|
|
| Tên thương hiệu: | Helor PC |
| Số mô hình: | X40G 2LAN 2COM |
| MOQ: | 1 mảnh |
| Giá: | Có thể thương lượng |
| Thời gian giao hàng: | 15 ngày làm việc |
| Điều khoản thanh toán: | T/T |
PC công nghiệp nhúng này sử dụng thiết kế bo mạch hai lớp. Cách bố trí của bo mạch chủ bên trong được chuẩn hóa và có trật tự. Không có cáp bên trong. Và các phần cứng khác nhau được tích hợp trên bo mạch để tránh tiếp xúc kém do rung, sau đó máy tính công nghiệp hoạt động ổn định hơn.
Và chiếc PC công nghiệp mini này hỗ trợ hai thẻ nhớ, một ổ cứng thể rắn mSATA, hai ổ cứng 2,5 inch và 3G hoặc 4G Lte với thẻ SIM. Thuận tiện hơn với giao tiếp không dây từ xa mà không gặp sự cố về dây điện.
Được trang bị bộ giao diện hiển thị đa năng, cụ thể là VGA, HDMI và LVDS. Thông qua việc kết nối các giao diện này, bạn có thể dễ dàng đạt được chức năng xuất ra ba màn hình ấn tượng. Nó hỗ trợ cả chế độ hiển thị đồng bộ và không đồng bộ.
| CPU | Bộ xử lý Intel Core i5-7200U, 3M Cache, lên tới 3,10 GHz, 2 lõi 4 luồng, TDP:15W Bộ xử lý Intel Core i7-7500U, Bộ nhớ đệm 4M, tốc độ lên tới 3,50 GHz, 2 lõi 4 luồng, TDP:15W Bộ xử lý Intel Core i5-8250U, Bộ nhớ đệm 6M, tốc độ lên tới 3,40 GHz, 4 lõi 8 luồng, TDP:15W Bộ xử lý Intel Core i7-8650U, 8M Cache, tốc độ lên tới 4,20 GHz, 4 lõi 8 luồng, TDP:15W |
| GPU | Đồ họa Intel UHD (tùy thuộc vào kiểu CPU) |
| Ethernet | 2*10/100/1000Mbps Inte i211AT Gigabit Ethernet |
| Mở rộng | 1*PCI-E mini, 802.11b/g/n, 300Mbps |
| Đĩa cứng | SSD 1*mSATA, SSD /HDD 2*2.5" SATA, SSD 32G/64G/128G/256G/512G/1T tùy chọn |
| Ký ức | 2*DDR4 2133/2400/2666 MHz, tùy chọn 2G/4G/8G/16G DDR4 |
| Trưng bày | 1*VGA, 1*HD, Hỗ trợ hiển thị đồng bộ hoặc không đồng bộ |
| Quyền lực | Đầu vào: AC 100-240V 50-60Hz, Đầu ra: DC 12V 5A/ 60W |
| Đặc trưng | Hỗ trợ mô-đun WiFi, 3G/4G; Hỗ trợ Wake UP trên mạng LAN, Cài đặt đánh thức S5 RTC (Bật nguồn vào thời điểm đã đặt), Khởi động PXE, Khôi phục khi mất nguồn AC (Tự động bật nguồn) |
| Hệ điều hành | Win 7, Win 8, Win 10, Linux, Ubuntu, Centos, v.v. |
| Giao diện vào/ra | 4*USB2.0, 4*USB3.0, 1*Khe cắm thẻ SM, 1*SPK, 1*MIC, 2*COM, 2*LAN, 1*HDMI, 1*VGA, 16*GPIO (Đầu vào 8*, Đầu ra 8*), 1*DC, 1*Công tắc nguồn |
| Kích thước | 248*150*82MM |
| Cài đặt | VESA/ Giá treo tường/ Máy tính để bàn |
| Môi trường làm việc | Nhiệt độ hoạt động: -20oC ~ 65oC, Nhiệt độ bảo quản: -20oC - 85oC (Khuyến nghị 15oC - 35oC), Độ ẩm tương đối: 10% ~ 90% (Độ ẩm tương đối, Không ngưng tụ) |
Máy tính công nghiệp mini này hỗ trợ hai thẻ nhớ, một ổ cứng thể rắn mSATA, hai ổ cứng 2,5 inch và 3G hoặc 4G Lte với thẻ SIM. Nó thuận tiện hơn với giao tiếp không dây từ xa mà không gặp sự cố về dây điện.
![]()
Thiết bị sử dụng vỏ được gia cố bằng hợp kim nhôm có độ bền cao, mang lại hiệu suất chống nhiễu tuyệt vời. Nó được đặc trưng bởi khả năng chống sốc và nén, cũng như khả năng chịu được phạm vi nhiệt độ rộng từ -20oC đến 65oC. Với xếp hạng bảo vệ IP64, nó có thể chịu được nhiều loại hạt bụi khác nhau trong môi trường công nghiệp luôn thay đổi và ngăn chặn sự xâm nhập của nước bắn tung tóe, nhờ đó kéo dài tuổi thọ của máy.
![]()
Toàn bộ máy sử dụng thiết kế kiểu vây kim loại. Bằng cách tăng đáng kể diện tích tản nhiệt, nó cho phép nhiệt được dẫn ra ngoài nhanh chóng từ bên trong. Điều này không chỉ giải quyết vấn đề tiếng ồn của quạt làm mát mà còn ngăn bụi và hơi ẩm hiệu quả, bảo vệ an toàn cho các linh kiện bên trong.
