| Tên thương hiệu: | Helor PC |
| Số mô hình: | X30 6LAN |
| MOQ: | 1 mảnh |
| Giá: | Có thể thương lượng |
| Thời gian giao hàng: | 15 ngày làm việc |
| Điều khoản thanh toán: | T/T |
Máy tính mini bộ định tuyến tường lửa không quạt Intel Celeron J1900 là một thiết bị nhỏ gọn và mạnh mẽ, kết hợp các chức năng của bộ định tuyến, tường lửa và máy tính mini. Nó mang lại hiệu suất ấn tượng và tính linh hoạt cho nhiều ứng dụng và tình huống khác nhau.
Ngoài bộ xử lý mạnh mẽ, bộ định tuyến phần mềm này còn bao gồm nhiều tùy chọn kết nối, bao gồm các cổng LAN Gigabit, USB 3.0 và HDMI. Nó hỗ trợ nhiều màn hình và thiết bị để cộng tác và kết nối liền mạch.
Nhìn chung, Máy tính mini bộ định tuyến tường lửa không quạt Intel Celeron J1900 là một lựa chọn tuyệt vời cho những ai đang tìm kiếm một thiết bị linh hoạt và mạnh mẽ cho nhiều ứng dụng. Các tính năng nâng cao, kích thước nhỏ gọn và hoạt động êm ái khiến nó trở thành một bổ sung hoàn hảo cho bất kỳ không gian làm việc hoặc thiết lập mạng nào.
| CPU | Intel Celeron Processor J1900 lõi tứ bốn luồng |
| Ổ cứng | 1*MSATA SSD, 1*2.5" HDD / SSD |
| Bộ nhớ | 1*SODIMM DDR3L 1066 / 1333 / 1600MHz, lên đến 8G |
| Ethernet | 6*GbE RJ45 Intel i211AT LAN, hỗ trợ wake up on LAN |
| Khe cắm mở rộng | 1* Khe cắm Mini PCI-E, hỗ trợ module WiFi 3G / 4G |
| Hệ điều hành | Windows 7, Windows 8, Windows 10, Ubuntu, Linux, CentOS, v.v. |
| Giao diện I/O | 1*USB 3.0, 1*USB2.0, 1*HDMI, 1*RJ-45 Console, 6*LAN, 1*DC, 1*Nút nguồn |
| Hệ thống làm mát | Làm mát thụ động không quạt |
| Lắp đặt | VESA |
| Kích thước | 136mm*126mm*40mm |
| Trọng lượng | Khoảng 1kg |
| Chất liệu | Hợp kim nhôm |
| Nhiệt độ phù hợp | Nhiệt độ hoạt động: -20℃ ~ +65℃, Nhiệt độ lưu trữ: -15℃ ~ +35℃, Độ ẩm tương đối: 5% ~ 95% (không ngưng tụ) |
Bộ định tuyến phần mềm này có thể hỗ trợ tạo nhiều tài khoản PPPOE. Người thuê có thể truy cập Internet thông qua các tài khoản PPPOE được gán. Tốc độ Internet của người thuê có thể bị giới hạn. Mạng sẽ tự động ngừng hoạt động khi hết hạn hợp đồng thuê, gia hạn để truy cập Internet. Nó có thể được sử dụng để quản lý băng thông rộng và tính phí cho nhà cho thuê, người thuê khu dân cư/căn hộ và các khu vực tập trung người dùng khác.
![]()
Cổng console với giao diện RJ45 có thể được sử dụng để kết nối thiết bị với máy tính khi không thể truy cập giao diện cấu hình qua mạng.
![]()
Bộ định tuyến phần mềm sáu cổng ethernet này có thiết kế không quạt và vỏ hợp kim nhôm, chống sốc, chống bụi, chống ăn mòn và chống ẩm, hoạt động êm ái với hoạt động ổn định 7*24 giờ.
![]()
Chúng ta có thể cài đặt hệ thống định tuyến phần mềm trên máy tính cũ, máy tính công nghiệp, bo mạch phát triển, máy chủ, bộ định tuyến tường lửa pFsense, máy tính mini và thậm chí cả máy ảo phần cứng, sau đó thực hiện nhiều chức năng khác nhau thông qua phần mềm tường lửa mạnh mẽ.
