| Tên thương hiệu: | Helor PC |
| Số mô hình: | X30 12x12 |
| MOQ: | 1 mảnh |
| Giá: | Có thể thương lượng |
| Thời gian giao hàng: | 15 ngày làm việc |
| Điều khoản thanh toán: | T/T |
Đây là một Bo mạch chủ Mini mới cung cấp khả năng mở rộng tuyệt vời với 1* khe cắm SODIMM DDR3L hỗ trợ tối đa 8GB RAM để hệ thống của bạn hoạt động nhanh chóng.
Nó cũng cung cấp 1* đầu nối SSD mSATA kích thước đầy đủ và 1*2.5” đầu nối HDD/SSD SATA 2.0 để đáp ứng nhu cầu lưu trữ của bạn. Trong khi đó, có một khe cắm Mini PCIE nửa chiều cao hỗ trợ các mô-đun WiFi hoặc 4G, vì vậy bạn có thể tận hưởng kết nối Internet tốc độ cao mọi lúc, mọi nơi.
Bo mạch chủ Mini cũng được trang bị hai card LAN Gigabit Realtek 8111F 1000Mbps, không chỉ hỗ trợ chức năng Wake-on-LAN mà còn mang đến cho bạn trải nghiệm mạng ổn định và tốc độ cao.
Thiết kế giao diện phong phú đáp ứng nhu cầu của nhiều thiết bị ngoại vi khác nhau. Một loạt các bộ xử lý Intel Pentium, Celeron và Core để đáp ứng nhu cầu về hiệu suất máy tính của bạn. Dù là ứng dụng văn phòng, giải trí hay chuyên nghiệp, bạn đều có thể dễ dàng xử lý. Chọn Bo mạch chủ Mini của chúng tôi để bắt đầu cuộc sống kỹ thuật số tuyệt vời của bạn.
| Kích thước Bo mạch chủ | 120mm*120mm |
| CPU | Bộ xử lý Intel® Pentium 3805; Bộ xử lý Intel® Celeron J1800/ J1900/ 2955U/ 3205U/ 3215U/ N2830/ N2930 ; Bộ xử lý Intel® Core i3-4010Y/ i3-4010U/ i3-5005U |
| Hiển thị | Đồ họa Intel® HD tích hợp, Card đồ họa Core; DirectX11.1.OCL 1.2,OGL 3.2; Mã hóa: H.264. MPEG2 / 4, VC1, WMV9; Giải mã: H 264, MPEG2; 1*VGA + 1*HDMI, Hỗ trợ Hiển thị Đồng bộ HOẶC Không đồng bộ |
| Bộ nhớ | 1* SODIMM DDR3L, 1066 / 1333MHz, Tối đa 8G |
| Lưu trữ | 1* SSD mSATA kích thước đầy đủ, 1*HDD / SSD SATA 2.0 2.5" |
| Khe cắm mở rộng | 1* Mini PCIE nửa chiều cao, Hỗ trợ Mô-đun WiFi / 4G |
| Giao diện I/O | 4*USB3.0, 1*Cổng âm thanh 2 trong 1, 1*Nút nguồn, 2*COM RS232, 1*DC-IN 2.5, 1*HDMI, 1*VGA, 2*Ethernet RJ45 |
| Ethernet | 2*1000Mbps Realtek 8111F Gigabit LAN, Hỗ trợ Wake-on-LAN |
| Âm thanh | Chip điều khiển âm thanh Realtek ALC662 tích hợp, hỗ trợ kênh kép và âm thanh nổi. |
| Hệ điều hành | Windows 7, Windows 8, Windows 10, Ubuntu, Linux, Centos, v.v. |
| Nguồn vào | Intel Pentium/ Celeron: 1*DC 12V3A, Core: 1*DC 12V5A |
| Nhiệt độ phù hợp | Nhiệt độ hoạt động: -20℃ ~ +65℃, Nhiệt độ lưu trữ: -20℃ ~ +70℃, Độ ẩm hoạt động: 5% - 95% (độ ẩm tương đối, không ngưng tụ) |
Bo mạch chủ mini cũng có hai cổng COM để hỗ trợ các ứng dụng trong công nghiệp hóa, biển báo kỹ thuật số thông minh và thiết bị y tế. Nó cũng được trang bị một cổng HDMI và một cổng VGA để hỗ trợ hiển thị kép đồng bộ/không đồng bộ HD.
![]()
Bo mạch chủ mini 120mm * 120mm hiệu suất cao, nhỏ gọn này chỉ dày 18mm, làm cho nó trở nên hoàn hảo cho các ứng dụng tiết kiệm không gian. Mặc dù có kích thước nhỏ gọn, bo mạch chủ này mang lại độ tin cậy vượt trội và nhiều tính năng.
