| Tên thương hiệu: | Helor PC |
| Số mô hình: | X86-3865U 1U 6LAN |
| MOQ: | 1 miếng |
| Giá: | $135.00 ~ $245.00 / Piece/Pieces |
| Thời gian giao hàng: | 15 ngày làm việc |
| Điều khoản thanh toán: | T/T |
Máy chủ này có thể được cấu hình với bộ xử lý dòng Intel Celeron và được thiết kế để đáp ứng các nhu cầu khác nhau của nhiều loại thiết bị. Là một máy chủ 1u, hỗ trợ các chức năng như cổng kết nối, tường lửa, bộ định tuyến, giám sát nội dung và các chức năng khác.
Nó có thể giám sát và cấm các hành vi mạng bất thường trong thời gian thực; có thể tối ưu hóa mạng để đảm bảo truyền tải mạng mượt mà; nó cũng lọc lưu lượng mạng vào và ra theo các quy tắc được xác định trước để bảo mật mạng và do đó bảo vệ mạng khỏi các mối đe dọa tiềm ẩn như vi-rút, phần mềm độc hại và truy cập trái phép.
Ngoài ra, máy chủ tường lửa 1u này được trang bị 6 cổng LAN Gigabit, 2 cổng cáp quang, RAM DDR3 và hỗ trợ ổ SSD MSATA và ổ cứng SATA, giúp cải thiện đáng kể hiệu quả công việc và giảm chi phí quản lý mạng. Hiệu suất siêu cao, tốc độ hoạt động ổn định và hiệu quả cùng cấu hình cao cấp cho phép nó được sử dụng rộng rãi trong các bộ định tuyến, tự động hóa công nghiệp, máy nhận dạng khuôn mặt thông minh, camera giám sát giao thông và các lĩnh vực khác.
![]()
| CPU | Intel Skylake /Kabylake platform U series Celeron 3865U/J6412 |
| GPU | Intel Celeron 3865U: Intel HD Graphics 610; Intel Celeron J6412: Intel UHD Graphics 16 EUs (Elkhart Lake) |
| Bộ nhớ | Intel Celeron 3865U: 1*DDR3 SODIMM, Tối đa 16GB; Intel Celeron J6412: 1*DDR4 SODIMM, Tối đa 8GB |
| Ethernet | 6*Intel 82574L GLAN (2*SFP Intel I350AM2 Optical Port Chip) |
| Ổ cứng | 1*MSATA; 1*SATA2.0 |
| Cổng I/O | 1*RJ45COM, 2*USB2.0, 2*LED, 6*RJ-45 GLAN, 2*SFP, 1*Nút nguồn, 1*DC, 1*VGA |
| Hệ điều hành | Windows 7, windows 10, Linux, ubantu 16.04, centOS 7.0 |
| Watch Dog | Chức năng đặt lại phần cứng (256 cấp độ, 0-255 giây) |
| BIOS | AMI 64M BIOS |
| Chế độ làm mát | Đi kèm với bộ làm mát CPU và quạt |
| Nguồn | AC 110V 250V |
| Chất liệu | SGCC |
| Kích thước | 432 x 266 x 46mm, Trọng lượng: khoảng 3.3kg |
| Nhiệt độ phù hợp | Nhiệt độ lưu trữ: -20℃ đến +70℃, Nhiệt độ hoạt động: -10℃ đến +60℃, Độ ẩm tương đối: 0%~95% (không ngưng tụ) |
![]()
Máy chủ này có thể được trang bị bộ xử lý Intel Celeron 3864U Dual-Core Dual-Thread, cũng như 6 cổng Ethernet Gigabit và 2 cổng cáp quang giúp cải thiện đáng kể hiệu quả hoạt động, có thể đáp ứng nhu cầu khác nhau của các lĩnh vực ứng dụng khác nhau.
![]()
Được trang bị 1x RAM DDR3 ( Intel Celeron J6412: 1*DDR4 SODIMM), 1x SSD MSATA, 1x Ổ cứng SATA, 6x Ethernet Gigabit và 2x Cáp quang, máy tính mini tường lửa này tự hào có hiệu suất và độ ổn định vượt trội.
![]()
Máy chủ này tích hợp quạt làm mát CPU tiếng ồn thấp, tăng lỗ thông gió ở hai bên và phía sau khung máy, giảm tiếng ồn và tản nhiệt nhanh hơn, để đảm bảo hoạt động ổn định của máy trong thời gian dài.
![]()
Hiệu suất siêu cao, tốc độ hoạt động ổn định và hiệu quả cùng cấu hình cao cấp cho phép nó được sử dụng rộng rãi trong các bộ định tuyến, tự động hóa công nghiệp, máy nhận dạng khuôn mặt thông minh, camera giám sát giao thông và các lĩnh vực khác để cải thiện chất lượng cuộc sống.
