nối hai mạng, đầu ra hai độ nét cao và bốn cổng nối tiếp. Nó áp dụng cấu hình phần cứng tiên tiến để đảm bảo hiệu suất tính toán xuất sắc, có thể đáp ứng nhu cầu của nhà máy, kiểm soát sản xuất, giáo dục đa phương tiện, tủ nhận hàng tự phục vụ và nhiều nhu cầu khác.
Nó có thể cung cấp dịch vụ tùy chỉnh, cấu hình và tùy chỉnh theo nhu cầu cụ thể của người dùng, giúp máy chủ đáp ứng tốt hơn nhu cầu kinh doanh hoặc cá nhân cụ thể của người dùng.
| CPU | Bộ xử lý Intel Celeron J4125 |
| GPU | Đồ họa Intel UHD 600 |
| Ethernet | 2* Gigabit ethernet, RTL8111H/8111G |
| Cổng trước | 4*USB 3.2 Gen1, 2*COM, 1*MIC, 1*SPK, 1*Ghost, 1*Nút nguồn, 1*Nút Reset |
| Cổng sau | 3*USB 2.0, 1*USB 3.2 Gen1, 2*COM, 2*LAN, 2*HDMI, 1*DC |
| Bộ nhớ | 1* Kênh đơn SO-DIMM DDR4, Tối đa 8GB |
| Lưu trữ | 1* M.2 2280 SSD, 1* Ổ cứng/SSD SATA 2.5'' |
| Hệ điều hành | Windows 8, Windows 10, Linux, Ubuntu, Centos, v.v. |
| Màn hình | 2*HDMI, hỗ trợ hiển thị đồng bộ hoặc không đồng bộ ba màn hình |
| Khe cắm mở rộng | 1*Mini PCIE, hỗ trợ module Wifi, Bluetooth/4G |
| Kích thước | 136mm*126mm*46mm |
| Trọng lượng | ≈ 0.65KG |
| Môi trường làm việc | Nhiệt độ hoạt động: -20 - +60℃, Nhiệt độ lưu trữ: -30℃ - +70℃, Độ ẩm tương đối: 0% ~ 95% (không ngưng tụ) |
PC công nghiệp nàyhỗ trợ bộ xử lý Intel Celeron N4000 và J4125 tùy chỉnh. Intel Celeron J4125 là bộ xử lý 4 lõi 4 luồng với tần số cơ bản 2.7GHz và bộ nhớ đệm tốc độ cao 4.00 MB L3. Nhìn chung, Intel Celeron J4125 là bộ xử lý bốn lõi có hiệu suất mạnh hơn, trong khi Intel Celeron N4000 là bộ xử lý hai lõi tiết kiệm năng lượng hơn.
![]()
Cả hai CPU (bộ xử lý Intel Celeron N4000 và J4125) đều hỗ trợ các module bộ nhớ DDR4, và một khe cắm bộ nhớ SO-DIMM DDR4 2133/2400MHz trên bo mạch hỗ trợ tối đa 8GB bộ nhớ đơn.
![]()
PC công nghiệp hỗ trợ SSD tốc độ cao M.2 với tương tác dữ liệu nhanh hơn, loại bỏ các vấn đề như chậm trễ và truyền tải chậm, giảm độ trễ phản hồi của máy tính và mang lại trải nghiệm hoạt động nhanh như chớp.
![]()
Hỗ trợ hiển thị ba màn hình đồng bộ hoặc không đồng bộ (HDMI1, HDMI2, LVDS3 tích hợp), LVDS có thể hỗ trợ điều chỉnh hệ thống hoặc phần cứng, và phương pháp điều chỉnh có thể được chọn thông qua jumper (mặc định là hệ thống).
![]()
Và trong bốn cổng COM, để đáp ứng các mẫu cổng nối tiếp khác nhau, 4 * COM232 và COM1 hỗ trợ lựa chọn jumper RS232/485. Hình ảnh cung cấp các phương pháp và bước để thực hiện thay đổi, có thể được sửa đổi nếu cần, Tùy chỉnh máy tính cá nhân của riêng bạn.
![]()
![]()