| Tên thương hiệu: | Helor PC |
| Số mô hình: | X62 |
| MOQ: | 1 mảnh |
| Giá: | Có thể thương lượng |
| Thời gian giao hàng: | 15 ngày làm việc |
| Điều khoản thanh toán: | T/T |
PC gaming Celeron N5105 thế hệ thứ 11 Intel Jasper Lake thực sự là một thiết bị đáng chú ý, nổi bật như một lựa chọn hoàn hảo cho những người đang tìm kiếm một giải pháp văn phòng tại nhà đáng tin cậy, nhanh chóng và đa năng.
Chiếc máy tính mini nhỏ gọn nhưng hiệu quả cao này được trang bị bộ xử lý 4 lõi 4 luồng mạnh mẽ. Điều này cho phép nó xử lý nhiều loại tác vụ khác nhau một cách dễ dàng, đảm bảo độ trễ hoặc chậm tối thiểu ngay cả khi đa nhiệm. Sự hiện diện của RAM LPDDR4x 1* càng tăng cường khả năng đa nhiệm của nó.
Là một PC gaming có cổng HDMI kép, hỗ trợ xuất hiển thị hai màn hình đồng bộ hoặc không đồng bộ, tạo ra nhiều khả năng hơn. Hỗ trợ làm việc và giải trí cùng lúc, có tỷ lệ sử dụng cao.
Việc tích hợp quạt thông minh và bộ tản nhiệt bằng đồng nguyên chất là một lợi thế đáng kể. Các thành phần này đảm bảo thiết bị luôn mát mẻ và hoạt động trơn tru ngay cả trong thời gian sử dụng kéo dài. Cho dù bạn đang làm việc trên các tài liệu quan trọng, đắm mình vào trò chơi hay tham gia vào các hoạt động sáng tạo, PC gaming là một lựa chọn tuyệt vời cho văn phòng tại nhà của bạn. Nó mang lại hiệu suất, tính linh hoạt và độ tin cậy mà bạn cần để hoàn thành công việc một cách hiệu quả.
| CPU | Bộ xử lý Intel Jasper Lake Celeron N5105 thế hệ thứ 11 4 lõi 4 luồng, Tần số tăng tốc lên đến 2.90 GHz, Bộ nhớ đệm 4MB, TDP 10W |
| GPU | Đồ họa Intel UHD, Tần số cơ bản đồ họa 450 MHz |
| Ethernet | 1*RJ45 Gigabit Ethernet (1000M/100M/10M), WiFi băng tần kép 2.4G/5G, Bluetooth 4.0 |
| Mạng LAN không dây | Intel AC 7265 / 2.4G / 5G, WiFi 802.11 ac / a / b / g / n |
| Khe cắm mở rộng | 1*Khe cắm M.2 PCIE, Hỗ trợ Module WiFi |
| RTC | CR2032 |
| Bộ nhớ | Tích hợp 1*LPDDR4x, Lên đến 8G |
| Lưu trữ | 1*SSD M.2 SATA/PCIE 2242, 1*eMMC 64GB/128GB |
| Hỗ trợ hiển thị | 2*HDMI, Hỗ trợ xuất hiển thị HD kép 4K / 60Hz |
| Giao diện I/O | 3*USB 3.0, 1*TYPE-C (Đầu vào nguồn), 1*AUDIO, 1*LAN RJ45, 2*HDMI, 1*Khe cắm TF, 1*Nút nguồn |
| Hệ điều hành | Windows 10, Windows 11, Ubuntu, v.v. |
| Hệ thống làm mát | Quạt điều khiển nhiệt độ thông minh + Tản nhiệt bằng đồng nguyên chất |
| Nguồn | 1*DC, 12V / 2.5A |
| Kích thước | 72mm * 72mm * 44.5mm |
| Trọng lượng | Khoảng 250g |
Thiết kế mini cho phép máy tính chỉ có kích thước 72mm * 72mm * 44.5mm, làm cho nó cực kỳ nhỏ gọn và đủ nhỏ để bỏ vừa vào bất kỳ túi nào mà không gặp bất kỳ rắc rối nào. Thiết kế tiết kiệm không gian rõ rệt, giúp bạn dễ dàng mang theo khi đi làm hoặc đi du lịch, cho phép bạn luôn kết nối mọi lúc mọi nơi.
