|
|
| Tên thương hiệu: | Helor PC |
| Số mô hình: | X67 300U 3050E |
| MOQ: | 1 mảnh |
| Giá: | Có thể thương lượng |
| Thời gian giao hàng: | 15 ngày làm việc |
| Điều khoản thanh toán: | T/T |
PC mini tường lửa này được trang bị bộ xử lý AMD Athlon 300U / 3050E với bốn cổng Ethernet Gigabit RJ45 Reltake 8111, 1*HDMI 2.0b, 1*DP 1.4 và 2*USB 3.0. Kích thước của PC mini tường lửa là 162mm * 162mm * 198mm, trọng lượng khoảng 885g.
Nó có kênh đôi DDR4 với tần số tối đa 2400MHz, một kênh DDR4 tối đa 32G, 1*SSD NVME giao thức M.2 2280 và 2* ổ cứng cắm SATA 2.5 / 3.5 inch.
Bộ định tuyến tường lửa AMD này được trang bị hai quạt, và quạt CPU có thể điều chỉnh tốc độ quạt. Điều này không chỉ giữ nhiệt độ máy tính trong phạm vi bình thường để tránh quá nhiệt và hư hỏng phần cứng, mà còn thúc đẩy lưu thông không khí bên trong máy tính, ngăn ngừa bụi tích tụ và tản nhiệt kém do lưu thông không khí kém, và kéo dài tuổi thọ của các thành phần máy tính.
| CPU | Bộ xử lý 2 nhân 4 luồng AMD Athlon™ 300U / 3050E |
| GPU | Đồ họa AMD Radeon™ Vega 3 |
| Bộ nhớ | DDR4 kênh đôi (2400MHz), Tối đa 64G |
| Ổ cứng | 1*SSD NVME M.2 2280, 2* SSD / HDD SATA 2.5" / 3.5" |
| Ethernet | 4*Ethernet Gigabit RJ45 Reltake 8111 |
| Hệ điều hành | Windows 10, Windows 11, Linux, Ubuntu, NAS, v.v. |
| Cổng I/O | 4*LAN RJ45, 1*HDMI 2.0b, 2*USB 3.0, 1*DP 1.4, 1*DC, 1*AUD, 1*Nút nguồn |
| Nguồn | 1*DC 19V / 5.12A |
| Kích thước/Trọng lượng | 162mm*162mm*198mm / Khoảng 885g |
| Nhiệt độ hoạt động | -20~60℃ |
| Nhiệt độ lưu trữ | -20℃~ 85℃ (Khuyến nghị 15- 35℃) |
| Độ ẩm tương đối | 5%~95% (không ngưng tụ) |
Hiệu suất năng lượng của hai CPU là mức tiêu thụ điện năng tối đa của AMD Athlon™ 300U là 15W, nhiệt độ CPU tối đa là 105°C. Trong khi mức tiêu thụ điện năng tối đa của AMD Athlon™ 3050E là 6W, nhiệt độ CPU tối đa là 95°C, điều này có thể đảm bảo sự ổn định của bộ xử lý trong quá trình hoạt động tải nặng. Công suất thiết kế làm mát của cả hai CPU là 15W, có thể đảm bảo hiệu quả làm mát của bộ xử lý trong quá trình hoạt động tải nặng.
![]()
Máy tính mini NAS này có chức năng sao lưu dữ liệu, có thể tự động sao lưu dữ liệu quan trọng của bạn vào các thiết bị lưu trữ bên ngoài hoặc dịch vụ đám mây để đảm bảo an toàn cho dữ liệu.
Nó cũng cho phép nhiều thiết bị truy cập và chia sẻ dữ liệu được lưu trữ trên máy chủ thông qua mạng, tạo điều kiện hợp tác giữa các thành viên trong gia đình hoặc nhóm. Bạn có thể truy cập từ xa dữ liệu trong máy tính NAS mọi lúc, mọi nơi.
![]()
PC mini tường lửa NAS này được tích hợp khe cắm ổ cứng kép, hỗ trợ lưu trữ HDD dung lượng lớn. Nó cung cấp một lượng lớn không gian lưu trữ, cho phép bạn lưu trữ và quản lý thuận tiện một lượng lớn dữ liệu, chẳng hạn như ảnh, video và tài liệu.
![]()
NAS có thể đảm bảo hoạt động đáng tin cậy và không bị gián đoạn 7/24 giờ và mức tiêu thụ điện năng thấp tới 15W ở chế độ chờ.
