|
|
| Tên thương hiệu: | Helor PC |
| Số mô hình: | X69 |
| MOQ: | 1 mảnh |
| Giá: | Có thể thương lượng |
| Thời gian giao hàng: | 15 ngày làm việc |
| Điều khoản thanh toán: | T/T |
Máy tính mini này được trang bị bộ xử lý AMD Ryzen 5 5600U mới, 6 nhân và 12 luồng, tần số chính: 2.3GHz, tần số tăng tốc động: 4.2GHz, bộ nhớ đệm L3 8MB, có thể chạy mượt mà các phần mềm và trò chơi lớn.
Là một máy tính mini, nó được trang bị bộ nhớ DDR4 kênh đôi và ổ cứng thể rắn tốc độ cao NVMe 2280, có thể tải nhiều trang web cùng lúc hoặc mở nhiều tệp lớn cùng lúc. Máy tính mini này có thể truyền các tệp lớn trong vài giây và hỗ trợ hiển thị HD ba màn hình HDMI2.0/ DP/ TYPE-C, cho phép bạn sử dụng linh hoạt hơn.
Ngoài ra, kích thước nhỏ gọn, dưới 15 cm, rất di động, có thể cung cấp sức mạnh xử lý mạnh mẽ cho tự động hóa gia đình và nhiều địa điểm khác nhau.
| CPU | AMD Ryzen 5 5600U, 6 nhân và 12 luồng, tần số chính: 2.3GHz, tần số tăng tốc động: 4.2GHz, bộ nhớ đệm L3 8MB |
| GPU | AMD Radeon™ RX Vega 7 |
| Bộ nhớ | Kênh đôi DDR4, 2*260 chân cắm SO-DIMM |
| Ổ cứng | 1*M.2 NVMe 2280 SSD, 1* 2.5" SSD/HDD SATA |
| Hệ điều hành | Windows 10, Windows 11, Linux, Ubuntu, v.v. |
| Ethernet | 2 x RJ45 2.5G Gigabit Ethernet |
| Cổng kết nối mặt trước | 1x Type C DC IN, 1x HDMI, 1x DP, 2x RJ45 LAN, 2x USB 3.0 |
| Cổng kết nối mặt sau | 2x USB 2.0, 1× AUD, 1x Type- C |
| Nguồn | GaN 65W Type-c, Đầu vào: AC 100-240V /50-60Hz |
| Hệ thống tản nhiệt | Quạt tản nhiệt & Tản nhiệt |
| Chất liệu | Hợp kim nhôm |
| Nhiệt độ hoạt động | -20~35℃ |
| Nhiệt độ lưu trữ | -20℃~ 85℃ (Khuyến nghị 15- 35℃) |
| Độ ẩm tương đối | 5%~95% (không ngưng tụ) |
Bộ xử lý AMD Ryzen 5 5600U 6 nhân 12 luồng thế hệ mới, quy trình sản xuất 7nm, tần số tăng tốc xung nhịp 4.2GHz, các phần mềm/trò chơi quy mô lớn chạy nhanh như chớp!![]()
Nó có thể được trang bị bộ nhớ DDR4 kênh đôi và ổ cứng thể rắn tốc độ cao NVMe 2280, cho dù là tải hàng chục trang web cùng lúc hay mở hàng chục tệp PPT lớn cùng lúc, việc chuyển đổi chương trình trong các tình huống đa nhiệm vẫn dễ dàng và thoải mái, đồng thời thực hiện truyền tệp lớn trong vài giây.![]()
Máy tính mini AMD này có 1*HDMI 2.0 + 1*DP + 1*TYPE-C, hỗ trợ hiển thị 4K ba màn hình, mang lại cho bạn trải nghiệm không gian linh hoạt hơn.![]()
Nó sử dụng tản nhiệt đồng nguyên chất, tản nhiệt ống dẫn nhiệt với luồng khí lớn, hiệu quả tản nhiệt cao. Chip tản nhiệt điều khiển thông minh tích hợp, hỗ trợ tản nhiệt tiếng ồn thấp.![]()
Máy tính mini AMD này được trang bị bộ sạc nhanh GaN 65W PD, nhỏ hơn, nhẹ hơn và tiện lợi hơn khi đi du lịch.![]()
Máy tính mini này chủ yếu được sử dụng cho xử lý video, xử lý đồ họa, vẽ CAD, chơi game và giải trí.![]()
Máy tính mini AMD này được trang bị nhiều giao diện phổ biến, cắm là chạy, dễ dàng xử lý nhiều nhu cầu công việc, giúp nâng cao hiệu quả làm việc di động.![]()
|
| Tên thương hiệu: | Helor PC |
| Số mô hình: | X69 |
| MOQ: | 1 mảnh |
| Giá: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết đóng gói: | hộp carton |
| Điều khoản thanh toán: | T/T |
Máy tính mini này được trang bị bộ xử lý AMD Ryzen 5 5600U mới, 6 nhân và 12 luồng, tần số chính: 2.3GHz, tần số tăng tốc động: 4.2GHz, bộ nhớ đệm L3 8MB, có thể chạy mượt mà các phần mềm và trò chơi lớn.
