| Tên thương hiệu: | Helor PC |
| Số mô hình: | Máy tính chơi game AMD lõi kép 3150U H68 |
| MOQ: | 1 miếng |
| Giá: | $179.00 ~ $185.00 / Piece/Pieces |
| Thời gian giao hàng: | 15 ngày làm việc |
| Điều khoản thanh toán: | T/T |
Với thân máy mỏng và nhỏ gọn, PC mini này được trang bị RAM DDR4 kênh đôi lên đến 32GB, cổng Gigabit Ethernet RJ45 và hai ổ cứng, mang lại hiệu suất tuyệt vời để hỗ trợ hoạt động tốc độ cao và ổn định của máy tính. Ngoài ra, PC chơi game mini này được trang bị HDMI và DP1.4 để mang lại chất lượng hình ảnh độ nét cao và nâng cao trải nghiệm chơi game.
| CPU |
AMD Athlon™ Gold 3150U, 2.4GHz Tăng tốc lên 3.3GHz, Bộ nhớ đệm L3 4M, 15W; AMD Ryzen™ 7 3750H 2.3GHz Tăng tốc lên 4.0GHz, Bộ nhớ đệm L3 4M, 35W |
| Card đồ họa | Đồ họa AMD Radeon™, Đồ họa Radeon™ RX Vega 10 |
| RAM | DDR4 SO-DIMM 2400Mhz kênh đôi, Tối đa 32GB |
| Ổ cứng | 1* M.2 NVMe 2280 SSD + 1* 2.5" SATA SSD/HDD |
| Ba màn hình | HDMI2.0*1 + DP1.4*1 + Type-C*1 |
| Hệ điều hành được hỗ trợ | Windows 10, Windows 11, Linux, Ubuntu, v.v. |
| Cổng kết nối mặt trước | 1* Nguồn bật/tắt, 1* SPK, 1* MIC, 1* USB 3.0, 1* Type-C |
| Cổng kết nối mặt sau | 1* HDMI2.0, 1* DP1.4, 2* USB3.0, 2* USB2.0, 1* RJ45 LAN, 1* DC IN 19V /3.42A |
| Ethernet | 1* RJ45 10/100M/1000M Gigabit Ethernet |
| Nguồn điện | Đầu vào: AC 100-240V /50-60Hz; Đầu ra: DC 19V/3.42A |
| Hệ thống làm mát | Quạt tản nhiệt & Tản nhiệt |
| Chất liệu vỏ máy | Hợp kim nhôm |
| Nhiệt độ hoạt động | -20~35℃ |
| Nhiệt độ lưu trữ | -20℃~ 85℃ (Khuyến nghị 15- 35℃) |
| Độ ẩm tương đối | 5%~95% (không ngưng tụ) |
| Kích thước | 51mm*128mm*128mm |
| Màu sắc | Xám |
![]()
Là một máy tính để bàn di động, nó được làm bằng vật liệu kim loại hợp kim nhôm và được trang bị quạt tản nhiệt, không chỉ có thể sử dụng ở bất cứ đâu mà còn có thể nhanh chóng tản nhiệt trong quá trình hoạt động của máy tính để giữ cho thân máy mát mẻ và bảo vệ các thành phần bên trong để hoạt động ổn định. Kích thước nhỏ gọn, cấu hình độc đáo và hiệu suất cao khiến nó không chỉ dành cho chơi game và giải trí mà còn có thể được sử dụng rộng rãi trong văn phòng tại nhà, giáo dục trường học, thiết bị đa phương tiện và kinh doanh.
![]()
| Tên thương hiệu: | Helor PC |
| Số mô hình: | Máy tính chơi game AMD lõi kép 3150U H68 |
| MOQ: | 1 miếng |
| Giá: | $179.00 ~ $185.00 / Piece/Pieces |
| Chi tiết đóng gói: | hộp carton |
| Điều khoản thanh toán: | T/T |
Với thân máy mỏng và nhỏ gọn, PC mini này được trang bị RAM DDR4 kênh đôi lên đến 32GB, cổng Gigabit Ethernet RJ45 và hai ổ cứng, mang lại hiệu suất tuyệt vời để hỗ trợ hoạt động tốc độ cao và ổn định của máy tính. Ngoài ra, PC chơi game mini này được trang bị HDMI và DP1.4 để mang lại chất lượng hình ảnh độ nét cao và nâng cao trải nghiệm chơi game.
| CPU |
AMD Athlon™ Gold 3150U, 2.4GHz Tăng tốc lên 3.3GHz, Bộ nhớ đệm L3 4M, 15W; AMD Ryzen™ 7 3750H 2.3GHz Tăng tốc lên 4.0GHz, Bộ nhớ đệm L3 4M, 35W |
| Card đồ họa | Đồ họa AMD Radeon™, Đồ họa Radeon™ RX Vega 10 |
| RAM | DDR4 SO-DIMM 2400Mhz kênh đôi, Tối đa 32GB |
| Ổ cứng | 1* M.2 NVMe 2280 SSD + 1* 2.5" SATA SSD/HDD |
| Ba màn hình | HDMI2.0*1 + DP1.4*1 + Type-C*1 |
| Hệ điều hành được hỗ trợ | Windows 10, Windows 11, Linux, Ubuntu, v.v. |
| Cổng kết nối mặt trước | 1* Nguồn bật/tắt, 1* SPK, 1* MIC, 1* USB 3.0, 1* Type-C |
| Cổng kết nối mặt sau | 1* HDMI2.0, 1* DP1.4, 2* USB3.0, 2* USB2.0, 1* RJ45 LAN, 1* DC IN 19V /3.42A |
| Ethernet | 1* RJ45 10/100M/1000M Gigabit Ethernet |
| Nguồn điện | Đầu vào: AC 100-240V /50-60Hz; Đầu ra: DC 19V/3.42A |
| Hệ thống làm mát | Quạt tản nhiệt & Tản nhiệt |
| Chất liệu vỏ máy | Hợp kim nhôm |
| Nhiệt độ hoạt động | -20~35℃ |
| Nhiệt độ lưu trữ | -20℃~ 85℃ (Khuyến nghị 15- 35℃) |
| Độ ẩm tương đối | 5%~95% (không ngưng tụ) |
| Kích thước | 51mm*128mm*128mm |
| Màu sắc | Xám |
![]()
Là một máy tính để bàn di động, nó được làm bằng vật liệu kim loại hợp kim nhôm và được trang bị quạt tản nhiệt, không chỉ có thể sử dụng ở bất cứ đâu mà còn có thể nhanh chóng tản nhiệt trong quá trình hoạt động của máy tính để giữ cho thân máy mát mẻ và bảo vệ các thành phần bên trong để hoạt động ổn định. Kích thước nhỏ gọn, cấu hình độc đáo và hiệu suất cao khiến nó không chỉ dành cho chơi game và giải trí mà còn có thể được sử dụng rộng rãi trong văn phòng tại nhà, giáo dục trường học, thiết bị đa phương tiện và kinh doanh.
![]()