![]()
|
| Tên thương hiệu: | Helor PC |
| Số mô hình: | X40G 2LAN 2COM |
| MOQ: | 1 mảnh |
| Giá: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết đóng gói: | hộp carton |
| Điều khoản thanh toán: | T/T |
PC công nghiệp nhúng này sử dụng thiết kế bo mạch hai lớp. Cách bố trí của bo mạch chủ bên trong được chuẩn hóa và có trật tự. Không có cáp bên trong. Và các phần cứng khác nhau được tích hợp trên bo mạch để tránh tiếp xúc kém do rung, sau đó máy tính công nghiệp hoạt động ổn định hơn.
Và chiếc PC công nghiệp mini này hỗ trợ hai thẻ nhớ, một ổ cứng thể rắn mSATA, hai ổ cứng 2,5 inch và 3G hoặc 4G Lte với thẻ SIM. Thuận tiện hơn với giao tiếp không dây từ xa mà không gặp sự cố về dây điện.
Được trang bị bộ giao diện hiển thị đa năng, cụ thể là VGA, HDMI và LVDS. Thông qua việc kết nối các giao diện này, bạn có thể dễ dàng đạt được chức năng xuất ra ba màn hình ấn tượng. Nó hỗ trợ cả chế độ hiển thị đồng bộ và không đồng bộ.
| CPU | Bộ xử lý Intel Core i5-7200U, 3M Cache, lên tới 3,10 GHz, 2 lõi 4 luồng, TDP:15W Bộ xử lý Intel Core i7-7500U, Bộ nhớ đệm 4M, tốc độ lên tới 3,50 GHz, 2 lõi 4 luồng, TDP:15W Bộ xử lý Intel Core i5-8250U, Bộ nhớ đệm 6M, tốc độ lên tới 3,40 GHz, 4 lõi 8 luồng, TDP:15W Bộ xử lý Intel Core i7-8650U, 8M Cache, tốc độ lên tới 4,20 GHz, 4 lõi 8 luồng, TDP:15W |
| GPU | Đồ họa Intel UHD (tùy thuộc vào kiểu CPU) |
| Ethernet | 2*10/100/1000Mbps Inte i211AT Gigabit Ethernet |
| Mở rộng | 1*PCI-E mini, 802.11b/g/n, 300Mbps |
| Đĩa cứng | SSD 1*mSATA, SSD /HDD 2*2.5" SATA, SSD 32G/64G/128G/256G/512G/1T tùy chọn |
| Ký ức | 2*DDR4 2133/2400/2666 MHz, tùy chọn 2G/4G/8G/16G DDR4 |
| Trưng bày | 1*VGA, 1*HD, Hỗ trợ hiển thị đồng bộ hoặc không đồng bộ |
| Quyền lực | Đầu vào: AC 100-240V 50-60Hz, Đầu ra: DC 12V 5A/ 60W |
| Đặc trưng | Hỗ trợ mô-đun WiFi, 3G/4G; Hỗ trợ Wake UP trên mạng LAN, Cài đặt đánh thức S5 RTC (Bật nguồn vào thời điểm đã đặt), Khởi động PXE, Khôi phục khi mất nguồn AC (Tự động bật nguồn) |
| Hệ điều hành | Win 7, Win 8, Win 10, Linux, Ubuntu, Centos, v.v. |
| Giao diện vào/ra | 4*USB2.0, 4*USB3.0, 1*Khe cắm thẻ SM, 1*SPK, 1*MIC, 2*COM, 2*LAN, 1*HDMI, 1*VGA, 16*GPIO (Đầu vào 8*, Đầu ra 8*), 1*DC, 1*Công tắc nguồn |
| Kích thước | 248*150*82MM |
| Cài đặt | VESA/ Giá treo tường/ Máy tính để bàn |
| Môi trường làm việc | Nhiệt độ hoạt động: -20oC ~ 65oC, Nhiệt độ bảo quản: -20oC - 85oC (Khuyến nghị 15oC - 35oC), Độ ẩm tương đối: 10% ~ 90% (Độ ẩm tương đối, Không ngưng tụ) |
Máy tính công nghiệp mini này hỗ trợ hai thẻ nhớ, một ổ cứng thể rắn mSATA, hai ổ cứng 2,5 inch và 3G hoặc 4G Lte với thẻ SIM. Nó thuận tiện hơn với giao tiếp không dây từ xa mà không gặp sự cố về dây điện.
![]()
Thiết bị sử dụng vỏ được gia cố bằng hợp kim nhôm có độ bền cao, mang lại hiệu suất chống nhiễu tuyệt vời. Nó được đặc trưng bởi khả năng chống sốc và nén, cũng như khả năng chịu được phạm vi nhiệt độ rộng từ -20oC đến 65oC. Với xếp hạng bảo vệ IP64, nó có thể chịu được nhiều loại hạt bụi khác nhau trong môi trường công nghiệp luôn thay đổi và ngăn chặn sự xâm nhập của nước bắn tung tóe, nhờ đó kéo dài tuổi thọ của máy.
![]()
Toàn bộ máy sử dụng thiết kế kiểu vây kim loại. Bằng cách tăng đáng kể diện tích tản nhiệt, nó cho phép nhiệt được dẫn ra ngoài nhanh chóng từ bên trong. Điều này không chỉ giải quyết vấn đề tiếng ồn của quạt làm mát mà còn ngăn bụi và hơi ẩm hiệu quả, bảo vệ an toàn cho các linh kiện bên trong.
![]()