Là một máy tính mini, nó được trang bị bộ nhớ DDR4 kênh đôi và ổ cứng thể rắn tốc độ cao NVMe 2280, có thể tải nhiều trang web cùng lúc hoặc mở nhiều tệp lớn cùng lúc. Máy tính mini này có thể truyền các tệp lớn trong vài giây và hỗ trợ hiển thị HD ba màn hình HDMI2.0/ DP/ TYPE-C, cho phép bạn sử dụng linh hoạt hơn.
Ngoài ra, kích thước nhỏ gọn, dưới 15 cm, rất di động, có thể cung cấp sức mạnh xử lý mạnh mẽ cho tự động hóa gia đình và nhiều địa điểm khác nhau.
| CPU | AMD Ryzen 5 5600U, 6 nhân và 12 luồng, tần số chính: 2.3GHz, tần số tăng tốc động: 4.2GHz, bộ nhớ đệm L3 8MB |
| GPU | AMD Radeon™ RX Vega 7 |
| Bộ nhớ | Kênh đôi DDR4, 2*260 chân cắm SO-DIMM |
| Ổ cứng | 1*M.2 NVMe 2280 SSD, 1* 2.5" SSD/HDD SATA |
| Hệ điều hành | Windows 10, Windows 11, Linux, Ubuntu, v.v. |
| Ethernet | 2 x RJ45 2.5G Gigabit Ethernet |
| Cổng kết nối mặt trước | 1x Type C DC IN, 1x HDMI, 1x DP, 2x RJ45 LAN, 2x USB 3.0 |
| Cổng kết nối mặt sau | 2x USB 2.0, 1× AUD, 1x Type- C |
| Nguồn | GaN 65W Type-c, Đầu vào: AC 100-240V /50-60Hz |
| Hệ thống tản nhiệt | Quạt tản nhiệt & Tản nhiệt |
| Chất liệu | Hợp kim nhôm |
| Nhiệt độ hoạt động | -20~35℃ |
| Nhiệt độ lưu trữ | -20℃~ 85℃ (Khuyến nghị 15- 35℃) |
| Độ ẩm tương đối | 5%~95% (không ngưng tụ) |
Bộ xử lý AMD Ryzen 5 5600U 6 nhân 12 luồng thế hệ mới, quy trình sản xuất 7nm, tần số tăng tốc xung nhịp 4.2GHz, các phần mềm/trò chơi quy mô lớn chạy nhanh như chớp!![]()
Nó có thể được trang bị bộ nhớ DDR4 kênh đôi và ổ cứng thể rắn tốc độ cao NVMe 2280, cho dù là tải hàng chục trang web cùng lúc hay mở hàng chục tệp PPT lớn cùng lúc, việc chuyển đổi chương trình trong các tình huống đa nhiệm vẫn dễ dàng và thoải mái, đồng thời thực hiện truyền tệp lớn trong vài giây.![]()
Máy tính mini AMD này có 1*HDMI 2.0 + 1*DP + 1*TYPE-C, hỗ trợ hiển thị 4K ba màn hình, mang lại cho bạn trải nghiệm không gian linh hoạt hơn.![]()
Nó sử dụng tản nhiệt đồng nguyên chất, tản nhiệt ống dẫn nhiệt với luồng khí lớn, hiệu quả tản nhiệt cao. Chip tản nhiệt điều khiển thông minh tích hợp, hỗ trợ tản nhiệt tiếng ồn thấp.![]()
Máy tính mini AMD này được trang bị bộ sạc nhanh GaN 65W PD, nhỏ hơn, nhẹ hơn và tiện lợi hơn khi đi du lịch.![]()
Máy tính mini này chủ yếu được sử dụng cho xử lý video, xử lý đồ họa, vẽ CAD, chơi game và giải trí.![]()
Máy tính mini AMD này được trang bị nhiều giao diện phổ biến, cắm là chạy, dễ dàng xử lý nhiều nhu cầu công việc, giúp nâng cao hiệu quả làm việc di động.![]()