![]()
![]()
|
| Tên thương hiệu: | Helor PC |
| Số mô hình: | X67 300U 3050E |
| MOQ: | 1 mảnh |
| Giá: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết đóng gói: | hộp carton |
| Điều khoản thanh toán: | T/T |
PC mini tường lửa này được trang bị bộ xử lý AMD Athlon 300U / 3050E với bốn cổng Ethernet Gigabit RJ45 Reltake 8111, 1*HDMI 2.0b, 1*DP 1.4 và 2*USB 3.0. Kích thước của PC mini tường lửa là 162mm * 162mm * 198mm, trọng lượng khoảng 885g.
Nó có kênh đôi DDR4 với tần số tối đa 2400MHz, một kênh DDR4 tối đa 32G, 1*SSD NVME giao thức M.2 2280 và 2* ổ cứng cắm SATA 2.5 / 3.5 inch.
Bộ định tuyến tường lửa AMD này được trang bị hai quạt, và quạt CPU có thể điều chỉnh tốc độ quạt. Điều này không chỉ giữ nhiệt độ máy tính trong phạm vi bình thường để tránh quá nhiệt và hư hỏng phần cứng, mà còn thúc đẩy lưu thông không khí bên trong máy tính, ngăn ngừa bụi tích tụ và tản nhiệt kém do lưu thông không khí kém, và kéo dài tuổi thọ của các thành phần máy tính.
| CPU | Bộ xử lý 2 nhân 4 luồng AMD Athlon™ 300U / 3050E |
| GPU | Đồ họa AMD Radeon™ Vega 3 |
| Bộ nhớ | DDR4 kênh đôi (2400MHz), Tối đa 64G |
| Ổ cứng | 1*SSD NVME M.2 2280, 2* SSD / HDD SATA 2.5" / 3.5" |
| Ethernet | 4*Ethernet Gigabit RJ45 Reltake 8111 |
| Hệ điều hành | Windows 10, Windows 11, Linux, Ubuntu, NAS, v.v. |
| Cổng I/O | 4*LAN RJ45, 1*HDMI 2.0b, 2*USB 3.0, 1*DP 1.4, 1*DC, 1*AUD, 1*Nút nguồn |
| Nguồn | 1*DC 19V / 5.12A |
| Kích thước/Trọng lượng | 162mm*162mm*198mm / Khoảng 885g |
| Nhiệt độ hoạt động | -20~60℃ |
| Nhiệt độ lưu trữ | -20℃~ 85℃ (Khuyến nghị 15- 35℃) |
| Độ ẩm tương đối | 5%~95% (không ngưng tụ) |
Hiệu suất năng lượng của hai CPU là mức tiêu thụ điện năng tối đa của AMD Athlon™ 300U là 15W, nhiệt độ CPU tối đa là 105°C. Trong khi mức tiêu thụ điện năng tối đa của AMD Athlon™ 3050E là 6W, nhiệt độ CPU tối đa là 95°C, điều này có thể đảm bảo sự ổn định của bộ xử lý trong quá trình hoạt động tải nặng. Công suất thiết kế làm mát của cả hai CPU là 15W, có thể đảm bảo hiệu quả làm mát của bộ xử lý trong quá trình hoạt động tải nặng.
![]()
Máy tính mini NAS này có chức năng sao lưu dữ liệu, có thể tự động sao lưu dữ liệu quan trọng của bạn vào các thiết bị lưu trữ bên ngoài hoặc dịch vụ đám mây để đảm bảo an toàn cho dữ liệu.
Nó cũng cho phép nhiều thiết bị truy cập và chia sẻ dữ liệu được lưu trữ trên máy chủ thông qua mạng, tạo điều kiện hợp tác giữa các thành viên trong gia đình hoặc nhóm. Bạn có thể truy cập từ xa dữ liệu trong máy tính NAS mọi lúc, mọi nơi.
![]()
PC mini tường lửa NAS này được tích hợp khe cắm ổ cứng kép, hỗ trợ lưu trữ HDD dung lượng lớn. Nó cung cấp một lượng lớn không gian lưu trữ, cho phép bạn lưu trữ và quản lý thuận tiện một lượng lớn dữ liệu, chẳng hạn như ảnh, video và tài liệu.
![]()
NAS có thể đảm bảo hoạt động đáng tin cậy và không bị gián đoạn 7/24 giờ và mức tiêu thụ điện năng thấp tới 15W ở chế độ chờ.
![]()
![]()