| Tên thương hiệu: | Helor PC |
| Số mô hình: | Máy chủ J6412 1U |
| MOQ: | 1 miếng |
| Giá: | $126.90 ~ $251.60 / Piece/Pieces |
| Thời gian giao hàng: | 15 ngày làm việc |
| Điều khoản thanh toán: | T/T |
| CPU | Bộ xử lý Intel Celeron J6412 |
| GPU | Đồ họa Intel UHD cho Bộ xử lý Intel Thế hệ thứ 10 |
| Bộ nhớ | 2*DDR4 SODIMM, Tối đa 32GB |
| Lưu trữ | 1*M-SATA SSD, 2*2.5/3.5" HDD/SSD |
| Ethernet | 6*Intel I226 Gigabit LAN, hỗ trợ wake-on-LAN/PXE boot. |
| Khe cắm mở rộng | 1*MINI-PCIE slot, hỗ trợ module WIFI/3G/4G; 1*SIM, 1*GPIO hỗ trợ 16 kênh (có thể tùy chỉnh với cách ly) |
| Cổng I/O | 6*2500M RJ45 LAN; 2*USB3.0; 1*Console; 1*VGA; Tích hợp: 1*HDMI, 1*VGA, 1*LVDS pins, 2*RS232, 6*USB2.0, 2*5PIN2.54, 1*Cổng USB2.0 mã hóa, 1*chân quạt CPU, 1*CF Card (có thể là ổ đĩa khởi động) |
| Hỗ trợ phần mềm | Hệ điều hành: Windows10, Windows11, Linux; Watch Dog: bộ hẹn giờ watchdog 4-255 giây, mã hóa phần cứng TPM2.0 (có thể tùy chỉnh) |
| Nguồn | Điện áp rộng DC19-24V, hỗ trợ DC5.5*2.5MM hoặc ATX4PIN, bộ chuyển đổi nguồn tích hợp 19V6.3A |
| Nhiệt độ phù hợp | Nhiệt độ hoạt động: -30℃ đến +60℃, Độ ẩm tương đối 5%~95% (không ngưng tụ) |
| Kích thước | 440mm*250mm*44mm; Trọng lượng: khoảng 2.6kg |
| Chất liệu | Hợp kim nhôm |
| Lắp đặt | Hỗ trợ máy tính để bàn và tủ rack |
Máy chủ này có thể được trang bị bộ xử lý Celeron J6412 bốn nhân, bốn luồng, hoạt động ổn định, không bị lag, không bị rớt mạng để đáp ứng nhu cầu mạng của các thiết bị khác nhau.
| Tên thương hiệu: | Helor PC |
| Số mô hình: | Máy chủ J6412 1U |
| MOQ: | 1 miếng |
| Giá: | $126.90 ~ $251.60 / Piece/Pieces |
| Chi tiết đóng gói: | hộp carton |
| Điều khoản thanh toán: | T/T |
| CPU | Bộ xử lý Intel Celeron J6412 |
| GPU | Đồ họa Intel UHD cho Bộ xử lý Intel Thế hệ thứ 10 |
| Bộ nhớ | 2*DDR4 SODIMM, Tối đa 32GB |
| Lưu trữ | 1*M-SATA SSD, 2*2.5/3.5" HDD/SSD |
| Ethernet | 6*Intel I226 Gigabit LAN, hỗ trợ wake-on-LAN/PXE boot. |
| Khe cắm mở rộng | 1*MINI-PCIE slot, hỗ trợ module WIFI/3G/4G; 1*SIM, 1*GPIO hỗ trợ 16 kênh (có thể tùy chỉnh với cách ly) |
| Cổng I/O | 6*2500M RJ45 LAN; 2*USB3.0; 1*Console; 1*VGA; Tích hợp: 1*HDMI, 1*VGA, 1*LVDS pins, 2*RS232, 6*USB2.0, 2*5PIN2.54, 1*Cổng USB2.0 mã hóa, 1*chân quạt CPU, 1*CF Card (có thể là ổ đĩa khởi động) |
| Hỗ trợ phần mềm | Hệ điều hành: Windows10, Windows11, Linux; Watch Dog: bộ hẹn giờ watchdog 4-255 giây, mã hóa phần cứng TPM2.0 (có thể tùy chỉnh) |
| Nguồn | Điện áp rộng DC19-24V, hỗ trợ DC5.5*2.5MM hoặc ATX4PIN, bộ chuyển đổi nguồn tích hợp 19V6.3A |
| Nhiệt độ phù hợp | Nhiệt độ hoạt động: -30℃ đến +60℃, Độ ẩm tương đối 5%~95% (không ngưng tụ) |
| Kích thước | 440mm*250mm*44mm; Trọng lượng: khoảng 2.6kg |
| Chất liệu | Hợp kim nhôm |
| Lắp đặt | Hỗ trợ máy tính để bàn và tủ rack |
Máy chủ này có thể được trang bị bộ xử lý Celeron J6412 bốn nhân, bốn luồng, hoạt động ổn định, không bị lag, không bị rớt mạng để đáp ứng nhu cầu mạng của các thiết bị khác nhau.