|
|
| Tên thương hiệu: | Helor PC |
| Số mô hình: | X92 |
| MOQ: | 1 mảnh |
| Giá: | Có thể thương lượng |
| Thời gian giao hàng: | 15 ngày làm việc |
| Điều khoản thanh toán: | T/T |
Chiếc mini PC gaming, với kích thước nhỏ gọn và hiệu năng mạnh mẽ, là người bạn đồng hành chơi game tốt nhất của bạn. Nó được trang bị bộ xử lý AMD Ryzen R7-7840HS mạnh mẽ 8 nhân 16 luồng, hoạt động nhanh, mang lại trải nghiệm mượt mà, cho phép bạn thỏa sức tung hoành trong thế giới game.
Card đồ họa tích hợp AMD RadeonTM 780M có hiệu suất xuất sắc, dễ dàng xử lý các game quy mô lớn khác nhau, mang đến hình ảnh chân thực và tuyệt vời, tận hưởng bữa tiệc thị giác.
Thiết kế ngoại thất đơn giản và thời trang, nhỏ gọn và tinh tế, tiện lợi để mang theo. Dù là máy tính cá nhân, giải trí hay chơi game khi đi du lịch, bạn đều có thể bắt đầu một hành trình tuyệt vời mọi lúc, mọi nơi. Hệ thống làm mát tuyệt vời đảm bảo hiệu suất tốt ngay cả trong quá trình hoạt động lâu dài.
Ngoài ra, nó được trang bị bộ nhớ 1*DDR5 lên đến 64G, 1*SSD M.2 và các giao diện phong phú, như 2*, 1*HDMI, v.v. để đáp ứng các nhu cầu khác nhau. Hãy đến và cảm nhận sự phấn khích vô hạn mà Mini PC Gaming này mang lại và làm cho cuộc sống chơi game của bạn thêm nhiều màu sắc!
| CPU | AMD Ryzen R7-7840HS, Tần số: 3.8Ghz - 5.1Ghz, Bộ nhớ đệm L3: 16MB |
| GPU | AMD RadeonTM 780M |
| Bộ nhớ | 2*DDR5 SODIMM, tần số 4800 Hz, tối đa 64GB |
| Ổ cứng | 1*M.2 2280-NVME PCIE4.0 SSD |
| Ethernet | 1*Gigabit LAN, 1*2.5G LAN (Mạng có dây 2.5G 226V), hỗ trợ module WIFI6 và Bluetooth 5.2 |
| Giao diện I/O | 2*USB3.2 Gen2, 2*USB2.0, 1*Type-C (USB4), 1*2.5G LAN, 1*Gigabit LAN, 1*HDMI, 1*DP, 1*Type-C, 1*Nút nguồn, 1*Công tắc đèn |
| Hỗ trợ đèn | RGB có thể tự động điều chỉnh để tắt / bật / nhấp nháy |
| Nguồn | 1*DC 20V 5A 100W |
| Kích thước | 131.5mm*131.5mm*55mm |
| Trọng lượng | Khoảng 0.55kg |
| Kích thước bo mạch chủ | 120mm*120mm |
Chiếc mini PC gaming này được trang bị hai khe cắm bộ nhớ DDR5, hỗ trợ tối đa 64GB và tần số bộ nhớ tối đa 5600MT/S, một khe cắm PCI-E 4.0, hỗ trợ 1*2280 M.2 NVME protocol SSD.
![]()
Chiếc PC gaming có 1*2.5G LAN (Mạng có dây 2.5G 226V), 1*Gigabit LAN, hỗ trợ module wifi6 và bluetooth5.2 có tốc độ truyền tải nhanh và hỗ trợ truyền tải mạng nhanh.
![]()
Nó có các giao diện 1*HDMI, 1*DP và 1*Type-C. HDMI có thể truyền tín hiệu âm thanh và video chất lượng cao, hỗ trợ độ phân giải cao và siêu cao. DP có thể có hiệu suất cao hơn ở một số khía cạnh, hỗ trợ tốc độ làm mới và độ phân giải cao hơn so với HDMI. TYPE C không chỉ có thể dùng để truyền dữ liệu mà còn để sạc, và giao diện TYPE C hỗ trợ nhiều giao thức, làm cho nó rất linh hoạt khi kết nối các thiết bị ngoại vi.
![]()
Chiếc mini PC này có bộ tản nhiệt kép bằng đồng, quạt làm mát SSD cho bộ nhớ và quạt lớn 9CM với diện tích thông gió lớn để hỗ trợ tản nhiệt nhanh và ổn định.
