|
|
| Tên thương hiệu: | Helor PC |
| Số mô hình: | X26G 4405U |
| MOQ: | 1 miếng |
| Giá: | $90.00 ~ $150.00 / Piece/Pieces |
| Thời gian giao hàng: | 15 ngày làm việc |
| Điều khoản thanh toán: | T/T |
Bộ định tuyến phần mềm Intel Pentium 4405U 6 Gigabit Network PFsense Firewall Mini PC cho Doanh nghiệp Gia đình
Mini PC này với Pentium 4405U không chỉ là một thiết bị, mà là một giải pháp toàn diện để quản lý mạng, bảo mật dữ liệu và cung cấp năng lượng cho các hoạt động kỹ thuật số của bạn. Khả năng xử lý mạnh mẽ, khả năng mạng rộng lớn và các chức năng máy chủ linh hoạt làm cho nó trở thành một lựa chọn nổi bật cho bất kỳ ai muốn tối ưu hóa cơ sở hạ tầng mạng của mình.
| CPU | Intel Pentium 4405U (2 nhân 4 luồng, Bộ nhớ đệm 2M, 2.10 GHz, TDP: 15W) |
| GPU | Intel HD Graphics 510 |
| Bộ nhớ |
Kênh đơn DDR4 SODIMM, Tối đa 16GB RAM DDR4 2GB/ 4GB /8GB/ 16GB |
| Ổ cứng |
SSD mSTA 1* (SSD/HDD SATA3.0 2.5" 1* mở rộng từ bo mạch chủ) SSD mSTA 32GB/64GB/128GB/256GB/512GB/1TB/2TB Chỉ một mSATA được cài đặt theo mặc định |
| Hệ điều hành | Win10, Win 11, Linux, Ubuntu, Pfsense, OPNsense, v.v. |
| Đầu nối Bảng điều khiển phía trước | 1*Bật/tắt nguồn, 4*USB3.0, 1*HDMI, 1*VGA, 1*Console |
| Đầu nối Bảng điều khiển phía sau | 6*LAN, 1*DC-IN 12V |
| Ethernet | 6*RJ45 10/100/1000MbE Intel i221-AT Gigabit Ethernet |
| WIFI | mini-PCIE, 150M |
| Hỗ trợ tùy chỉnh | Bộ hẹn giờ Watchdog, DC24V, Din-Rail, v.v. |
| Nguồn điện | Đầu vào: AC 100-240V /50-60Hz, Đầu ra: DC 12V/5A 60W |
| Hệ thống làm mát | Không quạtLàm mát thụ động với tản nhiệt |
| Chất liệu | Hợp kim nhôm |
![]()
Mini PC 4405U này đi kèm với Sáu cổng Gigabit Ethernet. Với tiện ích đầy đủ tính năng, nó hỗ trợ hoạt động ổn định 7x24 giờ quanh năm.
![]()
|
| Tên thương hiệu: | Helor PC |
| Số mô hình: | X26G 4405U |
| MOQ: | 1 miếng |
| Giá: | $90.00 ~ $150.00 / Piece/Pieces |
| Chi tiết đóng gói: | hộp carton |
| Điều khoản thanh toán: | T/T |
Bộ định tuyến phần mềm Intel Pentium 4405U 6 Gigabit Network PFsense Firewall Mini PC cho Doanh nghiệp Gia đình
Mini PC này với Pentium 4405U không chỉ là một thiết bị, mà là một giải pháp toàn diện để quản lý mạng, bảo mật dữ liệu và cung cấp năng lượng cho các hoạt động kỹ thuật số của bạn. Khả năng xử lý mạnh mẽ, khả năng mạng rộng lớn và các chức năng máy chủ linh hoạt làm cho nó trở thành một lựa chọn nổi bật cho bất kỳ ai muốn tối ưu hóa cơ sở hạ tầng mạng của mình.
| CPU | Intel Pentium 4405U (2 nhân 4 luồng, Bộ nhớ đệm 2M, 2.10 GHz, TDP: 15W) |
| GPU | Intel HD Graphics 510 |
| Bộ nhớ |
Kênh đơn DDR4 SODIMM, Tối đa 16GB RAM DDR4 2GB/ 4GB /8GB/ 16GB |
| Ổ cứng |
SSD mSTA 1* (SSD/HDD SATA3.0 2.5" 1* mở rộng từ bo mạch chủ) SSD mSTA 32GB/64GB/128GB/256GB/512GB/1TB/2TB Chỉ một mSATA được cài đặt theo mặc định |
| Hệ điều hành | Win10, Win 11, Linux, Ubuntu, Pfsense, OPNsense, v.v. |
| Đầu nối Bảng điều khiển phía trước | 1*Bật/tắt nguồn, 4*USB3.0, 1*HDMI, 1*VGA, 1*Console |
| Đầu nối Bảng điều khiển phía sau | 6*LAN, 1*DC-IN 12V |
| Ethernet | 6*RJ45 10/100/1000MbE Intel i221-AT Gigabit Ethernet |
| WIFI | mini-PCIE, 150M |
| Hỗ trợ tùy chỉnh | Bộ hẹn giờ Watchdog, DC24V, Din-Rail, v.v. |
| Nguồn điện | Đầu vào: AC 100-240V /50-60Hz, Đầu ra: DC 12V/5A 60W |
| Hệ thống làm mát | Không quạtLàm mát thụ động với tản nhiệt |
| Chất liệu | Hợp kim nhôm |
![]()
Mini PC 4405U này đi kèm với Sáu cổng Gigabit Ethernet. Với tiện ích đầy đủ tính năng, nó hỗ trợ hoạt động ổn định 7x24 giờ quanh năm.
![]()