| Tên thương hiệu: | Helor PC |
| Số mô hình: | X47 |
| MOQ: | 1 mảnh |
| Giá: | Có thể thương lượng |
| Thời gian giao hàng: | 15 ngày làm việc |
| Điều khoản thanh toán: | T/T |
Trong thời đại tốc độ kỹ thuật số, một chiếc máy tính mini mạnh mẽ có thể là người bạn đồng hành đáng tin cậy của bạn cho công việc và giải trí. Mẫu máy của chúng tôi được trang bị chuyên nghiệp bộ xử lý Intel Core i9 series, bao gồm 11900H với 8 lõi và 16 luồng và 12900HK với 14 lõi và 20 luồng, có thể đáp ứng nhu cầu của nhiều người dùng khác nhau. Nếu bạn đang tìm kiếm hiệu suất trên giá thành cao mà vẫn mong muốn hiệu suất mạnh mẽ, bộ xử lý Core i9-11900H chắc chắn có thể đáp ứng yêu cầu của bạn. Với hiệu suất vượt trội và mức giá tương đối phải chăng, nó mang đến cho bạn hiệu suất trên giá thành cực kỳ cao.
Cho dù bạn là nhà thiết kế chuyên nghiệp yêu cầu xử lý đồ họa phức tạp hay người đam mê chơi game tìm kiếm trải nghiệm chơi game liền mạch, máy tính mini của chúng tôi có thể cung cấp cho bạn giải pháp hiệu suất phù hợp nhất dựa trên sở thích của bạn. Lựa chọn máy tính mini của chúng tôi tương đương với việc chọn hiệu suất mạnh mẽ và trải nghiệm sử dụng tiện lợi.
| CPU |
Intel Core I9-11900H Thế hệ thứ 11: 8 Lõi 16 Luồng, Tần số Turbo Tối đa 4.90 GHz, Bộ nhớ đệm 24 MB Intel Core I9-12900HK Thế hệ thứ 12: 14 Lõi 20 Luồng, Tần số Turbo Tối đa 5.00 GHz, Bộ nhớ đệm 24 MB |
| Card đồ họa rời | Card đồ họa rời RTX3060 Laptop 12GB |
| GPU |
Intel Core I9-11900H: Đồ họa Intel® UHD cho Bộ xử lý Intel® Thế hệ thứ 11 Intel Core I9-12900HK: Đủ điều kiện cho Đồ họa Intel® Iris® Xe |
| Ethernet | 2*2.5G RJ45 Intel i225V / i226V LAN |
| Bộ nhớ | Bộ xử lý Thế hệ thứ 11: 2*DDR4 SODIMM, Tối đa 64G; Bộ xử lý Thế hệ thứ 12/13: 2*DDR5 SODIMM, Tối đa 64G |
| Ổ cứng | 2*M.2 2280 NVME (Một trong các SSD hỗ trợ M.2 SATA) |
| Đầu ra Video | 3*HDMI 2.0, 1*USB (Type-C), Hỗ trợ hiển thị 4 màn hình 4K |
| Các tính năng khác | Wake on LAN, Tự động bật nguồn, Bật nguồn theo thời gian, Khởi động PXE. |
| Mở rộng | 1*M.2 2232 WIFI, 1*Thẻ SD 3.0/4.0/7.0 |
| Giao diện I/O | 5*USB 3.0, 2*USB 2.0, 1*MIC, 1*SPK, 1*Nút nguồn, 1*Type-C (USB3.2 Gen2), 1*Khe cắm SD, 3*HDMI 2.0, 2*LAN, 1*DC |
| Nguồn điện | 1*DC 12V-19V 300W |
| Hệ thống làm mát | Làm mát bằng quạt kép |
| Kích thước/Trọng lượng | 228.8mm*148mm*51.8mm/Khoảng 1.5kg |
| Chất liệu | Hợp kim nhôm và ABS |
| Cài đặt | Hỗ trợ cài đặt trên máy tính để bàn |
| Nhiệt độ phù hợp |
Nhiệt độ hoạt động: -20℃ đến +60℃; Nhiệt độ lưu trữ: -30℃ đến +70℃; Độ ẩm lưu trữ: 10% - 90%@30℃ (Không ngưng tụ) |
Intel Core i9-11900H Thế hệ thứ 11 có 8 lõi và 16 luồng, tần số turbo tối đa 4.90 GHz và bộ nhớ đệm 24MB. Nó thể hiện hiệu suất xuất sắc khi chạy nhiều chương trình phức tạp, chơi các game lớn hoặc xử lý các tác vụ tải nặng. Intel Core i9-12900HK Thế hệ thứ 12 còn tốt hơn với 14 lõi và 20 luồng, tần số turbo tối đa 5.00 GHz và bộ nhớ đệm 24MB. Nó có thể xử lý các tác vụ cường độ cao một cách dễ dàng. Nếu bạn cần xử lý đa lõi và hiệu suất tối ưu, 12900HK là lựa chọn hàng đầu của bạn.