![]()
![]()
|
| Tên thương hiệu: | Helor PC |
| Số mô hình: | X92 |
| MOQ: | 1 mảnh |
| Giá: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết đóng gói: | hộp carton |
| Điều khoản thanh toán: | T/T |
Chiếc mini PC gaming, với kích thước nhỏ gọn và hiệu năng mạnh mẽ, là người bạn đồng hành chơi game tốt nhất của bạn. Nó được trang bị bộ xử lý AMD Ryzen R7-7840HS mạnh mẽ 8 nhân 16 luồng, hoạt động nhanh, mang lại trải nghiệm mượt mà, cho phép bạn thỏa sức tung hoành trong thế giới game.
Card đồ họa tích hợp AMD RadeonTM 780M có hiệu suất xuất sắc, dễ dàng xử lý các game quy mô lớn khác nhau, mang đến hình ảnh chân thực và tuyệt vời, tận hưởng bữa tiệc thị giác.
Thiết kế ngoại thất đơn giản và thời trang, nhỏ gọn và tinh tế, tiện lợi để mang theo. Dù là máy tính cá nhân, giải trí hay chơi game khi đi du lịch, bạn đều có thể bắt đầu một hành trình tuyệt vời mọi lúc, mọi nơi. Hệ thống làm mát tuyệt vời đảm bảo hiệu suất tốt ngay cả trong quá trình hoạt động lâu dài.
Ngoài ra, nó được trang bị bộ nhớ 1*DDR5 lên đến 64G, 1*SSD M.2 và các giao diện phong phú, như 2*, 1*HDMI, v.v. để đáp ứng các nhu cầu khác nhau. Hãy đến và cảm nhận sự phấn khích vô hạn mà Mini PC Gaming này mang lại và làm cho cuộc sống chơi game của bạn thêm nhiều màu sắc!
| CPU | AMD Ryzen R7-7840HS, Tần số: 3.8Ghz - 5.1Ghz, Bộ nhớ đệm L3: 16MB |
| GPU | AMD RadeonTM 780M |
| Bộ nhớ | 2*DDR5 SODIMM, tần số 4800 Hz, tối đa 64GB |
| Ổ cứng | 1*M.2 2280-NVME PCIE4.0 SSD |
| Ethernet | 1*Gigabit LAN, 1*2.5G LAN (Mạng có dây 2.5G 226V), hỗ trợ module WIFI6 và Bluetooth 5.2 |
| Giao diện I/O | 2*USB3.2 Gen2, 2*USB2.0, 1*Type-C (USB4), 1*2.5G LAN, 1*Gigabit LAN, 1*HDMI, 1*DP, 1*Type-C, 1*Nút nguồn, 1*Công tắc đèn |
| Hỗ trợ đèn | RGB có thể tự động điều chỉnh để tắt / bật / nhấp nháy |
| Nguồn | 1*DC 20V 5A 100W |
| Kích thước | 131.5mm*131.5mm*55mm |
| Trọng lượng | Khoảng 0.55kg |
| Kích thước bo mạch chủ | 120mm*120mm |
Chiếc mini PC gaming này được trang bị hai khe cắm bộ nhớ DDR5, hỗ trợ tối đa 64GB và tần số bộ nhớ tối đa 5600MT/S, một khe cắm PCI-E 4.0, hỗ trợ 1*2280 M.2 NVME protocol SSD.
![]()
Chiếc PC gaming có 1*2.5G LAN (Mạng có dây 2.5G 226V), 1*Gigabit LAN, hỗ trợ module wifi6 và bluetooth5.2 có tốc độ truyền tải nhanh và hỗ trợ truyền tải mạng nhanh.
![]()
Nó có các giao diện 1*HDMI, 1*DP và 1*Type-C. HDMI có thể truyền tín hiệu âm thanh và video chất lượng cao, hỗ trợ độ phân giải cao và siêu cao. DP có thể có hiệu suất cao hơn ở một số khía cạnh, hỗ trợ tốc độ làm mới và độ phân giải cao hơn so với HDMI. TYPE C không chỉ có thể dùng để truyền dữ liệu mà còn để sạc, và giao diện TYPE C hỗ trợ nhiều giao thức, làm cho nó rất linh hoạt khi kết nối các thiết bị ngoại vi.
![]()
Chiếc mini PC này có bộ tản nhiệt kép bằng đồng, quạt làm mát SSD cho bộ nhớ và quạt lớn 9CM với diện tích thông gió lớn để hỗ trợ tản nhiệt nhanh và ổn định.
![]()
![]()