|
|
| Tên thương hiệu: | Helor PC |
| Số mô hình: | X61 N5105 |
| MOQ: | 1 mảnh |
| Giá: | Có thể thương lượng |
| Thời gian giao hàng: | 15 ngày làm việc |
| Điều khoản thanh toán: | T/T |
Máy tính mini này có thể được sử dụng không chỉ cho công việc văn phòng, kinh doanh, máy tính cá nhân, mà còn cho máy tính công nghiệp, là một máy tính tiết kiệm chi phí.
Máy tính mini này được trang bị Bộ xử lý Intel Thế hệ 11 N5105 2.9GHz 4 nhân 4 luồng, 3x HDMI 2.0 Hỗ trợ hiển thị 3 màn hình 4K. Hỗ trợ kết nối ba màn hình, xuất video độc lập để mở rộng màn hình của bạn, độ phân giải tối đa 4096x2160@60Hz, mang đến cho bạn trải nghiệm hình ảnh 4K. Kích thước đo được là 87x87x39mm, thể tích dưới 0,3 L và trọng lượng chỉ 240g, dễ dàng mang theo trong các chuyến công tác. Đây cũng là một máy tính mini di động với thiết kế nhỏ gọn, nhẹ và di động, dễ mang theo.
Máy tính mini không quạt với sức mạnh xử lý tuyệt vời và hệ thống làm mát hiệu quả, được trang bị bộ xử lý hiệu năng cao và dung lượng bộ nhớ lớn.
Hỗ trợ WiFi6 và bluetooth 5.0, card mạng không dây Intel AX201 tích hợp, hỗ trợ trải nghiệm internet nhanh WiFi6 và bluetooth 5.0 mang đến cho bạn kết nối nhiều thiết bị hơn, chẳng hạn như trò chơi không dây, điện thoại di động không dây, tai nghe không dây, chuột không dây, bộ điều khiển, bàn phím, v.v.
| CPU | Intel Celeron N5105 Thế hệ 11, 4 nhân 4 luồng, lên đến 2.9GHz |
| GPU | Intel UHD Graphics (lên đến 800MHz) |
| Bộ nhớ | 1*LPDDR4X, lên đến 16GB |
| Ổ cứng | M.2 NVMe/SATA 2242 SSD |
| Đầu ra Video | 3*HDMI 2.0, hỗ trợ hiển thị 3 màn hình 4K |
| Ethernet | 2*RJ45 Gigabit LAN, Card mạng không dây Intel AX201 tích hợp, hỗ trợ WIFI6 và bluetooth 5.0 |
| Giao diện I/O | 3*USB3.0, 2*RJ45 LAN, 3*HDMI 2.0, 1*Type-C, 1*Audio, 1*Nút nguồn |
| Hệ thống làm mát | Tản nhiệt đồng nguyên chất và quạt làm mát điều khiển thông minh |
| Nguồn | DC IN, 12V/2.5A |
| Kích thước | 87mm*87mm*39mm |
| Trọng lượng | khoảng 240g |
| Chất liệu | Hợp kim nhôm + ABS |
| Bảo hành | Bảo hành 1 năm, bảo trì 3 năm |
| Khác | Đèn viền 7 màu tùy chọn dưới BIOS |
Máy tính mini này chỉ có kích thước 87*87*39mm, không chiếm không gian, trọng lượng khoảng 240g, dễ dàng mang theo trong các chuyến công tác, mọi lúc, mọi nơi, khi bạn muốn sử dụng.
![]()
Máy chủ Mini di động Thế hệ 11 có 3 cổng HD HDMI 2.0 để hỗ trợ xuất HD đơn hoặc ba màn hình cho công việc và giải trí hiệu quả hơn khi làm việc, mang đến cho bạn không gian sử dụng rộng hơn.
![]()
Máy tính mini này tích hợp card không dây Intel AX201, hỗ trợ kết nối không dây WiFi6+Bluetooth 5.0, tín hiệu mượt mà hơn, trang tải trong vài giây, xem phim HD không bị giật.
![]()
Máy tính mini di động có thể thay thế tốt hơn máy tính để bàn truyền thống trong nhiều mục đích sử dụng, xử lý thoải mái hầu hết các nhu cầu của gia đình, giải trí, văn phòng, xem phim truyền hình, v.v.