![]()
Ngoài sức mạnh xử lý và RAM, thiết bị còn có SSD M.2 SATA/PCIE 2242. Điều này cung cấp khả năng truy cập lưu trữ nhanh chóng cho các tệp và dữ liệu của bạn. Hơn nữa, khe cắm M.2 PCIE bổ sung cung cấp không gian lưu trữ bổ sung, giúp việc lưu trữ và truy cập lượng lớn dữ liệu trở nên cực kỳ thuận tiện.
Nó cũng được trang bị quạt thông minh và bộ tản nhiệt bằng đồng nguyên chất. Các thành phần này đảm bảo thiết bị luôn mát mẻ và chạy trơn tru ngay cả khi sử dụng trong thời gian dài.
![]()
WiFi tích hợp cho phép kết nối internet liền mạch mà không cần dây cáp hoặc dây điện bổ sung. Đối với những người thích kết nối ổn định và an toàn hơn, cổng Ethernet Gigabit RJ45 1* có sẵn. Điều này cung cấp kết nối có dây đáng tin cậy để có hiệu suất tối ưu.
Được trang bị công nghệ WiFi băng tần kép, hỗ trợ truyền tín hiệu không dây tầm xa, tín hiệu mượt mà hơn. Ngay cả khi duyệt web, sử dụng phần mềm trò chuyện và xem video, nó cũng không gây căng thẳng và hỗ trợ truyền tải ổn định. Tải mạng mượt mà và không bị cản trở.
![]()
Nó hỗ trợ chơi các game phổ biến trên Internet và là một trợ thủ đắc lực cho giải trí video và âm thanh HD. Cho dù là cho văn phòng tại nhà, giải trí và chơi game, phim và chương trình TV, trò chuyện trực tuyến, học tập và đào tạo, hay hiển thị và giảng dạy, nó đều có thể đáp ứng nhu cầu của bạn.
![]()
![]()
| Tên thương hiệu: | Helor PC |
| Số mô hình: | X62 |
| MOQ: | 1 mảnh |
| Giá: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết đóng gói: | hộp carton |
| Điều khoản thanh toán: | T/T |
PC gaming Celeron N5105 thế hệ thứ 11 Intel Jasper Lake thực sự là một thiết bị đáng chú ý, nổi bật như một lựa chọn hoàn hảo cho những người đang tìm kiếm một giải pháp văn phòng tại nhà đáng tin cậy, nhanh chóng và đa năng.
Chiếc máy tính mini nhỏ gọn nhưng hiệu quả cao này được trang bị bộ xử lý 4 lõi 4 luồng mạnh mẽ. Điều này cho phép nó xử lý nhiều loại tác vụ khác nhau một cách dễ dàng, đảm bảo độ trễ hoặc chậm tối thiểu ngay cả khi đa nhiệm. Sự hiện diện của RAM LPDDR4x 1* càng tăng cường khả năng đa nhiệm của nó.
Là một PC gaming có cổng HDMI kép, hỗ trợ xuất hiển thị hai màn hình đồng bộ hoặc không đồng bộ, tạo ra nhiều khả năng hơn. Hỗ trợ làm việc và giải trí cùng lúc, có tỷ lệ sử dụng cao.
Việc tích hợp quạt thông minh và bộ tản nhiệt bằng đồng nguyên chất là một lợi thế đáng kể. Các thành phần này đảm bảo thiết bị luôn mát mẻ và hoạt động trơn tru ngay cả trong thời gian sử dụng kéo dài. Cho dù bạn đang làm việc trên các tài liệu quan trọng, đắm mình vào trò chơi hay tham gia vào các hoạt động sáng tạo, PC gaming là một lựa chọn tuyệt vời cho văn phòng tại nhà của bạn. Nó mang lại hiệu suất, tính linh hoạt và độ tin cậy mà bạn cần để hoàn thành công việc một cách hiệu quả.
