|
|
| Tên thương hiệu: | Helor PC |
| Số mô hình: | X98 |
| MOQ: | 1 mảnh |
| Giá: | Có thể thương lượng |
| Thời gian giao hàng: | 15 ngày làm việc |
| Điều khoản thanh toán: | T/T |
Mini PC được trang bị bộ xử lý Intel Core Series i7-1255U, bộ xử lý 10 lõi, 12 luồng với hiệu suất cực cao và tốc độ chạy lên đến 1.70GHz, cùng với Intel Iris Xe Graphics Eligible, hỗ trợ xuất hình lên đến 4K. Là một mini PC cho văn phòng tại nhà, nó cũng được trang bị hai ổ SSD M.2 NVME, hai RAM SODIMM DDR5 lên đến 64GB, hai cổng Ethernet Gigabit RJ45 Realtek 811H, và nhiều cổng USB. Nó cũng hỗ trợ Windows 10,Windows 11, Ubuntu, Linux, và các hệ điều hành khác, hỗ trợ wake-up on LAN, times boot và PXE boot.
Ngoài ra, mini PC được trang bị cổng hiển thị HDMI2.0, cổng hiển thị DP1.4 và cổng Type-C (USB), hỗ trợ hiển thị đa màn hình, giúp cải thiện đáng kể hiệu quả hoạt động.
Mini PC này đủ nhỏ gọn để sử dụng không chỉ cho gia đình hoặc văn phòng, mà còn cho chơi game và giải trí hoặc âm thanh/video, dễ dàng mang theo và sử dụng mọi lúc, mọi nơi. Mặc dù có kích thước nhỏ gọn, thân máy mỏng và cấu hình phong phú giúp nó được sử dụng rộng rãi trong cuộc sống hàng ngày của mọi người và mang lại sự tiện lợi lớn cho mọi người.
| CPU | Intel Core i7-1255U, Tối đa 4.7GHz |
| GPU | Intel Iris Xe Graphics Eligible |
| RAM | 2*DDR5 SODIMM, Tối đa 64GB |
| Ổ cứng | 2*M.2 NVME SSD (Một trong các SSD hỗ trợ M.2 SATA) |
| Ethernet | 2*RJ45 Realtek 8111H Gigabit LAN, hỗ trợ wake-up on LAN và PXE boot |
| Mở rộng | 1*Khe cắm M.2, hỗ trợ WIFI |
| Cổng I/O | 3*USB 3.2 Gen2; 2*USB2.0; 1*USB Type-C; 1*HDMI 2.0; 1*DP 1.4; 1*Nút nguồn (hỗ trợ đầu vào 12V-19V); 1*Audio; 1*MIC |
| Hệ điều hành | Windows10, Windows11, Ubuntu, Linux, v.v. |
| Chất liệu | Hợp kim nhôm + ABS |
| Lắp đặt | Gắn tường hoặc Để bàn |
| Kích thước | 135 x 125 x 40 mm |
| Trọng lượng | 1.0 kg |
| Nhiệt độ hoạt động | -20℃ đến +60℃ |
| Nhiệt độ lưu trữ | -30℃ đến +70℃ |
| Độ ẩm tương đối | 10%~90% ℃ (không ngưng tụ) |
Mini PC này được trang bị hai ổ SSD M.2 NVME, hai RAM SODIMM DDR5, Tối đa 64GB.![]()
Mặc dù nhỏ gọn, mỏng và nhẹ, hỗ trợ gắn tường hoặc để bàn và cấu hình phong phú giúp nó có thể được sử dụng rộng rãi trong cuộc sống hàng ngày, mang lại sự tiện lợi lớn cho mọi người.![]()
Nó có cổng Ethernet gigabit RJ45 kép, hỗ trợ mô-đun wifi và bluetooth.![]()
Mini PC được trang bị cổng hiển thị HDMI2.0, cổng hiển thị DP1.4 và cổng Type-c (USB), hỗ trợ hiển thị 4K HD đa màn hình, giúp cải thiện đáng kể hiệu quả hoạt động.![]()
Mini PC này đủ nhỏ gọn để sử dụng không chỉ cho gia đình hoặc văn phòng, mà còn cho chơi game và giải trí hoặc âm thanh/video, dễ dàng mang theo và sử dụng mọi lúc, mọi nơi.![]()
![]()
|
| Tên thương hiệu: | Helor PC |
| Số mô hình: | X98 |
| MOQ: | 1 mảnh |
| Giá: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết đóng gói: | hộp carton |
| Điều khoản thanh toán: | T/T |
Mini PC được trang bị bộ xử lý Intel Core Series i7-1255U, bộ xử lý 10 lõi, 12 luồng với hiệu suất cực cao và tốc độ chạy lên đến 1.70GHz, cùng với Intel Iris Xe Graphics Eligible, hỗ trợ xuất hình lên đến 4K. Là một mini PC cho văn phòng tại nhà, nó cũng được trang bị hai ổ SSD M.2 NVME, hai RAM SODIMM DDR5 lên đến 64GB, hai cổng Ethernet Gigabit RJ45 Realtek 811H, và nhiều cổng USB. Nó cũng hỗ trợ Windows 10,Windows 11, Ubuntu, Linux, và các hệ điều hành khác, hỗ trợ wake-up on LAN, times boot và PXE boot.
