|
|
| Tên thương hiệu: | Helor PC |
| Số mô hình: | X67 |
| MOQ: | 1 mảnh |
| Giá: | Có thể thương lượng |
| Thời gian giao hàng: | 15 ngày làm việc |
| Điều khoản thanh toán: | T/T |
Đây là một máy tính mini lưu trữ mạng (NAS). Nó có 2*LAN hoặc 4*LAN. Nó hoạt động như một máy tính mini thông thường để thay thế máy tính để bàn hoặc máy tính xách tay truyền thống của bạn, cũng như một máy chủ mạng mini, một bộ định tuyến phần mềm tường lửa PFsense và một thiết bị cổng cho gia đình, văn phòng hoặc doanh nghiệp.
Máy tính mini Tường lửa và VPN này được trang bị bộ xử lý AMD Athlon 300U/3050e với bốn cổng Ethernet RJ45 và bộ xử lý AMD 5825U/5700U, Intel N100, với hai cổng LAN 2.5G RJ45. Nó cung cấp dung lượng bộ nhớ dồi dào với DDR4 kênh đơn hoặc kênh đôi. Hơn nữa, máy tính mini được trang bị hai khe cắm ổ cứng, cho phép hỗ trợ HDD dung lượng cao; do đó cho phép quản lý tệp và bảo vệ quyền riêng tư tốt hơn. Hơn nữa, với chức năng wake-on LAN, sản phẩm này hoàn toàn phù hợp cho các tác vụ chạy dài, làm cho nó trở thành lựa chọn lý tưởng cho bạn.
| CPU |
AMD Athlon™ 300U (2 nhân 4 luồng, 2.4GHz, Lên đến 3.3GHz, Bộ nhớ đệm L3 4M, TDP: 15W) AMD Athlon™ 3050E (2 nhân 4 luồng, Bộ nhớ đệm L3 4M, TDP: 6W) |
| Card đồ họa | Radeon™ Vega 3 Graphics, Intel UHD Graphics |
| Bộ nhớ |
DDR4 Kênh đôi, 2*260-pin SO-DIMM Slots (AMD 5825U, AMD 3050/300U) DDR4 Kênh đơn, 1*260-pin SO-DIMM Slots (Intel N100) |
| Ổ cứng |
1*M.2 NVME 2280 SSD (Intel N100, AMD 3050e/300U), 2*M.2 NVME 2280 SSD (AMD 5825U/5700U), Tất cả hỗ trợ 2* 2.5"/3.5" SATA SSD/HDD |
| Hệ điều hành | Windows 10, Windows 11, Linux, Ubuntu, NAS, v.v. |
| Ethernet | 2*RJ45 Intel i225V Ethernet, 4*RJ45 Reltake 8111 Gigabits Ethernet |
| WIFI | WIFI6 tích hợp (Intel N100, AMD 5700U/5825U), Không có WIFI (AMD 3050e/300U) |
| Nguồn điện | Đầu vào: AC 100-240V/ 50-60Hz, Đầu ra: DC 19V/5.12A |
| Cổng I/O |
2*RJ45 LAN, 1x HDMI2.0b, 1x DP1.4, 2x USB2.0, 2x USB3.0, 1x Type-C, 1x khe cắm thẻ TF, 1x DC, 1x AUD, 1x Nút nguồn (Intel N100, AMD 5700U/5825U); 4*RJ45 LAN, 1x HDMI2.0b, 2x USB3.0, 1x DP, 1x DC, 1x AUD, 1x Nút nguồn (AMD 3050e/300U) |
| Hệ thống làm mát | Quạt tản nhiệt tích hợp |
| Chất liệu | PVC |
| Nhiệt độ hoạt động | -20~60℃ |
| Nhiệt độ lưu trữ | -20℃~ 85℃(Khuyến nghị 15- 35℃) |
| Độ ẩm tương đối | 5%~95% (không ngưng tụ) |
Có hai khe cắm HDD, vì vậy nó hỗ trợ lưu trữ HDD dung lượng cao. Và nó là loại ngăn kéo, giúp lắp đặt linh hoạt và dễ dàng tháo rời.
