|
|
| Tên thương hiệu: | Helor PC |
| Số mô hình: | X31G |
| MOQ: | 1 mảnh |
| Giá: | Có thể thương lượng |
| Thời gian giao hàng: | 15 ngày làm việc |
| Điều khoản thanh toán: | T/T |
PC mini công nghiệp này được trang bị bộ xử lý Intel Celeron J6412 4 nhân 4 luồng với bộ nhớ đệm L2 1.5 MB, quy trình sản xuất 10nm và TDP 10W cho hiệu suất mạnh mẽ.
Là một PC công nghiệp Intel Celeron, nó ổn định hơn máy tính thông thường. Ví dụ, máy tính trong ATM là PC công nghiệp. Mini PC công nghiệp của chúng tôi hỗ trợ cài đặt Khôi phục mất điện AC (Tự động Bật nguồn), wake-up on LAN. Và nó có ưu điểm hoạt động lâu dài, tiết kiệm năng lượng và kích thước nhỏ gọn. PC mini công nghiệp không quạt của chúng tôi với giao diện phong phú là một máy tính được thiết kế riêng cho ngành công nghiệp.
Ngoài ra, máy tính công nghiệp không quạt Intel Celeron được trang bịvỏ hợp kim nhôm, mặt trước có dạng lưới tản nhiệt, đúc nguyên khối, thân máy và bộ tản nhiệt, dù là môi trường rung động cao, môi trường bụi bẩn, môi trường nhiệt độ cao và thấp, nó cũng có thể thích ứng tốt và hoạt động ổn định.
Nói tóm lại, PC mini công nghiệp này không chỉ là một PC thông thường, mà nó có hiệu suất ổn định hơn và đáp ứng nhu cầu rộng hơn. Ví dụ như cho ATM, kiểm soát truy cập, biển quảng cáo kỹ thuật số, Tủ KIOSK, và chăm sóc y tế, v.v.
| CPU | Intel Celeron J6412, 4 nhân, 4 luồng, bộ nhớ đệm L2 1.5 MB, TDP 10W |
| GPU | Intel® UHD Graphics |
| Ethernet | 2*RTL8111H Gigabit Ethernet, hỗ trợ wake-on LAN và PXE boot |
| Bộ nhớ | 1*DDR4 SODIMM, lên đến 16G |
| Ổ cứng | 1*M.2 NGFF 2280 SSD, 1*SATA SSD/HDD 6GB/S (Toàn bộ máy không hỗ trợ ổ cứng 2.5 inch) |
| Giao diện I/O | 4*USB 3.0, 2*USB 2.0, 2*RS232 COM, 1*VGA, 1*HDMI, 1*DC 12V, 1*SPK/MIC, 1*Nút nguồn |
| Hệ điều hành | Windows 10, Windows 11, Linux, v.v. |
| Khe cắm mở rộng | 1*khe cắm M.2, Hỗ trợ module WIFI/Bluetooth, |
| Nguồn | 1*DC, 12V5A |
| Kích thước/Trọng lượng | 180*128*55 mm/Khoảng 1.2 Kg |
| Chất liệu | Hợp kim nhôm |
| Lắp đặt | Để bàn và treo tường |
| Nhiệt độ phù hợp | Nhiệt độ hoạt động: -10℃ đến +60℃, Nhiệt độ lưu trữ: -30℃ đến +70℃, Độ ẩm lưu trữ: 5%~95% (độ ẩm tương đối, không ngưng tụ) |
PC công nghiệp không quạt được trang bị 2 cổng Gigabit Ethernet, có thể nhận và gửi dữ liệu cùng lúc. Nó cũng có 2 cổng RS232 COM, có thể tùy chỉnh linh hoạt cho các thiết bị có tốc độ khác nhau.
![]()
Nó cũng có giao diện 1*VGA và 1*HDMI, hỗ trợ hiển thị hai màn hình đồng bộ hoặc không đồng bộ. Điều này cho phép mở nhiều hệ điều hành cùng lúc, giúp cải thiện đáng kể hiệu quả hoạt động.
![]()
PC điều khiển công nghiệp này, với sự hỗ trợ phần cứng mạnh mẽ, ổn định hơn máy tính thông thường và có khả năng thích ứng với môi trường mạnh mẽ hơn. Nó có thể hoạt động bình thường ngay cả trong các môi trường khắc nghiệt khác nhau như bụi công nghiệp, nhiệt độ cao và rung động.![]()
PC công nghiệp Intel Celeron không quạt này với khả năng hoạt động liên tục trong mọi điều kiện thời tiết, ngay cả trong môi trường không ổn định cũng có thể hoạt động ổn định, đáp ứng nhu cầu hoạt động của các thiết bị thương mại, tự động hóa công nghiệp, không giám sát và các thiết bị khác.![]()
![]()
![]()
|
| Tên thương hiệu: | Helor PC |
| Số mô hình: | X31G |
| MOQ: | 1 mảnh |
| Giá: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết đóng gói: | hộp carton |
| Điều khoản thanh toán: | T/T |
PC mini công nghiệp này được trang bị bộ xử lý Intel Celeron J6412 4 nhân 4 luồng với bộ nhớ đệm L2 1.5 MB, quy trình sản xuất 10nm và TDP 10W cho hiệu suất mạnh mẽ.