![]()
![]()
| Tên thương hiệu: | Helor PC |
| Số mô hình: | X30 6LAN |
| MOQ: | 1 mảnh |
| Giá: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết đóng gói: | hộp carton |
| Điều khoản thanh toán: | T/T |
Máy tính mini bộ định tuyến tường lửa không quạt Intel Celeron J1900 là một thiết bị nhỏ gọn và mạnh mẽ, kết hợp các chức năng của bộ định tuyến, tường lửa và máy tính mini. Nó mang lại hiệu suất ấn tượng và tính linh hoạt cho nhiều ứng dụng và tình huống khác nhau.
Ngoài bộ xử lý mạnh mẽ, bộ định tuyến phần mềm này còn bao gồm nhiều tùy chọn kết nối, bao gồm các cổng LAN Gigabit, USB 3.0 và HDMI. Nó hỗ trợ nhiều màn hình và thiết bị để cộng tác và kết nối liền mạch.
Nhìn chung, Máy tính mini bộ định tuyến tường lửa không quạt Intel Celeron J1900 là một lựa chọn tuyệt vời cho những ai đang tìm kiếm một thiết bị linh hoạt và mạnh mẽ cho nhiều ứng dụng. Các tính năng nâng cao, kích thước nhỏ gọn và hoạt động êm ái khiến nó trở thành một bổ sung hoàn hảo cho bất kỳ không gian làm việc hoặc thiết lập mạng nào.
| CPU | Intel Celeron Processor J1900 lõi tứ bốn luồng |
| Ổ cứng | 1*MSATA SSD, 1*2.5" HDD / SSD |
| Bộ nhớ | 1*SODIMM DDR3L 1066 / 1333 / 1600MHz, lên đến 8G |
| Ethernet | 6*GbE RJ45 Intel i211AT LAN, hỗ trợ wake up on LAN |
| Khe cắm mở rộng | 1* Khe cắm Mini PCI-E, hỗ trợ module WiFi 3G / 4G |
| Hệ điều hành | Windows 7, Windows 8, Windows 10, Ubuntu, Linux, CentOS, v.v. |
| Giao diện I/O | 1*USB 3.0, 1*USB2.0, 1*HDMI, 1*RJ-45 Console, 6*LAN, 1*DC, 1*Nút nguồn |
| Hệ thống làm mát | Làm mát thụ động không quạt |
| Lắp đặt | VESA |
| Kích thước | 136mm*126mm*40mm |
| Trọng lượng | Khoảng 1kg |
| Chất liệu | Hợp kim nhôm |
| Nhiệt độ phù hợp | Nhiệt độ hoạt động: -20℃ ~ +65℃, Nhiệt độ lưu trữ: -15℃ ~ +35℃, Độ ẩm tương đối: 5% ~ 95% (không ngưng tụ) |
Bộ định tuyến phần mềm này có thể hỗ trợ tạo nhiều tài khoản PPPOE. Người thuê có thể truy cập Internet thông qua các tài khoản PPPOE được gán. Tốc độ Internet của người thuê có thể bị giới hạn. Mạng sẽ tự động ngừng hoạt động khi hết hạn hợp đồng thuê, gia hạn để truy cập Internet. Nó có thể được sử dụng để quản lý băng thông rộng và tính phí cho nhà cho thuê, người thuê khu dân cư/căn hộ và các khu vực tập trung người dùng khác.
![]()
Cổng console với giao diện RJ45 có thể được sử dụng để kết nối thiết bị với máy tính khi không thể truy cập giao diện cấu hình qua mạng.
![]()
Bộ định tuyến phần mềm sáu cổng ethernet này có thiết kế không quạt và vỏ hợp kim nhôm, chống sốc, chống bụi, chống ăn mòn và chống ẩm, hoạt động êm ái với hoạt động ổn định 7*24 giờ.
![]()
Chúng ta có thể cài đặt hệ thống định tuyến phần mềm trên máy tính cũ, máy tính công nghiệp, bo mạch phát triển, máy chủ, bộ định tuyến tường lửa pFsense, máy tính mini và thậm chí cả máy ảo phần cứng, sau đó thực hiện nhiều chức năng khác nhau thông qua phần mềm tường lửa mạnh mẽ.
![]()
![]()