Một máy tính mini công nghiệp không quạt được trang bị bộ xử lý Pentium J2900 với 4 lõi và 4 luồng cùng bộ xử lý Celeron N2840 2 Lõi 2 Luồng, mang lại khả năng xử lý vượt trội cho các tác vụ công nghiệp đòi hỏi khắt khe.
Có 2 cổng Gigabit Ethernet Realtek 8111H cho kết nối mạng nhanh chóng và ổn định, đồng thời hỗ trợ wake-up on LAN để quản lý từ xa tiện lợi.
Với các cổng HDMI và VGA, thiết bị cho phép hiển thị đồng bộ hoặc không đồng bộ trên hai màn hình.
Tích hợp 1 khe cắm RAM DDR3L SO-DIMM 204 chân (lên đến 8GB) cho khả năng đa nhiệm liền mạch, và 1 ổ SSD mSATA cùng 1 ổ HDD/SSD SATA 2,5 inch cho lưu trữ linh hoạt.
Máy chủ mini có khả năng chịu đựng môi trường khắc nghiệt (chống ăn mòn, chống rung sốc, chống nhiễu), sử dụng phương pháp dẫn nhiệt bằng kim loại không quạt với thân máy hoàn toàn bằng hợp kim nhôm để tản nhiệt hiệu quả và không gây tiếng ồn quạt, phù hợp với môi trường phòng sạch.
Ngoài ra, thiết bị có thể hoạt động ổn định 7*24H và được thiết kế cho sàn nhà máy và môi trường đặc biệt, với cổng mạng Gigabit, cổng nối tiếp RS232/485, giao diện USB và khả năng mở rộng giao diện độ nét cao cho các ứng dụng rộng rãi.
| CPU |
Bộ xử lý Intel Celeron N2840 2 Lõi 2 Luồng, Tần số Burst 2.58GHz, Bộ nhớ đệm L2 1 MB, TDP 7.5W; Bộ xử lý Intel Pentium J2900 4 Lõi 4 Luồng, Tần số Burst 2.66GHz, Bộ nhớ đệm L2 2 MB, TDP 10W |
| GPU | Intel® HD Graphics cho Bộ xử lý Intel Atom® Dòng Z3700 |
| Bộ nhớ | 1*DDR3L SO-DIMM 204 chân, Lên đến 8GB |
| Ổ cứng | 1*MSATA SSD, 1*2.5 inch SATA HDD/SSD |
| Ethernet | 2*Realtek 8111H Gigabit Ethernet, hỗ trợ wake-up on LAN |
| Khe cắm mở rộng | 1*Khe cắm mini-PCIE, hỗ trợ mở rộng module WIFI/4G |
| Giao diện I/O | 1*USB3.0, 5*USB2.0, 4*COM (COM1-2: RS232/485, Lựa chọn bằng jumper; COM3-4: RS232), 2*LAN, 1*AUD Vào/Ra, 1*VGA, 1*HDMI, 1*DC 12V, 1*Nút nguồn |
| Hệ điều hành | Windows7, Windows 10, Linux, v.v. |
| BIOS | AMI BIOS |
| Nguồn | 1*Nguồn ATX DC 12V/4Pin |
| Chất liệu | Hợp kim nhôm |
| Kích thước | 136MM * 126MM * 46MM |
| Trọng lượng | Khoảng 0.65KG |
| Lắp đặt | Hỗ trợ để bàn / Gắn tường |
Một máy tính mini công nghiệp không quạt được trang bị bộ xử lý Pentium J2900 với 4 lõi và 4 luồng cùng bộ xử lý Celeron N2840 2 Lõi 2 Luồng, mang lại khả năng xử lý vượt trội cho các tác vụ công nghiệp đòi hỏi khắt khe.
Có 2 cổng Gigabit Ethernet Realtek 8111H cho kết nối mạng nhanh chóng và ổn định, đồng thời hỗ trợ wake-up on LAN để quản lý từ xa tiện lợi.
Với các cổng HDMI và VGA, thiết bị cho phép hiển thị đồng bộ hoặc không đồng bộ trên hai màn hình.
Tích hợp 1 khe cắm RAM DDR3L SO-DIMM 204 chân (lên đến 8GB) cho khả năng đa nhiệm liền mạch, và 1 ổ SSD mSATA cùng 1 ổ HDD/SSD SATA 2,5 inch cho lưu trữ linh hoạt.
Máy chủ mini có khả năng chịu đựng môi trường khắc nghiệt (chống ăn mòn, chống rung sốc, chống nhiễu), sử dụng phương pháp dẫn nhiệt bằng kim loại không quạt với thân máy hoàn toàn bằng hợp kim nhôm để tản nhiệt hiệu quả và không gây tiếng ồn quạt, phù hợp với môi trường phòng sạch.
Ngoài ra, thiết bị có thể hoạt động ổn định 7*24H và được thiết kế cho sàn nhà máy và môi trường đặc biệt, với cổng mạng Gigabit, cổng nối tiếp RS232/485, giao diện USB và khả năng mở rộng giao diện độ nét cao cho các ứng dụng rộng rãi.
| CPU |
Bộ xử lý Intel Celeron N2840 2 Lõi 2 Luồng, Tần số Burst 2.58GHz, Bộ nhớ đệm L2 1 MB, TDP 7.5W; Bộ xử lý Intel Pentium J2900 4 Lõi 4 Luồng, Tần số Burst 2.66GHz, Bộ nhớ đệm L2 2 MB, TDP 10W |
| GPU | Intel® HD Graphics cho Bộ xử lý Intel Atom® Dòng Z3700 |
| Bộ nhớ | 1*DDR3L SO-DIMM 204 chân, Lên đến 8GB |
| Ổ cứng | 1*MSATA SSD, 1*2.5 inch SATA HDD/SSD |
| Ethernet | 2*Realtek 8111H Gigabit Ethernet, hỗ trợ wake-up on LAN |
| Khe cắm mở rộng | 1*Khe cắm mini-PCIE, hỗ trợ mở rộng module WIFI/4G |
| Giao diện I/O | 1*USB3.0, 5*USB2.0, 4*COM (COM1-2: RS232/485, Lựa chọn bằng jumper; COM3-4: RS232), 2*LAN, 1*AUD Vào/Ra, 1*VGA, 1*HDMI, 1*DC 12V, 1*Nút nguồn |
| Hệ điều hành | Windows7, Windows 10, Linux, v.v. |
| BIOS | AMI BIOS |
| Nguồn | 1*Nguồn ATX DC 12V/4Pin |
| Chất liệu | Hợp kim nhôm |
| Kích thước | 136MM * 126MM * 46MM |
| Trọng lượng | Khoảng 0.65KG |
| Lắp đặt | Hỗ trợ để bàn / Gắn tường |