![]()
![]()
| Tên thương hiệu: | Helor PC |
| Số mô hình: | X30 12x12 |
| MOQ: | 1 mảnh |
| Giá: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết đóng gói: | hộp carton |
| Điều khoản thanh toán: | T/T |
Đây là một Bo mạch chủ Mini mới cung cấp khả năng mở rộng tuyệt vời với 1* khe cắm SODIMM DDR3L hỗ trợ tối đa 8GB RAM để hệ thống của bạn hoạt động nhanh chóng.
Nó cũng cung cấp 1* đầu nối SSD mSATA kích thước đầy đủ và 1*2.5” đầu nối HDD/SSD SATA 2.0 để đáp ứng nhu cầu lưu trữ của bạn. Trong khi đó, có một khe cắm Mini PCIE nửa chiều cao hỗ trợ các mô-đun WiFi hoặc 4G, vì vậy bạn có thể tận hưởng kết nối Internet tốc độ cao mọi lúc, mọi nơi.
Bo mạch chủ Mini cũng được trang bị hai card LAN Gigabit Realtek 8111F 1000Mbps, không chỉ hỗ trợ chức năng Wake-on-LAN mà còn mang đến cho bạn trải nghiệm mạng ổn định và tốc độ cao.
Thiết kế giao diện phong phú đáp ứng nhu cầu của nhiều thiết bị ngoại vi khác nhau. Một loạt các bộ xử lý Intel Pentium, Celeron và Core để đáp ứng nhu cầu về hiệu suất máy tính của bạn. Dù là ứng dụng văn phòng, giải trí hay chuyên nghiệp, bạn đều có thể dễ dàng xử lý. Chọn Bo mạch chủ Mini của chúng tôi để bắt đầu cuộc sống kỹ thuật số tuyệt vời của bạn.
| Kích thước Bo mạch chủ | 120mm*120mm |
| CPU | Bộ xử lý Intel® Pentium 3805; Bộ xử lý Intel® Celeron J1800/ J1900/ 2955U/ 3205U/ 3215U/ N2830/ N2930 ; Bộ xử lý Intel® Core i3-4010Y/ i3-4010U/ i3-5005U |
| Hiển thị | Đồ họa Intel® HD tích hợp, Card đồ họa Core; DirectX11.1.OCL 1.2,OGL 3.2; Mã hóa: H.264. MPEG2 / 4, VC1, WMV9; Giải mã: H 264, MPEG2; 1*VGA + 1*HDMI, Hỗ trợ Hiển thị Đồng bộ HOẶC Không đồng bộ |
| Bộ nhớ | 1* SODIMM DDR3L, 1066 / 1333MHz, Tối đa 8G |
| Lưu trữ | 1* SSD mSATA kích thước đầy đủ, 1*HDD / SSD SATA 2.0 2.5" |
| Khe cắm mở rộng | 1* Mini PCIE nửa chiều cao, Hỗ trợ Mô-đun WiFi / 4G |
| Giao diện I/O | 4*USB3.0, 1*Cổng âm thanh 2 trong 1, 1*Nút nguồn, 2*COM RS232, 1*DC-IN 2.5, 1*HDMI, 1*VGA, 2*Ethernet RJ45 |
| Ethernet | 2*1000Mbps Realtek 8111F Gigabit LAN, Hỗ trợ Wake-on-LAN |
| Âm thanh | Chip điều khiển âm thanh Realtek ALC662 tích hợp, hỗ trợ kênh kép và âm thanh nổi. |
| Hệ điều hành | Windows 7, Windows 8, Windows 10, Ubuntu, Linux, Centos, v.v. |
| Nguồn vào | Intel Pentium/ Celeron: 1*DC 12V3A, Core: 1*DC 12V5A |
| Nhiệt độ phù hợp | Nhiệt độ hoạt động: -20℃ ~ +65℃, Nhiệt độ lưu trữ: -20℃ ~ +70℃, Độ ẩm hoạt động: 5% - 95% (độ ẩm tương đối, không ngưng tụ) |
Bo mạch chủ mini cũng có hai cổng COM để hỗ trợ các ứng dụng trong công nghiệp hóa, biển báo kỹ thuật số thông minh và thiết bị y tế. Nó cũng được trang bị một cổng HDMI và một cổng VGA để hỗ trợ hiển thị kép đồng bộ/không đồng bộ HD.
![]()
Bo mạch chủ mini 120mm * 120mm hiệu suất cao, nhỏ gọn này chỉ dày 18mm, làm cho nó trở nên hoàn hảo cho các ứng dụng tiết kiệm không gian. Mặc dù có kích thước nhỏ gọn, bo mạch chủ này mang lại độ tin cậy vượt trội và nhiều tính năng.
![]()
![]()