![]()
Máy tính mini NAS này có chức năng sao lưu dữ liệu, có thể tự động sao lưu dữ liệu quan trọng của bạn vào các thiết bị lưu trữ bên ngoài hoặc dịch vụ đám mây để đảm bảo an toàn cho dữ liệu. Nó cung cấp một lượng lớn dung lượng lưu trữ, cho phép bạn lưu trữ và quản lý thuận tiện một lượng lớn dữ liệu, chẳng hạn như ảnh, video và tài liệu. Bạn có thể quản lý tập trung các tệp của mình và sử dụng chúng theo yêu cầu. Và không cần lo lắng về việc tiết lộ quyền riêng tư.
![]()
NAS có thể đảm bảo hoạt động đáng tin cậy và không bị gián đoạn 7/24 giờ và mức tiêu thụ điện năng thấp tới 15W ở chế độ chờ.
![]()
Với thiết kế khoét rỗng ở trên và dưới cùng một quạt im lặng hai vòng bi, nó cho phép luồng không khí từ trên xuống toàn bộ bên trong NAS để mang nhiệt bên trong đi.
![]()
![]()
![]()
Các tính năng như vậy rất hấp dẫn đối với nhiều người, đặc biệt là những người cần dung lượng lưu trữ lớn để lưu trữ ảnh, video và tài liệu, hoặc những người cần chia sẻ dữ liệu giữa các thành viên trong gia đình hoặc nhóm. Với một máy tính mini NAS như vậy, việc quản lý và chia sẻ dữ liệu sẽ trở nên thuận tiện và hiệu quả hơn. Nó không chỉ có thể được sử dụng cho giải trí gia đình như một máy tính cá nhân, mà còn cho lưu trữ và chia sẻ dữ liệu doanh nghiệp.
![]()
|
| Tên thương hiệu: | Helor PC |
| Số mô hình: | X67 |
| MOQ: | 1 mảnh |
| Giá: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết đóng gói: | hộp carton |
| Điều khoản thanh toán: | T/T |
Đây là một máy tính mini lưu trữ mạng (NAS). Nó có 2*LAN hoặc 4*LAN. Nó hoạt động như một máy tính mini thông thường để thay thế máy tính để bàn hoặc máy tính xách tay truyền thống của bạn, cũng như một máy chủ mạng mini, một bộ định tuyến phần mềm tường lửa PFsense và một thiết bị cổng cho gia đình, văn phòng hoặc doanh nghiệp.
Máy tính mini Tường lửa và VPN này được trang bị bộ xử lý AMD Athlon 300U/3050e với bốn cổng Ethernet RJ45 và bộ xử lý AMD 5825U/5700U, Intel N100, với hai cổng LAN 2.5G RJ45. Nó cung cấp dung lượng bộ nhớ dồi dào với DDR4 kênh đơn hoặc kênh đôi. Hơn nữa, máy tính mini được trang bị hai khe cắm ổ cứng, cho phép hỗ trợ HDD dung lượng cao; do đó cho phép quản lý tệp và bảo vệ quyền riêng tư tốt hơn. Hơn nữa, với chức năng wake-on LAN, sản phẩm này hoàn toàn phù hợp cho các tác vụ chạy dài, làm cho nó trở thành lựa chọn lý tưởng cho bạn.