![]()
Máy tính mini của chúng tôi mang đến trải nghiệm hình ảnh tuyệt đẹp và khả năng xử lý đồ họa mạnh mẽ. Được trang bị card đồ họa rời RTX3060 Laptop 12G với kiến trúc GA104 và bộ nhớ video GDDR6 cho hiệu suất cực mạnh. Nó có thể xử lý các game 3A và các tác vụ chuyên nghiệp như thiết kế đồ họa và chỉnh sửa video một cách dễ dàng. Card hiển thị hình ảnh chi tiết độ phân giải cao, hoạt ảnh mượt mà và kết xuất ánh sáng và bóng tối chân thực.
![]()
Máy tính mini có 3*HDMI 2.0 và 1*Type-C (USB) giao diện, hỗ trợ đầu ra độ nét cao 4K. Nó cải thiện hiệu quả công việc bằng cách cho phép đa nhiệm và tận hưởng giải trí bằng cách tạo rạp chiếu phim riêng với nhiều màn hình.
![]()
Máy tính mini với card đồ họa rời có khả năng xử lý đồ họa mạnh mẽ, phù hợp để chơi nhiều loại game phổ biến. Nó cung cấp đầu ra tốc độ khung hình cao, chất lượng hình ảnh tinh tế và kết xuất hiệu ứng đặc biệt chân thực, mang đến trải nghiệm chơi game nhập vai.
![]()
![]()
| Tên thương hiệu: | Helor PC |
| Số mô hình: | X47 |
| MOQ: | 1 mảnh |
| Giá: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết đóng gói: | hộp carton |
| Điều khoản thanh toán: | T/T |
Trong thời đại tốc độ kỹ thuật số, một chiếc máy tính mini mạnh mẽ có thể là người bạn đồng hành đáng tin cậy của bạn cho công việc và giải trí. Mẫu máy của chúng tôi được trang bị chuyên nghiệp bộ xử lý Intel Core i9 series, bao gồm 11900H với 8 lõi và 16 luồng và 12900HK với 14 lõi và 20 luồng, có thể đáp ứng nhu cầu của nhiều người dùng khác nhau. Nếu bạn đang tìm kiếm hiệu suất trên giá thành cao mà vẫn mong muốn hiệu suất mạnh mẽ, bộ xử lý Core i9-11900H chắc chắn có thể đáp ứng yêu cầu của bạn. Với hiệu suất vượt trội và mức giá tương đối phải chăng, nó mang đến cho bạn hiệu suất trên giá thành cực kỳ cao.
Cho dù bạn là nhà thiết kế chuyên nghiệp yêu cầu xử lý đồ họa phức tạp hay người đam mê chơi game tìm kiếm trải nghiệm chơi game liền mạch, máy tính mini của chúng tôi có thể cung cấp cho bạn giải pháp hiệu suất phù hợp nhất dựa trên sở thích của bạn. Lựa chọn máy tính mini của chúng tôi tương đương với việc chọn hiệu suất mạnh mẽ và trải nghiệm sử dụng tiện lợi.
