|
|
| Tên thương hiệu: | Helor PC |
| Số mô hình: | X88 |
| MOQ: | 1 mảnh |
| Giá: | Có thể thương lượng |
| Thời gian giao hàng: | 15 ngày làm việc |
| Điều khoản thanh toán: | T/T |
Mini PC này được trang bị bộ xử lý Intel Core, có thể cung cấp sức mạnh tính toán và khả năng xử lý dữ liệu tuyệt vời để đáp ứng nhu cầu đa nhiệm của bạn. Nó có bộ nhớ DDR4, tiết kiệm năng lượng hơn và có hiệu suất tốt hơn bộ nhớ DDR3 trước đó, mang lại trải nghiệm người dùng mượt mà hơn. Và hỗ trợ hiển thị 4K HD, cho dù xem phim, chơi game hay làm việc, đều mang lại hiệu ứng hình ảnh rõ nét và tinh tế.
Là một mini PC, nó có mức tiêu thụ điện năng thấp, tiết kiệm năng lượng và bảo vệ môi trường, không chỉ đáp ứng nhu cầu sử dụng của bạn mà còn giảm chi phí điện. Mini PC sử dụng thiết kế tích hợp cao, tích hợp đầy đủ tất cả các thành phần phần cứng của một máy tính để bàn truyền thống vào một khung máy nhỏ gọn, kích thước bằng lòng bàn tay, có thể dễ dàng thao tác bằng một tay. Kích thước nhỏ và diện tích chiếm dụng nhỏ giúp tiết kiệm không gian bàn làm việc và dễ dàng mang theo, phù hợp sử dụng trong nhiều môi trường khác nhau như gia đình và văn phòng.
| CPU | Bộ xử lý Intel N100 / Celeron N5095A |
| GPU | Đồ họa Intel UHD |
| Bộ nhớ | N100: 1*DDR4 SODIMM, lên đến 16GB; Celeron N5095A: DDR4 SODIMM, lên đến 16GB (Không thể thay thế trên bo mạch) |
| Ổ cứng | 1*M.2 NVMe 2280 SSD, 1*M.2 NGFF 2242 SSD |
| Ethernet | 1*RTL8111H NIC, hỗ trợ wake-on LAN, PXE boot |
| Khe cắm mở rộng | 1*khe M2, hỗ trợ module WIFI6; 1*SATA 4Pin |
| Cổng I/O | 2*HDMI1.4 hỗ trợ 4096×2160@30Hz, 2*USB3.0, 2*USB2.0, 1*Type-C đa năng, 1*Type-C (USB3.0), 1*LAN, 1*Audio, 1*DC, 1*Nút nguồn |
| Hệ điều hành | Windows 10, Windows 11, Linux, v.v. |
| Hệ thống làm mát | Quạt tản nhiệt thông minh |
| Nguồn điện | DC12V mặc định 12V5A |
| Lắp đặt | Hỗ trợ để bàn/treo tường |
| Kích thước | 112.2×112.2×36mm (không bao gồm chân đế) |
| Trọng lượng | Nhôm: 400g PVC: 350g |
| Chất liệu | Intel N100: PVC; Celeron N5095A: Hợp kim nhôm |
Với bộ nhớ DDR4 tần số cao và SSD M.2 tốc độ cao, hệ thống này có thể phát huy hết tiềm năng và xử lý nhiều tác vụ một cách hiệu quả. Kết quả là, tốc độ khởi động hệ thống và tốc độ tải trò chơi được cải thiện đáng kể, loại bỏ mọi thời gian chờ không mong muốn.
![]()
Mini PC được trang bị 2 cổng HDMI và một cổng Type-C đa năng, hỗ trợ kết nối đồng thời ba màn hình để giúp bạn sáng tạo theo ý muốn.
![]()
Mini PC được trang bị hệ thống làm mát tiếng ồn thấp, giúp tản nhiệt hiệu quả và im lặng để duy trì nhiệt độ cơ thể ổn định.
![]()
Do kích thước nhỏ, tiết kiệm năng lượng và bảo vệ môi trường, việc sử dụng mini pc trong gia đình và văn phòng có thể tiết kiệm nhiều không gian, đồng thời đáp ứng nhu cầu hàng ngày của gia đình và văn phòng.
