|
|
| Tên thương hiệu: | Helorpc |
| Số mô hình: | X31Y N100 Dual-LAN Dual-COM |
| MOQ: | 1 miếng |
| Giá: | $104.00 ~ $165.00 / Piece/Pieces |
| Thời gian giao hàng: | 15 ngày làm việc |
| Điều khoản thanh toán: | T/T |
Thân máy của Máy tính Công nghiệp này áp dụng quy trình hàn kín hợp kim nhôm, có khả năng chống bụi, chống ẩm, chống áp lực, chống nhiễu và có thể dễ dàng xử lý các môi trường công nghiệp khắc nghiệt khác nhau. Là một Máy tính Mini Công nghiệp nhúng, nó áp dụng một RAM DDR4 lên đến 16G, hỗ trợ ổ cứng M.2 và mSATA, nó cũng áp dụng hệ thống làm mát không quạt, không gây tiếng ồn và có thể hoạt động 24 giờ một ngày. Máy tính Mini Dual-LAN Dual-COM này tương thích với windows10/11, linux và các hệ điều hành khác, không chỉ có thể được sử dụng trong lĩnh vực công nghiệp mà còn có thể được sử dụng làm máy tính để bàn mini văn phòng tại nhà để thay thế máy tính thông thường, phù hợp với giáo dục đa phương tiện, hệ thống kiểm soát truy cập cổng và các địa điểm khác.
| CPU | Bộ xử lý Intel N100, lõi tứ 4 luồng, lên đến 3.4GHz |
| GPU | Đồ họa Intel UHD 24 EUs (Alder Lake) |
| Bộ nhớ | 1*DDR4 SODIMM, Tối đa 16GB |
| Ethernet | 2*RTL8111H LAN, hỗ trợ wake on LAN và PXE boot |
| Ổ cứng | 1*M.2 2280/NVME, 1*MSATA, 1*SATA SSD/HDD |
| Hệ điều hành | Windows10, Windows11, Linux |
| Giao diện I/O | 2*USB3.0, 2*USB2.0, 2*COM RS232, 2*HDMI2.0 (4096 x 2160 @60Hz), 1*DP1.4 (4096 x 2160 @60Hz), 1*SPK, 1*MIC, 1*Nút nguồn |
| Khe cắm mở rộng | 1*M.2, hỗ trợ mở rộng module Wifi6/ Bluetooth |
| Nguồn | DC 12, bộ nguồn mặc định là 12V5A |
| Chất liệu | Hợp kim nhôm |
| Lắp đặt | Để bàn và treo tường |
| Làm mát | Làm mát thụ động không quạt |
| Kích thước | 180mm*128mm*55mm; Trọng lượng: 1.1kg |
| Môi trường làm việc |
Nhiệt độ lưu trữ: -30℃ đến +70℃; Nhiệt độ hoạt động: -10℃ đến +60℃; Độ ẩm tương đối: 5%~95% (không ngưng tụ) |
![]()
Máy tính mini công nghiệp này có thể được trang bị bộ xử lý intel N100 lõi tứ 4 luồng 3.4GHz , RAM DDR4 lên đến 16G, hỗ trợ ổ cứng M.2 và mSATA, có thể đáp ứng tốt hơn nhu cầu của các ngành công nghiệp hiện đại.
![]()
Máy tính mini công nghiệp này đi kèm với 2 cổng HDMI HD và 1 cổng video DP. Nó có thể hỗ trợ đầu ra hiển thị kép đồng bộ và không đồng bộ, có thể được sử dụng rộng rãi trong rạp chiếu phim, đa phương tiện trường học, thiết bị y tế và các lĩnh vực khác.
![]()
Nó được trang bị hai cổng nối tiếp RS232, máy tính mini này phù hợp với nhiều địa điểm công nghiệp, kịch bản thương mại và các ứng dụng kỹ thuật chuyên dụng.
![]()
Máy tính mini sử dụng thiết kế dẫn nhiệt bằng kim loại có cánh tản nhiệt, giúp nhiệt nhanh chóng tản ra từ bên trong, không chỉ không có tiếng ồn của quạt mà còn chống bụi và chống ẩm cũng như bảo vệ các thành phần bên trong.
![]()
Nó được thiết kế đặc biệt cho thiết bị công nghiệp, và nó có hỗ trợ phần cứng mạnh mẽ để hoạt động ổn định và thích ứng với môi trường ngay cả trong môi trường có rung động đáng kể và nhiễu cao.
![]()
Nó có thể được áp dụng cho sản xuất tự động hóa công nghiệp, biển báo kỹ thuật số, giám sát an ninh, phát hiện thị giác giao thông, robot thông minh và các kịch bản khác, đóng góp to lớn cho cuộc sống tốt đẹp hơn của con người.