![]()
![]()
|
| Tên thương hiệu: | Helor PC |
| Số mô hình: | X61 N5105 |
| MOQ: | 1 mảnh |
| Giá: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết đóng gói: | hộp carton |
| Điều khoản thanh toán: | T/T |
Máy tính mini này có thể được sử dụng không chỉ cho công việc văn phòng, kinh doanh, máy tính cá nhân, mà còn cho máy tính công nghiệp, là một máy tính tiết kiệm chi phí.
Máy tính mini này được trang bị Bộ xử lý Intel Thế hệ 11 N5105 2.9GHz 4 nhân 4 luồng, 3x HDMI 2.0 Hỗ trợ hiển thị 3 màn hình 4K. Hỗ trợ kết nối ba màn hình, xuất video độc lập để mở rộng màn hình của bạn, độ phân giải tối đa 4096x2160@60Hz, mang đến cho bạn trải nghiệm hình ảnh 4K. Kích thước đo được là 87x87x39mm, thể tích dưới 0,3 L và trọng lượng chỉ 240g, dễ dàng mang theo trong các chuyến công tác. Đây cũng là một máy tính mini di động với thiết kế nhỏ gọn, nhẹ và di động, dễ mang theo.
Máy tính mini không quạt với sức mạnh xử lý tuyệt vời và hệ thống làm mát hiệu quả, được trang bị bộ xử lý hiệu năng cao và dung lượng bộ nhớ lớn.
Hỗ trợ WiFi6 và bluetooth 5.0, card mạng không dây Intel AX201 tích hợp, hỗ trợ trải nghiệm internet nhanh WiFi6 và bluetooth 5.0 mang đến cho bạn kết nối nhiều thiết bị hơn, chẳng hạn như trò chơi không dây, điện thoại di động không dây, tai nghe không dây, chuột không dây, bộ điều khiển, bàn phím, v.v.
| CPU | Intel Celeron N5105 Thế hệ 11, 4 nhân 4 luồng, lên đến 2.9GHz |
| GPU | Intel UHD Graphics (lên đến 800MHz) |
| Bộ nhớ | 1*LPDDR4X, lên đến 16GB |
| Ổ cứng | M.2 NVMe/SATA 2242 SSD |
| Đầu ra Video | 3*HDMI 2.0, hỗ trợ hiển thị 3 màn hình 4K |
| Ethernet | 2*RJ45 Gigabit LAN, Card mạng không dây Intel AX201 tích hợp, hỗ trợ WIFI6 và bluetooth 5.0 |
| Giao diện I/O | 3*USB3.0, 2*RJ45 LAN, 3*HDMI 2.0, 1*Type-C, 1*Audio, 1*Nút nguồn |
| Hệ thống làm mát | Tản nhiệt đồng nguyên chất và quạt làm mát điều khiển thông minh |
| Nguồn | DC IN, 12V/2.5A |
| Kích thước | 87mm*87mm*39mm |
| Trọng lượng | khoảng 240g |
| Chất liệu | Hợp kim nhôm + ABS |
| Bảo hành | Bảo hành 1 năm, bảo trì 3 năm |
| Khác | Đèn viền 7 màu tùy chọn dưới BIOS |
Máy tính mini này chỉ có kích thước 87*87*39mm, không chiếm không gian, trọng lượng khoảng 240g, dễ dàng mang theo trong các chuyến công tác, mọi lúc, mọi nơi, khi bạn muốn sử dụng.
![]()
Máy chủ Mini di động Thế hệ 11 có 3 cổng HD HDMI 2.0 để hỗ trợ xuất HD đơn hoặc ba màn hình cho công việc và giải trí hiệu quả hơn khi làm việc, mang đến cho bạn không gian sử dụng rộng hơn.
![]()
Máy tính mini này tích hợp card không dây Intel AX201, hỗ trợ kết nối không dây WiFi6+Bluetooth 5.0, tín hiệu mượt mà hơn, trang tải trong vài giây, xem phim HD không bị giật.
![]()
Máy tính mini di động có thể thay thế tốt hơn máy tính để bàn truyền thống trong nhiều mục đích sử dụng, xử lý thoải mái hầu hết các nhu cầu của gia đình, giải trí, văn phòng, xem phim truyền hình, v.v.
![]()
![]()