| CPU |
Intel Core I9-11900H Thế hệ thứ 11: 8 Lõi 16 Luồng, Tần số Turbo Tối đa 4.90 GHz, Bộ nhớ đệm 24 MB Intel Core I9-12900HK Thế hệ thứ 12: 14 Lõi 20 Luồng, Tần số Turbo Tối đa 5.00 GHz, Bộ nhớ đệm 24 MB |
| Card đồ họa rời | Card đồ họa rời RTX3060 Laptop 12GB |
| GPU |
Intel Core I9-11900H: Đồ họa Intel® UHD cho Bộ xử lý Intel® Thế hệ thứ 11 Intel Core I9-12900HK: Đủ điều kiện cho Đồ họa Intel® Iris® Xe |
| Ethernet | 2*2.5G RJ45 Intel i225V / i226V LAN |
| Bộ nhớ | Bộ xử lý Thế hệ thứ 11: 2*DDR4 SODIMM, Tối đa 64G; Bộ xử lý Thế hệ thứ 12/13: 2*DDR5 SODIMM, Tối đa 64G |
| Ổ cứng | 2*M.2 2280 NVME (Một trong các SSD hỗ trợ M.2 SATA) |
| Đầu ra Video | 3*HDMI 2.0, 1*USB (Type-C), Hỗ trợ hiển thị 4 màn hình 4K |
| Các tính năng khác | Wake on LAN, Tự động bật nguồn, Bật nguồn theo thời gian, Khởi động PXE. |
| Mở rộng | 1*M.2 2232 WIFI, 1*Thẻ SD 3.0/4.0/7.0 |
| Giao diện I/O | 5*USB 3.0, 2*USB 2.0, 1*MIC, 1*SPK, 1*Nút nguồn, 1*Type-C (USB3.2 Gen2), 1*Khe cắm SD, 3*HDMI 2.0, 2*LAN, 1*DC |
| Nguồn điện | 1*DC 12V-19V 300W |
| Hệ thống làm mát | Làm mát bằng quạt kép |
| Kích thước/Trọng lượng | 228.8mm*148mm*51.8mm/Khoảng 1.5kg |
| Chất liệu | Hợp kim nhôm và ABS |
| Cài đặt | Hỗ trợ cài đặt trên máy tính để bàn |
| Nhiệt độ phù hợp |
Nhiệt độ hoạt động: -20℃ đến +60℃; Nhiệt độ lưu trữ: -30℃ đến +70℃; Độ ẩm lưu trữ: 10% - 90%@30℃ (Không ngưng tụ) |
Intel Core i9-11900H Thế hệ thứ 11 có 8 lõi và 16 luồng, tần số turbo tối đa 4.90 GHz và bộ nhớ đệm 24MB. Nó thể hiện hiệu suất xuất sắc khi chạy nhiều chương trình phức tạp, chơi các game lớn hoặc xử lý các tác vụ tải nặng. Intel Core i9-12900HK Thế hệ thứ 12 còn tốt hơn với 14 lõi và 20 luồng, tần số turbo tối đa 5.00 GHz và bộ nhớ đệm 24MB. Nó có thể xử lý các tác vụ cường độ cao một cách dễ dàng. Nếu bạn cần xử lý đa lõi và hiệu suất tối ưu, 12900HK là lựa chọn hàng đầu của bạn.
![]()
Máy tính mini của chúng tôi mang đến trải nghiệm hình ảnh tuyệt đẹp và khả năng xử lý đồ họa mạnh mẽ. Được trang bị card đồ họa rời RTX3060 Laptop 12G với kiến trúc GA104 và bộ nhớ video GDDR6 cho hiệu suất cực mạnh. Nó có thể xử lý các game 3A và các tác vụ chuyên nghiệp như thiết kế đồ họa và chỉnh sửa video một cách dễ dàng. Card hiển thị hình ảnh chi tiết độ phân giải cao, hoạt ảnh mượt mà và kết xuất ánh sáng và bóng tối chân thực.
![]()
Máy tính mini có 3*HDMI 2.0 và 1*Type-C (USB) giao diện, hỗ trợ đầu ra độ nét cao 4K. Nó cải thiện hiệu quả công việc bằng cách cho phép đa nhiệm và tận hưởng giải trí bằng cách tạo rạp chiếu phim riêng với nhiều màn hình.
![]()
Máy tính mini với card đồ họa rời có khả năng xử lý đồ họa mạnh mẽ, phù hợp để chơi nhiều loại game phổ biến. Nó cung cấp đầu ra tốc độ khung hình cao, chất lượng hình ảnh tinh tế và kết xuất hiệu ứng đặc biệt chân thực, mang đến trải nghiệm chơi game nhập vai.
![]()
![]()