|
|
| Tên thương hiệu: | Helor PC |
| Số mô hình: | X86-J4125/J1900 |
| MOQ: | 1 miếng |
| Giá: | $113.00 ~ $195.00 / Piece/Pieces |
| Thời gian giao hàng: | 15 ngày làm việc |
| Điều khoản thanh toán: | T/T |
| CPU | Intel Celeron J4125/ J1900 (Hỗ trợ tùy chỉnh ODM/OEM) |
| GPU |
Intel Celeron J4125: Intel UHD Graphics 600; Intel Celeron J1900: Intel HD Graphics (Bay Trail GT1) |
| Bộ nhớ | 1*SO-DIMM, DDR4 2333/2400MHZ, lên đến 8GB |
| Ổ cứng | 1*MSATA SSD, 2*SATA 2.5/3.5 inch HDD/SSD |
| Ethernet | 6*Gigabit Intel 82574L/82573 LAN |
| Mở rộng | 1*MINI-PCIE Slot |
| Giao diện I/O | 1*RJ45 COM; 2*USB3.0; 2*LED; 6*RJ45 GLAN; 1*VGA; 1*Nút nguồn; 1*DC |
| Hỗ trợ phần mềm |
Hệ điều hành: Windows7, Windows10, Linux, Ubantu 16.04, CentOS 7.0; BIOS: AMI 64M BIOS; Watch Dog: Chức năng đặt lại phần cứng (256 cấp, 0-255 giây) |
| Chế độ làm mát | Đi kèm với tản nhiệt và quạt CPU riêng |
| Nguồn điện | AC 110V 250V |
| Kích thước | 440*285*44.5mm; Trọng lượng: 3.15kg |
| Chất liệu | SGCC |
| Màu sắc | Đen bóng |
| Nhiệt độ phù hợp | Nhiệt độ lưu trữ: -20°C đến +70°C, Nhiệt độ hoạt động: -10°C đến +60°C, Độ ẩm tương đối: 0% ~ 95% (không ngưng tụ) |
![]()
Máy tính mini điều khiển công nghiệp tường lửa có chức năng tường lửa mạnh mẽ, lọc lưu lượng mạng đến và đi theo các quy tắc được xác định trước, ngăn chặn vi-rút, phần mềm độc hại và truy cập trái phép, v.v., và chống lại nhiều mối đe dọa tiềm ẩn, cung cấp bảo mật cho máy tính hoặc thiết bị công nghiệp của bạn, v.v.
![]()
Máy tính mini này có quạt làm mát tiếng ồn thấp vòng bi kép tích hợp, tản nhiệt nhanh và ít tiếng ồn, có thể đảm bảo máy chạy ổn định trong thời gian dài 7*24 giờ hoạt động liên tục.
![]()
Máy chủ này có thể được sử dụng rộng rãi trong tự động hóa công nghiệp, máy bán hàng tự động, ATM, thiết bị y tế thông minh và các lĩnh vực khác, mang lại sự tiện lợi cho cuộc sống của chúng ta.
|
| Tên thương hiệu: | Helor PC |
| Số mô hình: | X86-J4125/J1900 |
| MOQ: | 1 miếng |
| Giá: | $113.00 ~ $195.00 / Piece/Pieces |
| Chi tiết đóng gói: | Hộp Carton 20*10.5*19.5cm/Cái |
| Điều khoản thanh toán: | T/T |
| CPU | Intel Celeron J4125/ J1900 (Hỗ trợ tùy chỉnh ODM/OEM) |
| GPU |
Intel Celeron J4125: Intel UHD Graphics 600; Intel Celeron J1900: Intel HD Graphics (Bay Trail GT1) |
| Bộ nhớ | 1*SO-DIMM, DDR4 2333/2400MHZ, lên đến 8GB |
| Ổ cứng | 1*MSATA SSD, 2*SATA 2.5/3.5 inch HDD/SSD |
| Ethernet | 6*Gigabit Intel 82574L/82573 LAN |
| Mở rộng | 1*MINI-PCIE Slot |
| Giao diện I/O | 1*RJ45 COM; 2*USB3.0; 2*LED; 6*RJ45 GLAN; 1*VGA; 1*Nút nguồn; 1*DC |
| Hỗ trợ phần mềm |
Hệ điều hành: Windows7, Windows10, Linux, Ubantu 16.04, CentOS 7.0; BIOS: AMI 64M BIOS; Watch Dog: Chức năng đặt lại phần cứng (256 cấp, 0-255 giây) |
| Chế độ làm mát | Đi kèm với tản nhiệt và quạt CPU riêng |
| Nguồn điện | AC 110V 250V |
| Kích thước | 440*285*44.5mm; Trọng lượng: 3.15kg |
| Chất liệu | SGCC |
| Màu sắc | Đen bóng |
| Nhiệt độ phù hợp | Nhiệt độ lưu trữ: -20°C đến +70°C, Nhiệt độ hoạt động: -10°C đến +60°C, Độ ẩm tương đối: 0% ~ 95% (không ngưng tụ) |
![]()
Máy tính mini điều khiển công nghiệp tường lửa có chức năng tường lửa mạnh mẽ, lọc lưu lượng mạng đến và đi theo các quy tắc được xác định trước, ngăn chặn vi-rút, phần mềm độc hại và truy cập trái phép, v.v., và chống lại nhiều mối đe dọa tiềm ẩn, cung cấp bảo mật cho máy tính hoặc thiết bị công nghiệp của bạn, v.v.
![]()
Máy tính mini này có quạt làm mát tiếng ồn thấp vòng bi kép tích hợp, tản nhiệt nhanh và ít tiếng ồn, có thể đảm bảo máy chạy ổn định trong thời gian dài 7*24 giờ hoạt động liên tục.
![]()
Máy chủ này có thể được sử dụng rộng rãi trong tự động hóa công nghiệp, máy bán hàng tự động, ATM, thiết bị y tế thông minh và các lĩnh vực khác, mang lại sự tiện lợi cho cuộc sống của chúng ta.