|
|
| Tên thương hiệu: | Helor PC |
| Số mô hình: | X95 |
| MOQ: | 1 mảnh |
| Giá: | Có thể thương lượng |
| Thời gian giao hàng: | 15 ngày làm việc |
| Điều khoản thanh toán: | T/T |
Máy tính mini này đơn giản và đẹp mắt, với chất liệu kim loại giúp thân máy chắc chắn hơn và tản nhiệt tốt hơn. Nó có thể được treo phía sau màn hình hoặc TV để tiết kiệm không gian bàn làm việc. Nó áp dụng cấu trúc tản nhiệt sáng tạo để đảm bảo hiệu suất cao đồng thời đạt được tiếng ồn thấp.
Máy tính chơi game này hỗ trợ bộ nhớ kênh đôi DDR4 3200MHz / SODIMM (lên đến 64GB), hỗ trợ 2*M.2 2280 PCIE3.0 SSD và 2*2.5 inch SATA HDD / SSD, hỗ trợ cổng Ethernet Gigabit kép, hỗ trợ wifi 6 và bluetooth, hỗ trợ khởi động PXE, 2*HDMI 2.0 (4K 60Hz), 1*DP1.4 (4K 60Hz). Những tính năng này cộng lại, làm cho máy tính mini này trở thành một sản phẩm bán chạy.
Mặc dù máy tính chơi game nhỏ gọn, nó vẫn có thể có hiệu suất đáng kể. Từ góc độ sử dụng, nó có thể được sử dụng cho văn phòng kinh doanh, giải trí nghe nhìn, trò chơi thể thao điện tử, thiết kế đồ họa, v.v.
| CPU | AMD Ryen 9 5900HX (8 lõi, 16 luồng) |
| GPU | AMD Radeon RX6600M, Tần số 2177MHz |
| Bộ nhớ | 2*Kênh đôi DDR4 SODIMM, 3200MHz, Tối đa 64GB |
| Ổ cứng | 2*M.2 2280 PCIE3.0 SSD; 2*2.5 inch SATA HDD/SSD |
| Ethernet | 2*Gigabit LAN, hỗ trợ module WIFI6 và Bluetooth |
| Hệ điều hành | Windows10, Windows11, Ubuntu, Linux, v.v. |
| Cổng Video | 2*HDMI2.0 (4K 60HZ); 1*DP1.4 (4K 60HZ) |
| Giao diện I/O | 4*USB2.0; 2*USB3.2; 2*RJ45 LAN; 2*HDMI; 1*DP1.4; 1*TYPE-C; 1*Audio In; 1*Audio Out; 1*Nút nguồn; 1*DC |
| Nguồn | 1*DC, AC100~240V, 19V/9.32A, 5.5/2.5mm |
| Kích thước | 225x190x45mm |
| Cân nặng | Khoảng 1.0kg |
Máy tính mini này đi kèm với bộ nhớ DDR4 tần số cao và tùy chọn bộ nhớ lên đến 64GB để quản lý hiệu quả nhiều tác vụ.
![]()
Máy tính mini chơi game này thực sự đi kèm với ba giao diện hiển thị (2*HDMI 2.0, 1*DP 1.4) và hỗ trợ hiển thị nhiều màn hình khác nhau.
![]()
Máy tính mini chơi game này có hai cổng RJ45 Gigabit Ethernet, hỗ trợ module WiFi 6 và Bluetooth. Nó có tốc độ chạy siêu nhanh để tăng tốc độ truyền dữ liệu mạng.
![]()
Để tiết kiệm không gian, máy tính mini sử dụng thiết kế không quạt với các thành phần tỏa nhiệt thấp. Ưu điểm của nó là có thể đạt được sự im lặng hoàn toàn trong quá trình hoạt động. Tuy nhiên, nếu không có sự hỗ trợ của hệ thống làm mát chủ động, thiết kế làm mát thụ động có thể loại bỏ nhiệt hiệu quả hay không là cực kỳ quan trọng.
Vì ý định ban đầu của thiết kế máy tính này là để tạo điều kiện chơi game, chơi game đòi hỏi hiệu suất cao ở mọi khía cạnh, bao gồm cả tản nhiệt. Do đó, chúng ta cần lắp quạt để làm mát nhanh máy tính của mình.
![]()
Mặc dù máy tính chơi game nhỏ gọn, nó vẫn có thể có hiệu suất đáng kể. Từ góc độ sử dụng, nó có thể được sử dụng cho văn phòng kinh doanh, giải trí nghe nhìn, trò chơi thể thao điện tử, thiết kế đồ họa, v.v.
