| Tên thương hiệu: | Helor PC |
| Số mô hình: | X71 |
| MOQ: | 1 mảnh |
| Giá: | Có thể thương lượng |
| Thời gian giao hàng: | 15 ngày làm việc |
| Điều khoản thanh toán: | T/T |
PC mini này có 6 cổng ethernet Gigabit và hỗ trợ CPU dòng Intel Core, Pentium và Celeron. Card đồ họa sẽ được chọn dựa trên bộ xử lý đã chọn.
PC mini router mềm sáu cổng LAN này đi kèm vớikênh đôibộ nhớ DDR3L, có khả năng hỗ trợ lên đến 16GB bộ nhớ, 1*SSD mSATA và 4*ổ cứng SATA (ba SATA II và một SATA III). Nó cũng có khe cắm mở rộng 1*mini-PCIE, 1*khe SIM và 1*khe CF.
Với các tính năng này, PC mini này được thiết kế để đáp ứng mọi nhu cầu mạng của bạn. Nó cũng có một cổng VGA để hiển thị video và một cổng console.
Nó đã áp dụng công nghệ lưu trữ tiên tiến nhất, và dung lượng bộ nhớ đủ để đáp ứng mọi nhu cầu. Dù là một trò chơi lớn hay xử lý dữ liệu, nó đều xử lý dễ dàng. Cho dù bạn là người đam mê trò chơi hay người nghiện công việc, máy tính này sẽ đáp ứng nhu cầu của bạn.
| CPU | Bộ xử lý Intel Core i3 / i5 / i7, Pentium, Celeron |
| GPU | Phụ thuộc vào CPU |
| Ethernet | 6*Intel 82583, 1000M Gigabit LAN |
| Khe cắm mở rộng | 1*Khe MINI-PCIE, 1*Khe SIM, 1*Khe CF |
| Hỗ trợ Video | 1* VGA |
| Bộ nhớ | SO-DIMM DDR3L kênh đôi, Tối đa 16GB |
| Ổ cứng | 1*SSD M-SATA, 3*SATA 2.0, 1*SATA 3.0 |
| Khác | Hỗ trợ Khởi động khi bật nguồn |
| Nguồn | 1*DC 12-19V |
| Cổng I/O | 2*USB 2.0, 1*Console RJ45, 6*LAN RJ45, 1*VGA, 1*Đầu vào nguồn |
| Kích thước | 428mm * 282mm * 46mm |
| Trọng lượng | ≈ 3.75KG |
| Môi trường phù hợp | Nhiệt độ hoạt động: -15℃ đến +60℃, Độ ẩm môi trường: 0% ~ 95% |
PC mini router mềm này có RAM SO-DIMM DDR3L kênh đôi, tối đa 16G, 1*SSD M-SATA, 3*ổ cứng SATA 2.0 và 1*ổ cứng SATA 3.0. Nó đã áp dụng công nghệ lưu trữ tiên tiến nhất, và dung lượng bộ nhớ đủ để đáp ứng mọi nhu cầu. Dù là một trò chơi lớn hay xử lý dữ liệu, nó đều xử lý dễ dàng. Cho dù bạn là người đam mê trò chơi hay người nghiện công việc, máy tính này sẽ đáp ứng nhu cầu của bạn.
![]()
Bộ định tuyến phần mềm sáu cổng ethernet hỗ trợ nhập và xuất tệp cấu hình, giao diện người dùng đồ họa thân thiện với người dùng ở định dạng web hiện đại cho phép quản lý từ LAN hoặc WAN.
![]()
PC mini bộ định tuyến phần mềm intel sáu cổng ethernet này hỗ trợ sửa đổi WAN và LAN độc lập, cho phép 5 WAN để đạt được việc xếp chồng băng thông của các nhà mạng khác nhau.
![]()
Cổng console với giao diện RJ45 có thể được sử dụng để kết nối thiết bị với máy tính khi không thể truy cập giao diện cấu hình qua mạng.