![]()
![]()
| Tên thương hiệu: | Helor PC |
| Số mô hình: | X86-3865U 1U 6LAN |
| MOQ: | 1 miếng |
| Giá: | $135.00 ~ $245.00 / Piece/Pieces |
| Chi tiết đóng gói: | hộp carton |
| Điều khoản thanh toán: | T/T |
Máy chủ này có thể được cấu hình với bộ xử lý dòng Intel Celeron và được thiết kế để đáp ứng các nhu cầu khác nhau của nhiều loại thiết bị. Là một máy chủ 1u, hỗ trợ các chức năng như cổng kết nối, tường lửa, bộ định tuyến, giám sát nội dung và các chức năng khác.
Nó có thể giám sát và cấm các hành vi mạng bất thường trong thời gian thực; có thể tối ưu hóa mạng để đảm bảo truyền tải mạng mượt mà; nó cũng lọc lưu lượng mạng vào và ra theo các quy tắc được xác định trước để bảo mật mạng và do đó bảo vệ mạng khỏi các mối đe dọa tiềm ẩn như vi-rút, phần mềm độc hại và truy cập trái phép.
Ngoài ra, máy chủ tường lửa 1u này được trang bị 6 cổng LAN Gigabit, 2 cổng cáp quang, RAM DDR3 và hỗ trợ ổ SSD MSATA và ổ cứng SATA, giúp cải thiện đáng kể hiệu quả công việc và giảm chi phí quản lý mạng. Hiệu suất siêu cao, tốc độ hoạt động ổn định và hiệu quả cùng cấu hình cao cấp cho phép nó được sử dụng rộng rãi trong các bộ định tuyến, tự động hóa công nghiệp, máy nhận dạng khuôn mặt thông minh, camera giám sát giao thông và các lĩnh vực khác.
![]()
| CPU | Intel Skylake /Kabylake platform U series Celeron 3865U/J6412 |
| GPU | Intel Celeron 3865U: Intel HD Graphics 610; Intel Celeron J6412: Intel UHD Graphics 16 EUs (Elkhart Lake) |
| Bộ nhớ | Intel Celeron 3865U: 1*DDR3 SODIMM, Tối đa 16GB; Intel Celeron J6412: 1*DDR4 SODIMM, Tối đa 8GB |
| Ethernet | 6*Intel 82574L GLAN (2*SFP Intel I350AM2 Optical Port Chip) |
| Ổ cứng | 1*MSATA; 1*SATA2.0 |
| Cổng I/O | 1*RJ45COM, 2*USB2.0, 2*LED, 6*RJ-45 GLAN, 2*SFP, 1*Nút nguồn, 1*DC, 1*VGA |
| Hệ điều hành | Windows 7, windows 10, Linux, ubantu 16.04, centOS 7.0 |
| Watch Dog | Chức năng đặt lại phần cứng (256 cấp độ, 0-255 giây) |
| BIOS | AMI 64M BIOS |
| Chế độ làm mát | Đi kèm với bộ làm mát CPU và quạt |
| Nguồn | AC 110V 250V |
| Chất liệu | SGCC |
| Kích thước | 432 x 266 x 46mm, Trọng lượng: khoảng 3.3kg |
| Nhiệt độ phù hợp | Nhiệt độ lưu trữ: -20℃ đến +70℃, Nhiệt độ hoạt động: -10℃ đến +60℃, Độ ẩm tương đối: 0%~95% (không ngưng tụ) |
![]()
Máy chủ này có thể được trang bị bộ xử lý Intel Celeron 3864U Dual-Core Dual-Thread, cũng như 6 cổng Ethernet Gigabit và 2 cổng cáp quang giúp cải thiện đáng kể hiệu quả hoạt động, có thể đáp ứng nhu cầu khác nhau của các lĩnh vực ứng dụng khác nhau.
![]()
Được trang bị 1x RAM DDR3 ( Intel Celeron J6412: 1*DDR4 SODIMM), 1x SSD MSATA, 1x Ổ cứng SATA, 6x Ethernet Gigabit và 2x Cáp quang, máy tính mini tường lửa này tự hào có hiệu suất và độ ổn định vượt trội.
![]()
Máy chủ này tích hợp quạt làm mát CPU tiếng ồn thấp, tăng lỗ thông gió ở hai bên và phía sau khung máy, giảm tiếng ồn và tản nhiệt nhanh hơn, để đảm bảo hoạt động ổn định của máy trong thời gian dài.
![]()
Hiệu suất siêu cao, tốc độ hoạt động ổn định và hiệu quả cùng cấu hình cao cấp cho phép nó được sử dụng rộng rãi trong các bộ định tuyến, tự động hóa công nghiệp, máy nhận dạng khuôn mặt thông minh, camera giám sát giao thông và các lĩnh vực khác để cải thiện chất lượng cuộc sống.
![]()
![]()