![]()
![]()
|
| Tên thương hiệu: | Helorpc |
| Số mô hình: | X31Y N100 Dual-LAN Dual-COM |
| MOQ: | 1 miếng |
| Giá: | $104.00 ~ $165.00 / Piece/Pieces |
| Chi tiết đóng gói: | hộp carton |
| Điều khoản thanh toán: | T/T |
Thân máy của Máy tính Công nghiệp này áp dụng quy trình hàn kín hợp kim nhôm, có khả năng chống bụi, chống ẩm, chống áp lực, chống nhiễu và có thể dễ dàng xử lý các môi trường công nghiệp khắc nghiệt khác nhau. Là một Máy tính Mini Công nghiệp nhúng, nó áp dụng một RAM DDR4 lên đến 16G, hỗ trợ ổ cứng M.2 và mSATA, nó cũng áp dụng hệ thống làm mát không quạt, không gây tiếng ồn và có thể hoạt động 24 giờ một ngày. Máy tính Mini Dual-LAN Dual-COM này tương thích với windows10/11, linux và các hệ điều hành khác, không chỉ có thể được sử dụng trong lĩnh vực công nghiệp mà còn có thể được sử dụng làm máy tính để bàn mini văn phòng tại nhà để thay thế máy tính thông thường, phù hợp với giáo dục đa phương tiện, hệ thống kiểm soát truy cập cổng và các địa điểm khác.
| CPU | Bộ xử lý Intel N100, lõi tứ 4 luồng, lên đến 3.4GHz |
| GPU | Đồ họa Intel UHD 24 EUs (Alder Lake) |
| Bộ nhớ | 1*DDR4 SODIMM, Tối đa 16GB |
| Ethernet | 2*RTL8111H LAN, hỗ trợ wake on LAN và PXE boot |
| Ổ cứng | 1*M.2 2280/NVME, 1*MSATA, 1*SATA SSD/HDD |
| Hệ điều hành | Windows10, Windows11, Linux |
| Giao diện I/O | 2*USB3.0, 2*USB2.0, 2*COM RS232, 2*HDMI2.0 (4096 x 2160 @60Hz), 1*DP1.4 (4096 x 2160 @60Hz), 1*SPK, 1*MIC, 1*Nút nguồn |
| Khe cắm mở rộng | 1*M.2, hỗ trợ mở rộng module Wifi6/ Bluetooth |
| Nguồn | DC 12, bộ nguồn mặc định là 12V5A |
| Chất liệu | Hợp kim nhôm |
| Lắp đặt | Để bàn và treo tường |
| Làm mát | Làm mát thụ động không quạt |
| Kích thước | 180mm*128mm*55mm; Trọng lượng: 1.1kg |
| Môi trường làm việc |
Nhiệt độ lưu trữ: -30℃ đến +70℃; Nhiệt độ hoạt động: -10℃ đến +60℃; Độ ẩm tương đối: 5%~95% (không ngưng tụ) |
![]()
Máy tính mini công nghiệp này có thể được trang bị bộ xử lý intel N100 lõi tứ 4 luồng 3.4GHz , RAM DDR4 lên đến 16G, hỗ trợ ổ cứng M.2 và mSATA, có thể đáp ứng tốt hơn nhu cầu của các ngành công nghiệp hiện đại.
![]()
Máy tính mini công nghiệp này đi kèm với 2 cổng HDMI HD và 1 cổng video DP. Nó có thể hỗ trợ đầu ra hiển thị kép đồng bộ và không đồng bộ, có thể được sử dụng rộng rãi trong rạp chiếu phim, đa phương tiện trường học, thiết bị y tế và các lĩnh vực khác.
![]()
Nó được trang bị hai cổng nối tiếp RS232, máy tính mini này phù hợp với nhiều địa điểm công nghiệp, kịch bản thương mại và các ứng dụng kỹ thuật chuyên dụng.
![]()
Máy tính mini sử dụng thiết kế dẫn nhiệt bằng kim loại có cánh tản nhiệt, giúp nhiệt nhanh chóng tản ra từ bên trong, không chỉ không có tiếng ồn của quạt mà còn chống bụi và chống ẩm cũng như bảo vệ các thành phần bên trong.
![]()
Nó được thiết kế đặc biệt cho thiết bị công nghiệp, và nó có hỗ trợ phần cứng mạnh mẽ để hoạt động ổn định và thích ứng với môi trường ngay cả trong môi trường có rung động đáng kể và nhiễu cao.
![]()
Nó có thể được áp dụng cho sản xuất tự động hóa công nghiệp, biển báo kỹ thuật số, giám sát an ninh, phát hiện thị giác giao thông, robot thông minh và các kịch bản khác, đóng góp to lớn cho cuộc sống tốt đẹp hơn của con người.
![]()
![]()