![]()
![]()
| Tên thương hiệu: | Helor PC |
| Số mô hình: | X71 |
| MOQ: | 1 mảnh |
| Giá: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết đóng gói: | hộp carton |
| Điều khoản thanh toán: | T/T |
PC mini này có 6 cổng ethernet Gigabit và hỗ trợ CPU dòng Intel Core, Pentium và Celeron. Card đồ họa sẽ được chọn dựa trên bộ xử lý đã chọn.
PC mini router mềm sáu cổng LAN này đi kèm vớikênh đôibộ nhớ DDR3L, có khả năng hỗ trợ lên đến 16GB bộ nhớ, 1*SSD mSATA và 4*ổ cứng SATA (ba SATA II và một SATA III). Nó cũng có khe cắm mở rộng 1*mini-PCIE, 1*khe SIM và 1*khe CF.
Với các tính năng này, PC mini này được thiết kế để đáp ứng mọi nhu cầu mạng của bạn. Nó cũng có một cổng VGA để hiển thị video và một cổng console.
Nó đã áp dụng công nghệ lưu trữ tiên tiến nhất, và dung lượng bộ nhớ đủ để đáp ứng mọi nhu cầu. Dù là một trò chơi lớn hay xử lý dữ liệu, nó đều xử lý dễ dàng. Cho dù bạn là người đam mê trò chơi hay người nghiện công việc, máy tính này sẽ đáp ứng nhu cầu của bạn.
| CPU | Bộ xử lý Intel Core i3 / i5 / i7, Pentium, Celeron |
| GPU | Phụ thuộc vào CPU |
| Ethernet | 6*Intel 82583, 1000M Gigabit LAN |
| Khe cắm mở rộng | 1*Khe MINI-PCIE, 1*Khe SIM, 1*Khe CF |
| Hỗ trợ Video | 1* VGA |
| Bộ nhớ | SO-DIMM DDR3L kênh đôi, Tối đa 16GB |
| Ổ cứng | 1*SSD M-SATA, 3*SATA 2.0, 1*SATA 3.0 |
| Khác | Hỗ trợ Khởi động khi bật nguồn |
| Nguồn | 1*DC 12-19V |
| Cổng I/O | 2*USB 2.0, 1*Console RJ45, 6*LAN RJ45, 1*VGA, 1*Đầu vào nguồn |
| Kích thước | 428mm * 282mm * 46mm |
| Trọng lượng | ≈ 3.75KG |
| Môi trường phù hợp | Nhiệt độ hoạt động: -15℃ đến +60℃, Độ ẩm môi trường: 0% ~ 95% |
PC mini router mềm này có RAM SO-DIMM DDR3L kênh đôi, tối đa 16G, 1*SSD M-SATA, 3*ổ cứng SATA 2.0 và 1*ổ cứng SATA 3.0. Nó đã áp dụng công nghệ lưu trữ tiên tiến nhất, và dung lượng bộ nhớ đủ để đáp ứng mọi nhu cầu. Dù là một trò chơi lớn hay xử lý dữ liệu, nó đều xử lý dễ dàng. Cho dù bạn là người đam mê trò chơi hay người nghiện công việc, máy tính này sẽ đáp ứng nhu cầu của bạn.
![]()
Bộ định tuyến phần mềm sáu cổng ethernet hỗ trợ nhập và xuất tệp cấu hình, giao diện người dùng đồ họa thân thiện với người dùng ở định dạng web hiện đại cho phép quản lý từ LAN hoặc WAN.
![]()
PC mini bộ định tuyến phần mềm intel sáu cổng ethernet này hỗ trợ sửa đổi WAN và LAN độc lập, cho phép 5 WAN để đạt được việc xếp chồng băng thông của các nhà mạng khác nhau.
![]()
Cổng console với giao diện RJ45 có thể được sử dụng để kết nối thiết bị với máy tính khi không thể truy cập giao diện cấu hình qua mạng.
![]()
![]()