![]()
![]()
|
| Tên thương hiệu: | Helor PC |
| Số mô hình: | X95 |
| MOQ: | 1 mảnh |
| Giá: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết đóng gói: | hộp carton |
| Điều khoản thanh toán: | T/T |
Máy tính mini này đơn giản và đẹp mắt, với chất liệu kim loại giúp thân máy chắc chắn hơn và tản nhiệt tốt hơn. Nó có thể được treo phía sau màn hình hoặc TV để tiết kiệm không gian bàn làm việc. Nó áp dụng cấu trúc tản nhiệt sáng tạo để đảm bảo hiệu suất cao đồng thời đạt được tiếng ồn thấp.
Máy tính chơi game này hỗ trợ bộ nhớ kênh đôi DDR4 3200MHz / SODIMM (lên đến 64GB), hỗ trợ 2*M.2 2280 PCIE3.0 SSD và 2*2.5 inch SATA HDD / SSD, hỗ trợ cổng Ethernet Gigabit kép, hỗ trợ wifi 6 và bluetooth, hỗ trợ khởi động PXE, 2*HDMI 2.0 (4K 60Hz), 1*DP1.4 (4K 60Hz). Những tính năng này cộng lại, làm cho máy tính mini này trở thành một sản phẩm bán chạy.
Mặc dù máy tính chơi game nhỏ gọn, nó vẫn có thể có hiệu suất đáng kể. Từ góc độ sử dụng, nó có thể được sử dụng cho văn phòng kinh doanh, giải trí nghe nhìn, trò chơi thể thao điện tử, thiết kế đồ họa, v.v.
| CPU | AMD Ryen 9 5900HX (8 lõi, 16 luồng) |
| GPU | AMD Radeon RX6600M, Tần số 2177MHz |
| Bộ nhớ | 2*Kênh đôi DDR4 SODIMM, 3200MHz, Tối đa 64GB |
| Ổ cứng | 2*M.2 2280 PCIE3.0 SSD; 2*2.5 inch SATA HDD/SSD |
| Ethernet | 2*Gigabit LAN, hỗ trợ module WIFI6 và Bluetooth |
| Hệ điều hành | Windows10, Windows11, Ubuntu, Linux, v.v. |
| Cổng Video | 2*HDMI2.0 (4K 60HZ); 1*DP1.4 (4K 60HZ) |
| Giao diện I/O | 4*USB2.0; 2*USB3.2; 2*RJ45 LAN; 2*HDMI; 1*DP1.4; 1*TYPE-C; 1*Audio In; 1*Audio Out; 1*Nút nguồn; 1*DC |
| Nguồn | 1*DC, AC100~240V, 19V/9.32A, 5.5/2.5mm |
| Kích thước | 225x190x45mm |
| Cân nặng | Khoảng 1.0kg |
Máy tính mini này đi kèm với bộ nhớ DDR4 tần số cao và tùy chọn bộ nhớ lên đến 64GB để quản lý hiệu quả nhiều tác vụ.
![]()
Máy tính mini chơi game này thực sự đi kèm với ba giao diện hiển thị (2*HDMI 2.0, 1*DP 1.4) và hỗ trợ hiển thị nhiều màn hình khác nhau.
![]()
Máy tính mini chơi game này có hai cổng RJ45 Gigabit Ethernet, hỗ trợ module WiFi 6 và Bluetooth. Nó có tốc độ chạy siêu nhanh để tăng tốc độ truyền dữ liệu mạng.
![]()
Để tiết kiệm không gian, máy tính mini sử dụng thiết kế không quạt với các thành phần tỏa nhiệt thấp. Ưu điểm của nó là có thể đạt được sự im lặng hoàn toàn trong quá trình hoạt động. Tuy nhiên, nếu không có sự hỗ trợ của hệ thống làm mát chủ động, thiết kế làm mát thụ động có thể loại bỏ nhiệt hiệu quả hay không là cực kỳ quan trọng.
Vì ý định ban đầu của thiết kế máy tính này là để tạo điều kiện chơi game, chơi game đòi hỏi hiệu suất cao ở mọi khía cạnh, bao gồm cả tản nhiệt. Do đó, chúng ta cần lắp quạt để làm mát nhanh máy tính của mình.
![]()
Mặc dù máy tính chơi game nhỏ gọn, nó vẫn có thể có hiệu suất đáng kể. Từ góc độ sử dụng, nó có thể được sử dụng cho văn phòng kinh doanh, giải trí nghe nhìn, trò chơi thể thao điện tử, thiết kế đồ họa, v.v.
![]()
![]()