Ngoài ra, mini PC được trang bị cổng hiển thị HDMI2.0, cổng hiển thị DP1.4 và cổng Type-C (USB), hỗ trợ hiển thị đa màn hình, giúp cải thiện đáng kể hiệu quả hoạt động.
Mini PC này đủ nhỏ gọn để sử dụng không chỉ cho gia đình hoặc văn phòng, mà còn cho chơi game và giải trí hoặc âm thanh/video, dễ dàng mang theo và sử dụng mọi lúc, mọi nơi. Mặc dù có kích thước nhỏ gọn, thân máy mỏng và cấu hình phong phú giúp nó được sử dụng rộng rãi trong cuộc sống hàng ngày của mọi người và mang lại sự tiện lợi lớn cho mọi người.
| CPU | Intel Core i7-1255U, Tối đa 4.7GHz |
| GPU | Intel Iris Xe Graphics Eligible |
| RAM | 2*DDR5 SODIMM, Tối đa 64GB |
| Ổ cứng | 2*M.2 NVME SSD (Một trong các SSD hỗ trợ M.2 SATA) |
| Ethernet | 2*RJ45 Realtek 8111H Gigabit LAN, hỗ trợ wake-up on LAN và PXE boot |
| Mở rộng | 1*Khe cắm M.2, hỗ trợ WIFI |
| Cổng I/O | 3*USB 3.2 Gen2; 2*USB2.0; 1*USB Type-C; 1*HDMI 2.0; 1*DP 1.4; 1*Nút nguồn (hỗ trợ đầu vào 12V-19V); 1*Audio; 1*MIC |
| Hệ điều hành | Windows10, Windows11, Ubuntu, Linux, v.v. |
| Chất liệu | Hợp kim nhôm + ABS |
| Lắp đặt | Gắn tường hoặc Để bàn |
| Kích thước | 135 x 125 x 40 mm |
| Trọng lượng | 1.0 kg |
| Nhiệt độ hoạt động | -20℃ đến +60℃ |
| Nhiệt độ lưu trữ | -30℃ đến +70℃ |
| Độ ẩm tương đối | 10%~90% ℃ (không ngưng tụ) |
Mini PC này được trang bị hai ổ SSD M.2 NVME, hai RAM SODIMM DDR5, Tối đa 64GB.![]()
Mặc dù nhỏ gọn, mỏng và nhẹ, hỗ trợ gắn tường hoặc để bàn và cấu hình phong phú giúp nó có thể được sử dụng rộng rãi trong cuộc sống hàng ngày, mang lại sự tiện lợi lớn cho mọi người.![]()
Nó có cổng Ethernet gigabit RJ45 kép, hỗ trợ mô-đun wifi và bluetooth.![]()
Mini PC được trang bị cổng hiển thị HDMI2.0, cổng hiển thị DP1.4 và cổng Type-c (USB), hỗ trợ hiển thị 4K HD đa màn hình, giúp cải thiện đáng kể hiệu quả hoạt động.![]()
Mini PC này đủ nhỏ gọn để sử dụng không chỉ cho gia đình hoặc văn phòng, mà còn cho chơi game và giải trí hoặc âm thanh/video, dễ dàng mang theo và sử dụng mọi lúc, mọi nơi.![]()
![]()