| CPU | Bộ xử lý Intel Jasper Lake Celeron N5105 thế hệ thứ 11 4 lõi 4 luồng, Tần số tăng tốc lên đến 2.90 GHz, Bộ nhớ đệm 4MB, TDP 10W |
| GPU | Đồ họa Intel UHD, Tần số cơ bản đồ họa 450 MHz |
| Ethernet | 1*RJ45 Gigabit Ethernet (1000M/100M/10M), WiFi băng tần kép 2.4G/5G, Bluetooth 4.0 |
| Mạng LAN không dây | Intel AC 7265 / 2.4G / 5G, WiFi 802.11 ac / a / b / g / n |
| Khe cắm mở rộng | 1*Khe cắm M.2 PCIE, Hỗ trợ Module WiFi |
| RTC | CR2032 |
| Bộ nhớ | Tích hợp 1*LPDDR4x, Lên đến 8G |
| Lưu trữ | 1*SSD M.2 SATA/PCIE 2242, 1*eMMC 64GB/128GB |
| Hỗ trợ hiển thị | 2*HDMI, Hỗ trợ xuất hiển thị HD kép 4K / 60Hz |
| Giao diện I/O | 3*USB 3.0, 1*TYPE-C (Đầu vào nguồn), 1*AUDIO, 1*LAN RJ45, 2*HDMI, 1*Khe cắm TF, 1*Nút nguồn |
| Hệ điều hành | Windows 10, Windows 11, Ubuntu, v.v. |
| Hệ thống làm mát | Quạt điều khiển nhiệt độ thông minh + Tản nhiệt bằng đồng nguyên chất |
| Nguồn | 1*DC, 12V / 2.5A |
| Kích thước | 72mm * 72mm * 44.5mm |
| Trọng lượng | Khoảng 250g |
Thiết kế mini cho phép máy tính chỉ có kích thước 72mm * 72mm * 44.5mm, làm cho nó cực kỳ nhỏ gọn và đủ nhỏ để bỏ vừa vào bất kỳ túi nào mà không gặp bất kỳ rắc rối nào. Thiết kế tiết kiệm không gian rõ rệt, giúp bạn dễ dàng mang theo khi đi làm hoặc đi du lịch, cho phép bạn luôn kết nối mọi lúc mọi nơi.
![]()
Ngoài sức mạnh xử lý và RAM, thiết bị còn có SSD M.2 SATA/PCIE 2242. Điều này cung cấp khả năng truy cập lưu trữ nhanh chóng cho các tệp và dữ liệu của bạn. Hơn nữa, khe cắm M.2 PCIE bổ sung cung cấp không gian lưu trữ bổ sung, giúp việc lưu trữ và truy cập lượng lớn dữ liệu trở nên cực kỳ thuận tiện.
Nó cũng được trang bị quạt thông minh và bộ tản nhiệt bằng đồng nguyên chất. Các thành phần này đảm bảo thiết bị luôn mát mẻ và chạy trơn tru ngay cả khi sử dụng trong thời gian dài.
![]()
WiFi tích hợp cho phép kết nối internet liền mạch mà không cần dây cáp hoặc dây điện bổ sung. Đối với những người thích kết nối ổn định và an toàn hơn, cổng Ethernet Gigabit RJ45 1* có sẵn. Điều này cung cấp kết nối có dây đáng tin cậy để có hiệu suất tối ưu.
Được trang bị công nghệ WiFi băng tần kép, hỗ trợ truyền tín hiệu không dây tầm xa, tín hiệu mượt mà hơn. Ngay cả khi duyệt web, sử dụng phần mềm trò chuyện và xem video, nó cũng không gây căng thẳng và hỗ trợ truyền tải ổn định. Tải mạng mượt mà và không bị cản trở.
![]()
Nó hỗ trợ chơi các game phổ biến trên Internet và là một trợ thủ đắc lực cho giải trí video và âm thanh HD. Cho dù là cho văn phòng tại nhà, giải trí và chơi game, phim và chương trình TV, trò chuyện trực tuyến, học tập và đào tạo, hay hiển thị và giảng dạy, nó đều có thể đáp ứng nhu cầu của bạn.
![]()
![]()