| CPU |
AMD Athlon™ 300U (2 nhân 4 luồng, 2.4GHz, Lên đến 3.3GHz, Bộ nhớ đệm L3 4M, TDP: 15W) AMD Athlon™ 3050E (2 nhân 4 luồng, Bộ nhớ đệm L3 4M, TDP: 6W) |
| Card đồ họa | Radeon™ Vega 3 Graphics, Intel UHD Graphics |
| Bộ nhớ |
DDR4 Kênh đôi, 2*260-pin SO-DIMM Slots (AMD 5825U, AMD 3050/300U) DDR4 Kênh đơn, 1*260-pin SO-DIMM Slots (Intel N100) |
| Ổ cứng |
1*M.2 NVME 2280 SSD (Intel N100, AMD 3050e/300U), 2*M.2 NVME 2280 SSD (AMD 5825U/5700U), Tất cả hỗ trợ 2* 2.5"/3.5" SATA SSD/HDD |
| Hệ điều hành | Windows 10, Windows 11, Linux, Ubuntu, NAS, v.v. |
| Ethernet | 2*RJ45 Intel i225V Ethernet, 4*RJ45 Reltake 8111 Gigabits Ethernet |
| WIFI | WIFI6 tích hợp (Intel N100, AMD 5700U/5825U), Không có WIFI (AMD 3050e/300U) |
| Nguồn điện | Đầu vào: AC 100-240V/ 50-60Hz, Đầu ra: DC 19V/5.12A |
| Cổng I/O |
2*RJ45 LAN, 1x HDMI2.0b, 1x DP1.4, 2x USB2.0, 2x USB3.0, 1x Type-C, 1x khe cắm thẻ TF, 1x DC, 1x AUD, 1x Nút nguồn (Intel N100, AMD 5700U/5825U); 4*RJ45 LAN, 1x HDMI2.0b, 2x USB3.0, 1x DP, 1x DC, 1x AUD, 1x Nút nguồn (AMD 3050e/300U) |
| Hệ thống làm mát | Quạt tản nhiệt tích hợp |
| Chất liệu | PVC |
| Nhiệt độ hoạt động | -20~60℃ |
| Nhiệt độ lưu trữ | -20℃~ 85℃(Khuyến nghị 15- 35℃) |
| Độ ẩm tương đối | 5%~95% (không ngưng tụ) |
Có hai khe cắm HDD, vì vậy nó hỗ trợ lưu trữ HDD dung lượng cao. Và nó là loại ngăn kéo, giúp lắp đặt linh hoạt và dễ dàng tháo rời.
![]()
Máy tính mini NAS này có chức năng sao lưu dữ liệu, có thể tự động sao lưu dữ liệu quan trọng của bạn vào các thiết bị lưu trữ bên ngoài hoặc dịch vụ đám mây để đảm bảo an toàn cho dữ liệu. Nó cung cấp một lượng lớn dung lượng lưu trữ, cho phép bạn lưu trữ và quản lý thuận tiện một lượng lớn dữ liệu, chẳng hạn như ảnh, video và tài liệu. Bạn có thể quản lý tập trung các tệp của mình và sử dụng chúng theo yêu cầu. Và không cần lo lắng về việc tiết lộ quyền riêng tư.
![]()
NAS có thể đảm bảo hoạt động đáng tin cậy và không bị gián đoạn 7/24 giờ và mức tiêu thụ điện năng thấp tới 15W ở chế độ chờ.
![]()
Với thiết kế khoét rỗng ở trên và dưới cùng một quạt im lặng hai vòng bi, nó cho phép luồng không khí từ trên xuống toàn bộ bên trong NAS để mang nhiệt bên trong đi.
![]()
![]()
![]()
Các tính năng như vậy rất hấp dẫn đối với nhiều người, đặc biệt là những người cần dung lượng lưu trữ lớn để lưu trữ ảnh, video và tài liệu, hoặc những người cần chia sẻ dữ liệu giữa các thành viên trong gia đình hoặc nhóm. Với một máy tính mini NAS như vậy, việc quản lý và chia sẻ dữ liệu sẽ trở nên thuận tiện và hiệu quả hơn. Nó không chỉ có thể được sử dụng cho giải trí gia đình như một máy tính cá nhân, mà còn cho lưu trữ và chia sẻ dữ liệu doanh nghiệp.
![]()