Là một PC công nghiệp Intel Celeron, nó ổn định hơn máy tính thông thường. Ví dụ, máy tính trong ATM là PC công nghiệp. Mini PC công nghiệp của chúng tôi hỗ trợ cài đặt Khôi phục mất điện AC (Tự động Bật nguồn), wake-up on LAN. Và nó có ưu điểm hoạt động lâu dài, tiết kiệm năng lượng và kích thước nhỏ gọn. PC mini công nghiệp không quạt của chúng tôi với giao diện phong phú là một máy tính được thiết kế riêng cho ngành công nghiệp.
Ngoài ra, máy tính công nghiệp không quạt Intel Celeron được trang bịvỏ hợp kim nhôm, mặt trước có dạng lưới tản nhiệt, đúc nguyên khối, thân máy và bộ tản nhiệt, dù là môi trường rung động cao, môi trường bụi bẩn, môi trường nhiệt độ cao và thấp, nó cũng có thể thích ứng tốt và hoạt động ổn định.
Nói tóm lại, PC mini công nghiệp này không chỉ là một PC thông thường, mà nó có hiệu suất ổn định hơn và đáp ứng nhu cầu rộng hơn. Ví dụ như cho ATM, kiểm soát truy cập, biển quảng cáo kỹ thuật số, Tủ KIOSK, và chăm sóc y tế, v.v.
| CPU | Intel Celeron J6412, 4 nhân, 4 luồng, bộ nhớ đệm L2 1.5 MB, TDP 10W |
| GPU | Intel® UHD Graphics |
| Ethernet | 2*RTL8111H Gigabit Ethernet, hỗ trợ wake-on LAN và PXE boot |
| Bộ nhớ | 1*DDR4 SODIMM, lên đến 16G |
| Ổ cứng | 1*M.2 NGFF 2280 SSD, 1*SATA SSD/HDD 6GB/S (Toàn bộ máy không hỗ trợ ổ cứng 2.5 inch) |
| Giao diện I/O | 4*USB 3.0, 2*USB 2.0, 2*RS232 COM, 1*VGA, 1*HDMI, 1*DC 12V, 1*SPK/MIC, 1*Nút nguồn |
| Hệ điều hành | Windows 10, Windows 11, Linux, v.v. |
| Khe cắm mở rộng | 1*khe cắm M.2, Hỗ trợ module WIFI/Bluetooth, |
| Nguồn | 1*DC, 12V5A |
| Kích thước/Trọng lượng | 180*128*55 mm/Khoảng 1.2 Kg |
| Chất liệu | Hợp kim nhôm |
| Lắp đặt | Để bàn và treo tường |
| Nhiệt độ phù hợp | Nhiệt độ hoạt động: -10℃ đến +60℃, Nhiệt độ lưu trữ: -30℃ đến +70℃, Độ ẩm lưu trữ: 5%~95% (độ ẩm tương đối, không ngưng tụ) |
PC công nghiệp không quạt được trang bị 2 cổng Gigabit Ethernet, có thể nhận và gửi dữ liệu cùng lúc. Nó cũng có 2 cổng RS232 COM, có thể tùy chỉnh linh hoạt cho các thiết bị có tốc độ khác nhau.
![]()
Nó cũng có giao diện 1*VGA và 1*HDMI, hỗ trợ hiển thị hai màn hình đồng bộ hoặc không đồng bộ. Điều này cho phép mở nhiều hệ điều hành cùng lúc, giúp cải thiện đáng kể hiệu quả hoạt động.
![]()
PC điều khiển công nghiệp này, với sự hỗ trợ phần cứng mạnh mẽ, ổn định hơn máy tính thông thường và có khả năng thích ứng với môi trường mạnh mẽ hơn. Nó có thể hoạt động bình thường ngay cả trong các môi trường khắc nghiệt khác nhau như bụi công nghiệp, nhiệt độ cao và rung động.![]()
PC công nghiệp Intel Celeron không quạt này với khả năng hoạt động liên tục trong mọi điều kiện thời tiết, ngay cả trong môi trường không ổn định cũng có thể hoạt động ổn định, đáp ứng nhu cầu hoạt động của các thiết bị thương mại, tự động hóa công nghiệp, không giám sát và các thiết bị khác.![]()
![]()
![]()