![]()
![]()
|
| Tên thương hiệu: | Helor PC |
| Số mô hình: | X88 |
| MOQ: | 1 mảnh |
| Giá: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết đóng gói: | hộp carton |
| Điều khoản thanh toán: | T/T |
Mini PC này được trang bị bộ xử lý Intel Core, có thể cung cấp sức mạnh tính toán và khả năng xử lý dữ liệu tuyệt vời để đáp ứng nhu cầu đa nhiệm của bạn. Nó có bộ nhớ DDR4, tiết kiệm năng lượng hơn và có hiệu suất tốt hơn bộ nhớ DDR3 trước đó, mang lại trải nghiệm người dùng mượt mà hơn. Và hỗ trợ hiển thị 4K HD, cho dù xem phim, chơi game hay làm việc, đều mang lại hiệu ứng hình ảnh rõ nét và tinh tế.
Là một mini PC, nó có mức tiêu thụ điện năng thấp, tiết kiệm năng lượng và bảo vệ môi trường, không chỉ đáp ứng nhu cầu sử dụng của bạn mà còn giảm chi phí điện. Mini PC sử dụng thiết kế tích hợp cao, tích hợp đầy đủ tất cả các thành phần phần cứng của một máy tính để bàn truyền thống vào một khung máy nhỏ gọn, kích thước bằng lòng bàn tay, có thể dễ dàng thao tác bằng một tay. Kích thước nhỏ và diện tích chiếm dụng nhỏ giúp tiết kiệm không gian bàn làm việc và dễ dàng mang theo, phù hợp sử dụng trong nhiều môi trường khác nhau như gia đình và văn phòng.
| CPU | Bộ xử lý Intel N100 / Celeron N5095A |
| GPU | Đồ họa Intel UHD |
| Bộ nhớ | N100: 1*DDR4 SODIMM, lên đến 16GB; Celeron N5095A: DDR4 SODIMM, lên đến 16GB (Không thể thay thế trên bo mạch) |
| Ổ cứng | 1*M.2 NVMe 2280 SSD, 1*M.2 NGFF 2242 SSD |
| Ethernet | 1*RTL8111H NIC, hỗ trợ wake-on LAN, PXE boot |
| Khe cắm mở rộng | 1*khe M2, hỗ trợ module WIFI6; 1*SATA 4Pin |
| Cổng I/O | 2*HDMI1.4 hỗ trợ 4096×2160@30Hz, 2*USB3.0, 2*USB2.0, 1*Type-C đa năng, 1*Type-C (USB3.0), 1*LAN, 1*Audio, 1*DC, 1*Nút nguồn |
| Hệ điều hành | Windows 10, Windows 11, Linux, v.v. |
| Hệ thống làm mát | Quạt tản nhiệt thông minh |
| Nguồn điện | DC12V mặc định 12V5A |
| Lắp đặt | Hỗ trợ để bàn/treo tường |
| Kích thước | 112.2×112.2×36mm (không bao gồm chân đế) |
| Trọng lượng | Nhôm: 400g PVC: 350g |
| Chất liệu | Intel N100: PVC; Celeron N5095A: Hợp kim nhôm |
Với bộ nhớ DDR4 tần số cao và SSD M.2 tốc độ cao, hệ thống này có thể phát huy hết tiềm năng và xử lý nhiều tác vụ một cách hiệu quả. Kết quả là, tốc độ khởi động hệ thống và tốc độ tải trò chơi được cải thiện đáng kể, loại bỏ mọi thời gian chờ không mong muốn.
![]()
Mini PC được trang bị 2 cổng HDMI và một cổng Type-C đa năng, hỗ trợ kết nối đồng thời ba màn hình để giúp bạn sáng tạo theo ý muốn.
![]()
Mini PC được trang bị hệ thống làm mát tiếng ồn thấp, giúp tản nhiệt hiệu quả và im lặng để duy trì nhiệt độ cơ thể ổn định.
![]()
Do kích thước nhỏ, tiết kiệm năng lượng và bảo vệ môi trường, việc sử dụng mini pc trong gia đình và văn phòng có thể tiết kiệm nhiều không gian, đồng thời đáp ứng nhu cầu hàng ngày của gia đình và văn phòng.
![]()
![]()